Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 938|Trả lời: 14
Thu gọn cột thông tin

Lee Min Ho gởi xe đồ uống đến phim trường ủng hộ Son Ye Jin

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-5-2018 10:12:25 | Xem tất |Chế độ đọc

Lee Min Ho đã gởi đến tặng Son Ye Jin 1 xe tải cà phê và đồ ăn nhẹ.

Vào ngày 1/5, phía công ty chuyển xe tải cà phê đã đăng tải bức ảnh Son Ye Jin đứng trước xe đồ uống và thức ăn được gởi đến phim trường “Pretty Noona Who Buys Me Food.”

Lee Min Ho đã hóm hỉnh kết hợp tựa đề phim vào trong lời nhắn của mình gởi đến nữ diễn viên, banner ở trên ghi "Chị Ye Jin xinh đẹp mua cho em đồ ăn, em sẽ mua tặng chị cà phê", 1 banner ghi ""Chị Ye Jin xinh đẹp mua cho em đồ ăn, em cũng sẽ mua tặng chị đồ ăn nhẹ."

Anh ấy cũng không quên gởi lời đến đoàn làm phim "Mọi người đã làm việc vất vả rồi. Xin hãy cùng nhau mạnh mẽ hơn!"

Son Ye Jin và Lee Min Ho đã từng đóng chung với nhau trong phim "Personal Taste" của đài MBC lên sóng năm 2010.

Nam diễn viên hiện đang thực hiện nghĩa vụ quân đội, và sẽ xuất ngũ vào tháng 5 năm 2019.

cre: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2018 14:25:43 | Xem tất
Anh đi nghĩa vụ vẫn chu đáo với tình xưa quá
Hồi xưa xem Personal Taste anh giả gay hài vãi
Chúc anh năm sau xuất ngũ sẽ có phim mới nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2018 14:27:26 | Xem tất
Minho rất chu đáo!
Cảm ơn bạn đã đưa tin!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2018 15:24:33 | Xem tất
Bạn Lee Min Ho thật tâm lý, chu đáo với " chị đẹp ", đang phục vụ trong quân đội vẫn theo dõi tin tức và gửi đồ ăn cho bạn diễn cũ. Không biết Min Ho có gato nhẹ với tình mới của chị đẹp Ye Jin k đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2018 16:58:53 | Xem tất
Những người bạn cũ thật chu đáo- nên mình vẫn rất thích những người bạn xưa cũ ( như em chủ thớt chẳng hạn, hihi).
Lee Min Ho đang trong quân ngũ mà vẫn không quên gởi sự động vien đến người bạn diễn năm xưa, thật vui khi vẫn nhìn thấy những tình thân như vậy
Bạn@daochi lượn qua rồi lại lặn mất tiêu rồi nhỉ?

Thanks em.

Bình luận

nàng ơi, vẫn không có dự án nào cho chúng ta tụ tập với nhau nhỉ, cứ thoắt ẩn thoắt hiện, nàng khỏe không nàng?  Đăng lúc 13-11-2019 07:41 AM
Daochi xuất hiện trong thớt " Suits khởi động..." đó em.  Đăng lúc 4-5-2018 09:57 PM
chị mới thấy chị daochi xuất hiện hả chị?  Đăng lúc 3-5-2018 10:12 PM
e bị câu trong ngoặc của chị đốn tim rồi ạ  Đăng lúc 3-5-2018 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2018 21:53:58 | Xem tất
Ù ôi, cute muốn xỉu lunnnn
Mình không biết sau khi phim đóng máy lâu vậy nhưng giữa họ vẫn giữ mối quan hệ đồng nghiệp tốt như vậy, thật đáng ngưỡng mộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2018 22:39:09 | Xem tất
ôi dồi ơi chị đẹp đúng là được các anh cưng quá cơ hết anh Sồ rồi giờ đến anh Hô ở trong quân đội vẫn gửi tặng cho bằng được ) nhiều trai đẹp và độc thân xung quanh thế này thì Hae In phải biêt làm sao Khi những diễn viên bạn thích đều chơi thân với nhau và bạn không biết nên ship ai cả vì đôi nào cũng quá đẹp :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2018 10:31:03 | Xem tất
Đẹp trai, lại còn chu đáo thế này, vào trong quân đội vẫn không quên chị đẹp, nghĩ lại phim đó vẫn thấy hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2018 15:28:32 Từ di động | Xem tất
ôi ngạc nhiên quá, đẹp trai mà còn chu đáo nữa bởi vậy luôn luôn ủng hộ phim của min ho.phai3 hóng đến khi xuất ngũ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2018 16:26:22 Từ di động | Xem tất
Hợp tác đã lâu và đang trong giai đoạn nhập ngũ nhưng anh bạn trẻ Lee Min Ho vẫn nhớ và ủng hộ nuna. Cảm ơn cậu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách