Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1853|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

[Star] Lee Dong Wook chọn “Touch Your Heart” vì Yoo In Na?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-1-2019 22:22:03 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong một cuộc phỏng vấn cho “Touch Your Heart” của tvN ra mắt vào ngày 6 tháng 2, Lee Dong Wook đã nói về lý do tại sao anh lại chọn bộ phim này làm dự án tiếp theo của mình.

“Touch Your Heart” kể về chuyện tình bắt đầu khi nữ diễn viên hàng đầu Hàn Quốc Oh Yoon Seo (Yoo In Na) gặp luật sư cầu toàn Kwon Jung Rok (Lee Dong Wook) tại một công ty luật.

Lee Dong Wook nói sự tin tưởng của anh vào những người mà anh sẽ làm việc cùng là lý do tại sao anh lại chọn bộ phim. “Đạo diễn Park Jun Hwa đã khích lệ tôi rất nhiều khi anh ấy trao vai diễn Kwon Jung Rok cho tôi. Cụ thể, anh ấy bảo tôi hãy tìm sự thoải mái và hạnh phúc thông qua 'Touch Your Heart', lời nói đó đã thực sự thu hút tôi.”

Nam diễn viên cũng cho biết bạn diễn Yoo In Na đóng vai trò trong quyết định tham gia bộ phim của anh. “Một trong những lý do khiến tôi chọn bộ phim này là vì sự thoải mái và tin tưởng khi làm việc với Yoo In Na.”

Trong lần tái hợp của mình với Yoo In Na sau lần kết đôi nổi tiếng là Thần Chết và Sunny trong “Goblin” của tvN, Lee Dong Wook nói: “Chúng tôi sẽ cố gắng thể hiện một loại chemistry khác [so với từ 'Goblin'].” Nhưng kinh nghiệm từng làm việc chung của họ là một lợi thế. “Nhờ có Yoo In Na, từ khi đọc kịch bản đến giờ, chúng tôi đã có thể quay phim cực kỳ thoải mái. Yoo In Na cực kỳ tỉ mỉ, nên cô ấy nắm bắt được những điều mà tôi bỏ lỡ và giúp lấp đầy những lỗ hổng. Cô ấy đang giúp đỡ tôi rất nhiều.”

Mô tả nhân vật của mình một cách chi tiết hơn, Lee Dong Wook cho biết: “Jung Rok là một luật sư cầu toàn và có một mặt gai góc. Anh ấy không có hứng thú với việc hẹn hò, ranh giới giữa công việc và cuộc sống cá nhân của anh ấy rất rõ ràng. Đối với những người khác, anh ấy có vẻ là một người cứng nhắc không quan tâm đến điều gì ngoài công việc, nhưng thực tế thì anh ấy là một người rất ấm áp”, nam diễn viên nói rằng xem sự chuyển đổi của anh ấy trong bộ phim sẽ rất thú vị.

Nhân vật của anh chỉ hợp khoảng 30 phần trăm với tính cách thực sự của anh, Lee Dong Wook nói. “Tình yêu dành cho công việc của Jung Rok rất giống với tôi, nhưng tôi không phải là người trầm lặng như anh ấy, vậy nên tôi nghĩ rằng chúng tôi đồng bộ khoảng 30 phần trăm.”

Lee Dong Wook nói rằng anh đang làm việc chăm chỉ để truyền tải tốt các cuộc đối thoại của nhân vật, và giọng điệu lẫn phản ứng khi đóng nhân vật của anh là đáng tin cậy và chính xác. “Tôi nghĩ tôi sẽ có thể cho mọi người thấy một điều gì đó mới.”

“Touch Your Heart” lên sóng lúc 21:30 ngày 6 tháng 2 theo giờ Hàn Quốc.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-1-2019 10:33:38 | Xem tất
Chèo thuyền 2 anh chị ra giữa biển xanh r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-1-2019 20:12:21 | Xem tất
chờ đợi anh chị về chung một nhà... thuyền này ra khơi lâu lắm rồi anh chị ơi!!!
mong phim từng ngày luôn, ủng hộ phim hết mình
hãy thật thành công nhé ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-1-2019 13:59:07 | Xem tất
Quào quao thuyền couple này ra khơi thôi!!! Thích cả hai anh chị lắm lắm luôn á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-1-2019 07:36:46 | Xem tất
Thuyền lại ra khơi và bao con tim đợi chờ.
Phim có đúng vào dịp Tết nhỉ. Em sẽ cố nén lòng chờ trọn bộ rồi xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2019 11:31:49 | Xem tất
Huhu thích Yoo In Na từ trước, xong đến Goblin thì mê mẩn cặp đôi này
Bao giờ hai anh chị về chung nhà cho thuyền chúng em cập bến?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2019 10:42:25 | Xem tất
Hóng phim của anh chị
Xem trailer thấy phim khá hay. Lại còn cây cầu định mệnh từ Goblin nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2019 15:25:40 | Xem tất
cực kì thích anh chị, phim anh chị ra dịp tết, lại có thể chèo phim rồi hihihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2019 19:36:14 Từ di động | Xem tất
Mị cũng chèo thuyền này đẹp đôi dễ sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2019 21:32:38 | Xem tất
Hi vọng bộ phim thành công như Goblin nhé
Lại hóng chemistry giữa 2 anh chị
Cảm ơn bạn dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo