Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Lee Jung Jin - 이정진 ๑•*´¨* •ღChàng mắt hí điển trai๑•*´¨* •ღ

[Lấy địa chỉ]
491#
Đăng lúc 15-4-2018 19:50:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình coi HQ nhiều hơn'CDD'của VSB'-:-mình coi cách đây 14 năm-hiện giờ'--CDD đang đóng
Beauties in the Closet')-cùng với cô nàng H.B.Khanh-)-chờ film HQ ra hết mình khg thích bên HQ ra 1 tuần 2 tập bên HQ nhữg bfilm tình cảm hay hơn TQ-chỉ có film cổ trang là được thôi-/-film tình cảm ĐL hay hơn.-./.đúg rồi cô nàng Son Ye Jin film DX thì khỏi chê--các cháu cũg đag coi--ngóng mãi lão già LJJ mắt hí của mình khg có xuất chiêu gì cả-lâu lâu vào nhà anh LJJ 88 nói cho vui cửa vui nhà-/-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

492#
Đăng lúc 16-4-2018 21:13:37 | Chỉ xem của tác giả
hhhhsh gửi lúc 15-4-2018 07:50 PM
Mình coi HQ nhiều hơn'CDD'của VSB'-:-mình coi cách đây 14 năm-hiện giờ'--CDD đang đóng ...

Uh, CDD năm nay đóng nhìu phim ghê, có cả "Quỷ trung mỹ nhân" đóng vs Hồ Băng Khanh mà tớ cũng ko coi phim này nên ko rõ có hay ko. Nhiệt Ba thì tháng 6 này khai máy phim Tam sinh tam thế Chẩm thượng thư, đóng vs Cao Vỹ Quang, cặp này đóng hợp nhau phết. Năm trước xem Tam sinh cũng ghiền cặp này lắm,hihi, sắp có phim hay để hóng. Tớ thì Nhiệt Ba dù đóng hiện đại hay cổ trang đều thấy ổn cả. Mà cái phim Liệt hoả, bộ lông mày của Ba hơi sai sai sao á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

493#
Đăng lúc 16-4-2018 21:50:15 | Chỉ xem của tác giả
TSTT 2 chẩm thuợng thư'chờ đầu năm 2019 mới chiếu-)-đúg rồi ai cũg nói lôg mày của Nht Ba khg đẹp giốg DM hồi đóg TSTT cũg khg đẹp thoi miễn Dx tốt ổn là đc-{-LHNC'Coupl Nht Ba-CDD đẹp quá trời ai nói CDD SN 1981-Nht Ba thì 1992'-}:-GD mình lần đầu tiên coi bfilm thích cả 2 đóng chung bfilm này ).2 bfilm cùg nhà sản xuất đều lựa 2 soái ca đã yên bề gia thất-:-riêg mìh thì kệ miễn bàn đến(vợ)2 ông khg quan tâm-}{-CDD là mìh thích từ hồi trog VSB F4 lâu rôi./.CDD cũg giốg T.H.Đình-chơi Movie khg à-/-bfilm Quí trung Mỹ Nhân'Hồ Băng Khanh Dx nhí nhảnh vui hài tạm ổn-tại mình thấy có CDD thì coi HBK-lần đầu tiên coi nàng ấy DX./.chờ film lão già LJJ thì còn khướt ra./.ê Madeline mìh vào đây 88 coi chừg Mod mắg cho mấy mắg bây giờ'-.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

494#
Đăng lúc 16-6-2018 20:57:33 | Chỉ xem của tác giả
hhhhsh gửi lúc 16-4-2018 09:50 PM
TSTT 2 chẩm thuợng thư'chờ đầu năm 2019 mới chiếu-)-đúg rồi ai cũg nói lôg mày của  ...

Hello, tớ đã trở lại. Dạo ni xong chương trình học rồi nên cũng rảnh, giờ bắt đầu đi kiếm việc làm đây bạn
Dạo này ở VN vào đợt cao điểm của mùa hè nên nắng nóng dữ dội, toàn trú nắng ở cafe hoặc quán trà sữa
À, đây là bồ của ông Jin nè, 1 cựu thành viên của nhóm nhạc gì đó k rõ, cô ấy tên thật là Lee Hye Min

Cre: Soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

495#
Đăng lúc 17-6-2018 17:16:41 | Chỉ xem của tác giả
Bonjour Madeline'-mị cũg vừa từ Bsan HQ về Đ/GD mìh có nhà bên đó sag lúc nào cũg đc. -:-Madeline có coi Coup du Monde de Football'khg.-.Madel ra trường rồi ở VN thấy cũg kiếm việc dễ mà từ từ rồi sẽ có việc làm ha..các cháu mìh học xong ra trườg khg làm ở France ra nước ngoài làm việc./.LJJ bạn gái cũg xinh đấy già rồi về chung 1 nhà xong cho rồi--hiện giờ mị đag coi bfilm'.Marry Me Now'Lee Sang Woo-Han Ji Hye'coup này DX thì khg cần chỉnh cả 2 yên bề gia thất rồi mìh coi film cả 2 nước.::.Mod cảnh cáo tụi mìh kìa hihi.!.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

496#
Đăng lúc 19-8-2018 12:12:20 | Chỉ xem của tác giả
hhhhsh gửi lúc 17-6-2018 05:16 PM
Bonjour Madeline'-mị cũg vừa từ Bsan HQ về Đ/GD mìh có nhà bên đó sag lúc nào cũg đc ...

Bonjour bạn nhé. Vào kites hoài mà quên rep tin của bạn. Dạo này mình cũng rảnh rỗi nên hay vào kites chơi. Dạo này bạn có xem phim gì ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

497#
Đăng lúc 19-8-2018 16:59:46 | Chỉ xem của tác giả
Hello Madeline.!.haha mì có thấy Madel ở trag Jang Ki Yong Woa giờ làm Mod  rồi xin chào..đang coi bfilm'Marry Me Now'+bfilm'Your House Helpe'-chờ anh già nhà LJJ thì già cùng với anh..Madeline hiện giờ rảnh rỗi mở Page riêng của mình-ngồi khg cũg buồn đúng khg.*.anh soái ca Jang Ki Yong có vẻ quen .*.chúc Madeline vui vẻ sp hết hè rồi có gì mì sẽ vào nhà soái ca Ki Yong.  *.*.*

Bình luận

Hjhj, mình trả lời ở post dưới nha  Đăng lúc 19-8-2018 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

498#
Đăng lúc 19-8-2018 20:14:39 | Chỉ xem của tác giả
Merci . Haha, tại tớ coi "Come and hug me" á cậu, phim hay quá, mà Ki Yong diễn hay quá nên tớ lập thread cho anh ấy trên Kites, hjhjhj. Bạn coi Go Back Couple, My mister sẽ thấy anh đóng vai phụ; còn với "Come and hug me" thì đây là vai chính đầu tiên của anh sau nhìu phim vai phụ. Rất thích diễn xuất của Yong nên tớ đã lập 1 thread để lưu giữ những hình ảnh và tin tức của anh. Còn cái phim bạn coi của Ha Suk Jin hình như gần hết rồi thì phải. Dạo trước có "You are human too" về đề tài người máy cũng hay lắm nè, hjhjhj. À quên, Ki Yong có đóng chung vs Lee Jung Jin phim ca nhạc "Kẻ nói dối và người tình" vs vai phụ trong 1 nhóm nhạc có nam chính Lee Hyun Woo

Bình luận

hihi ai thích coi film lịch sử-"-phản diện tranh dàh ngôi--DHCL chưa coi -hậu cung-Như Ý-đag coi-HKH-CTấn-Q.Ninh.*.*.*.  Đăng lúc 22-8-2018 05:02 PM
À, phim Hương mật tựa suong khỏi phải ko,thấy Diên Hi cung lược, vs Như Ý truyện đang hot  Đăng lúc 22-8-2018 02:04 AM
hihi mi đang coi bfilm TQ-"-Heavy SWeetness,Ash like Frost"Dưong Tử-Đặng Luân.*.film hay.*.*.*.  Đăng lúc 22-8-2018 01:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

499#
Đăng lúc 29-12-2018 01:06:22 | Chỉ xem của tác giả
*.Happy New yeart 2019'..LJJ--Medeline-AD.'.Vạn Điều May Mắn-)'.'(.úi rồi ơi lâu rồi chưa thấy anh nhà xuất chiêu--mì mới đi du lịch về khg ăn Noel ở pháp cho nên khg vào.}.*.{ chúc LJJ sang năm mới có 1 ĐC tốt đẹp già rồi anh ơi.:.chúc Madeline vui vẻ HP bên GD..::..(*.*)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

500#
Đăng lúc 29-12-2018 23:04:07 | Chỉ xem của tác giả
hhhhsh gửi lúc 29-12-2018 01:06 AM
*.Happy New yeart 2019'..LJJ--Medeline-AD.'.Vạn Điều May Mắn-)'.'(.úi rồi ơi lâu rồi chưa  ...

Chào bạn nha, còn vài ngày nữa mới đến năm mới, nhưng mà thôi chúc trước cũng được. Mình chúc bạn năm mới mọi điều tốt đẹp sẽ đến với bạn và gia đình nhé. Được đi du lịch sướng quá nhỉ, đi đến những nơi mình thích đã quá nhỉ. Bạn có Instagram ko? Anh Jin dạo này thấy toàn đi du lịch, rồi úp ảnh ăn uống nên tớ ko cập nhật được gì, chưa biết khi nào ổng đóng phim lại. Cái phim gần đây nhất ổng đóng năm 2017 là "The Liar & his lover", là phim ca nhạc, có Ki Yong nhà mình đóng nữa đó. Mình đang xem lại phim này nè

Bình luận

hình con meomeo hồi trước hiện giờ mì lấy vào KST-)(-FB Nte Hi 5 avant hình mới chụp đi du lịch ở Londons.!(.+.)'_') Happy New Yeart Madeline-*.*.  Đăng lúc 1-1-2019 01:23 AM
pải có hình con mèo trắng có chùm hoa phía trên k?  Đăng lúc 1-1-2019 12:27 AM
FB Nte Hi 5')*.mì có 2 FB cái này là bạn thân quen mì mới cho--cái khác của Đ.GD mì.:.  Đăng lúc 31-12-2018 02:01 AM
Link phim đây nhé:http://bilutv.net/phim/ke-noi-doi-va-nguoi-tinh-4110.html  Đăng lúc 31-12-2018 12:38 AM
Fb bạn là gì? có thể ib riêng cho tớ đc k, có gì lâu lâu chat chit với nhau cho vui  Đăng lúc 31-12-2018 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách