Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thaoanhbido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Luật sư của Park Shi Hoo trả lời cho những tin đồn

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-2-2013 00:21:10 | Chỉ xem của tác giả
vụ này theo dõi bữa giờ mà vẫn thấy mù mịt quá
nhưng sợ nhất là nhiều em mang tinh thần fan gơ thái quá, suốt ngày ném đá cô A dám đu dây điện bám oppa nhà các em để mong nổi tiếng này nọ, thử hỏi nếu A là chị/em trong nhà bạn, bạn sẽ nói thế nào?
Lại còn 1 bên là antifan, chỉ mong hở ra là nhảy vào chửi bới PSH dâm dê đê tiện này nọ @@
Sự việc chưa ngã ngũ, cứ chờ đợi vậy ^^ thử đặt niềm tin vào công lý xem sao :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 28-2-2013 08:36:39 | Chỉ xem của tác giả
haizzzz, sự việc càng ngày càng rắc rối thì phải
mà báo chí đăng tin nhiều quá làm cho người hâm mộ cũng sẽ bị loạn với các thông tin được đưa ra, không thể biết là thông tin nào là chính xác và thông tin nào là không
dù sao thì cũng chúc cho anh Park shi Ho sẽ sớm vượt qua việc này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 28-2-2013 12:43:12 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung mình ko cuồng Park Shi Hoo kiểu điên loạn, mà mình cuồng các vai diễn thôi ^_^ 2 cái khác nhau nhé.
Tài năng thì rõ ràng rồi. Fan bây giờ kể cũng lạ. Ng ta nổi tiếng thì khen lấy khen để. Ng ta có scandal này kia thì quay mặt quay lưng chửi ^_^ Cũng chưa biết ai đúng ai sai mà.
Rõ ràng 1 điều nữa là cái thế giới giải trí nó phức tạp. Nước nào cũng vậy thôi. Con người cũng có người này người kia. Lên hình đẹp đâu có nghĩa là tâm hồn của các nghệ sĩ đều đẹp? Chỉ tại nhiều người mơ tưởng + thần thánh hóa các diễn viên/ca sĩ thần tượng nhiều quá nên chuyện như thế này xảy ra thì lại thất vọng thôi.

Mình không bênh vực ai cũng không trách ai. Park Shi Hoo bị vậy cũng đáng ^_^ Nhưng mà cũng mừng vì ko có bị gay ^_^  Còn nàng A thì dù sao cũng khôn ngoan và đang tự bảo vệ mình hoàn hảo rồi. Cũng chẳng vừa ^_^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-2-2013 13:31:44 | Chỉ xem của tác giả
vào nhà là hay tin về PSH, chóng cả mặt.
vụ này chắc là sẽ còn lâu lắm đây.
cứ chờ cảnh sát thông báo chính thức thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách