Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: maiquyenvuthanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Loài cây tương ứng với tính cách của bạn?

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 18-4-2013 22:28:07 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Tùng *** Người Tự Tin
Bạn nhanh thích ứng với môi trường xung quanh. Thích giàu sang. Rất lắm tài, lạc quan mọi lúc, mọi nơi. Tác phong công nghiệp, không hề e ngại, tự tin, quyết đoán và do đó hơi thiếu kiên nhẫn. Bạn luôn muốn gây ấn tượng, có khả năng quyết định nhạnh Còn về chuyện tình yêu thì Bạn đang chờ một ứng cử viên thích hợp nhất trong cái đám đang xếp dài trên phố phải không?
Lá la là lá là. Đâu là cái đám đang xếp dài trên phố???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 18-4-2013 22:31:16 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây táo *** Người biết yêu thương
Bạn là người mảnh khảnh, cuốn hút, biết nói chuyện và đặc biệt nhạy cảm, thích mạo hiểm. Bạn luôn sống trong tình yêu, muốn yêu thương và được yêu thương. Bạn dịu dàng và chung thủy. Bạn cũng là một triết gia cực kỳ vô tư với khả năng tưởng tượng kỳ lạ.

Hơ hơ, cũng chính xác đấy chứ nhỉ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 18-4-2013 22:41:27 | Chỉ xem của tác giả
Cây Tần Bì - Tham Vọng
" Bạn cuốn hút thoải mái nhưng bốc đồng, đòi hỏi cao và không thèm quan tâm đến những gì người khác nhận xét về mình. Thông minh, có tài, nhưng có thể ích kỉ và thích trêu đùa số phận. Nếu bạn là người bạn, bạn rất đáng tin cậy. Nếu Bạn là người yêu, bạn rất chung thủy. Lý trí chiến thắng tình cảm trong bạn. Bạn coi trọng quan hệ của mình"
Mình không phải là người tham vọng, mình luôn thấy hài lòng với những gì đang có nên cuộc sống lúc nào cũng vô vị. mình thấy đúng là đã " luôn đòi hỏi cao" ở những người bạn nên không có nhiều bạn thân thiết. làm thế nào để sử được nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 18-4-2013 22:45:35 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Óc Chó ***Đam mê
Không dễ mủi lòng, lạ lùng và đầy mâu thuẫn, thường thích ích kỷ và hiếu chiến, khó gần, không biết thỏa hiệp, Bạn đây chăng? Đúng! Nhưng Bạn có khối điều tốt: hiểu biết rộng, phản ứng nhanh, không được thích nhiều nhưng rất được kính phục, nhà chiến lược tài ba, đam mê không giới hạn. Bạn mà làm giám đốc thì không gì hợp bằng.
------
trời, cái nhược điểm thì đúng mà cái ưu điểm chẳng thấy đâu :))
cứ cho là đúng 50% đi haha =)) tại mình xấu tính nên không có ưu điểm rồi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 18-4-2013 22:59:46 | Chỉ xem của tác giả
Cây tùng
Bạn nhanh thích ứng với môi trường xung quanh. Thích giàu sang. Rất lắm tài, lạc quan mọi lúc, mọi nơi. Tác phong công nghiệp, không hề e ngại, tự tin, quyết đoán và do đó hơi thiếu kiên nhẫn. Bạn luôn muốn gây ấn tượng, có khả năng quyết định nhạnh Còn về chuyện tình yêu thì Bạn đang chờ một ứng cử viên thích hợp nhất trong cái đám đang xếp dài trên phố phải không?

Hự hự. Cái anh xếp hàng dưới phố bị hốt lên phòng ruid
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 18-4-2013 23:03:15 | Chỉ xem của tác giả
Cây Tần Bì *** Tham Vọng
Bạn cuốn hút thoải mái nhưng bốc đồng, đòi hỏi cao và không thèm quan tâm đến những gì người khác nhận xét về mình. Thông minh, có tài, nhưng có thể ích kỉ và thích trêu đùa số phận. Nếu bạn là người bạn, bạn rất đáng tin cậy. Nếu Bạn là người yêu, bạn rất chung thủy. Lý trí chiến thắng tình cảm trong bạn. Bạn coi trọng quan hệ của mình.
Mình đây sao? Có lẽ nào ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 20-4-2013 10:56:45 | Chỉ xem của tác giả
Cây Óc Chó ***Đam mê
Không dễ mủi lòng, lạ lùng và đầy mâu thuẫn, thường thích ích kỷ và hiếu chiến, khó gần, không biết thỏa hiệp, Bạn đây chăng? Đúng! Nhưng Bạn có khối điều tốt: hiểu biết rộng, phản ứng nhanh, không được thích nhiều nhưng rất được kính phục, nhà chiến lược tài ba, đam mê không giới hạn. Bạn mà làm giám đốc thì không gì hợp bằng.
Ban đầu nghe tên rất là troll nhau nhé. Tự an ủi là quả óc chó có vẻ đắt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 20-4-2013 12:16:28 | Chỉ xem của tác giả
Cây Xà Cừ *** Tâm hồn cao thượng
Bề ngoài ưa nhìn, có mắt thẩm mỹ, không đòi hỏi cao, vui vẻ, trung thực. Tuy nhiên Bạn có xu hướng không muốn tha thứ cho các lỗi lầm. Thích làm sếp hơn làm nhân viên. Muốn tỏ ra là người biết tuốt và biết tất và muốn quyết định cho tất cả mọi người. Bạn là người cứng rắn đấy.
mình thích làm sếp sao nhưng mong rằng mai sau được như vậy{:418:}
Nghe thích quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 20-4-2013 14:16:44 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Tùng *** Người Tự Tin

Chuẫn ko cần chĩnh =)))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-4-2013 10:36:07 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Chanh *** Tư tưởng độc lập
Bạn đầy ắp khả năng tưởng tượng và sáng tạo, kín đáo và dè dặt, tham vọng và kiêu kỳ. Khát khao những kinh nghiệm mới. Trí nhớ khá tốt nên học hành cũng dễ dàng. Chuyện tình duyên thì rối tinh rối mù...hic hic! Bạn còn muốn tạo ấn tượng nữa đấy.

trời ơi sao mà đúng y chang zậy nè, nhất là cái khoản tình duyên rối tung rối mù =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách