Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Lim Ji Yeon - 임지연

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 9-5-2014 23:20:38 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 9-5-2014 23:21:44 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 17-5-2014 23:33:59 | Chỉ xem của tác giả
Công chiếu ngày 17.5.2014

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 17-5-2014 23:35:03 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 17-5-2014 23:36:20 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 17-5-2014 23:37:50 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 28-11-2014 12:20:20 | Chỉ xem của tác giả
"Kill Me, Heal Me" : Lee Seung Gi và Lim Ji Yeon xác nhận đóng vai chính

Bộ phim mới sắp tới của đài MBC "Kill me, Heal me" cuối cùng đã xác nhận vai diễn nam chính sẽ do Lee Seung Gi đảm nhận. Bên cạnh đó, nữ diễn viên mới Lim Ji Yeon cũng được giao cho vai nữ chính của bộ phim.

Vào ngày 28/11, đại diện nhà sản xuất cũng đưa ra thông báo rằng Lee Seung Gi và Lim Ji Yeon đã xác nhận cho vai chính.

Đại diện công ty quản lý Sim Entertaiment của nữ diễn viên Lim Ji Yeon thông qua Star News cũng cho biết: " Cô ấy sẽ xuất hiện trong bộ phim "Kill me, Heal me". Và đang trong giai đoạn cuối để điều chỉnh cho phù hợp với nhân vật".

Sau quá trình thảo luận, nữ diễn viên mới Lim Ji Yeon và Lee Seung Gi sẽ sớm ký hợp đồng với nhà sản xuất bộ phim cũng như có buổi họp mặt và tiến hành sắp xếp buổi đọc kịch bản đầu tiên giữa các dàn diễn viên.

Với vai diễn trong movie "Obsessed" được công chiếu vào cuối tháng năm, Lim Ji Yeon đã thể hiện khá thành công nhân vật quyến rũ và đầy bí ẩn. Khán giả vẫn đang rất mong đợi diễn xuất của cô bên cạnh Lee Seung Gi.

"Kill me, Heal me" đươc viết bởi tác giả bộ phim " The Moon Embracing The Sun" - Jung Eun Gwo kết hợp cùng PD Kim Jin-man :kể về người đàn ông thừa kế vô cùng giàu có nhưng bị mắc phải hội chứng rối loạn đa nhân cách - anh mang đến 7 nhân cách trong người và Lim Ji Yeon sẽ vào vai bác sĩ bí mật của anh.

Bộ phim cũng gây chú ý với giới truyền thông khi được mong đợi sẽ là kiệt tác được đầu tư kinh phí khủng, khoảng 150 tỷ won và được đồng sản xuất giữa Hàn và Trung.

Bộ phim sẽ ra mắt vào 1/1 năm sau.

http://m.news.nate.com/view/20141128n15442
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-2-2016 18:21:00 | Chỉ xem của tác giả
Buổi đọc kịch bản của phim [SBS 2015] Giới Thượng Lưu - High Society

Source:  http://kpopfighting.com/2015/05/ ... pt-reading-session/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-2-2016 18:22:07 | Chỉ xem của tác giả

Source: SBS Official Website
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-2-2016 18:23:48 | Chỉ xem của tác giả

Lim Ji Yeon đã trở thành một cô gái say xỉn nhưng dễ thương.

Lim Ji Yeon, diễn viên chính trong dự án phim mới của đài SBS "High Society", sẽ đóng vai một cô nhân viên của Cửa Hàng Thực Phẩm tên Lee Ji Yi.

Theo hình ảnh được tiết lộ vào ngày 26, Lim Ji Yeon luôn phải vật lộn với cuộc sống của mình. Ji Yi bị một khách hàng tại cửa hàng thực phẩm xỉ nhục và gần như là bị đuổi việc. Cô đã đi uống vài ly rượu với Chang Soo (Hyung Sik) và than thở về số phận bất hạnh của mình khi cô không làm gì sai nhưng vẫn phải xin lỗi khách hàng chỉ để giữ lại kế sinh nhai cho mình. Cô cũng thật sự ghen tị với Chang Soo.

Ji Yi cảm thấy rất thích thú với anh chàng xuất thân giàu có trước mặt mình nên cô tiếp tục uống cho đến khi say hoàn toàn. Mặc dù đã say xỉn nhưng cô vẫn giữ được nét đáng yêu và tính cách vui vẻ của mình.

Lim Ji Yeon được nhận xét là đã nỗ lực hoàn thành hết sức mình để thể hiện một Ji Yi đầy sống động.

"High Society" là một melodrama về một cô gái nhà giàu cùng chàng trai nghèo nỗ lực để leo lên những nấc thang vàng.

Source: http://www.hancinema.net/high-so ... ken-girl-82437.html
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách