Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1457|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Rating] Lee Joon Gi và IU giúp “Ask Us Anything” đạt rating cao nhất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

"Ask Us Anything" của JTBC đã lập kỷ lục cá nhân về rating người xem!

Theo Nielsen Korea, tập ngày 20/10 của chương trình đã ghi nhận rating tốt nhất năm 2018 của mình với 7,3%. Chương trình cũng đạt được tỷ lệ rating mục tiêu là 4,2% và là chương trình đứng số 1 trong tất cả các chương trình trên đài lớn và đài cáp trong số những khán giả tuổi từ 20 đến 49.

Tập này có sự xuất hiện của IU và Lee Joon Gi với tư cách khách mời. Hai diễn viên đồng nghiệp của bộ phim “Scarlet Heart: Goryeo” đã chia sẻ những câu chuyện từ việc quay phim cùng nhau và thể hiện tinh thần đồng đội của họ một lần nữa trên “Ask Us Anything”. Lee Joon Gi cũng cho thấy sự trung thành của mình khi tiết lộ rằng anh quyết định xuất hiện trên chương trình theo yêu cầu của IU.

Trong suốt tập, Lee Joon Gi tiết lộ câu chuyện đằng sau việc casting cho "The King and the Clown" cũng như mục tiêu tương lai. Còn IU nói về việc chuẩn bị cho concert kỷ niệm 10 năm ra mắt và việc cô đã biểu diễn thêm hai tiếng nữa trong phần encore để cảm ơn người hâm mộ đã đến dự concert của mình.

Nữ ca sĩ-diễn viên cũng nhận được tràng pháo tay sau khi tổ chức một buổi concert mini cho các thành viên trong khi Lee Joon Gi thể hiện các kỹ năng đa dạng bao gồm cả trồng cây chuối, xoạc chân và đá.

Lee Joon Gi và IU cũng sẽ xuất hiện trong tập tuần sau của "Ask Us Anything". Chương trình phát sóng vào thứ Bảy lúc 21:00 theo giờ Hàn Quốc.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Hot quá nên nhà đài cắt thành 2 tập . Các bạn cũng có thể xem Vietsub tập này ở ĐÂY.

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 LJK đáng yêu vãi
ruangolani + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-10-2018 16:28:12 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem rồi hài vô đối, IU dễ thương, còn LJK thì lầy lội quá chừng, ổng như là đi trình diễn kỹ năng của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-10-2018 19:47:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng chưa xem mặc dù rất thích IU và Lee Joon Gi
nếu hai người cùng nhau hợp mà tung hứng chắc chắn
Ask Us Anything của JTBC chắ chắn lập kỷ lục xem đài .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-10-2018 20:02:35 | Chỉ xem của tác giả
Ơ sao hôm trước mình tra bảng rating là 6,33 đứng đầu các tập Knowing Brothers trong năm nay và cao thứ 3 trong số tất cả các tập của chương trình này nhỉ?
Xem tập này hài dã man! Mình cũng đã thử tập đi bằng mông và phát hiện ra mình rất có năng khiếu trong môn này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 27-10-2018 23:06:50 | Chỉ xem của tác giả
T.o.c gửi lúc 27-10-2018 08:02 PM
Ơ sao hôm trước mình tra bảng rating là 6,33 đứng đầu các tập Knowing Brothers trong n ...

Theo Wiki thì 6,33 là rating AGB toàn quốc còn 7,3 là rating AGB khu vực Seoul. Dù là rating nào thì cũng đều cao nhất năm 2018 và cao thứ 3 trong lịch sử chương trình tính đến thời điểm hiện tại hết. Kết lại là mình cũng không hiểu sao nhà báo chỉ nêu có rating ở khu Seoul thôi, chắc để cho đẹp chăng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-10-2018 01:33:54 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem vietsub, mới chỉ coi mấy đoạn cut, thấy hài vãi. Đúng là sao hot lên show có khác. Anh Jun Gi sao mãi chả thấy ổng mập lên miếng nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-10-2018 21:04:00 | Chỉ xem của tác giả
Tôi thích cô này IU từ khi xem phim My Mister ... I love her! Cám ơn Kites Sub team lại cho xem phim mới của IU...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-11-2018 15:37:48 | Chỉ xem của tác giả
tập này xem hài lầy lội. ông Jun Ki làm bao nhiêu trò mất hình tượng xong còn nhắn nhủ khán giả đừng vì những hình ảnh này mà quên mất ông ý là diễn viên )) IU với Junki tung hứng với nhau siêu ăn ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-11-2018 21:17:10 | Chỉ xem của tác giả
tập này thật sự hay lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-12-2018 22:35:53 | Chỉ xem của tác giả
Úi giời chemistry của đôi này đúng là tuyệt vời ông mặt trời mà Con thuyền ship của phận fan girl lại ra khơi rồi
Đã thích đôi này nhiều nhiều thì phim Moon Lover rồi, mà cuối phim lại kết buồn làm mình tiếc mãi. Bình thường thấy tin 2 bạn ý thân thiết, còn đi fan meeting với ủng hộ nhau là đã zui lắm rồi. Hôm nay tham gia show còn vừa hài vừa đẩy thuyền mạnh hơn nữa đây .
Cảm ơn bạn dịch tin nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách