Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sunflower1812
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Lee Ji Eun (IU) -이지은 | ♥☆.•° Công chúa Hae Soo comeback ♥☆.•°

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 8-3-2013 10:59:29 | Chỉ xem của tác giả
gởi tới các mem nhà IU

Hiện tại IU nhà ta đang tham gia dự án phim dài tập the best Lee Soon Shin của đài KBS.Đây là lần đầu tiên IU đóng vai chính và cũng là lần thứ 2 tham gia drama kể từ sau bộ phim Dream High.Nhằm khích lệ IU và ủng hộ cho bộ phim mới của IU mình muốn các mem nhà IU hãy thay áo đồng phục!!!!
Dưới đây là các mẫu áo,mọi người hãy góp ý nên chọn áo nào hay bổ sung áo nào

P/s:mong mọi người tham gia đóng góp ý kiến nhiệt tình!!
Cre:soompi

Bình luận

mình thấy thích nhất kiểu trang phục thứ 2 của IU. Rất trẻ trung và đáng yêu  Đăng lúc 8-3-2013 05:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 8-3-2013 11:52:26 | Chỉ xem của tác giả
bienquy gửi lúc 7-3-2013 00:34
[/img]

mình vẫn thấy hình mà bạn.
chắc có thể do khi đó bạn load trang có lỗi thôi. mình đã kiểm tra lại hình vẫn hiển thị đó bạn{:176:}

Bình luận

thank. đúng như bạn tieunien nói  Đăng lúc 8-3-2013 05:14 PM
mình vẫn thấy hình bạn up, 1 số bạn ko thấy hình 1 là do thời điểm ng xem trang bị lỗi hoặc trang đó bị chặn tại 1 số quốc gia.  Đăng lúc 8-3-2013 02:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 8-3-2013 22:56:37 | Chỉ xem của tác giả
mình vote cái 1 hoặc 2 cái nào cũng ok hết nhưng chung nhà IU phim TBLSS thì nên để cái pic thứ hai, nó có cái logo phim!
Nói chung là PR phim thì nên có logo sẽ tốt hơn, mặc dù IU nhà mình tấm nào cũng đẹp hết trơn^^
Ah~ chừng nào chọn được áo, thì cho một cái thông báo chính thức nha bạn!
TBLSS Fighting! ^^! IU fighting!
-----------------------------------
Edit == vì hình bị thay đổi vị trí, vì mình nhớ pic mình đã chọn là pic thứ 3!

Bình luận

vắng thật! muốn nói gì đó mà chẳng biết được nói hay không haiz.. cũng chẳng biết nói ở đâu!  Đăng lúc 29-3-2013 06:03 PM
nhà vắng quá  Đăng lúc 29-3-2013 02:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 9-3-2013 04:37:30 | Chỉ xem của tác giả
sunflower1812 gửi lúc 8-3-2013 10:59
gởi tới các mem nhà IU

Hiện tại IU nhà ta đang tham gia dự án phim dài tập the best Lee ...

Nếu để chọn cho 3 pic trên thì chắc là sẽ vote cho số 3.
Số 1 cá nhân ss thấy không đẹp lắm :(, không có ấn tượng. Số 2 mặc dù là khá giống nhân vật Lee Soon Shin, nhưng nụ cười thì không thật (mang ý không giống với nụ cười thật của bé IU). Suy ra nếu có phải chọn một trong ba hình thì ss sẽ chọn số 3.
Còn nếu được thì em có thể lấy cái nào vui tươi hơn một xíu được không. Ví dụ như hình dính râu trong trailer đầu tiên ấy. Ss thấy cái ấy khá tươi tắn dễ thương, cũng mang tính chất củ phim nữa.
Hoặc mình cũng có thể đợi phim ra một hai tập rồi kiếm cảnh nào hài hài mang tính dìm hàng đặc sắc thì mình mặc chung cũng vui :D.

Bình luận

đợi thêm ss nhỉ???  Đăng lúc 9-3-2013 06:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 9-3-2013 22:25:39 | Chỉ xem của tác giả
Họp báo phim You're the Best Lee Soon Shin
http://www.youtube.com/watch?v=tZwf1kJ8ucY&feature=youtu.be

Bình luận

cre vào bạn nhé  Đăng lúc 14-3-2013 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 11-3-2013 12:41:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình cảm giác cái thứ nhất thì hơi thất thần,cái thứ hai thì nhìn hơi gượng ép.Mình vote cho ảnh t3 vì nhìn IU có vẻ giàu sức sống và đẹp hơn 2 cái đầu.Mình nghĩ là nên đợi hoặc đưa ra nhiều lựa chọn hơn để đến lúc thống nhất,mọi người sẽ iu quí đồng phục hơn...

Bình luận

welcome bạn vô nhà!!sau này ghé nhà thường xuyên nhé  Đăng lúc 14-3-2013 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 19-3-2013 14:20:56 | Chỉ xem của tác giả
Poster mới của phim The Best Lee Soon Shin

cre : iu-jjang

Bình luận

welcome bạn vào nhà,sau này vào nhà thường xuyên nhé  Đăng lúc 23-3-2013 05:10 PM
welcome bạn vào nhà,sau này vào nhà thường xuyên nhé  Đăng lúc 23-3-2013 05:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 19-3-2013 14:22:37 | Chỉ xem của tác giả

cre : iu-jjang
..............................

Bình luận

edit đi bạn nhé!!thớt này ko nói về tài năng ca sĩ của IU  Đăng lúc 23-3-2013 05:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 19-3-2013 14:26:25 | Chỉ xem của tác giả

iu-jjang
.........................

Bình luận

cố gắng gọp hình lại nhé  Đăng lúc 8-4-2013 03:20 PM
cả cái này nữa nhé  Đăng lúc 23-3-2013 05:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 5-4-2013 18:17:34 | Chỉ xem của tác giả

Muốn biết một con chuột đáng yêu trông như thế nào nếu nó bật cười? IU đã khiến cho người hâm mộ liên tưởng về hình ảnh đó với sự dễ thương từ tiếng cười trong các phân cảnh của bộ phim "You are the best Lee Soon Shin".

Các cảnh cắt gần đây đã công bố IU bật cười trên trường quay cho thấy một hình ảnh khác từ nhân vật của cô trong bộ phim truyền hình, người đã rơi nước mắt trong các tập phim gần đây. Nữ ca sĩ kiêm diễn viên trông không bao giờ hạnh phúc hơn khi cô diễn cảnh là một nhân viên bán thời gian cùng với Jo Jung Suk đẹp trai.

IU tiết lộ lý do cho tiếng cười, nói: "Bầu không khí trên trường quay rất tốt. Tôi luôn luôn vui vẻ quay phim mỗi ngày trên phim trường. Tôi đang làm việc chăm chỉ để học hỏi từ các đồng nghiệp của tôi để có thời gian quay phim tốt, vì vậy hãy mong chờ sự phát triển của Soon Shin".

Một đại diện nhận xét, "Chúng tôi nghĩ rằng những người hâm mộ đã không thể thấy đủ tiếng cười trong phim của IU. Bây giờ tình tiết câu chuyện càng phát triển, người xem sẽ có thể nhìn thấy tiếng cười của IU sớm. "

Các bạn mong chờ phim "You are the best Lee Soon Shin" chứ?

Source: http://www.allkpop.com/2013/04/i ... -best-lee-soon-shin
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách