Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: maiquyenvuthanh
Thu gọn cột thông tin

Loài cây tương ứng với tính cách của bạn?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-2-2014 19:44:27 | Xem tất
*** Cây táo *** Người biết yêu thương
Bạn là người mảnh khảnh, cuốn hút, biết nói chuyện và đặc biệt nhạy cảm, thích mạo hiểm. Bạn luôn sống trong tình yêu, muốn yêu thương và được yêu thương. Bạn dịu dàng và chung thủy. Bạn cũng là một triết gia cực kỳ vô tư với khả năng tưởng tượng kỳ lạ.

-> đúng quá với mềnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-3-2014 09:01:02 | Xem tất
*** Cây Óc Chó ***Đam mê
Không dễ mủi lòng, lạ lùng và đầy mâu thuẫn, thường thích ích kỷ và hiếu chiến, khó gần, không biết thỏa hiệp, Bạn đây chăng? Đúng! Nhưng Bạn có khối điều tốt: hiểu biết rộng, phản ứng nhanh, không được thích nhiều nhưng rất được kính phục, nhà chiến lược tài ba, đam mê không giới hạn. Bạn mà làm giám đốc thì không gì hợp bằng.

mấy cái tính xấu sao mà chuẩn thế

còn tính tốt thì ôi thôi, tự thấy bản thân chưa đc 1 cái nào tr này cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2014 13:01:47 | Xem tất
*** Cây Xà Cừ *** Tâm hồn cao thượng
Bề ngoài ưa nhìn, có mắt thẩm mỹ, không đòi hỏi cao, vui vẻ, trung thực. Tuy nhiên Bạn có xu hướng không muốn tha thứ cho các lỗi lầm. Thích làm sếp hơn làm nhân viên. Muốn tỏ ra là người biết tuốt và biết tất và muốn quyết định cho tất cả mọi người. Bạn là người cứng rắn đấy.

Ây ya, cái vụ không biết tha lỗi là đúng lắm luôn á!!!!

Sao mà toàn là tính xấu thế này???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-3-2014 10:41:54 | Xem tất
Cây Hạt Dẻ *** Người Trung Thực
Bạn không muốn được chú ý, đánh giá mọi việc chính xác, thoải mái. Bạn là nhà ngoại giao bẩm sinh đấy. Nhưng hơi quá nhạy cảm, hậu quả của việc thiếu tự tin vào bản thân. Do vậy, bạn thường tạo cho mình một vỏ bọc kể cả và luôn thấy chẳng có ai hiểu mình.
Quá chuẩn luôn, sao mà từng câu từng chữ đều giống mình vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2014 01:21:26 | Xem tất
***Cây Chò*** Sáng tạo Tốt tính, hơi quan tâm đến vẻ bề ngoài, nhưng theo chủ nghĩa vật chất. Bạn là nhà tổ chức cuộc sống và sự nghiệp khá tài ba. Bạn biết tiết kiệm, không mạo hiểm khi không cần thiết, có lý. Luôn luyện tập thể dục thể thao. Bạn sẽ nói gì nếu Bạn là 1 nhà lãnh đạo?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2014 09:28:34 | Xem tất
*** Cây Xà Cừ *** Tâm hồn cao thượng
Bề ngoài ưa nhìn, có mắt thẩm mỹ, không đòi hỏi cao, vui vẻ, trung thực. Tuy nhiên Bạn có xu hướng không muốn tha thứ cho các lỗi lầm. Thích làm sếp hơn làm nhân viên. Muốn tỏ ra là người biết tuốt và biết tất và muốn quyết định cho tất cả mọi người. Bạn là người cứng rắn đấy.

Khá đúng với mình ...hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách