Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1314|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phụ kiên TT] Ly cocktail công sở (số 12)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong số đặc biệt của chuỗi bài viết nhân dịp Tết đến - xuân về, chúng tôi xin giới thiệu tới phái đẹp công sở 4 mẫu tóc đẹp sẽ là xu hướng thời trang hot của năm 2012 để các bạn tìm kiếm cảm hứng.

Sự xuất hiện của style tóc chải phồng vào thời điểm này như cơn gió thổi bùng đam mê làm đẹp của nhiều bạn gái. Mùa xuân ấm áp sẽ là thời điểm thích hợp cho kiểu tóc chải phồng khoe sự quyến rũ của mình. Bạn hãy sắp xếp và bớt chút thời gian để làm mới mình bằng cách update kiểu tóc phồng đẹp cho mùa xuân 2012.

Hãy trở nên rạng rỡ và đầy sức sống trong những buổi tiệc tất niên cùng bạn bè và đồng nghiệp nhé!

Mái tóc bồng bềnh

Một mái tóc bồng bềnh sẽ là chiếc khung hoàn hảo để khuôn mặt của bạn tỏa sáng. Nếu muốn có nét đẹp cổ điển và sang trọng hơn, bạn có thể bắt nhẹ phần tóc hai bên buộc lại phía sau, phần mái chải phồng nhẹ. Kiểu tóc này thể hiện sự tinh tế, thanh lịch, là lựa chọn tốt cho những cô gái muốn nhấn mạnh nét thơ ngây và tính cách dịu dàng.

Kiểu tóc này đặc biệt phù hợp với mái tóc dài, những lọn buông lơi sẽ giúp bạn thêm quyến rũ trước mọi ánh nhìn.

Mái tóc xoăn

Tóc xoăn vẫn là một trong những kiểu tóc được nhiều quý cô ưa chuộng bởi sự bồng bềnh, quyến rũ. Bạn nên để mái ngôi lệch dài hai bên và chạy ôm theo mặt, như vậy sẽ khiến khuôn mặt gọn và hài hòa hơn. Tuy nhiên, nên chọn loại xoăn trung bình vì lọn quá nhỏ sẽ tạo cảm giác già hơn tuổi, lọn to lại khiến tóc bạn trông có vẻ ít đi.

Kiểu xoăn ngắn phù hợp với những bạn gái có thân hình mảnh mai, những lọn tóc uốn lượn duyên dáng này sẽ giúp bạn trông mềm mại hơn hẳn.

Kiểu tóc làm tăng sự sắc sảo này chắc chắn sẽ thu hút những ai thích thử nghiệm mái tóc của mình bởi sự sang trọng và quyến rũ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 17-1-2012 13:52:12 | Chỉ xem của tác giả
Mái tóc ngắn ôm sát

Kiểu tóc ngắn ôm sát này sẽ khiến bạn trở nên linh hoạt và đáng yêu. Bạn sẽ không mất quá nhiều thời gian để tạo kiểu cho tóc mà vẫn giữ được phong cách mạnh mẽ, hiện đại.

Sau khi gội đầu, bạn nhỏ vài giọt serum làm tóc phồng vào lòng bàn tay rồi thoa lên tóc ướt, từ phần gần gốc đến ngọn tóc, sau đó, để khô tự nhiên hoặc sấy khô. Tóc bạn sẽ suôn mượt khi chạm vào và dày hơn 100%.

Tinh chất từ serum có thể bảo vệ cho tóc khỏi tác hại của những dụng cụ tạo kiểu như máy sấy, máy uốn hay duỗi tóc.

Mái tóc mái ngang

Kiểu tóc mái ngang mang đến cho bạn vẻ trẻ trung, tinh nghịch. Tùy theo khuôn mặt, bạn có thể tạo độ dày, mòng, cao, thấp khác nhau cho tóc.

Phần mái trước và hai bên dùng máy sấy phối hợp với lược tròn hoặc dùng cuốn điện tạo độ quăn. Phần ngọn tóc, chỉ cần uốn nhẹ để tạo độ bồng bềnh.

Sẽ rất thiếu sót nếu mái tóc của bạn không sáng bóng, hãy thử làm tăng vẻ đẹp tự nhiên cho tóc bằng dầu bóng tóc ưa thích.

Với mái tóc buông nhẹ nhàng xuống bờ vai thế này, một chiếc áo hở vai sẽ giúp bạn tăng thêm vẻ quyến rũ, sexy.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách