Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 650|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Joon Gi nói về việc làm việc với đạo diễn Kim Jin Min một lần nữa và tình yêu của anh dành cho Jiu-Jitsu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Với bộ phim mới đã sẵn sàng ra mắt, Lee Joon Gi gần đây đã tham gia buổi chụp hình và phỏng vấn với Marie Claire. Trong đó, anh đã nói về vai diễn sắp tới  trong bộ phim truyền hình cuối tuần mới của tvN “Lawless Lawyer”.

Ngay cả trong buổi chụp hình vẫn nhìn thấy Lee Joon Gi đang học lời thoại và chuẩn bị cho nhân vật của mình bất cứ khi nào anh có thời gian rảnh. Trong cuộc phỏng vấn của mình, anh nói: “Có rất nhiều cảnh hành động trong phim, nhưng điều quan trọng nhất là chuyển tải lời thoại của tôi cho thật tốt. Bong Sang Pil tinh quái, nhưng cũng trở nên rất sắc bén khi là một luật sư, nên tôi nhận ra mình cần phải thay đổi cách nói để phù hợp với điều đó.”

Lee Joon Gi cũng bày tỏ niềm tin hoàn toàn vào đạo diễn Kim Jin Min, người anh đã từng làm việc cùng trước đây trong "Time Between Dog and Wolf" 11 năm trước. Anh nói: “Chúng tôi vẫn khá thân từ khi bộ phim kết thúc. Bất cứ khi nào có lo lắng về diễn xuất của mình, tôi sẽ nói chuyện với anh ấy để giải quyết. Trên phim trường của 'Lawless Lawyer', anh ấy luôn chuẩn bị đầy đủ và tràn đầy năng lượng. Anh ấy là hiện diện của sự yên tâm.”

Nam diễn viên cũng chia sẻ rằng anh đã tìm thấy một sở thích mới, jiu-jitsu. Ban đầu anh bắt đầu học những bài học để chuẩn bị cho vai diễn sắp tới của mình, nhưng giờ nó đã trở thành thứ anh thực sự thưởng thức. Lee Joon Gi mỉm cười rạng rỡ khi nói: “Đây là sở thích đầu tiên mà tôi từng có. Jiu-jitsu rất vui. Đôi khi, tôi bị hút vào nó đến mức không muốn rời khỏi phòng tập.” Nam diễn viên cũng chia sẻ rằng sau khi biết về tình yêu của anh dành cho jiu-jitsu, đạo diễn Kim Jin Min đã hứa sẽ kết hợp nó vào bộ phim.

"Lawless Lawyer" của tvN sẽ phát sóng tập đầu tiên vào ngày 12 tháng 5 lúc 9 giờ tối theo giờ Hàn Quốc.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-4-2018 19:28:25 | Chỉ xem của tác giả
Thím đẹp quá, hóng phim của thím hàng ngáy ấy . Mong phim của thím ko bị rết cắn nữa. hí hí.
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-4-2018 22:39:42 | Chỉ xem của tác giả
Đột nhiên mấy hôm nay nhớ con Gà vào gặp tin tức về anh mà mừng quá!Idol của tui..kỉ niệm tuổi thanh xuân của tui,khi mà năm tháng thanh xuân của anh nhắc tui nhớ về thanh xuân của chính mình..Mấy nay tự nhiên coi lại hết mấy phim cổ trang của anh...Nhớ cái bản mặt diễn sâu tận đáy của anh..
Lại sắp có phim dồi! Yêu thương quá nhều
Hóng phim...Mong cho phim thành công rực rỡ...cho anh tui nở cái bản mặt to ra chút xíuuuu...Quá gầy rồi! Quá gầy rồi
À! Không quen cảm ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-5-2018 11:56:02 | Chỉ xem của tác giả
ai cũng yêu thương cách diễn của bạn Gi, mình cũng vậy. Chờ mong phim lên sóng.
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-5-2018 13:26:14 | Chỉ xem của tác giả
Vai diễn lần này k làm khó được anh các cảnh hành động nhưng nghề luật sư thì phải nhớ các thuật ngữ chuyên ngành khó nhằn ( nghĩ thôi thấy mệt rồi )
Hình tạp chí của anh luôn đẹp nhưng mà anh gần đây gầy quá, hình chụp sự kiện còn ốm hơn nữa cằm sắc lẹm đến nơi rồi, ng khác thì chỉnh cho ốm đi còn anh thì phải ngược lại. Nhớ chú ý tẩm bổ nghen anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-5-2018 12:36:46 | Chỉ xem của tác giả
Vai này hợp anh quá rồi. Tha hồ làm trò con bò, lây nhầy, nhảy nhót, đánh đập các kiểu.
Gà ơi Gà, mong phim thành công. Giữ gìn sức khỏe đừng bị thương nha Gà, xương cốt giòn rụm rồi đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách