Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Louis Koo - Cổ Thiên Lạc (古天樂)

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 31-7-2013 13:01:56 | Chỉ xem của tác giả
Tiệc tân gia Sugar's House
Một bữa tiệc hoành tráng, sôi động và tràn đầy niềm vui đang chờ đón bạn Sau bao khó khăn, vất vả và sự cố gắng hết mình, ngày 24/7/2013 này, các Đường Mật đã có một nơi dừng chân của mình. Đó chính là Sugar’s House. Đây sẽ là nơi hướng về của những trái tim yêu quý diễn viên Đường Yên. Box mới chỉ bắt đầu hình thành, còn bộn bề công việc phải thực hiện những các mem của box cũng không quên tổ chức của nhà một bữa tiệc tân gia chào mừng{:306:}
{:290:}
Hãy đến với party của chúng tôi để đắm mình trong âm nhạc, gameshow, để cùng chúc cho box ngày cao vươn cao vươn xa, để cùng bắt đầu với những mục tiêu phía trước. Party tân gia đợi bạn vào lúc 20h thứ 6 ngày 02/8/2013. Đừng bỏ lỡ bữa tiệc này nhé. Sugar’s House luôn chào đón bạn!!!{:290:}
NỘI DUNG CHƯƠNG TRÌNH

Phần I : Đuổi hình bắt chữ (8 câu)
Phần II : Hỏi nhanh đáp lẹ (10 câu)
Phần III : Ghép hình (3 câu)
Phần IV : Tìm hiểu về Đường Yên (10 câu) và khám phá ô chữ bí mật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 20-11-2014 12:41:38 | Chỉ xem của tác giả
chú Cổ càng ngày càng nam tính, thời đóng Dương Quá chú đã làm thổn thức không biết bao nhiêu trái tim thiếu  nữ. hình ảnh Dương Quá có phần thư sinh, lãng tử, mang theo sự ngông cuồng phóng khoáng, dám yêu dám hận mãi mãi ghi dấu trong lòng tôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 2-12-2014 23:57:16 | Chỉ xem của tác giả
Đám cưới Tô Vĩnh Khang ngày 2.12.2014

Sina
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 11-1-2015 13:23:53 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn đại ca Cổ giờ cứ quái quái ka ka, nhớ cái thời Thần điêu đại hiệp lém lỉnh láu cá thế chứ, giờ anh phong trần, mặt sắt màu đồng nhưng rất quái í , lại hay đóng phim hài , eo ơi thần tượng một thời của tui , có tuổi rồi nên cái thần sắc nó cũng khác cơ mà vẫn cứ phong độ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách