Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Lee Bum Soo _ 이범수

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 5-12-2013 12:29:19 | Chỉ xem của tác giả
Họp báo phim "The Prime Minister and I" (Lee Bum Soo, Yoona, Yoon Si Yoon...) chiều 4/12/2013

tay phẫu thuật chuea lành, còn băng bó, nhìn xót quá

cr as tagged

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 5-12-2013 12:40:57 | Chỉ xem của tác giả
tiếp post trên

cr tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-12-2013 12:47:01 | Chỉ xem của tác giả
Quay Happy Together 3 cùng dàn cast "Prime Minister and I"
cười chi mà cười dữ

cr: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 5-12-2013 13:11:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Không biết có ai biết thớt này k mà vô chung vui với chú Lee.
Mình vào mà k chào.hỏi ai cứ post bài vì hình như lâu rồi k ai vô đây, nhà bỏ trống.
Thôi thì mình quét bụi mong sẽ có người cx thích chú Lee thì cùng vào nói chn, update hình, tin cho chú.
Mình up toàn tin liên quan đếnminister k phải vì mình thích chú ở phim này đâu mà đây là dự án drama vào thời điểm này của chú còn giống nhiều post ở trên mình thích chú từ hồi Bong Dal Hee tức là lúc chú bắt đầu đóng drama. Vai diễn bác sĩ làm mình bị lậm kinh khủng.
Giới thiệu qua. Ai vô thì biết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 5-12-2013 14:28:39 | Chỉ xem của tác giả
Highlight

S.M.Culture&Contents·

[Engsub]

source SJHForever
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 9-12-2013 11:38:57 | Chỉ xem của tác giả
(Prime Minister and I) Lee Bum Soo nói về kiss scene của mình với Yoona:"Chúng tôi thậm chí còn chưa chạm môi nhau"

Cùng với bộ phim sắp được phát sóng vào tuần tới, dàn diễn cũng như đoàn làm phim "Prime Minister and I" đã có một buổi họp báo ra mắt vào ngày 4.12.2013 tại Seoul Grand Ambassador Hotel.

Trong suốt buổi họp báo, Yoona được hỏi tại sao lại chọn dự án này:"Tôi vẫn chưa có nhiều dự án phim, nhưng khi đọc về  Nam Da Jung tôi nghĩ rằng mình có nhiều điểm tương đồng với cô ấy. Cô ấy hài hước và kỳ quặc, bởi vì cô ấy giống tôi nên tôi nghĩ sẽ dễ dàng để thể hiện nhân vật này. Cô ấy nói thêm rằng trong số những nhân vật tôi từng đóng cô ấy là giống với Yoona nhất."

Lee Bum Soo, người cách Yoona 20 tuổi cũng đã ca ngợi khả năng diễn xuất của cô. Ông ấy nói:"Khi nghĩ về cô ấy, tôi thấy cô ấy rất dễ thương và nghĩ rằng mình đang gặp một người phụ nữ hàng đầu tuyệt vời. Cô ấy rất năng động và tích cực, và tôi tin rằng cô ấy cũng sẽ trở thành một ngôi sao sáng trong những bộ phim."

Khi nói về nụ hôn trong phim, Lee Bum Soo có vẻ bối rối khi trả lời, và anh ấy chia sẽ:"Tôi chưa thực sự diễn cảnh hôn với Yoona, môi chúng tôi chưa thực sự chạm nhau. Những cảnh hôn nên thật ngọt ngào và những cặp vợ chồng sẽ cảm nhận được và chia sẽ nó trong mùa đông lạnh lẽo này. Xin hãy chờ đợi những cảnh hôn của chúng tôi trong tương lai."

Soure
THỚT
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 9-12-2013 11:46:51 | Chỉ xem của tác giả
(Prime MInister and I) Lee Bum Soo và YoonA tỉ thí võ nghệ

Vào ngày 07/12, thêm những hình ảnh mới của YoonA và Lee Bum Boo cho drama ‘Prime Minister & I’ được tiết lộ.

Trong hình, có thể thấy Lee Bum Soo và YoonA vận lên mình những bộ võ phục đen, mặt đối mặt, nhìn nhau với ánh mắt sắc bén, tạo nên bầu không khí hết sức căng thẳng. Một bên lông mày Lee Bum Soo nhướng lên, đôi mắt như mắt đại bàng. YoonA với hai hàng tóc rũ xuống trước mặt cho thấy động tác hoàn hảo. Tư thế, cử chỉ và ánh mắt của cả hai người đều toát lên thần thái của những võ sư thục thụ. Những cảnh này sẽ được tiết lộ trong tập đầu tiên phát sóng vào ngày 09/12.

Một đại diện cho biết: “Để quay cảnh này, chúng tôi đã sử dụng dây cáp chuyên dụng, còn có các hiệu ứng đặc biệt cũng được thêm vào. Lee Bum Soo và YoonA sẽ sử dụng các vũ khí như dao, roi da,… để tranh tài cao thấp.”

Drama ‘Prime Minister and I’ là một câu chuyện tình hài hước lãng mạn giữa một vị Thủ tướng cố chấp và một nữ phóng viên bướng bỉnh. Bộ phim sẽ chính thức lên sóng vào ngày 09/12.

topstarnews
Thớt
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 9-12-2013 15:01:35 | Chỉ xem của tác giả
Chiêm ngưỡng phòng khách của thủ tướng Kwon Yul
Siêu sang choảnh
Đóng phim như vầy mới sướng ai lại phải sống khổ sở mãi mới đc sướng như trong Giant =

cr DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 9-12-2013 15:26:00 | Chỉ xem của tác giả
Photoshoot

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 9-12-2013 16:00:34 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh hậu trường