Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Lee Bo Young - 이보영 ♥♥ Chảnh Động ♥ ♥ Happy Birthday To Our Sister 12.01.2014 ♥ ♥

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 9-4-2013 02:24:47 | Chỉ xem của tác giả
Một số ảnh của LBY trong Running man

cre to DC

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 9-4-2013 02:26:51 | Chỉ xem của tác giả
RM 2013

cre to DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 17-4-2013 16:37:23 | Chỉ xem của tác giả
Lee Bo Young ký hợp đồng quản lý với Will Entertaiment, trở thành người 1 nhà với Lee Ji Ah

Đại biểu Will Entertainment hôm nay đã chia sẻ công ty này đã ký được hợp đồng với nữ diễn viên Lee Bo Young. Các nghệ sỹ trực thuộc quyền quản lý của Will Entertainment gồm có: Lee Ji Ah, Ryu Soo Young, Wang Bit Na, Yoo In Young...

Phía Will Entertainment chia sẻ: "Lee Bo Young phát triển đều trên cả màn ảnh nhỏ và màn ảnh rộng. Những tác phẩm cô tham gia đều để lại ấn tượng sâu sắc cho khán giả, qua đó cho thấy cô là 1 diễn viên có diễn xuất ngày càng tỏa sáng. Tương lai phát triển của Lee Bo Young cũng ngày càng rộng mở hơn. Rất nhiều công ty đã gọi tới muốn mời cô về, nhưng cô ấy vẫn chọn Will Ent., vì vậy chúng tôi sẽ dốc toàn lực để giúp Lee Bo Young trở thành 1 nữ diễn viên ưu tú".

Đại diện phía Will Ent. còn nói thêm: "Không chỉ ở trong nước, Lee Bo Young còn rất đựơc yêu thích ở nước ngoài. Vì vậy ngoài những hoạt động trong nước, chúng tôi sẽ xúc tiến cho Lee Bo Young phát triển ở các nước khác tại châu Á".

Lee Bo Young cũng cho biết: "Tôi sẽ bắt đầu một chặng đường mới cùng những người bạn mới tại đây. Tự bản thân tôi cũng sẽ cố gắng thử sức với nhiều vai diễn khác nhau hơn nữa, rất nhiều điều đáng mong đợi. Sau này tôi sẽ tham gia nhiều hoạt động hơn nữa. Hy vọng mọi người sẽ chờ đợi và ủng hộ".

Ngoài ra, Lee Bo Young mới hoàn thành bộ phim "My daughter, Seo Young" của đài KBS đầu năm nay. Hiện cô đang nghỉ ngơi và lựa chọn tác phẩm mới.

Nguồn: Nate
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 19-4-2013 22:49:01 | Chỉ xem của tác giả
Kim Jae Won và Lee Bo Young sánh đôi trong phim truyền hình mới?

Hai diễn viên tên tuổi Kim Jae won và Lee Bo Young nhiều khả năng có mặt trong phim truyền hình tối thứ 45 mới của đài SBS mang tựa "I Can Hear Your Voice".

Chiều ngày 19.4, công ty quản lý của Lee Bo Young và Kim Jae won cho biết: "Đã nhận được lời mời đóng phim, hiện đang tích cực thương lượng, chưa chính thức quyết định."

"I Can Hear Your Voice" là tác phẩm mới của biên kịch Park Hye Ryun (Dream High) kể câu chuyện về những người luật sư, dự kiến phát sóng trên kênh SBS tháng 6.2013.

Nate
[email protected]

hy vọng ss nhận vai này, BK này ko bít sao, nhưng có anh KJW thì quá ok^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 21-4-2013 13:29:25 | Chỉ xem của tác giả
Lee Bo Young - Singles April 2013

Cre : beautifulkoreanartists
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 23-4-2013 20:07:38 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, người đẹp quá! Chị Bo Young đẹp ghê luôn á! Mới xuất hiện trong RM, làm mắt mình cứ dí vô nhìn chị ấy! Đẹp quá trời là đẹp, còn cùng làm chức danh huấn luyện viên với KJK. Hết xẩy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 23-4-2013 23:09:18 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào có link down của phim My daughter Seoyoung ko, cho mình xin link đi.
Lần trước đang down dở , bây giờ tìm lại thì lại chẳng thấy link đâu.
Muốn down về xem cho thích chứ xem trên mạng hay bị giật lắm ^^

Bình luận

m cũng ko rõ tại vì m coi bản eng sub,,,mà hình như kites ko làm vietsub bộ này thì phải^^  Đăng lúc 25-4-2013 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 26-4-2013 15:22:30 | Chỉ xem của tác giả
tiếp tục ảnh của ss trong Running man

cre to DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 26-4-2013 15:26:23 | Chỉ xem của tác giả

cre to DC LBY
Trả lời