Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: maiquyenvuthanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Loài cây tương ứng với tính cách của bạn?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-4-2013 06:29:31 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Tần Bì *** Tham Vọng
Bạn cuốn hút thoải mái nhưng bốc đồng, đòi hỏi cao và không thèm quan tâm đến những gì người khác nhận xét về mình. Thông minh, có tài, nhưng có thể ích kỉ và thích trêu đùa số phận. Nếu bạn là người bạn, bạn rất đáng tin cậy. Nếu Bạn là người yêu, bạn rất chung thủy. Lý trí chiến thắng tình cảm trong bạn. Bạn coi trọng quan hệ của mình.
!!!~♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-4-2013 06:32:30 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Óc Chó ***Đam mê{:149:}

tks chủ thớt nhé {:161:}

thích nhất là câu cuối cùng {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-4-2013 09:41:13 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Thông *** Người đặc biệt
Bạn thích những người nghe theo bạn, bởi bạn rất mạnh mẽ và thực tế. Bạn luôn biết cách làm cuộc sống của mình thoải mái hơn. Năng động, tư nhiên, tốt tính nhưng ít khi biểu lộ sự thân thiện của mình ra ngoài. Bạn dễ yêu, nhưng cũng rất chóng chán. Bạn dễ dàng thoái lui và cũng gặp nhiều thất vọng, nhưng may thay, bạn ko lùi bước.
~~ Sao thấy giống với mình quá. Tất cả luôn. Cũng là con người khá khép kín. Hi2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-4-2013 12:39:51 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Bách *** Người chung thủy
Khỏe mạnh, biết thích ứng, vui vẻ nhận những gì cuộc sống đem lại. Lạc quan. Bạn ghét sư cô đơn. Một người có tình cảm say mê và cực kỳ chung thủy! Nhưng bạn khá nóng tính, không quy củ cho lắm, hơi tỏ ra thông thái dỏm và bất cần chỉnh sửa tí tẹo nhé.
Đúng quá rồi, em cũng hay thông thái dỏm lắm. Cảm ơn bác chủ nhà nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-4-2013 12:41:33 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Dương *** Người không chắc chắn
Rất điệu đà nhưng lại không hề tự tin vào bản thân. Chỉ dũng cảm khi xung quanh toàn người dũng cảm. Hay tị nạnh, thành ra thù địch thì nhiều và cô đơn thì lắm. Nhưng bù lại Bạn lại có chất nghệ sĩ, hơi thiên về triết học, là một tổ chức có đầu óc. Bạn bè có thể dựa vào Bạn, bởi Bạn cũng khá nâng niu tình bạn mình có.

Mình tự tin
Nhưng nhiều lúc sợ quên
Không ganh tỵ, hay dỗi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 14-4-2013 18:20:21 | Chỉ xem của tác giả
Cây Tần Bì *** Tham Vọng
Bạn cuốn hút thoải mái nhưng bốc đồng, đòi hỏi cao và không thèm quan tâm đến những gì người khác nhận xét về mình. Thông minh, có tài, nhưng có thể ích kỉ và thích trêu đùa số phận. Nếu bạn là người bạn, bạn rất đáng tin cậy. Nếu Bạn là người yêu, bạn rất chung thủy. Lý trí chiến thắng tình cảm trong bạn. Bạn coi trọng quan hệ của mình.
Cây Tần bì là cây gì ấy nhỉ?????
{:136:} {:136:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-4-2013 19:16:04 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Hạt Dẻ *** Người Trung Thực
Bạn không muốn được chú ý, đánh giá mọi việc chính xác, thoải mái. Bạn là nhà ngoại giao bẩm sinh đấy. Nhưng hơi quá nhạy cảm, hậu quả của việc thiếu tự tin vào bản thân. Do vậy, bạn thường tạo cho mình một vỏ bọc kể cả và luôn thấy chẳng có ai hiểu mình.
mình thấy cũng khá giống mình đó, hihi cảm ơn bạn nhé :))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 14-4-2013 19:28:24 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Xà Cừ *** Tâm hồn cao thượng
Bề ngoài ưa nhìn, có mắt thẩm mỹ, không đòi hỏi cao, vui vẻ, trung thực. Tuy nhiên Bạn có xu hướng không muốn tha thứ cho các lỗi lầm. Thích làm sếp hơn làm nhân viên. Muốn tỏ ra là người biết tuốt và biết tất và muốn quyết định cho tất cả mọi người. Bạn là người cứng rắn đấy.

Cũng khá đúng đấy :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 14-4-2013 19:30:32 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Liễu *** Người U Sầu
Bạn xinh, hay buồn, dễ đồng cảm, thích du lịch, mơ mộng và tính cách thất thường. Bạn chân thật, dễ bi tác động. Bạn sẽ gặp nhiều đau khổ trong tình yêu nhưng cuối cùng cũng tìm được một người có thể dễ dàng chia sẻ.

quá đúng :3 :3 đúng từng chữ luôn không có gì để nói hết :O :O thiệt là kỳ bí ;__;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 14-4-2013 21:34:10 | Chỉ xem của tác giả
** Cây Chanh *** Tư tưởng độc lập
Bạn đầy ắp khả năng tưởng tượng và sáng tạo, kín đáo và dè dặt, tham vọng và kiêu kỳ. Khát khao những kinh nghiệm mới. Trí nhớ khá tốt nên học hành cũng dễ dàng. Chuyện tình duyên thì rối tinh rối mù...hic hic! Bạn còn muốn tạo ấn tượng nữa đấy.

ý tưởng thì có khá nhiều, tham vọng cũng lắm. he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách