Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Lee Min Jung -이민정

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 5-9-2011 21:06:30 | Chỉ xem của tác giả
...ngày 8/11/2010: Lee Min Jung nhận giải Best New Actress Award tại Film Critic Award lần thứ 30:

cr: soompi

Bình luận

ss nhà mềnh nhận jải wài thế tuyệt wá ^^ nhà có mỗi 2 chị em nên chắc ss nhận đc remind hơi bị nhìu ế :))  Đăng lúc 6-9-2011 12:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 5-9-2011 21:10:35 | Chỉ xem của tác giả

...Las Vegas trip:

cr: soompi

Bình luận

ss thích hơm mặc chung vs em lun =)) mà chắc ss ko nỡ bỏ A walk to remember "của ss" rầu :)))  Đăng lúc 18-9-2011 09:38 PM
chậc may mà em chạy ù vào wall báo chứ hem chắc năm sau ss mới zô wá =))) em là em wan trọng sinh nhật lắm í ss :"> ngày zui mừ ^^~ chữ em làm lun đó ss ;))   Đăng lúc 18-9-2011 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 6-9-2011 12:15:05 | Chỉ xem của tác giả
Lee Min Jung khoe ảnh hồi bé xíu dễ thương

Không hổ danh là đại mỹ nhân của Hàn Quốc.

Trên sóng của chương trình Section TV Entertainment Communication của đài MBC vào tối ngày 4/9 vừa rồi đã đăng tải những hình ảnh thời thơ ấu của mỹ nhân Lee Min Jung. Không có quá nhiều hình ảnh được giới thiệu nhưng khán giả vẫn vô cùng thích thú khi được xem ảnh hồi nhỏ của thần tượng.
                                                               Lee Min Jung từ bé đã là cô bé xinh xắn

Người anh thân thiết ở nhà thờ của cô
Đặc biệt trong một bức ảnh, cô bé Lee Min Jung còn líu lo bên cạnh một bé trai xinh xắn. Rất nhiều khán giả có mặt đã tò mò về danh tính cậu nhóc này. Đáp lại, Lee Min Jung tâm sự: “Đó là oppa (anh) tại nhà thờ của tôi. Tôi không nhớ tên anh ấy. Chắc rằng nếu anh ấy xem chương trình này, nhìn tấm ảnh anh ấy có thể nhận ra. Tôi vẫn luôn tự hỏi anh ấy hiện đang làm gì. Hãy gọi cho em nếu anh nhận ra em ngày ấy”.

Nhiều cư dân mạng cho rằng, từ ngày xưa, Lee Min Jung đã là một cô gái xinh đẹp, đáng yêu. Những hình ảnh này đã xóa tan tin đồn Lee Min Jung đẹp nhờ dao kéo. Trước đó, hình ảnh thiếu nữ của cô từng gây xôn xao khi bị đánh giá quá khác với bây giờ.

Lee Min Jung đứng thứ 3 trong Top 50 nghệ sỹ đẹp nhất của Hàn Quốc.
Dù trước đó, cô từng dính nghi án thẩm mỹ

Sau khi được biết đến nhờ vai Khỉ trong BOF, Lee Min Jung ngày càng có sự phát triển về diễn xuất và trở thành ngôi sao hạng A của Hàn Quốc. Ngay trong những cuộc bầu chọn về nhan sắc, người đẹp này cũng nắm những thứ hạng chót vót. Trong Top 50 mỹ nhân đẹp nhất xứ Hàn do kênh truyền hình cáp Y-Star của Hàn Quốc mới bầu chọn, Lee Min Jung đứng thứ 3 trong Top chỉ sau Kim Tae Hee và Shin Min Ah, đứng trên cả Song Hye Kyo.

Credit:kenh14.vn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-9-2011 12:20:07 | Chỉ xem của tác giả
hơ!!!!!!!! em vừa đi chém nhau zề mệt wá xá...vs cả bực mình nữa
thì ra kst cũng có nhìu ngừi có nhằn như vại...làm em rơi vào trạng thái mệt mỏi hết sức,đi học đã điên lên đây xả stress lại càng stress hơn
trước jờ em chỉ hoạt động 2 nhà là nhà mình vs nhà ss Ariel..em chợt nhận ra bên này ít thị fi hơn nhìu,bên C đó thật là rắc rối wá xá
nhà mềnh dạo nì cũng vắng zô năm học rùi mừ ^^ em thì cũng sắp tới thời hạn xa nhà 1 time, cơ mà nếu rảnh rỗi em sẽ vẫn lên xây nhà
ss Mun dạo nì mất tích lun,ss đăng kí acc bên này chưa nhỉ
haiz thui em đi ngủ cho nó lành........

Chúc mn ngày zui zẻ nhá!!

Bình luận

Đăng lúc 4-1-2013 03:54 PM
ss chờ đấy Mim :))  Đăng lúc 13-9-2011 07:54 PM
ss Shine làm e giúp ss cho >:D< c e mình phải cày lên Opal đã =)) :))  Đăng lúc 13-9-2011 01:54 PM
àh ra thía =)) em tưởng ss bik làm định nhờ ss nữa í chứ :))  Đăng lúc 9-9-2011 12:22 PM
mấy cái chữ đóa ku Mim làm cho ss đới, rầu ss chỉ việc copy thâu, chứ ss có bít làm kí tự đặc biệt thế đâu :))))  Đăng lúc 8-9-2011 07:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 7-9-2011 23:02:11 | Chỉ xem của tác giả
Cị Mun về rồi đây này. Chị thì lại có một câu hỏi là dạo này ko thấy chị Chip đâu. Khổ, cứ chị ngoi lên thì chị Chip lại lặn. Xong chị lặn thì chị Chip lại onl

nhưng mà, thực ra ấy, chị thích nhà cũ hơn em ạ

Bình luận

em cũng thích nhà cũ ss mà nhà cũ lag wá :( thích cái cuần của ss ế :x ss Chip mất tích dài hạn rầu :))  Đăng lúc 8-9-2011 04:33 PM
e cũng thik nhà cũ hơn ý :D  Đăng lúc 8-9-2011 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 8-9-2011 20:17:24 | Chỉ xem của tác giả
http://www.facebook.com/photo.ph ... 30276545&type=1

vote cho bof dùm nhé....jung cũng có mặt trong này...^^

Bình luận

ukie nàng ^^  Đăng lúc 9-9-2011 12:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 12-9-2011 15:17:28 | Chỉ xem của tác giả
^^ Chúc hai bé nhà mình trung thu zui zẻ nha.

Đây là quà chị tặng các bé này. Năm nay có vẻ hot mấy mặt hàng này. Trên hàng mã ấy ^^

Ai thích cái này ko

Bình luận

haha, dạo này e lười hơm zô đây thường xuyên :D , h mới thấy quà trung thu của ss ;;) nhìn ngon mắt quá ha :x ;x  Đăng lúc 18-9-2011 09:06 PM
khà khà em thích cái cúi ss ợ ^^ cám ơn wà của ss nhá :*  Đăng lúc 13-9-2011 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 13-9-2011 13:52:22 | Chỉ xem của tác giả
lunamun gửi lúc 12-9-2011 15:17
^^ Chúc hai bé nhà mình trung thu zui zẻ nha.

Đây là quà chị tặng các bé  ...

Có mặt nạ mèo với kả tai mèo kô c ;))
hỳ hỳ
cảm ơn c Mun nhá
iêu c Mun quá nè
c Shine đâu ùi....ra nhận quà đy rùi còn share bánh với e nữa
kô nhank là e ăn hết á

c Mun típ tục vụ au hôm trước đang nói zở đy
http://kst.net.vn/forum.php?mod= ... 3569&pid=155837

Bình luận

ss sr nhá hum wa hem có mặt tại ss học từ 1h tới tận 9h ^^  Đăng lúc 13-9-2011 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 18-9-2011 19:52:42 | Chỉ xem của tác giả
hehe ngày mai em fải đi học hơm chúc mừng sinh nhật ss Mo đúng jờ đc em chúc trước ha
chờ em xí đi kiếm cái j đẹp đẹp đã em chúc mừng ss đầu tiên nè ss có thương em hơm
em định làm bên nhà cũ mà nãy jờ em reply bên đó hơi nhìu nên hem dám xì pam nữa

sinh nhật vui vẻ ss ha nhận được nhiều wà hay có đi chơi đâu nhớ hú em dù j cũng fải có 1 cái bánh kem mới đúng chất )

em tự thấy là mình màu mè wá

àh ss ưi.em iu ss :">

Bình luận

Đăng lúc 4-1-2013 04:07 PM
=)) cái này dễ lắm ss em chỉ copy link chữ rùi add vào thui :)) em chỉ jỏi tài đi copy rùi paste ss ợ =))  Đăng lúc 18-9-2011 09:29 PM
ÔI, chữ e làm hả ... òa, Shin giởi ghê hen :x ... khi nào rảnh ss fai cắp tráp đi học em thâu ;;)  Đăng lúc 18-9-2011 09:23 PM
em bik mà cứ thích ss khẳng định thế thui =))))))  Đăng lúc 18-9-2011 09:16 PM
em làm đó ss ;)) em jỏi wá 1 tràng fáo chân nào =)) 5 chị êm mà có 1 cái bánh thui :"> 1 xèng ạ =)))))   Đăng lúc 18-9-2011 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 18-9-2011 21:02:58 | Chỉ xem của tác giả

Tiện thể PR cho cái áo mới kụa em =))
đọc hướng dẫn làm áo của ss Mun rùi mày mò cúi cùng cũng làm đc.hehehehe thấy em có jỏi hơm mí ss ;) :">
em lượn đi ngủ đây bùn ngủ wá sức T.T

Bình luận

:))  Đăng lúc 4-1-2013 04:11 PM
=)) em ngại wá ss :"> cơ mà khoái dữ dội =))) mai mốt rảnh em làm đồng fục cho cả nhà ^^~  Đăng lúc 18-9-2011 09:33 PM
làm cuần với làm áo thì khác gì nhau e ơi :)))))) , chỉ là để size to hay nhỏ thôi mà :)))) , nhưng nhìn áo với chữ e làm thì thấy chuyên nghiệp rầu ;;)))  Đăng lúc 18-9-2011 09:29 PM
dạ ss cứ lấy y nhờ ss chỉ mới làm đc í chứ ^^~ đc khen khoái wá =))  Đăng lúc 18-9-2011 09:20 PM
Chị mượn áo của Shine nhé. Chị thích quá hihi. Để credit của em luôn >:D<  Đăng lúc 18-9-2011 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách