Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Lee Jung Jin - 이정진 ๑•*´¨* •ღChàng mắt hí điển trai๑•*´¨* •ღ

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 28-4-2013 18:19:44 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 28-4-2013 18:28:11 | Chỉ xem của tác giả
SY(Lee Jung Jin) pha cafe cho bố chồng

phụ giúp bố chồng 1 tay nà

cú đụng đầu như đã giúp SY ghi điểm vs bố chồng tương lai-mặt hai người hớn hở {:176:}

và cuối cùng đc ngồi chung vs mấy bác, đc uống vài ly

Cre: [email protected]

PS: DSTN tập 33
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 28-4-2013 18:37:07 | Chỉ xem của tác giả

cùng nhau đi mua sắm

xong rồi nà, 2 anh chị đẹp đôi quá{:176:}

PS: DSTN tập 33
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 28-4-2013 18:47:30 | Chỉ xem của tác giả

luôn là thiên thần hộ mệnh sát cánh bên Yoo Jin

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 28-4-2013 21:41:32 | Chỉ xem của tác giả
SY (Lee Jung Jin đóng) đưa CW về ra mắt; khi đó m.n ai cũng hớn hở

pic này là cảnh hậu trường,anh Jin chuẩn bị quay cảnh đưa Yoo Jin về nhà ra mắt

Nguồn: FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 28-4-2013 21:52:42 | Chỉ xem của tác giả
cảnh lãng mạn nà, hihi,anh chị đẹp đôi quá{:149:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 28-4-2013 21:58:24 | Chỉ xem của tác giả

Cre:Soompi

PS: DSTN tập 34
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 29-4-2013 16:42:08 | Chỉ xem của tác giả
(Di sản trăm năm)Tập 34: Lee Jung Jin ôm Yoo Jin từ phía sau và hứa tình yêu anh dành cho cô là tình yêu vĩnh cửu

Trong tập 34, Lee Sae Yoon (Lee Jung Jin) ôm Min Chae Won (Yoo Jin) từ phía sau và hứa trao cô tình yêu vĩnh cửu của mình.

Trước đây, Baek Sul Joo (Cha Hwa Yeon) đã nói rõ với Min Hyo Dong  (Jung Bo Suk) rằng bà sẽ không chấp nhận mối quan hệ giữa Sae Yoon và Chae Won. Hyo Dong nói với Sae Yoon chia tay với Chae Won một lần nữa, nhưng Sae Yoon đã trả lời: "bố sẽ tin con nếu con từ bỏ tất cả mọi thứ và chọn Chae Won?" Anh tiết lộ quá khứ đau thương của mình đã từng mất người phụ nữ anh yêu bởi vì sự không chấp thuận của cha mẹ. Anh cũng nói rằng anh không muốn điều tương tự xảy ra, và rằng anh sẽ không bao giờ từ bỏ Chae Won.

Sau đó, Sae Yoon đã đến bên Chae Won, khi cô đang bận rộn làm việc tại xưởng mì ăn của ông nội mình. Anh ôm cô từ phía sau. Chae Won ngửi thấy mùi rượu và nói: "Anh có uống nhầm rượu thay vì nước như thời gian qua không đấy?" Sae Yoon đã trả lời: "Không. Anh đã uống với bố của em. Ông nói anh không được phép hẹn hò với em cho đến khi cha mẹ anh chấp nhận mối quan hệ của chúng ta, vì thế anh đã cầu xin cha đó là chuyện anh không thể làm được.  Anh đã làm tốt đúng không?"

Anh hứa với cô rằng anh sẽ mãi luôn yêu cô.

Nguồn: http://koreandrama.com
Người dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 29-4-2013 16:51:55 | Chỉ xem của tác giả
(Di sản trăm năm)Tập 34: Lee Jung Jin an ủi Yoo Jin "Hãy nắm tay anh"

Trong tập 34 phát sóng ngày 28.4 của bộ phim “Hundred Year’s Heritage”(di sản trăm năm), Lee Sae Yoon (Lee Jung Jin) an ủi Min Chae Won (Yoo Jin) bằng cách nói "Em chỉ cần nắm lấy tay anh"

Sae Yoon đưa Chae Won đến bữa tối mừng sinh nhật của bố mình mà không nói cho cô ấy. Tuy nhiên, Kim Joo Ri (Yoon Ah Jung) và Bang Young Ja (Park Won Sook) rất bất ngờ, và những mọi người ra về với tâm trạng bực bội.

Khi Chae Won khóc, Sae Yoon nhẹ nhàng vỗ về cô ấy và nói "Có vẻ như chúng ta không thể ăn tối được rồi. Đi thôi." Chae Won nói "Tại sao anh lại làm thế với em? Tại sao anh lại làm cho em buồn thế này? "

Sae Yoon ôm chầm lấy cô và nói: "Không cần phải đau khổ vì anh sẽ luôn luôn ở bên em. Xin lỗi vì đã không nói với em trước đó. Anh biết là rất khó, nhưng một ngày nào đó chúng ta vẫn phải đối mặt với nó, Cố lên nào, được không?" Anh tiếp tục: "Tất cả những gì em cần làm là năm nắm tay anh như thế này. Chuyện này sẽ không kéo dài lâu đâu, vì vậy hãy mạnh mẽ lên. "

Nguồn: Kdrama
V-Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 29-4-2013 17:08:30 | Chỉ xem của tác giả

an ủi,động viên Yoo Jin{:176:}

Cre: [email protected] (tự cap)

PS: DSTN tập 34
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký