Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2057|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

Lee Hi gợi ý về sắp phát hành "It's over"! Teaser hình ảnh thứ 4 được

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-3-2013 15:15:05 | Xem tất |Chế độ đọc

Sau khi phát hành ca khúc intro "Turn It Up", Lee Hi đã sẵn sàng hé lộ về ca khúc phát hành tiếp theo!
Một teaser mới cho thấy khuôn mặt của cô bé với điểm nhấn là những nốt nhạc trên lông mi và son môi đỏ, và dòng chữ được viết ở phía trên "It's over".
Liệu "It's over" là bài hát mới hay là bài hát chủ đề, bài hát cho mini-album hay full-album?

Phần còn lại của bài là suy đoán mình thấy không chính xác lắm nên ko dịch tiếp nữa.

Bổ sung thêm thông tin về album sắp tới của Lee Hi:
Cuộc phỏng vấn qua điện thoại của CEO YG với báo Osen về album sắp tới của Lee Hi:
CEO YG nói rằng: "Trong mấy tháng gần đây, tôi thường xuyên nghe các bài hát mới của Lee Hi, và chúng thực sự rất tuyệt. Tôi đã muốn làm một album mà người hâm mộ thực sự mong muốn, và tôi rất vui khi chúng tôi đã có được kết quả thỏa đáng. Album lần này về dòng nhạc mà Lee Hi và tôi yêu thích nhất. Chúng tôi không quá lo lắng về thứ hạng hay về danh tiếng. Chúng tôi đã đặt rất nhiều tâm huyết vào từng bài một, và tất cả các bài trong đó làm nên một album tuyệt vời phù hợp với giọng hát của Lee Hi, vì vậy chúng tôi thực sự hào hứng với album này. Đó là album về thể loại Soul/R&B một thể loại mà bạn thường không được nghe tại Hàn Quốc. Cho đến tận bây giờ tôi mới nhận ra rằng giọng của cô bé chứa đựng đầy cảm xúc nhường nào. Thật khó mà tin được rằng cô bé mới chỉ có 16 tuổi.
Về việc ca khúc phát hành trước "Turn it up" được phát hành miễn phí, ông ấy giải thích rằng: "Mặc dù tôi là nhà sản xuất âm nhạc. Tôi nghĩ rằng điều quan trọng nhất khi sáng tác nhạc là chúng ta yêu thích và có thể chia sẻ nó chứ không phải việc chúng ta có thể bán nó. Tôi hi vọng rằng album của Lee Hi sẽ được những người yêu thích dòng nhạc soul đón nhận và yêu thích.

Ca khúc intro "Turn it up":

Source: 1, 2
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 15:18:26 | Xem tất
Trông cô bé thật là xinh đẹp. Giai điệu bài hát,giọng hát của cô bé cũng rất ấn tượng.
Chúc cho album tới của cô bé thành công.
Cám ơn bạn vì đã dịch tin.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-3-2013 15:34:16 | Xem tất
Mình thấy cái vụ lông mi nốt nhạc là rất kì cục đó nha
Yi có được chị stylist có gu thẩm mĩ kì cục thật đó nha.
Giờ vẫn đang ngồi nghe Turn it up đây, cô Yi thật là biết cách giết người mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 15:55:26 | Xem tất
ối trời ơi gái diệu của bố Yang ah
hát hay quá haha chwof em come bạck..
nhìn không giống lúc mới debut .. hiazz kĩ thuật trang điểm hàn quốc ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 21:22:49 | Xem tất
ôi cái pic phải công nhân con pé đẹp ghê lun
trang điểm này nhìn nó lạ lạ mà hay hay nữa chứ
nói chung là tuyệt lắm
hóng nha hóng nha
cái intro là quá hay rồi
ôi đợi teaser nữa mới được
nhà YG là trùm cái vụ tung teaser cho fan nó đoán già đoán non lắm nè
nhưng mà như vậy nó mới kích thích ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2013 16:44:19 | Xem tất
Mới là intro thui mà em đã bấn quá thui ss
còn bấn hơn cả 1,2,3,4 ấy chứ ạ {:410:}
đúng như bố già nói lần này còn công phu, tuyệt...hơn lần trước
mà lần này trang điểm cũng ấn tượng ghê, chết mất thui.
P/s: mà em để ý thấy news gì về ẻm ấy đều do ss trans. ss quá tuyệt, em cũng cảm ơn ss cái ^.^

Bình luận

Cảm ơn bạn nhé :) Mình cũng muốn dịch ra cho mọi người biết nhiều về Hayi hơn mà. :)  Đăng lúc 3-3-2013 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2013 17:25:39 | Xem tất
nhìn  bé khác quá...càng ngày càng đẹp...
có vẻ như bé theo đuổi hình tượng này chăng...
ủng hộ cho bé nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2013 21:00:04 | Xem tất
thích cô bé này ngay từ lúc xem kpopstar 1................giọng hát hay và cách trình diễn tự tin............
hợp với phong cách YG..............không ngờ mới có 16 tuổi, mình cứ tưởng 19 rồi cơ!!
chúc album mới sẽ thành công!!!
thank bạn dịch tin

Bình luận

http://www.dailymotion.com/video/xp61mm_vietsub-survival-kpop-star-ep-1-360kpop-2_shortfilms#.UTN-ijfyHlc bạn vào link này thử xem nhé!!!  Đăng lúc 3-3-2013 11:48 PM
bạn ơi, biết link nào xem kpop star 1 không, share mình với :(  Đăng lúc 3-3-2013 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách