Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lễ trao giải "The 48th Baeksang Arts Awards" tối ngày 26.4 (Từ T13- Da

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 23-3-2012 21:30:59 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù dân tình thích Moon Sun nhưng mình thì ngược lại, đổ dàn cast nhí, tới casts lớn thì mấy tập sau kg còn theo dõi nữa luôn, chỉ xem news thôi, thích mấy loại khó nhằn như DRT hay Brain, mà mìh cũng nghĩ 1 trong 2 Shin Ha Gyun, Han Suk Kyu sẽ dc nhận giải best. drama thì khó đoán hơn, thích DRT vì nó kiểu phải nghiền ngẫm nhiều, dv cũng kg lung linh, nội dung hơi đau đầu nhưng theo rồi sẽ mê; nhưng có thể BGK sẽ chiều theo ratings vừa rùi của Moon Sun chăng? nữ thích ss Ah nhưng mìh đoán best có thể là Moon vs Soo Ae, nghiêng về Soo Ae nhìu hơn. nam mới mong là giải đôi, thấy cả bé Yeo Moon sun vs Joo woon đều xứng đáng cả, nữ mới bé Kim vs nàng ISH rùi

p.s: mới nghía cái poll, fans 2 zai nhà này thiệt là...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 23-3-2012 21:31:32 | Chỉ xem của tác giả
{:286:}{:286:}{:286:}{:286:}{:286:}{:286:}{:286:}{:286:}{:286:}{:286:}{:286:}{:286:}
Yoo  Jung với Jin Goo được đề cử nè . Hai tình yêu của t, mong sao hai bé nó thắng
Mà cái list này công nhận Moon Sun với The Greatest Love nhiều đề cử thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 23-3-2012 21:41:08 | Chỉ xem của tác giả
danh sách đoạt giải của mình:
Cha Seung won (The Greatest Love)
The Greatest Love MBC
Gong Hyo Jin, Kim Sun Ah (ai cũng đc ^^)
Yeo Jin Goo, Joo won về tình cảm thì thích Jin Goo cơ mà công bằng thì nên là Joo Won
cuối cùng ko cần suy nghĩ tất nhiên là KIM YOO JUNG mặt trăng bé nhỏ tình yêu lớn của mình rồi :xxxxxxx bé hãy đoạt giải và sớm trở lại với film mới nhé nhớ bé lắm rồi  ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 23-3-2012 21:46:16 | Chỉ xem của tác giả
movall gửi lúc 23-3-2012 21:01
Hì hì, ai nói Baeksang trung lập chứ cái gì có dính dáng đến truyền hình là phải c ...

Nghe ss nói vậy em cũng yên tâm gạt cái mớ ờ quơ đó qua một bên, đặng mà lấy tinh thần hóng sao dạo thảm đỏ là chính, hóng Shi Hoo và Chae Won nhà em là 10 Ờ, hóng Joo Won với em UEE cỡ 9.5 thôi ))) Phải chi được thấy bạn này khoác tay bạn kia thì dzui biết mấy *em có quyền mơ nhá*

Thôi thì thiên hạ muốn cho drama quốc dân giật giải cũng không sao, giá trị nằm ở đâu thiên hạ tự biết hết ^^

Thực ra cá nhân em không có mong chờ giải gì cả, vì rõ ràng TPM hay nhưng vẫn còn lỗi, fan cuồng có thể bỏ qua, antifan có khi lại vin vào đó chém cho tơi tả, được giải mất công xào xáo ^^ Nhưng vẫn hy vọng vì chỉ lo 2 người kia biết không có giải sẽ không thèm đi dự

Cơ mà Chae Won nhà em lọt khỏi danh sách đề cử Best New Actress bên movie luôn rồi T_T cả Daejoong và Blue Dragon đều được thế mà...

Bình luận

Nhưng lâu rồi kg thấy CW nên cũng ngóng. Trc mắt là 31/3 là FM của CW.  Đăng lúc 23-3-2012 11:55 PM
Trong các lễ trao giả,i W chả thích cái Baeksang này chút nào cả, xem lễ trao giải này buồn ngủ gần chết, dài dòng lê thê vì phải gánh movie + drama.  Đăng lúc 23-3-2012 11:53 PM
Cơ mà thây kệ ai đoạt gì đoạt, mềnh là mềnh hóng có người phun sữa trên thảm đỏ thâu =)))))))))))))  Đăng lúc 23-3-2012 10:06 PM
ok, ta sẽ vote cho UEE của nàng. Mà ta chưa xem phim của em này bao giờ.  Đăng lúc 23-3-2012 10:06 PM
... các bác cũng ko thể cho "quốc dân" về tay ko --> dễ trao giải cho drama quốc dân cho vui vẻ cả làng ^^!  Đăng lúc 23-3-2012 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 23-3-2012 21:50:35 | Chỉ xem của tác giả
mong cho sunny đạt giải chứ,,,thấy sunny hay nhất luôn ý

kèm theo đó là shim eun kyung giải best actress heheheh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 23-3-2012 21:57:26 | Chỉ xem của tác giả
1. Giải nam diễn viên xuất sắc nhất: toàn dân kỳ cựu, anh Park nhà ta khó lòng rồi. Dù sao vẫn nuôi hy vọng mong manh.

2.Nữ diễn viên xuất sắc nhất: Kim Sun Ah, Soo Ae 2 chị này quá xuất sắc, nhưng Moon Chae Won cũng không kém, hy vọng CW nhà mình được giải.

3.Drama xuất sắc nhất:  MoonSun có lợi thế về rating, Tree With Deep Roots tính nhân văn dx của dv quá đỉnh, Nhưng ấn tượng sâu sắc nhất là The Princess' man.

4.Nam diễn viên mới xuất sắc nhất: hy vọng giải cho em Yeo Jin Goo.

5.Nữ diễn viên mới xuất sắc nhất: UEE (đã vote rồi hội trưởng Lu)

Bình luận

Nàng ơi, Best New Actress không biết vote cho ai thì cho ta mượn phiếu vote cho UEE nhé, em ấy diễn trong OB thực sự rất tốt đấy ^^  Đăng lúc 23-3-2012 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 23-3-2012 22:01:09 | Chỉ xem của tác giả
có Kim Sun Ah của mình............. ủng hộ sis yêu , bên nam thì anh Cha già , Kim Soo Huyn.......
nhìn danh sách mà chóng cả mặt,lần này cạnh tranh khốc liệt đây........
;))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 23-3-2012 22:28:46 | Chỉ xem của tác giả
Ôi có ss AH nhà mình, ủng hộ ngay, chạy vào vote thôi mà ko hiểu gì cả, ai biết cho hướng dẫn dùm với
Bên nam DV thì ủng hộ anh già đẹp zai chân dài Cha Seung Won
Mong ss AH và anh già được giả quá đi mất
Sun Ah No1 {:311:}

Cả hai tình iu mà đoạt giải sướng chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 23-3-2012 22:54:28 | Chỉ xem của tác giả
Nam diễn viên xuất sắc nhất : Shin Ga Kyun ( Brain ) -> chú làm cháu khâm phục thật sự, cháu thành tâm mong chú sẽ nhận giải thưởng,trong 3 daesang cháu ấn tượng chú nhất

Drama xuất sắc nhất : Brain T_T.... một người còn trẻ như mình lần đầu tiên mê một phim không hài, không gia tưởng, k tình cảm lãng mạn
mình phải phát dồ lên mỗi khi phim hết và k rời măt trong từng cảnh quay
chưa bao h vì một bộ phim mà thấy hạnh phúc khi Việt Nam có kênh KBS world đên thê

còn lại k xem... miên bình luận

Movie : Sunny... không hào nhoáng, có cái gì đó rất Hàn Quốc, phim vui mà triết lý phim làm ng xem rơi nước mắt

Popular award do netizen bầu: Momo....   đĩa mụa đc, FM đi được, gạo tặng đc mà vote chả lẽ k dc sao eels
cháu rât phục chú Shin ga Kyun nhưng cháu cũng chân thành mong chú... tụt hạng ở mục này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 23-3-2012 23:07:48 | Chỉ xem của tác giả
ô hô, So Ra kìa!!!
khả năng chiến thắng ở mục movie chắc sẽ cao hơn so với drama!
Phim Sunny thì cực kì vui nhộn và ý nghĩa rồi!!!
còn mảng drama, chắc TMETS sẽ thắng lớn đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách