Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Lee Jung Jin - 이정진 ๑•*´¨* •ღChàng mắt hí điển trai๑•*´¨* •ღ

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 22-4-2013 02:16:20 | Chỉ xem của tác giả
Thêm vài tấm nửa nha :-)

cre: Me

Bình luận

hehehe,đẹp lắm,khi nào có ảnh của Lee Jung Jin bạn tự cap thì mang vào lun đây nha,cảm ơn bạn  Đăng lúc 22-4-2013 11:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 22-4-2013 13:31:07 | Chỉ xem của tác giả
(Di sản trăm năm)Tập 32:Lee Jung Jin đã trao cho Yoo Jin một nụ hôn thật sâu.

Trong tập 32, Lee Sae Yoon (Lee Jung Jin) đã hôn Min Chae Won (Yoo Jin) một nụ hôn sâu sau khi xé nát đơn từ chức của cô thành nhiều mảnh.

Trước đó, Baek Sul Joo (do Cha Hwa Yeon đóng) cảnh báo Chae Won rời khỏi công ty. Chae Won không muốn gây thêm bất kỳ một vấn đề nào nữa, vì vậy cô đã viết một bức đơn từ chức.

Sau khi Sae Yoon kết thúc công việc của mình, anh đi xuống văn phòng Chae Won để đưa cô về nhà. Tuy nhiên, văn phòng đã trống rỗng, với  một lá đơn từ chức trên bàn làm việc. Anh nhanh chóng lái xe để tìm Chae Won.

Chae Won vừa xuống  khỏi xe buýt, Sae Yoon đã ở đó chờ đợi cho cô. Anh đưa lá đơn từ chức trước mặt cô và hỏi: "Ai đã bảo em viết những thứ như thế này?"Anh xé nát lá đơn từ chức thành từng mảnh, và hôn Chae Won không chút do dự

Nguồn: http://koreandrama.com
Người dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 22-4-2013 13:42:03 | Chỉ xem của tác giả

Gif đẹp lung linh{:161:} ,cảnh này lãng mạn nhất{:176:}

Cre: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 22-4-2013 13:50:59 | Chỉ xem của tác giả
Hậu trường "Di sản trăm năm"

Cre:Soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 22-4-2013 21:04:12 | Chỉ xem của tác giả

Cre:Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 22-4-2013 21:10:59 | Chỉ xem của tác giả
PIETA (2012)

Cre:Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 28-4-2013 17:28:37 | Chỉ xem của tác giả
(Di sản trăm năm)Tập 33: Lee Jung Jin cố gắng gây ấn tượng với Jung Bo Suk

Trong tập 33, Lee Sae Yoon (Lee Jung Jin) cố gắng hết sức để gây ấn tượng với Min Hyo Dong (do Jung Bo Suk thủ vai).

Biết được Hyo Dong phản đối mối quan hệ tình cảm giữa anh  và Chae Won, Yoon Sae lên kế hoạch để gây ấn tượng với ông. Vào ngày cuối tuần đầu tiên họ hẹn hò, anh gọi điện cho Chae Won: "Anh không thể đi với em ngày hôm nay được. Anh có việc quan trọng”.

Sau đó Sae Yoon đi đến nơi làm việc Hyo Dong để giúp ông làm việc. Anh nói: "Con muốn nhận được điểm cộng từ bố, vì vậy con đã hỏi mẹ Chae Won nơi bố làm việc. Con sẽ là trợ lý của bố ngày hôm nay". Hyo Dong hỏi: "Cậu nghĩ rằng đây là một công việc dễ dàng mà ai cũng có thể làm sao?" Sae Yoon đã trả lời: "Con sẽ không làm phiền bố. Con phải làm gì đầu tiên? "Hyo Dong bắt đầu mở lòng mình sau khi nhìn thấy thái độ tích cực của Sae Yoon.

Sae Yoon giúp anh với tất cả năng lượng của mình ngày hôm đó. Hyo Dong cuối cùng đã chấp thuận anh có khả năng là con rể của mình.

Sau khi làm việc xong, Sae Yoon đi gặp Chae Won. Sau đó,anh đã bị chảy máu cam, anh làm rùm beng: "Máu? Anh ghét máu. Anh có nên đến chỗ bác sĩ không? "Chae Won cười khúc khích.

Nguồn: http://koreandrama.com
Người dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 28-4-2013 17:46:25 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 28-4-2013 18:01:37 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 28-4-2013 18:07:35 | Chỉ xem của tác giả

Cre:Xadddie wordpress

PS: dùng photoshop quá đà làm gương mặt anh Jin có hơi khác,hehe,thâu kệ,nhưng nhìn cũng đẹp{:149:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách