Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: maiquyenvuthanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Loài cây tương ứng với tính cách của bạn?

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 21-4-2013 12:50:03 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Thông *** Người đặc biệt
Bạn thích những người nghe theo bạn, bởi bạn rất mạnh mẽ và thực tế. Bạn luôn biết cách làm cuộc sống của mình thoải mái hơn. Năng động, tư nhiên, tốt tính nhưng ít khi biểu lộ sự thân thiện của mình ra ngoài. Bạn dễ yêu, nhưng cũng rất chóng chán. Bạn dễ dàng thoái lui và cũng gặp nhiều thất vọng, nhưng may thay, bạn ko lùi bước.
Hình như đúng thật =.=' ôi thôi nhưng tại sao mình lại dễ yêu nhưng cũng chóng chán??! chẳng có nhẽ... {:182:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 23-4-2013 13:45:41 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Sung ***Nhạy Cảm
Mạnh mẽ, hơi quyết đoán, độc lập. Yêu đời, yêu động vật, yêu thiên nhiên. Như một con bướm nhỏ. Bạn hài hước, hơi lười, nhưng lại thông minh.
Ước gì những nhận xét còn lại cũng đúng nhỉ, nhất là thông minh á. Thanks topic...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 23-4-2013 13:52:42 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Xà Cừ *** Tâm hồn cao thượng
Bề ngoài ưa nhìn, có mắt thẩm mỹ, không đòi hỏi cao, vui vẻ, trung thực. Tuy nhiên Bạn có xu hướng không muốn tha thứ cho các lỗi lầm. Thích làm sếp hơn làm nhân viên. Muốn tỏ ra là người biết tuốt và biết tất và muốn quyết định cho tất cả mọi người. Bạn là người cứng rắn đấy.

Thấy rất đúng với mình. kkkkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 23-4-2013 21:06:38 | Chỉ xem của tác giả
21/4 - 30/4 ; 24/10 - 11/11 = Cây Óc Chó
* Cây Óc Chó ***Đam mê
Không dễ mủi lòng, lạ lùng và đầy mâu thuẫn, thường thích ích kỷ và hiếu chiến, khó gần, không biết thỏa hiệp, Bạn đây chăng? Đúng! Nhưng Bạn có khối điều tốt: hiểu biết rộng, phản ứng nhanh, không được thích nhiều nhưng rất được kính phục, nhà chiến lược tài ba, đam mê không giới hạn. Bạn mà làm giám đốc thì không gì hợp bằng.
==> Như nói về người khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 24-4-2013 00:41:42 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Óc Chó ***Đam mê
Không dễ mủi lòng, lạ lùng và đầy mâu thuẫn, thường thích ích kỷ và hiếu chiến, khó gần, không biết thỏa hiệp, Bạn đây chăng? Đúng! Nhưng Bạn có khối điều tốt: hiểu biết rộng, phản ứng nhanh, không được thích nhiều nhưng rất được kính phục, nhà chiến lược tài ba, đam mê không giới hạn. Bạn mà làm giám đốc thì không gì hợp bằng.
cũng có 1 số điểm đúng ấy chứ: ko dễ mủi lòng, lạ lùng, ko biết thỏa hiệp
há há, thích nhất câu "Bạn mà làm giám đốc thì không gì hợp bằng."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 25-4-2013 12:59:35 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Sung ***Nhạy Cảm
Mạnh mẽ, hơi quyết đoán, độc lập. Yêu đời, yêu động vật, yêu thiên nhiên. Như một con bướm nhỏ. Bạn hài hước, hơi lười, nhưng lại thông minh.

Lười thì chính xác luôn. Học hành lúc nào cũng để đến lúc nước đến cổ mới bơi và hối hận vì sao mình không lo làm bài sớm hơn =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 25-4-2013 13:19:05 | Chỉ xem của tác giả
'"Cây Trúc Đào *** Người khác thường
Bạn rất hấp dẫn, rất tâm lý và rất ấn tượng. Bạn được nhiều người biết, hơi thất thường nhưng lại trung thực và Vị tha. "" cũng đúng quá {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 25-4-2013 15:17:56 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Chanh *** Tư tưởng độc lập
Bạn đầy ắp khả năng tưởng tượng và sáng tạo, kín đáo và dè dặt, tham vọng và kiêu kỳ. Khát khao những kinh nghiệm mới. Trí nhớ khá tốt nên học hành cũng dễ dàng. Chuyện tình duyên thì rối tinh rối mù...hic hic! Bạn còn muốn tạo ấn tượng nữa đấy.
Chanh à... chua quá đấy nhỉ... nhưng thôi cũng được ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 25-4-2013 15:46:31 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Trúc Đào *** Người khác thường hô hô  {:176:}
Hấp dẫn, tâm lý, ấn tượng, trung thực, vị tha, khả năng đánh giá phân tích cao. Không biết trong mắt người khác mình có được bao nhiêu phần trăm trong số này ta. Mình thì mình thấy được 50% rồi ^o^
Em mình là cây thanh hương trà (cây gì mà lạ hoắc mặc dù tên rất đẹp ^^)
Mà cây trúc đào là cây gì ta, lần đầu tiên nghe tên, mà tên cũng dễ thương quá. Phải lên google tìm hiểu xem cây trúc đào như thế nào, có đẹp không ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 25-4-2013 16:34:39 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Sung ***Nhạy Cảm
==========>>>
Ừ thì câu đầu với câu cuối đúng, câu thứ 3 thì cứ tạm giải thích là mình nhí nhảnh đi, cơ mà có nửa đúng nửa k còn tình hình là 3 cái cụm yêu yêu ở giữa thì phải xem lại chứ mình chẳng biết mình có yêu cái nào trong đó không nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách