Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3956|Trả lời: 37
Thu gọn cột thông tin

Lee Kwang Soo, Jo In Sung, và D.O EXO kỷ niệm 1 năm của "It's Okay, That's Love"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-7-2015 08:04:51 | Xem tất |Chế độ đọc

Diễn viên Lee Kwang Soo và Jo In Sung, cũng như DO EXO đã cùng nhau thể hiện mối quan hệ đặc biệt của họ.

Ngày 23 tháng 7, Lee Kwang Soo đã đăng trên tài khoản Instagram cá nhân của mình, "Kỷ niệm tập phát sóng đầu tiên của 'It’s Okay, That’s Love." Kỷ niệm một năm của chúng tôi như là Jang Jae Yeol, Park Kwang Soo, Han Kang Woo. "

Cùng với những lời chú thích, nam diễn viên chia sẻ một loạt các hình ảnh liên quan đến bộ phim truyền hình của đài SBS, trong đó tất cả họ đều tham gia vào năm ngoái, cùng với nữ diễn viên Gong Hyo Jin.

Trong một trong những bức ảnh, Lee Kwang Soo, Jo In Sung, và DO có thể được nhìn thấy mức độ thân thiết của mình, vì họ vòng tay ôm nhau. DO ngồi ở giữa và đang giữ một chiếc bánh nhỏ với một cây nến, thể hiện kỷ niệm một năm của họ. Trong một bức ảnh khác, Jo In Sung và Lee Kwang Soo thể hiện một tư thế dễ thương.

Bạn có nhớ dàn diễn viên của bộ phim này không?

Trích dẫn: http://www.soompi.com/2015/07/23 ... ts-okay-thats-love/
Vtrans: [email protected]

ps. Nhanh thật đấy, đã 1 năm rồi, cứ như mới hôm qua vậy, tâm trạng trong ngóng từng ngày để xem từng tập phim. Nhớ mọi người quá cơ...

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
phuongha109 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2015 08:32:42 | Xem tất
3 anh zai này đú quá nhỉ
Nhưng 1 năm rồi cơ á
Nhanh thật đấy, mình cứ ngỡ là mới được mấy tháng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2015 08:40:23 | Xem tất
hahaha, 3 lão này còn làm kỉ niệm 1 năm nữa cơ đấy
nhìn tỉnh củm ghê lun
thích cái bộ threesome này quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2015 09:03:11 | Xem tất
thích nhỉ? mấy ảnh còn kỷ niệm 1 năm, còn chụp ảnh up instagram cơ đấy
công nhận cũng nhanh thật, mới đó đã 1 năm rồi cơ đấy
cám ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2015 09:17:21 | Xem tất
Nhanh thật nhỉ, mới đây mà đã 1 năm rồi. Tình bạn của 3 anh này thật đáng trân trọng.
Còn thiếu GHJ nữa mới vui.
Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2015 09:26:57 | Xem tất
3 bạn trẻ còn kỉ niệm một năm phát sóng cơ à
Có chị Gong và chú Dong II nữa có phải hơn không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2015 09:59:20 | Xem tất
Mình chưa thấy phim nào hay như phim này trong thời gian gần đầy ( ý kiến cá nhân)

Mỗi nhân vật mỗi số phận đều hay khiến mình đồng cảm sâu sắc.

Chắc phải xem lại thôi!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2015 10:09:37 | Xem tất
Phim hay và ý nghĩa quá, các dv trong phim rất thân thiết với nhau ngoài đời nhỉ.
Sao chẳng rủ thêm chị Gong với chú Dong II nữa cho vui hơn nào nhà It's Ok That's Love.
Thật vui khi mọi người vẫn thân thiết vs nhau và mang lại 1 bộ phim hay cho người coi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2015 10:15:17 | Xem tất
đã một năm rồi cơ đấy, thời gian trôi đi nhanh quá! Mình vẫn nhớ thời hằng tuần ngóng từng tập phim một, phim này phải nói là quá hay luôn ấy, ngay từ những phút đầu tiên mình đã bị cuốn hút bởi dàn diễn viên rồi, họ cực kỳ ăn ý với nhau nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2015 11:09:01 | Xem tất
Ôi, dễ thương quá đi mất! Mà sao không có chị Gong nhỉ?! ^^ Hồi ấy cứ tưởng anh Jo và chị Gong sẽ là 1 cặp đôi mới của Showbiz vì sau bộ film cả 2 đều chia tay người yêu! Nhưng giờ thấy lẻ bóng vậy trời oai!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách