Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Lin Geng Xin - Lâm Canh Tân - 林更新

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 6-9-2011 23:18:19 | Chỉ xem của tác giả
NalyLee posted on 13-6-2011 13:11
Wow~
Thanks tỷ đã bê vào nhà :X

haha, chuẩn chuẩn đó muội, phải làm cái gia phả dán ở trước nhà PR cho 3 tỷ muội mình trước, chứ để sau này chồng bùng nổ cái kst này thì người vào có mà lũ lượt =))
cái ảnh tạo hình của chồng ý, bàn tay chồng đẹp thui rùi, ngón tay vừa dài vừa mảnh, đùa chứ tay ta còn lâu mới dc như thía, ghen tỵ với chồng rùi, ko biết đâu >0<
like mạnh cái ý tưởng vampire của muội, chồng mà làm vam thì Rob có mà xách dép, mắt và mũi chồng chuẩn vai vam còn gì :xxx
cơ mà đúng là cái tóc chết cười thật, chồng mà mang tóc đó đóng fim suốt, về các phúc tấn nhà mình hầu hạ gội đầu cũng mệt nhể =))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 6-9-2011 23:18:53 | Chỉ xem của tác giả
NalyLee posted on 13-6-2011 16:19
ẤY ~
Tỷ nói muội mới để ý :">
Tay chồng đẹp thật đấy,vừa dài thon lại còn trắng ...

ôi ôi cuối cùng cũng coi dc cái trailer rùi, vừa coi vừa canh chừng sếp )
http://www.youtube.com/watch?v=rOPfIdkApG8
cái đoạn chen BB vào thật là pó tay, nghe nhắc đến Nhược Hi, KH còn cười mỉm 1 cái đúng kiểu Tứ gia, chết cười thật, chắc là giúp PR BB đây mà =))
phim này xem ra coi vui phết, mong là chiếu sau BB để bà con xem BB xong dc cái này hài hài gỡ lại, chứ chiếu trước BB thì đang vui bỗng đâm ra sầu
hà hà, mấy người kia đủ rùi, quay lại chồng của ta nào
ban đầu thấy cái tóc bùm xòe còn hơi ngại vì về nhà các phúc tấn gội đầu cho chồng sẽ rất cực =))
ai dè nhìn trong trailer chất thui rùi, tóc tung bay trong gió kèm ánh nhìn ác ma sắc lạnh, ôi chồng ơi, giết vợ ko dao xx
mà trong fim cả 1 đám người quây vào đối phó 1 mình chồng, oai ko thể tả, xoay bên này oánh bên kia, ảo quá ảo quá :xxx
xem Thập tứ gia hiền lành ôn nhu đáng yêu, b h Ngao Bái ấn tượng như thế kia, chồng đúng là ko cho các phúc tấn 1 con đường sống nào hết
kiểu này nhà ta mai mốt phải tăng cường đầu tư cửa nẻo, vách tường kiên cố mới dc, đề phòng bão người cấp 12 tràn vào ko chống cự nổi =))
ôi ôi, PR chồng ở nhà lớn đủ rùi, copy com vào xây nhà cho chồng nào =)) =))

Bình luận

ca ca đẹp zai , được gọi là Ngao Bái đẹp zai nhất lịch sử còn gì tỷ,hì  Đăng lúc 8-9-2011 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 6-9-2011 23:19:30 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời ơi tình hình là sao nhà chồng ta bị đẩy xuống page3 thế này
hức hức, Đích Phúc tấn Naly và Trắc phúc tấn Pink đâu ùi? chưa đến h kiếm xèng mà, mau mau vào kéo nhà chồng lên đi thôi!!!!!
tại sao coi xong cái trailer long lanh thế kia xong mà nhà chồng lại bị tụt page chứ, ko thể chấp nhận dc
dù có spam cũng cố kéo chồng lên
cơ mà biết nói gì bây giờ, ai da, ah, báo cáo chồng tối nay 3 vợ sẽ tiếp tục canh me kiếm xèng mặc quần chồng, chồng nhớ ủng hộ nhá
Đích phúc tấn đang làm cái gia phả của nhà mình, khi nào xong sẽ post lên nhà mình lẫn nhà lớn
còn riêng vợ 16 thì cũng đang chuẩn bị thi viết bài bên box chinese movie kiếm xèng, cơ mà ko biết có hy vọng gì ko, ngta viết hay quá cơ
tình hình là ta sẽ viết về 1 nhân vật nữ nên chồng yên tâm, ko PR cho zai nào khác ngoài chồng đâu, ah quên, còn chồng 13k nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-9-2011 23:20:23 | Chỉ xem của tác giả
NalyLee posted on 13-6-2011 22:31
Tại sao nhà mình lại bắn xuống page 2 được hả tỷ?
Rõ ràng lúc muội còn  ...

lý do chồng bị tụt page là do Bông gia hôm qua sang rải thư mời mà hình như chọn nhà chồng mình gửi đầu tiên, xong sang tất cả các nhà khác gửi, thế là vô tình đẩy chồng xuống thui
ta thì thấy ko bùn mà còn sướng vì họ chọn ngay nhà mình gửi đầu tiên, tức là chồng mình đang hot (tự sướng) :binhsua7
còn bị tụt page mình huy động lực lượng vào com lên là xong, bằng chứng là hôm qua ta lên hú hét Thập nhị muội và Bát muội, nhanh chóng kéo lên page1 :binhsua5
mà cái vụ trailer là sao hở muội? xong LDK mới edit ah? ăn thêm 1 con vịt nữa sao? kêu là 13/06 mà :binhsua32

ghét quá, hum nay ta lại nấu cháo vịt cho cả phủ rùi, bắt đền chồng ăn chung lun
mà tối qua ta và Tam muội chụp giật bên game đoán vid, rút cục hình như ta đúng dc 1 câu, còn Tam muội thì ta ko rõ
để bi h ta sang nhà chồng 13k thỉnh an cái đã, muội nhanh chóng làm cái gia phả nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 6-9-2011 23:20:59 | Chỉ xem của tác giả
NalyLee posted on 14-6-2011 10:09
Sáng nay nhà vắng vẻ quá

Gia phả đã xong và đã gửi cho Thất muội để edit page 1 r ...

cái ảnh chồng hút thuốc cũng là đang đóng fim đấy muội, ảnh kế bên anh bạn kia hút mà
chắc là đang đóng cảnh đi chung với người bạn thân thiết tập tành hút thuốc lần đầu nhưng sau đó thấy hãi quá, cho anh kia hút, chồng ko hút nữa, ôi ôi, tưởng tượng kinh quá :binhsua12
quả thật ss đóng chung nhìn chất lằm cơ, mấy cái ảnh chụp chung tình thui rùi, ai da, tương lai fim này chiếu sẽ làm thổn thức trái tim bao thiếu nữ, mà điển hình 3 tỷ muội chúng ta chết ngắc trước =))
cái ảnh kiss cute và chất quá, mặt chồng nhìn rất ấn tượng, nụ cười cũng tự nhiên nữa, ôi chồng ta, nhẹ nhàng như làn sương mai buổi sớm :binhsua7
ta cũng lùng ảnh chồng rùi post lên chứ nhỉ, thấy muội post mà ham quá ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 6-9-2011 23:21:31 | Chỉ xem của tác giả
NalyLee posted on 14-6-2011 13:48
Ảnh nóng hổi từ hôm qua về nhé
Họp báo ra mắt poster với trailer của LDK có Tứ gia ...

ôi ôi chuẩn là cái anh lè lưỡi ấy đấy muội ơi!!!!!
hức, ta rất ngu tiếng bông, ko mò dc ảnh trên baidu để PR cho chồng được, đành phải phần lớn trong cậy vào Đích phúc tấn ;))
để vợ 16 PR bằng miệng nhá
cơ mà ta cũng mò dc mấy tấm, tý rảnh sẽ up lên ;))
hơ hơ, tuy là ko thích chồng hút thuốc, rất có hại cho sức khỏe nhưng sao mà mấy cái ảnh hút thuốc nó chất và nó manly thế kia :binhsua7:binhsua53
cái tấm ngồi ban công chất thui rùi, nhìn mún rụng tim, ảnh đó có hồn cực kỳ ấy :binhsua7
cái tấm trên đồng cỏ cũng thế, ôi ôi, từ đây trong mắt ta ko ai hút thuốc đẹp bằng chồng :lales15
hum bữa ta nghe nàng nào bên nhà Bông ca kể lại, nói Bông ca giải thích việc hút thuốc là do làm diễn viên áp lực lắm, phải có thuốc mới giải tỏa dc, chồng mình chắc cũng thế mà :rabbit27:
ôi thôi, ko dc, lẽ ra ta ko nên ủng hộ, nhưng mà nhìn chồng chất quá :binhsua22
ko dc ko dc, dù sao cũng mong muốn chồng bỏ, đành giữ 2 cái ảnh trên lại mai mốt ngắm, tối nay chắc ta mất ngủ mất =))
thank muội iu mấy cái ảnh mới, tóc chồng dài hơn, ăn mặc đàng hoàng hơn, mặt cũng đỡ ngố hơn =))
thích cái ảnh chồng bắt tay ai đó ý, cười cute thui rùi :x
hức, thui, ko bấn chồng nữa, ta viết bài dự thi box chinese movie đây, Tứ muội ác quá, nhìn ảnh chồng xong ta ko bùn nổi nữa, sao viết dc,  làm sao đây? :binhsua52
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 6-9-2011 23:22:07 | Chỉ xem của tác giả
NalyLee posted on 14-6-2011 21:52
Muội cũng biết là hút thuốc ko tốt nhưng đa số những người bận rộn,stress nhiề ...

tối qua ta đã post bài dự thi rùi nhưng ko biết có dc giai3 gì ko
hy vọng húp dc chút cháo lấy sức mà chăm 2 chồng
cơ mà muội có thấy ảnh chồng hút thuốc rất có chiều sâu ko? nhìn chồng phong cách hơn hẳn, chững chạc hơn hẳn, dù biết là ko nên thích nhưng ta thật sự rất kết 2 cái ảnh đó :binhsua7
muội còn ảnh thì cứ post tiếp đi nhá, cho ta ngắm chồng với chứ
tý ta sẽ post ảnh chồng có râu, nhìn rất chết cười
bi h phải qua thỉnh an chồng 13k, sẵn kép page lên lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 6-9-2011 23:26:37 | Chỉ xem của tác giả
NalyLee posted on 15-6-2011 10:09
Công nhận là chồng hút thuốc nhìn đẹp và manly :">
Nhưng mà vì muội ko thích co ...

tất nhiên là cái vụ hút thuốc dù nhìn có đẹp cỡ nào thì cũng chỉ mún save lại 2 cái ảnh đó mà ngắm thui, còn lại thì ngày đêm cầu trời khẩn phật chồng bỏ thuốc dùm cho 3 vợ nhờ :tv18:
bản chất việc cai thuốc rất khó, nhưng nếu quyết tâm thì sẽ làm dc, mấy sao khác cũng bị fan nói mãi nhưng cũng chưa bỏ dc, chồng mình mới vào nghề nên chắc cũng mới hút đây, muội thăm dò baidu xem fan Tung Của có than phiền với chồng vụ này chưa? nếu ko thì mình than ;))
mà loạt ảnh muội mới post ấy, có 1 tấm chụp rất gần, còn có code date của máy ảnh, chồng cười tươi nữa, fan nào may mắn đứng gần chồng thế nhỉ? ghen tỵ quá :binhsua32
tạm thời ta chỉ tìm dc mấy pic cũ thui, nhưng cũng post để xây nhà cho chồng

Thập tứ gia đeo khăn quàng đỏ nhìn baby quá cơ, chết cười =))

ảnh này ánh mắt rất tốt,vừa đau vừa tức giận

nhìn chồng chững quá :x

cái này chụp trong lớp,chồng nhìn ai mà chăm chú quá,tò mò về cái người chụp cho chồng

bàn tay đẹp dã man :x

tạm thời bi nhiu đó trước, chiều post tiếp =))
*Cre: baidu
Reup: Thập tứ Trắc phúc tấn

Bình luận

khăn quàng đỏ, đeo kính râm, tai hearphone, cưỡi ngựa giả =)))))))  Đăng lúc 24-11-2012 04:19 PM
bàn tay đẹp thật  Đăng lúc 4-2-2012 10:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 6-9-2011 23:27:31 | Chỉ xem của tác giả
NalyLee posted on 15-6-2011 13:18
Muội có biết tiếng Bông đâu tỷ
Muội mò được web của chồng trên baidu,thấy ản ...

ta kết nhất là cái mũi và cái miệng của chồng, còn bàn tay nữa, mắt nữa, ôi, sao kết nhiều cái thế =))
cả cái chiều cao của chồng cũng quá perfect, bản thân vợ 16 cao có 1m55, sao thế kia? đi với chồng chỉ ngẩng đầu thui cũng mệt rùi :binhsua41
thui ta post ảnh chồng tiếp đây, xây nhà cho hoành cháng ;))

tấm này nhìn chồng quá chững, đỉnh thật :x

P/S: mới có phát hiện tuyệt vời, chồng iu bằng tuổi ta, chỉ lớn tháng hơn thôi
haha, sướng vô bờ :binhsua5

Reup: Thập tứ trắc phúc tấn

Bình luận

ca ca đẹp hoàn mỹ nha  Đăng lúc 8-9-2011 10:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 6-9-2011 23:31:09 | Chỉ xem của tác giả
NalyLee posted on 15-6-2011 21:34
Ảnh nào cũng đẹp zai chết người ý
Ảnh cuối chụp ngoài đời ko photoshop quá tuy ...

ta đã chứng minh cái sự bấn tấm ảnh perfect đó bằng cái new ava đấy muội ạ
bê com nhà lớn về xây nhà cho chồng nào
tình hình là hôm qua đọc chương 98 đã dc nghe câu nói lưu danh muôn thuở của Tứ ca LÒNG CÓ DƯ MÀ SỨC KO ĐỦ
còn bồi thêm câu "bây giờ nàng cười nhưng sau này lại oán ta", thật pó chíu với Tứ gia, à ko, Hoàng Thượng, "nói thẳng, nói thật mà ko hề ngượng"
ta tưởng tượng đến cái bản mặt huynh lúc nói câu đó mà chết cười, ta mà là NH chắc đập đầu vào gối tự kỷ vì xí hổ :binhsua5
thui lăn tăn Hoàng huynh đủ rùi, lăn tăn thêm nữa chồng sẽ xử đẹp, bi h đến PR cho chồng ta nào :binhsua7
series ảnh Thập tứ gia iu quí đẹp trai, cute, dễ thương, long lanh, ấn tượng, phong độ xin dc phép bắt đầu
mở hàng là ảnh các aka để tỏ lòng hòa hiếu củad em dâu

tấm này Long ca cười ko đúng chất Tứ gia gì cả, cứ toe ra

vì hết chỗ nên chồng xí xớn ngồi cạnh Thập tẩu

đạy là đoạn nào trong fim nhỉ, Bát gia đảng nhìn tội quá

chồng đội nón blue nhìn cute hơn hẳn (các tẩu tẩu khác đừng ném dép nhá

tạm thời bi nhiu đó, bà con reply ủng hộ ta post tiếp chồng ta
Reup: Thập tứ trắc phúc tấn

Bình luận

cho em ăn zới  Đăng lúc 8-9-2011 10:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo