Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Lee Na Young - 이나영

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-8-2013 22:28:07 | Xem tất
[CF] Lee Na Young - LANEIGE Twin Cake

sao không vô một ngày mà đông vui quá vậy nè
đề nghị mọi người chăm vô xây nhà với moon nhé
mà moon vẫn chưa xem phim nào của ss Na hết, ai giới thiệu moon xem với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2013 10:12:05 | Xem tất
Lee Na Young, Cha Tae Hyun - Anycall CF (June 2002)

Lee Na Young, Lee Ki Kwang - Tromm CF (Feb 2011)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2013 21:49:41 | Xem tất
Lee Na Young - Canon CF Ver B (2010)

Lee Na Young Laneige Waterbank Essence CF

youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 09:57:14 | Xem tất
miryu gửi lúc 2-8-2013 19:52
SORRY CHỊ PA em post nhầm hôm nay đi lại mấy nhà nên bị lộn
Chị Chi với chị Moon là ...

hihi, hok sao em ơi, ss chọc em 1 tý đó mà.
Thì bữa hum đó ss đang đi du lịch thế là đc đứa bạn nhắn tin cho, chẳng còn tâm trạng đâu mà du với chả lịch nữa, đi chơi mà cứ thất thần, toàn thẩn thơ giống kiểu ng yêu đi lấy vợ ấy{:98:}

ss cũng thấy mừng vì Bin có ng yêu nhưng ko bị gạch đá mà cũng nhận đc nhiều lời chúc phúc dù là trong lòng fan thì đang gào thét đau đớn, chắc do ss Na cũng tầm tầm tuổi Bin lại có đời tư kín đáo, 2 anh chị xứng đôi nên như thế, giờ mong JinNa cuối năm cưới nè, hum qua nhà đi off ăn mừng JinNa nên chơi nguyên cái lẩu uyên ương luôn{:184:}

@moon: hihi, giờ nhà chị dâu đông vui phết, công của bé moon đầu tiên, sau này có đám cưới phải bảo Bin gửi thiệp đặc biệt cho moon nha{:184:}

Bình luận

còn khoe cái lẫu nữa hả em Pa  Đăng lúc 5-8-2013 11:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 14:36:29 | Xem tất
Song Kang Ho, Won Bin, Lee Na Young
sẽ là hình ảnh đại diện ủng hộ cho bộ phim tài liệu của BBC.

Ngày: 3.8.2013
Trans: qiuxuan
Nguồn: http://tieba.baidu.com/p/1163003074

Song Kang Ho, Won Bin, Lee Na Young sau khi xem xong bộ phim “One Life”, đã chia sẻ tình cảm cũng như những suy nghĩ của mình đến với người hâm mộ, thể hiện sự ủng hộ bộ phim.

“One Life” là một bộ phim tài liệu ghi lại cuộc sống của động thực vật hoang dã, sống rất xa nơi cư trú của loài người. Tác phẩm do công ty truyền thông nước Anh BBC và 7 nước khác quay ngoại cảnh trong vòng 4 năm. Trong những tác phẩm tài liệu về giới tự nhiên trước đây thường chỉ tập chung vào một khu vực sinh thái nhất định hoặc chỉ tập chung vào một nhóm động vật khác nhau, nhưng lần này bộ phim đã ghi lại cuộc sống sinh thái toàn cầu của các loại động thực vật bắt đầu từ đại dương đến các châu lục, các loài chim và thực vật. Bộ phim đã thu hút được sự quan tâm của rất nhiều khán giả.

Hình ảnh đại diện lần này để quảng bá cho bộ phim là các diễn viên nổi tiếng Song Kang Ho, Won Bin và Lee Na Young, họ đã xuất hiện trong buổi phỏng vấn tại hiện trường.

Diễn viên Song Kang Ho thông qua One Life đã có nhiều lời khen ngợi: "Bộ phim tràn đầy sức sống và truyền đạt được hơi thở của sự sống, đồng thời thức tỉnh chúng ta đã đang vô cùng coi thường những cơ hội quý báu của cuộc sống."

Nữ diễn viên Lee Na Young của bộ phim “Plan B” cho biết: “Thông qua những động vật vừa đáng yêu vừa thần bí mà con người cảm giác được thế giới tự nhiên, bối cảnh hùng vĩ của thiên nhiên và những đoạn phim chân thực là những thước phim giá trị về cuộc sống nhân sinh khiến cho tôi rất muốn được cùng mọi người chia sẻ cuộc sống, rất cảm động”, đồng thời cô cùng thể hiện khi xem xong bộ phim rất muốn được chia sẻ với mọi người.

Nam diễn viên Won Bin cũng cho biết: "Mỗi động thực vật trên địa cầu cũng là một sinh mạng, cũng có sinh ra và trưởng thành. Mỗi một giai đoạn đều có những khoảng khắc cảm động, là một bộ phim về tự nhiên và rất phù hợp cho những em nhỏ cùng xem”, anh cũng truyền đạt đến khán giả "tôi rất thích bộ phim tài liệu này, hy vọng mọi người sẽ quan tâm và ủng hộ nhiều hơn nữa cho bộ phim”.

Bộ phim One Life do 3 diễn viên hàng đầu điện ảnh Hàn Quốc đại diện sẽ lên sóng vào ngày 18.8.

Trailer

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 15:17:49 | Xem tất
JinNa của chúng ta{:290:}{:290:}

cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 15:18:54 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 15:20:29 | Xem tất

Yêu nhất tấm ny {:161:}{:161:}

Bình luận

hết người so lại đi so với Bin ss ơi =))))  Đăng lúc 7-8-2013 05:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2013 16:28:07 | Xem tất
Lee Na Young - KT CF (2003) 60s

Lee Na Young IOPE CF (Sept 2010) 15s

youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2013 16:34:00 | Xem tất
Lee Na Young, Cho Seung Woo - Crencia CF (Feb 2002)

Lee Na Young, Cha Tae Hyun, Ahn Sung Ki - Anycall CF (Dec 2001)

youtube

Bình luận

ờ, giờ ss là cái gì cũng JinNa đấy nhé  Đăng lúc 7-8-2013 06:08 PM
chị dâu bá đạo CF, khéo còn hơn cả ông anh nhà mình ý em nhỉ?  Đăng lúc 7-8-2013 05:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách