Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Lee Joon Hyuk - 이준혁

[Lấy địa chỉ]
xemphim0c Tài khoản bị xóa
Đăng lúc 22-6-2012 15:23:19 | Xem tất
hj đẹp trai manly wa nên toàn poss hình không her chẳng có ai rảnh rỗi ngồi tán chuyện ak . Hâm mộ anh này từ lúc xem xong city hunter, hix mà koi tới tập cuối oppa ra đi buồn tè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2013 17:35:31 | Xem tất
Đang coi lại Three Brother ! Đây là bộ phim về gia đình tuyệt vời nhất về gia đình mà mình đã từng xem !

Kết anh cảnh sát Kim Yi Sang ( do Lee Jun Hyuk đóng bắt đầu từ phim này nè ^^ )

Diễn xuất của anh trong phim quá tuyệt luôn. Điều ngạc nhiên là 1 diễn viên đẹp trai như anh, diễn xuất tuyệt như anh sao ít fan vậy trời ! Tìm mãi mới thấy nhà anh. ^^

Thật ra em là em yêu Joo Won Oppa nhất nhất cơ, nhưng nhân vật của anh đóng - anh cảnh sát đẹp trai Kim Yi Sang chính là người em chọn làm mẫu người chồng lí tưởng ! Em đã trết mê chết mệt anh Kim Yi Sang từ lâu lắm rồi, giờ coi lại lại càng trết mê trết mệt hơn. Làm thế nào để em gặp được người như thế rồi lấy làm chồng đây ! Hiu hiu ! Vì tình yêu lớn với mẫu người chồng lí tưởng của em, cảnh sát Kim, em sẽ thi thoảng vô nhà góp gạch xây nhà cho anh ! Em hứa ^^

Lúc này anh quá đẹp trai ^^

cre : Sp

Bình luận

@ SS Van : Vậy em tiếp tục mơ ạ ^^  Đăng lúc 4-8-2013 11:39 PM
mơ cao coi chừng té đau nhá. ^^ đùa chứ, ko ai đánh thuế giấc mơ mà e. :D  Đăng lúc 4-8-2013 11:35 PM
@ SS Van : Úi SS để em mơ mộng 1 chút đi ^^  Đăng lúc 4-8-2013 10:19 AM
lang thang qua đây cơ à. ^^ Đừng đặt ra cái gì mẫu ng lý tưởng hết e kẻo mai mốt vớ phải ông ngược lại hoàn toàn đấy. ^^  Đăng lúc 3-8-2013 12:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2013 22:48:26 | Xem tất
Ba anh em rất phong độ nha ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2013 23:32:38 | Xem tất
Họp báo  Ba anh em ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2013 23:51:11 | Xem tất
Ngay từ những phút đầu tiên của bộ phim đó là cảnh Yoo Eu young gọi điện thoại , mình đã biết câu chuyện tình yêu của 2 người sẽ rất thú vị rồi ^^ Yêu quá couple Eu Eung và Kim Yi Sang ^^

Cả nhà có ai nhớ đoạn này ko ? Yi Sang cải trang đi làm nhiệm vụ mà vẫn lo lắng cho Eu Young

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2013 23:56:34 | Xem tất
Câu chuyện tình yêu quá đẹp ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2013 23:57:57 | Xem tất
Màn cầu hôn ấn tượng nhất mà mình đã từng xem ^^

Hoàn cảnh : Buổi tối lãng mạn, Yi Sang chợt nhớ Eu Young và muốn gặp để đưa cô đi chơi, tình hình là gặp rất nhiều cảnh sát đi kiểm tra xem lái xe có uống rượu khi tham gia giao thông ko ^^

Yi Sang lo lắng : Trết rồi, anh vừa uống chút rượu khi đến đây.

Eu Young hoảng hốt : Phải làm sao đây ? Phải làm sao đây ? Sao anh lại lái xe khi đã uống rượu chứ ?

Nếu họ bắt được anh thì sẽ ra sao ? Họ sẽ phạt anh chứ?

Yi Sang: Nghiêm trọng hơn thế. Anh là một sĩ quan cảnh sát ,Anh sẽ bị đuổi khỏi ngành

Eu Young : Phải làm sao đây ?

Yi Sang : Chúng ta phải trốn thôi !

Cảnh sát đuổi theo, xe Yi Sang vẫn chạy rất nhanh trên đường : Yêu cầu xe phía trước dừng lại !

Eu Young : Họ vẫn đuổi theo chúng ta > Làm sao đây ? Hay anh dừng lại đi ! Biết thế chúng ta đừng ra ngoài vào tối nay.

Yi Sang : KO được, nếu bị bắt anh sẽ bị đuổi khỏi ngành !

Cảnh sát : Yêu cầu xe phía trước dừng lại !

Xe hết đường chạy, cảnh sát bao vây khắp nơi :

Yi Sang : Vậy là hết rồi, anh sẽ bị đuổi khỏi ngành.

Eu young : Hay anh và em đổi chỗ cho nhau, họ sẽ ko biết, em không phải cảnh sát, sẽ chỉ bị phạt thôi !

Yi Sang  : Họ sẽ biết, họ thấy chúng ta rồi . Họ là cảnh sát em ko biết  sao ?

Eu young : Phải làm sao đây ?

Yi Sang : Em có mang kẹo theo ko ?

Eu Young : Em ko mang .

Yi Sang : Sao em có thể ko mang kẹo theo chứ ? Vậy em hãy hôn anh đi, hôn anh để làm giảm bớt mùi rượu .

Eu Young cuống quýt đặt lên môi anh một nụ hôn.

Cảnh sát : Yêu cầu tài xế xuống xe. ! Người phụ nữ kế bên ngồi im đó.

Yi Sang : Hãy mau hôn anh đi ! Không còn thời gian nữa đâu.

Eu Young vội vàng hôn lên môi anh.

Cảnh sát : Người phụ nữ ngồi im, tài xế mau xuống xe.

Yi Sang hai tay giơ lên đầu và bước xuống xe

Cảnh sát : Người phụ nữ kia bước xuống xe, giơ hai tay lên. Đi lùi về phía người đàn ông đó, hai người nhìn vào nhau.

Eu Young lúng túng làm theo.

Cảnh sát : Người đàn ông hãy quỳ xuống và bắt đầu cầu hôn đi .

Yi Sang quỳ xuống mỉm cười và rút ra 1 bông hồng nói với Eu Young : Hãy đồng ý làm vợ anh nhé.

Eu Young ( ko biết dùng từ gì để tả lúc này ) : Chuyện gì thế này ? Em ko biết đâu !

Pháo hoa đã đc chuẩn bị đầy đủ, màn cầu hôn kết thúc, tóm lại là quá tuyệt vời ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 00:04:18 | Xem tất
Hình này hồi anh nhập ngũ, mà anh nhập ngũ khi nào vậy ? Ko biết giờ anh đã về chưa nữa ^^

cre :Sp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 00:07:50 | Xem tất
Thêm hình anh cảnh sát

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 00:11:29 | Xem tất
Anh để ria nhìn quá men luôn ^^

cre SP
Trả lời