Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4881|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Jung Jae : tôi cảm thấy hối tiếc khi không ở bên Jung Woo Sung và Lee Ji Ah

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong bài phỏng vấn để quảng bá cho bộ phim mới " New World " của mình gần đây, Lee Jung Jae đã nêu lên ý kiến của mình về các tin đồn cáo buộc đối với Jung Woo Sung và Lee Ji Ah. Gàn đây, nhiều nguồn tin đã đưa ra một số bài báo liên quan đến cặp đôi nổi tiếng jung Woo Sung - Lee Ji Ah từ chuyện nối lại mối quan hệ, mang thai tới các tin đồn kết hôn. Lee Jung Jae đã bình luận về các tin đồn này như sau : Các tn đồn là không đúng. Tôi hy vọng những người đã nói về cuộc sống cá nhân của người khác một cách dễ dàng như vậy sẽ sớm lớn lên và trưởng thành."

Lee Jung Jae giải thích rằng : Tôi không đề cập tới chuyện đã xảy ra trước đây, nhưng tôi có nói với Jung Woo Sung rằng tôi muốn anh ấy có một số phản ứng với các tin đồn đó. Anh ấy đã nói về nó một cách trung thực và nghiêm túc trong chương trình talk show" Knee Slap Guru" trên đài MBC và mọi người nói lời giải thích của anh ấy tiêu cực và làm phát sinh nhiều tin đồn hơn. Tôi ghét điều đó.một cách thẳng thắn, tôi đã không thực sự ấn tượng với thực tế rằng tôi đã nói về một người nào khác là vấn đề quan trọng. Tuy nhiên, tôi cho rằng nó không đúng cho Jung Woo Sung hay xã hội này để sự việc xảy ra như vậy, vì vậy tôi đã nói về nó trên đài."

Lee Jung Jae và Jung Woo Sung có thời gian debut cùng nhau và thu hút được nhiều sự chú ý bởi vẻ ngoài đẹp trai của mình. Trong suốt sự nghiệp của mình, họ trở thành bạn tốt của nhau và là đối thủ cạnh tranh tốt của nhau. Theo một số kết quả, Lee Jung Jae đã có những cảm xúc lẫn lộn về mối quan hệ của bạn thân và Lee Ji Ah và các tin tức gây tranh cãi theo sau họ.

Anh cho biết: Họ chia tay bởi đã có các bài báo viết về họ như thể họ không thể ở bên nhau. Thực tế, không có điều gì là sai cả. nhưng nhiều người lại làm cho nó như là một sự xỉ nhục về đạo đức khi họ ở bên nhau.

Anh trả lời tiếp :" vào thời điểm đó, thậm chí tôi đã nghĩ là  họ không nên ở bên nhau nữa, nhưng giờ đây khi nghĩ lại tôi cho rằng họ nên ở bên nhau. tôi hối tiếc về điều đó. Tôi nên ở bên bạn mình, thay vào đó, tôi chỉ là một người nào đó xung quanh họ. Tất cả những gì tôi phải làm là giúp họ vượt qua điều này. Lee Ji Ah đã phải giấu đi quá khứ của cô ấy và Jung Woo Sung cố gắng giải thích điều này trên TV tới mọi người. Nhưng tất cả lại bị bóp méo vào phút cuối."

Trước khi kết thúc bài phỏng vấn, Lee Jung Jae nói về điều ước của anh ấy trong năm mới : Tôi hy vọng bộ phim mới "New Word" của tôi sẽ có kết quả tốt. Và tôi hy vọng có thể được gặp gỡ nhiều người hơn và tiếp tục tình bạn với những người bạn của mình. Tất nhiên, Jung Woo Sung là một trong số đó. Nhưng tôi gặp cậu ấy 2 lần một tuần. Cậu ấy là trường hợp đặc biệt. Tôi không có cơ hội làm việc cùng cậu ấy từ sau " City of the rissing sun". Tôi thực sự hy vọng được cộng tác cùng cậu ấy trong tương lai không xa.
Sr: soompi.com.
Vtrs: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-2-2013 22:10:37 | Chỉ xem của tác giả
Hic, đó là một trong những tiêu điểm của Kbiz trong thời gian đó. Tất cả các phương tiện thông tin đều có nói tới kể cả tại Hàn Quốc và nước ngoài.
Hy vọng rằng mọi từ đây sẽ chấm dứt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-2-2013 01:10:56 | Chỉ xem của tác giả
ở đâu ra mấy cái tin kiểu "nối lại mối quan hệ, mang thai tới các tin đồn kết hôn" thế ạ??? {:141:}
đúng là mấy tay nhà báo lá cải thừa hơi ăn no dửng mỡ mà {:154:}
chuyện qua rồi hối tiếc cũng làm đc gì nữa đâu {:108:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-2-2013 03:38:12 | Chỉ xem của tác giả
anh này không có ấn tượng tốt với mình vì toàn đóng phim 18+
nhưng bữa nay mình nghĩ khác, a ấy xem trọng tình bạn ghê gớm.
mới vô một bài pv của riêng mình mà lại đề cập tới chuyện lùm xùm của bạn mình, giải thích và bênh vực cho tình yêu của bạn mình
con người này được!
rất có tình nghĩa, thích!
hoặc, cũng có khả năng chỉ là một chiêu "mượn bạn PR"
nhưng hy vọng không phải là cái thứ 2.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-2-2013 06:07:04 | Chỉ xem của tác giả
Có những chuyện ngay  là người trong  cuộc cũng không
biết  ,người dựng chuyện thì lúc nào cũng tung ra những
tuyệt chiêu , làm như thật vậy đó , chuyện đổ vỡ của cặp
đôi Jung woo Sung và Lee  Ji Ah mình cũng bất bình  với
những tin đồn vớ vẩn ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-2-2013 10:53:15 | Chỉ xem của tác giả
tin đồn gì thấy gớm: nối lại quan hệ, mang thai, kết hôn >"<
dù sao thì cũng là chuyện đã qua, có tiếc nuối cũng chẳng làm gì được
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-2-2013 17:26:53 | Chỉ xem của tác giả
chuyện xưa như diễm,giờ nói có là ít gì nữa,chuyên của người trog cuộc mà sao báo chí cứ làm rum ben.cho quá khứ được ngủ yên đi nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-2-2013 14:20:01 | Chỉ xem của tác giả
giờ nói lại quá khứ để làm gì :-j
cái thời điểm cần Jung Woo Sung chứng minh "con người thật sự" của mình đã qua rồi
nên đừng lấy báo chí và dư luận làm bình phong cho "con người thật" của anh ta,  cũng đừng một câu "do..." mà đổ hết lỗi lầm lên đầu 2 chữ "báo chí" :-j
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách