Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 545|Trả lời: 0
Thu gọn cột thông tin

[Star] Lee Do Hyun chia sẻ về tình yêu dành cho diễn xuất, vai diễn tiếp theo và nhiều điều khác

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-12-2019 21:53:22 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong một cuộc phỏng vấn với tạp chí thời trang Grazia, Lee Do Hyun đã nói về sự nghiệp diễn xuất của mình!

Lee Do Hyun ra mắt trong “Prison Playbook” và tiếp tục xuất hiện trong các bộ phim truyền hình bao gồm “30 But 17”, “Clean with Passion for Now” và nhiều tác phẩm khác. Anh đặc biệt tạo được sức ảnh hưởng với vai diễn mới nhất của mình trong “Hotel Del Luna”.

Lee Do Hyun nói điều mà anh sẽ không bao giờ có thể từ bỏ trong cuộc đời mình là diễn xuất. Anh nói: “Vào thời điểm khi không thể nhìn thấy tương lai, tôi đã đến một học viện diễn xuất khi 19 tuổi, và nó thú vị đến mức tôi quyết định trở thành một diễn viên. Một số bạn bè của tôi bỏ diễn xuất, nhưng tôi chẳng có gì để làm ngoài diễn xuất. Tôi nghĩ, 'Nếu mình từ bỏ diễn xuất, liệu mình có thể làm việc gì khác hạnh phúc thế này không?'”

Sau đó, anh đã nhìn lại năm 2019 và định nghĩa nó bằng từ “khởi đầu”. Anh giải thích: “Ngày mà tôi ra mắt trong vai trò diễn viên có thể là sự khởi đầu, nhưng 2019 mới chính là khi tên tuổi của tôi được biết đến.”

Khi được hỏi về lời khen mà anh muốn nghe với tư cách là một diễn viên, Lee Do Hyun đã bày tỏ mong muốn được gọi là một “diễn viên cứu người”. Anh nêu cảm nghĩ: “Tôi muốn mang đến hy vọng thông qua diễn xuất của mình. Tôi sẽ rất tự hào khi nghe rằng ‘Do Hyun à, mình thích tác phẩm của cậu lắm đấy, mình cũng nên làm việc chăm chỉ thôi.'”

Lee Do Hyun cũng nói về vai diễn tiếp theo của mình là Lee Eun Hyuk trong phim “Sweet Home” (tên tạm thời). Anh mô tả nhân vật mới của mình là một thanh niên trưởng thành, thực tế, lạnh lùng và sẽ làm bất cứ điều gì vì lợi ích. Anh nói thêm: “Cậu ấy là một nhân vật có thể cảm thấy thù địch hoặc lạnh lùng với người khác.”

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Các bài viết về Lee Do Hyun:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách