Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thoanmaster
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Lee Jong Hyuk

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-5-2013 15:47:23 | Chỉ xem của tác giả

tvN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-5-2013 15:50:18 | Chỉ xem của tác giả
(Bố ơi! Mình đi đâu thế ?) Diễn viên Lee Jong Hyuk nói rằng con trai anh ấy nổi tiếng hơn mình

Nam diễn viên Lee Jong Hyuk của chương trình thực tế đài MBC "Bố ơi! Mình đi đâu thế ?" gần đây đã thừa nhận một cách ích kỷ nhưng hài hước về sự nổi tiếng của con trai mình đã vượt qua chính bản thân anh ấy.

Vào ngày 26 tháng 4, bữa tối của Choi Seung Kyung và Kim Ji Young với người bạn thân thiết Lee Jong Hyuk đã được phát sóng.

Về Lee Jong Hyuk, Kim Ji Young thừa nhận sự thật, "Anh ấy chắc chắn muốn gây sự chú ý. Anh ấy tự coi mình là đẹp nhất và thường nghĩ đến bản thân mình, "Bây giờ tôi đang rất nổi."" Anh ấy tiếp tục, (đề cập đến sự tham gia của Lee Jong Hyuk trong "Bố ơi! Mình đi đâu thế?")"Ngay bây giờ anh ấy là một ngôi sao hàng đầu dựa trên sự nổi tiếng của con trai mình."

Khi đoàn làm phim quay sang Lee Jong Hyuk và hỏi "Giữa Junsu và bản thân, anh nghĩ ai nổi tiếng hơn?" Lee Jong Hyuk trả lời: "Junsu nổi tiếng hơn" và tiếp tục nói, "Con trai, hãy đợi đấy "khiến tất cả mọi người đều cười.

Cư dân mạng đã để lại nhận xét, "Lee Jong Hyuk ghen tị với sự nổi tiếng của Junsu ? Quá dễ thương! ""Ôi, bây giờ tôi muốn xem "Bố ơi! Mình đi đâu thế ?" "Tuy vậy tôi vẫn thích Sung Joon nhất." và "Lee Jong Hyuk khiến tôi rất buồn cười !"

Cre: soompi.com
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-5-2013 16:05:12 | Chỉ xem của tác giả
dàn diễn viên gửi tin nhắn đến cho mọi người

cre tvN fb
.
.

nhìn chữ kí ai cũng đẹp.

iu quá cơ{:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 26-5-2013 16:11:56 | Chỉ xem của tác giả
Bảng xếp hạng "Bố ơi! Mình đi đâu thế ?"

Tuổi - Kĩ năng ngôn ngữ - Khả năng lãnh đạo

Thích ăn - Phong cách thời trang - Số lần đọc sách

Đáng yêu - Nam tính - Lịch sự

Dũng cảm - Buồn - Mức độ tương đồng

Nguồn: Telezone

1. [55] Về đọc sách tôi cảm thấy Jun phải trên mức trung bình. Thời trang của Jun cũng là hàng đầu khi nói đến em ấy. Về kĩ năng ngôn ngữ, mặc dù Hoo không có ngữ pháp hoàn hảo, tôi nghĩ rằng ngôn ngữ của em ấy vượt ra ngoài phần còn lại.
2. [55] Jun đọc rất nhiều  Bạn có thể thấy từ cách nói cùng với khả năng hiểu biết của em ấy đều xuất phát từ đọc sách. Tôi nghĩ em ấy ngang bằng với Min Guk.
3. [52] Yêu Jun . Rất dễ thương, đáng yêu,

Source: Netizen Buzz

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 29-5-2013 01:22:48 | Chỉ xem của tác giả
Xin phép cả nhà mình vào phát thiệp mời ! ^^

KỶ NIỆM 1 NĂM PHÁT SÓNG BRIDAL MASK

♥ ♥ ♥ CUỘC THI VIẾT CẢM TƯỞNG VỀ PHIM ♥ ♥ ♥

Bridal Mask là một bộ phim có nhiều cung bậc cảm xúc khác nhau, mỗi cung bậc ấy là những hình ảnh đầy màu sắc được thể hiện rõ nét trong các mối quan hệ của các nhân vật. Từ tình bạn, tình yêu, tình đồng chí, tình yêu quê hương đất nước cho tới tình cảm gia đình, tất cả đã hòa thành một tác phẩm độc nhất vô nhị, đã đi sâu và lòng những người theo dõi bộ phim ngay từ những tập đầu tiên và để lại một nỗi ám ảnh chưa thể phai mờ được.

Có lẽ chưa có bộ phim nào lại để lại cho chúng ta nhiều cảm xúc và ấn tượng khó quên như Bridal Mask. Nếu bạn vẫn chưa thể quên được cảm xúc ấy, hãy nói cho chúng tôi biết bằng cách viết bài cảm tưởng về bất kì phân đoạn hay hình ảnh nào trong phim và

Gửi email về địa chỉ: [email protected]

Khi gửi bài dự thi, bạn vui lòng cho biết nick trên diễn đàn kites.vn của bạn. Bài dự thi sẽ được đánh số thứ tự và được chính BTC up lên thread phim để tránh tình trạng chỉnh sửa bài viết. Điểm số sẽ được tổng hợp từ 2 số điểm: 50% là điểm do bạn đọc chấm, và 50% là điểm của Ban Giám Khảo (BGK gồm: nakyung và PurpleSeaUrchin)

Bạn đọc có thể chấm điểm dựa trên thang điểm 10 bằng cách bình luận trực tiếp trên bài viết mà bạn muốn cho điểm (bạn đọc phải đăng ký nick trên kites.vn mới có thể tham gia chấm điểm)

- Thời hạn tham gia: từ ngày 26/5/2013 đến 12g trưa này 9/6/2013
- Thông báo kết quả: 12g trưa ngày 10/6/2013

- Giải thưởng:

•  Giải nhất: 1 cuốn báo atstar1 vol.14 với ảnh bìa hình Joo Won cùng với 8 trang khác có hình Joo Won + 300 $kites
•  Giải nhì: 250 $kites
Giải ba: 200 $kites

Các bài dự thi còn lại, mỗi bài sẽ được tặng 30 $kites khuyến khích từ Ban tổ chức, nghĩa là chỉ cần bạn tham gia là bạn đã cầm chắc trong tay 30 $kites.

Đặc biệt, BTC quyết định trao thêm một giải thưởng nữa dành cho NGƯỜI THAM GIA VIẾT BÀI NHIỀU NHẤT sẽ nhận được 100 $kites, đương nhiên mỗi bài viết của bạn vẫn sẽ được tính 30 $kites như bình thường ^^

- Lưu ý:
•  Bài dự thi phải được viết trên 15 dòng và không được dùng mực màu đỏ để viết cho tiêu đề hay nội dung.
•  Bài dự thi càng gửi về sớm sẽ càng có lợi về mặt thời gian cho bạn đọc có thể đọc và cho điểm.
•  Mỗi bạn chỉ được vote 1 lần/1 bài dự thi, trường hợp vote trên 1 lần, BTC sẽ lấy điểm thấp nhất.
•  Mỗi người có quyền viết nhiều bài dự thi.
•  Không bashing bất kỳ nhân vật nào trong phim.
•  Không được sao chép lời văn từ bất cứ nguồn nào.

Game "Hỏi đáp cùng Bridal Mask" sẽ được bắt đầu vào lúc 20g30 ngày 31/5 tại thread phim Bridal Mask, mong các bạn tham gia đông đủ ^^

Chúc các bạn viết được nhiều bài viết hay và tham gia thật vui vẻ. Ppyong~♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 31-12-2013 11:29:46 | Chỉ xem của tác giả
"Bố ơi ! Mình đi đâu thế ?" Lee Jong Hyuk sẽ rời chương trình khi kết thúc season 1 + Sung Dong Il đang có ý ra đi

Một năm đã kết thúc cũng như mùa của những khoảnh khắc đáng yêu của cha và con trai khi Lee Jong Hyuk thông báo rằng anh ấy sẽ rời khỏi "Bố ơi ! Mình đi đâu thế ?" và Sung Dong Il cũng đang đàm phán để ra đi.

Công ty quản lý của Lee Jong Hyuk đã phát biểu vào ngày 30 tháng 12 " [Lee Jong Hyuk] đã thông báo với đội ngũ sản xuất về ý định rời khỏi chương trình của mình. Anh ấy cũng rất buồn vì nó đã kết thúc ... Anh ấy dự định sẽ tập trung vào sự nghiệp diễn xuất của mình." Theo một đại diện của đài MBC, Lee Jong Hyuk đã thông báo quyết định rời khỏi chương trình với các nhà sản xuất cùng lúc cho con trai mình là Junsu vào trường tiểu học.

Thành viên khác trong chương trình Sung Dong Il cũng được cho là đang có ý ra đi, nhưng việc rời chương trình của anh ấy vẫn chưa được xác nhận. Các thành viên khác hiện đang thảo luận và cho đến nay chỉ biết được Yoon Hoo và bố của em ấy Yoon Min Soo đang có ý ở lại .

Các thành viên ban đầu của "Bố ơi! Mình đi đâu thế ?" tổ chức buổi quay phim cuối cùng của họ tại đảo Jeju vào đầu tháng này và các nhân viên hiện đang tìm kiếm thành viên cho mùa giải hai với khả năng một số thành viên ban đầu sẽ ở lại và thậm chí những người bố không nổi tiếng sẽ tham gia chương trình.

Source: http://www.allkpop.com/article/2 ... aving#axzz2oeX5ZNlA
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 4-1-2014 17:23:31 | Chỉ xem của tác giả
Dàn cast dự kiến của "Bố ơi,mình đi đâu thế?" mùa thứ 2

Sau một thời gian bàn bạc,đến nay MBC đã chính thức công bố cả 3 gia đình ở mùa thứ 1 chương trình "Bố ơi,mình đi đâu thế?" sẽ tiếp tục tham gia mùa thứ 2 nhưng có vài sự thay đổi nhỏ.

Cụ thể,gia đình của bố Yoon Min Soo và em Yoon Hoo sẽ quay hình mùa 2,trong đó Yoon Hoo sẽ là người anh lớn nhất,dẫn dắt các em làm nhiệm vụ,tương tự như Min Guk ở mùa 1

Gia đình bố Song Dong Il sẽ có sự xuất hiện của em gái Sung Bin.Gia đình bố Kim Sung Joo và con trai Kim Min Yool.

Cả Bin và Min Yool đều từng xuất hiện ở "Bố ơi,mình đi đâu thế" mùa 1 và nhận được rất nhiều tình cảm từ khán giả truyền hình.

Đáng tiếc là chúng ta không thể gặp lại gia đình của em Lee Jun Su và Song Ji Ah,bố Lee Jong Hyuk sẽ tập trung vào các dự án phim ảnh & nhạc kịch trong năm tới.Còn bố Song Jong Kook cũng sẽ đảm nhiệm vai trò bình luận viên các trận đấu tại World Cup 2014 cho đài MBC.

Ngoài ra,2 thành viên mới sẽ tham gia vào chương trình,dự kiến 80% sẽ là gia đình cầu thủ Ahn Jung Hwan & diễn viên Ryu Jin.Trong đó,gia đình nam diễn viên Ryu Jin vốn đã được MBC mời tham gia từ mùa thứ 1.

Vào đầu tuần sau,MBC sẽ công bố chính thức dàn cast của "Bố ơi,mình đi đâu thế?" mùa 2 và một số thay đổi lớn về format chương trình.

Source : Naver
Trans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 31-1-2014 21:51:00 | Chỉ xem của tác giả
Lee Jong Hyuk đang xem xét vai diễn cho bộ phim kinh dị mới "Missing 2"

Nam diễn viên Lee Jong Hyuk vừa nhận được lời đề nghị tham gia bộ phim "Missing 2" và đang xem xét.

Một viên chức của công ty quản lý GnG Production đã tiết lộ với OSEN vào ngày 30-1: "Sau khi nhận được lời đề nghị cho vai diễn bệnh nhân tâm thần, Lee Jong Hyuk đang cân nhắc về việc thay đổi hình tượng. Trong chương trình giải trí "Daddy Where Are We Going" của đài MBC, anh đã xây dựng một hình tượng thân thiện cho chính bản thân mình, nhưng sau khi rời khỏi show, anh đã suy ngẫm về việc sẽ thay đổi hoàn toàn hình ảnh đó".

Phim kinh dị "Missing 2" là phần tiếp theo của bộ phim "Missing" năm 2009, với sự tham gia diễn xuất của Moon Sung Geun và Chu Ja Hyun.

Nếu Lee Jong Hyuk quyết định tham gia, thì đây sẽ là movie đầu tiên sau 3 năm của anh kể từ "Hindsight" năm 2011.

Source
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-2-2014 18:00:39 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên Lee Jong Hyuk chia sẽ hình ãnh tốt nghiệp mẫu giáo cũa con trai Junsu

Nam diễn viên Lee Jong Hyuk gần đây đã chia sẻ một bức ảnh của con trai Junsu trong bộ đồng phục trường mẫu giáo của mình trước khi tốt nghiệp .

Vào ngày 4, Lee Jong Hyuk đã tweet 1 bức ảnh cùng với một dòng tin nhắn đáng yêu, "Hình ãnh tốt nghiệp hôm nay cũa Junsu tại trường mẫu giáo'' . Trông bộ đồng phục nhõ hơn so với Junsu ... nhớ cười mỗi khi chụp hinh nhé , Junsu. "

Trên bức ảnh, Junsu có trên 1 bộ đồng phục và thậm chí cả 1 chiếc cà vạt. Và cũng giống như bố Junsu đã nói, tay áo trên bộ đồng phục của Junsu có vẻ hơi ngắn cho so với Junsu

Cư dân mạng nhận xét, "Wow, Junsu đã được đi học tiểu học", "Tôi nhớ Junsu," và "Thậm chí nhìn vào nụ cười cũa Junsu cũng làm cho người khác hạnh phúc."

Source: http://www.soompi.com
V-Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách