Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Lin Geng Xin - Lâm Canh Tân - 林更新

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-9-2011 22:51:53 | Xem tất

nhìn mặt y như thằng ăn trộm =))

mặt nào mặt nấy dã man thật =))

(to be continued)
*Cre: weibo
Reup: Thập Tứ Trắc phúc tấn Mel

Bình luận

em thấy ca ca mặc đồ đen là đẹp nhất lun đó  Đăng lúc 8-9-2011 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 22:52:27 | Xem tất
bây giờ đến loạt ảnh super cute của nó mà bữa giờ chưa post đây :binhsua7

bản mặt này chắc là đang đói bụng

thi với Hoàng thượng, xem ai hát lớn hơn

(to be continued)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 22:53:00 | Xem tất
NalyLee posted on 5-9-2011 13:51
Eo ôi ~
Mấy cái con đấy đáng sợ thật,may mà chưa kịp fall in love với Tân ca nếu ko ...

tiếp tục slide show ảnh bé cưng chết cười trong mấy cái event đây, bà con nhớ mua trước khăn giấy và ghế đỡ, ko thì cười chảy nước mắt hay té ghế lộn ngược thì đừng trách Mel ko nhắc trước nhé :binhsua39
đầu tiên là mấy tấm bình thường với anh em trước nhá :binhsua14

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 22:53:58 | Xem tất
sao mà suốt 2 ngày ko có ai vào nhà hết vậy trời, 2 đứa mình bị bỏ rơi thật rồi nhóc điên ơi :binhsua46
thôi kệ đành tự kỷ cùng nhau vậy, tình hình là hôm qua bé cưng của em com nhiều lắm, mà có ai vào nhà đâu mà kể, thôi thì em đành chọn com dã man nhất vậy :binhsua14
vào lúc 1h25 khuya ngày hôm qua, 1 chuyện kinh hoàng xảy ra với bé nó:
tôi vừa nằm xuống giường, bỗng có cảm giác cái gì bò bò ngay sau lưng. 1 CON RẾT...tôi liền cho nó bay luôn! Chúc ngủ ngon!
ôi trời ơi thật là kinh hãi, chỗ ở tại phim trường Hoành Điếm đấy bà con, có còn gì để nói nữa ko, ôi thôi, lo cho bé nó chết mất, Mel vào com cho nó như sau: nguy hiểm quá,lần sau trước khi đi ngủ phải xem xét giường chiếu chăn màn cho cẩn thận
nói xong câu đó lại ko thấy tội cho nó nữa mà là tội cho con rết, thế là Mel bồi thêm 1 câu: mà con rết đó cũng thật xui xẻo khi rơi vào tay Tiểu Tân
xong vụ đó lo lắng quá chừng, nhưng mà nghĩ nó lớn rồi, chắc là biết tự lo nên có lẽ ko sao, nhưng mà vẫn lo quá, thế là sáng hôm sau mở weibo cập nhật tình hình lại gặp ngay 1 com mới dã man nữa:
nó post cái ảnh kinh dị này kèm cái com như sau:

đây là gì đây? tốc độ rất chậm, thân hình rất dài, sắp xếp rất có trật tự, trước mắt, tôi bỏ nó vào bình, nuôi nó. Bỗng nhớ đến con rết tối qua, phải chi còn ở đây tôi sẽ bỏ chung vào luôn,chúng nó sẽ sống rất hạnh phúc
dã man chưa? trời ạ, còn vỗ tay thật hồn nhiên nữa chứ :binhsua28
Mel vào com như sau: mấy con đó dã man, nhưng TT còn dã man hơn,ý địnhmai mối rết và cuốn chiếu,cuộc hôn nhân dã man nhất lịch sử
kinh hoàng cái Hoành Điếm,rết cuốn chiếu đủ cả, toàn con vật dễ sợ, hôm bữa bé nó vừa mở cửa ra lại bị ngay 1 con bướm to oành đáp cái "bốp" vào mặt, choáng váng cả người,bé nó bảo: con bướm khổng lồ đáp ngay vào mặt, cả người hóa đá luôn
đúng là cái số kiếp hay gặp động vật nhỉ, gặp mấy con này nó tỉnh bơ vậy chứ gặp con rắn mà xem, thể nào chàng ta cũng khóc thét lên, xong bù lu bù loa kêu bảo vệ, phụ trách tòa nhà cho xem, còn con cuốn chiếu và con rết thì tỉnh bơ ra đó, ôi thôi, thằng này, nó com con cuốn chiếu xong 1 lát tỉnh bơ cười haha cho cái ảnh của Mẫn Mẫn cách cách,thiệt là pó tay toàn tập :binhsua21
TIN MỚI NHẬN: bé nó vừa than thở vụ này với Thi tỷ, Hồ caca và Tưởng Kình Phu: @Hồ Ca: ca ơi @Thi tỷ: đêm thứ 2 rồi, quấn lấy à? tiểu đệ tôi chịu đựng được, bây giờ hồn xiêu phách lạc, dựa vào tường mà sống, bồi thường tôi đi, bồi thường tôi đi @Tưởng Kình Phu: cậu đó....tuổi tác đáng làm tiền bối rồi, anh khóc rồi
tội cho thằng bé chưa,làm sao mà dựa vào tường sống dc chứ, ko thể nào chịu nổi :binhsua32
Mel vừa com cho nó: nếu là vụ mấy con vật khủng khiếp thì hãy nhờ người kiểm tra vệ sinh nhé,làm sao dựa vào tường mà ngủ dc chứ
trời ơi tội cho bé cưng của tui quá đi trời ơi :tv33:

Bình luận

Tỷ lại tự kỷ rùi à,hí hí  Đăng lúc 8-9-2011 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 22:54:43 | Xem tất
heoudethuong posted on 2-9-2011 15:47
Mel tự sướng bằng một loạt hình của tiểu hâm

lâu ngày mới vô thăm nhà em, th ...

ôi ôi Kimi tỷ nói xấu người vắng mặt nhé, em giận luôn :binhsua39
mà giải đáp thắc mắc của tỷ nè, nếu coi BB thì chỗ nào có người khác còn đỡ, chứ mà nhìn tới cái bản mặt bé hâm khìn điên loạn nhà em là cho dù nó diễn hay đến mức nào em cũng chỉ bò lăn ra cười thôi, tội cho Thập Tứ gia, nhưng đành phải thế thôi, cảm xúc ko thể nào thăng hoa dc khi nhìn cái bản mặt của nó, bắt đền nó phá hư hết cảm xúc buồn man mác của em :binhsua12
bà con xem 2 cái clip này đây, cho dù chỉ hiểu dc bõm bẽm mang máng nhưng mà cũng đủ té ghế vì nó rồi, hỏi nó về 14k, nó nói tỉnh bơ: 8k ko chịu, kết thúc với 4k thì tới cơ hội của tôi mà
xong MC bảo miêu tả về 14k, nó bảo: rất đáng thương, xong ậm ừ 1 chút, lại nhắc lại, đó là 1 người...rất đáng thương :lales8
thật sự bây giờ càng ý thức rõ 14k "đáng thương" đến cỡ nào khi rơi vào tay nó :binhsua5
trong suốt buổi PV chuyên gia phán mấy câu trời đánh chọc cười anh chị em, mọi người chỉ còn nước chỉ vào nó mà cười nghiêng ngả, còn đương sự thì rụt cổ le lưỡi cười, nói thật, nhìn dáng nó ngồi lúc la lúc lắc, nghiêng qua nghiêng lại, y như 1 đứa con nít, bà con chắc cũng hiểu Mel càng "bịnh nặng" tới mức nào :binhsua28
nói cái gì người ta cũng ngóng nghe để mà cười, nếu được thì hy vọng Kimi tỷ yêu quý của em trans giúp mấy chỗ nào bé nó nói để em hiểu tường tận nhé, yêu yêu tỷ nhiều :binhsua7
sau đây là mấy cái clip đây:
bé nó cùng 4k,13k múa theo Thi tỷ, bà con dc 1 trận cười no bụng =))
http://www.tudou.com/programs/view/dVBZfbRGf58/
còn đây là 1 hôm PV nữa cùng các anh em và Thi tỷ,chia thành 2 part:
part 1: http://live.video.sina.com.cn/play/ent/chatshow/7545.html
part 2: http://live.video.sina.com.cn/play/ent/chatshow/7545/002.html
trong part 2 này hiểu dc khá nhiều, và thây bé nó với 8k,13k quá thân, 8k nói nó ngồi cười nắc nè, 8k khều qua "cười cái gì hả?" =)))
lúc nó kể chuyện về tình cảm của 14k với NH, có nhắc 8k, bảo là ban đầu vì NH yêu 8k hay gì đó, đặt tay lên chân 8k mà nói, 8k phủi xuống "làm gì vậy?" thế là vừa rụt cổ vừa rụt tay lại, má ơi, cute ko chịu nổi, chết ngắc con rồi :lales10
xem mấy cái talkshow mới thấy nhà mình thân thiết như thế nào, 8k thương nó quá trời luôn, còn bảo là nó dễ thương lắm, bảo là mắc cười weibo của nó, cứ hay hỏi "thằng này nó viết cái gì thế này" =)))))))))
nói chung vui quá là vui, cứ toét miệng vì bé điên rồi trời ơi =))))))))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 22:55:44 | Xem tất
hoaquynh123 posted on 31-8-2011 16:49
Ca ca sung sướng quá đến nỗi tỏ ra hết cả khuôn mặt lun kìa
Đúng là trẻ c ...

ko lo ko lo m ơi, tỷ của m đang có vị trí là leader FC VN trong mắt mấy fans bên đó, ko bị lung lay dc đâu, hahaha :binhsua8
mà cái đó ko phải bé nó đang đọc đâu mà đang chơi trò đoán ý nhau, viết chữ ra đó m :binhsua14
bây giờ tiếp tục loạt ảnh bé cưng trong event nào
nhìn mặt gớm chưa

bản mặt ham hố thế kia làm cho Thi tỷ và 13k cười nôn cả ruột

cùng diễn kịch với Thi tỷ nè

này thì dọa người à, eo ôi, sợ quá, sợ chết tôi rồi

1 sự so sánh ko thể nào hoàn hảo hơn :binhsua5

sái hết quai hàm rồi trời ơi )))))))))))))))))))))))))))
*Cre: weibo bé hề
Reup: Thập Tứ Trắc phúc tấn Mel ko thể khép miệng

Bình luận

mặt ca không gớm, phải nói là biểu cảm chứ tỷ ưi  Đăng lúc 8-9-2011 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 22:56:15 | Xem tất
wallace79 posted on 31-8-2011 16:17
Té ghế cái ạch...lòm còm mò dậy

Thấy cái mẹt đó...té tập 2

cái đó ko biết có phải làm xấu hay ko mà đang giả làm bệnh nhân tâm thần nữa, nói thiệt, lần này ko biện hộ nổi cho nó nữa,tấm ảnh như 1 thằng điên,chả biết ai chụp cho nó nữa, chắc là 13k,đang tham gia chương trình chung mà :binhsua14
thật đáng sợ, hơ hơ hơ, post tiếp ảnh nó tham gia events đây :binhsua28

thật ra muốn hỏi nó vì sao mặt lúc nào cũng đầy cảm xúc, quả là bản mặt sát thủ trời cho mà :tv22:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 22:56:48 | Xem tất
fhoailinh posted on 31-8-2011 16:03
ta cũng bó tay lun )))))))))))
cái pic cuối ngố quá
===============

ôi trời ơi cái đó mà gọi là ngố hả ss, phải nói là giống bị hâm dở ấy chứ, nhìn nó vừa điên vừa bịnh, em đang gói ghém đồ đạc cho nó vào viện đây, hãi lắm rồi :binhsua21
mà ss bị bịnh sao vậy ạ? có thuốc men gì chưa ss? :binhsua10
ôi thôi nếu có bùn thì vào đây bọn em chọc cho cười là vui lên ngay, emd 9ang chuẩn bị tung ảnh tiếp nè,ss thấy bé nó trong Happy Camp thế nào,quá điên đúng ko? :binhsua5
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 22:57:22 | Xem tất
bé điên hâm khìn nhà này vừa post 1 cái ảnh kèm 1 câu com mà các bạn fans bên đó cũng chịu, ko hiểu bé nó đang nói gì luôn :binhsua28
bên đó cũng gọi bé nó bằng 1 từ "erhou" tức là HÂM như bên mình vậy, tội nghiệp số kiếp :binhsua12
đây là cái ảnh bé nói vừa post đây, thấy gớm thật, chắc phải đưa vào viện thật thôi :lales8

hơ hơ hơ, quả là kinh hãi quá :tv43:
*Cre: weibo bé điên
Reup: Thập Tứ Trắc phúc tấn Mel đang lau mồ hôi liên tục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 22:57:54 | Xem tất
tiếp theo là mấy ảnh chụp trong studio nhân dịp lâu ngày dc gặp nhau của cả nhà
Long ca và Thi tỷ mùi mẫn quá :binhsua7

thế mà lại đứng như vầy với KC ca, thiệt là phân biệt đối xử từ phim ra ngoài đời

4 anh em dễ thun chưa nè :lales15

còn đây là ảnh bé nó ngày xưa, cute ko chịu dc >"<

đi ăn cơm đây, tý vào tiếp tục

Bình luận

Thấy cảnh 4k vs NH thía, đừng bùn ca ca à, hi  Đăng lúc 8-9-2011 10:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách