Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 98754|Trả lời: 242
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lễ trao giải "The 48th Baeksang Arts Awards" tối ngày 26.4 (Từ T13- Da

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 23.3, ban tổ chức Lễ trao giải thưởng nghệ thuật Baeksang lần thứ 48 công bố một số danh sách đề cử quan trọng nhất.

Baeksang là một trong những lễ trao giải lớn nhất Hàn Quốc cho cả hai lĩnh vực điện ảnh và truyền hình. Lễ trao giải Baeksang lần thứ 48 sẽ diễn ra lúc 18h30 tối ngày 26.4 tại Jamsil Olympic Hall. Chương trình được phát sóng trực tiếp trên kênh jTBC.

Lĩnh vực Drama:

Đề cử Nam diễn viên xuất sắc nhất: Kim Soo Hyun, Shin Ha Gyun, Park Shi Hoo, Cha Seung won và Han Suk Kyu.

Kim Soo Hyun (The Moon and the Sun)

Shin Ha Gyun (Brain)

Cha Seung won (The Greatest Love)

Park Shi Hoo (The Princess' Man)

Han Suk Kyu (Tree With Deep Roots)

Drama xuất sắc nhất:

The Moon and the Sun MBC

Brain KBS2

The Greatest Love MBC

The Princess' Man KBS2

Tree With Deep Roots SBS

Nữ diễn viên xuất sắc nhất: Gong Hyo Jin, Kim Sun Ah, Kim Hyun Joo, Moon Chae won, Soo Ae

Nam diễn viên mới xuất sắc nhất: Kang Dong Ho, Park Yoohwan, Park Yoon Jae, Yeo Jin Goo, Joo won

Nữ diễn viên mới xuất sắc nhất: Kang So Ra, Kim Yoo Jung, Im Soo Hyang, UEE, Jung Yoo Mi

Đạo diễn xuất sắc nhất:

Kịch bản xuất sắc nhất:

Nam diễn viên được yêu thích nhất (vote trên mạng)

Nữ diễn viên được yêu thích nhất:

Lĩnh vực movie:

Movie xuất sắc nhất: Nameless Gangster, Unbowed, Sunny, Wandeugi, Helpless

Nam diễn viên xuất sắc nhất: Gong Yoo, Kim Yoon Suk, Park Hae Il, Ahn Sung Gi, Choi Min Shik

Nữ diễn viên xuất sắc nhất: Kim Min Hee, Son Ye Jin, Shim Eun Kyung, Uhm Jung Hwa, Jung Ryu won

Nam diễn viên mới xuất sắc: Kim Sung Gyun, Lee Kwang Soo, Lee Je Hoon, Joo won

Nữ diễn viên mới xuất sắc: Kang So Ra, Go Ara, Kim Hye Eun, Suzy, Oh Na Ra

Đạo diễn xuất sắc nhất:

Đạo diễn mới xuất sắc nhất:

Kịch bản xuất sắc nhất:

Nam diễn viên được yêu thích nhất (vote trên mạng)

Nữ diễn viên được yêu thích nhất

Link vote giải Nam nữ diễn viên được yêu thích nhất:

http://isplus.joinsmsn.com/award/bs/2012/vote/v_sub1.html

Tổng hợp [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thuong134 + 5 Hóng hóng hóng!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-3-2012 19:00:17 | Chỉ xem của tác giả
ồ dế, không ngoài dự đoán ngố nhà em đã được đề cử dv chính xuất sắc
hi vọng là anh sẽ ẵm giải về
phải hóng xem cái giải này mới được
được ngồi cái sofà tin hot của ngố

Bình luận

mình ko hỉu sao lại ko có ss han ga in trong mục đề cử nữ dv chính xs nhất ???kì zạ ta  Đăng lúc 22-4-2012 01:13 PM
Cái này là chắc rồi có phim nào rating vượt mặt được đâu nàng ;))  Đăng lúc 25-3-2012 05:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-3-2012 19:03:00 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái bảng đề cử mà tự hào *rưng rưng* ^^

Thèn bé đứng chung bản với toàn mấy anh diễn viên thực lực lại còn nhỏ tuổi nhứt xxxxx toẹt dzời ^^

Hi vọng lụm dc giải cơ mà cơ hội có vẻ hơi ít kệ, hem dc giải cũng chả sao dc đề cử là hãnh diện rùi xx
Mong sẽ dc nghe Ngố live The one and only u thêm cái Another day càng tốt phỡn
Tháng 4 ơi mau tới nhanh nhanh đi {:289:}  )))

PS: hem bik chị nữ nào sẽ dc đề cử ta ^^ Mong ss Gong ẵm giải *vì ss chắc chắn dc đề cử*
PS2: Tuy thik ku Jin cơ mà hơi nghiêng về bạn Joo Won trong cái mục diễn viên mới
Về nữ thì bé Yoo Jung là nhất rùi

Movie ^^ thì ít khi xem cơ mà chọn mặt gửi vàng vậy

Cơ mà thắc mắc, bạn Ngựa diễn xuất cũng ổn mà sao ko thấy tên nhể, ít nhất cũng dc đề cử diễn viên mới chứ ta ?????
Còn Nam diễn viên thì 2 tay 2 chân cho Goong Yoo ^^
Nam diễn viên phụ: lại một lần nữa bỏ phiếu cho Joo Won

Và *gào* con dâu giỏi quá dc đề cử cơ đấy ^^ Thâu thì Ngố hơi khó lụm giải thì con dâu cố lên nhá, cho cả nhà cùng dzui ^^
Một phíu cho Bae Suzy {:311:}
===================================================
Chúc Ngố sẽ nhận được phần thưởng xứng đáng với những gì Ngố đã làm dc xxxxx
Suzy cũng lụm được giải cá nhân đầu tiên cho mình nhá ^^
Joo Won cố lên
Vẫn còn khó chịu vì vụ bạn Ngựa, kì quá vậy ta, danh sách đề cử mới có 4 chứ mấy, mấy cái danh sách kia toàn 5 mà hay là bị dìm nhể
PS: à quên thế là 2 đứa đi dự cùng một lễ trao giải, liệu có dzụ gì hay sau cánh gà hơm ta   

Bình luận

Goong Yoo,ta cũng nghĩ sẽ đạt giải  Đăng lúc 27-3-2012 03:52 PM
Yoo Jung mà DV mới cái gì,kì cựu rồi thì có  Đăng lúc 27-3-2012 03:51 PM
@Gem: ta mà phải xứng là tri kỉ của cô chớ *vênh* =))) *đá đít* time cho xong đi, hem có hàng cho ta xem dù cô có là tri kỉ ta cũng băm nhá =))))))))))  Đăng lúc 23-3-2012 08:43 PM
Đấy, ta thik cô ở câu "đứng chỗ nào mà phải rình mới thấy" đấy =))))))))) Cô quả là tri kỷ của ta =)))))))) Ta đi timing đây, đang cực kỳ phỡn! =)))))))))   Đăng lúc 23-3-2012 08:40 PM
còn cái vụ chiêu kia ;)) ta si nghĩ cái đã rùi sẽ bẩu nó sau :)) @Ri: hem cần đứng cùng nhau trên thảm đỏ,đứng chỗ nào mà phải rình mới thấy ta mới thik =))   Đăng lúc 23-3-2012 08:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-3-2012 19:04:14 | Chỉ xem của tác giả
mình mới xem TGL và MS thôi. Đề cử thía là hợp lý quá rồi. Diễn xuất của KSH và CSW quá tốt, ko thể chê được câu nào, còn khen thì ko từ ngữ nào tả xiết =))

Mà TGL là phim năm ngoái mà, sao cũng được đề cử nhỉ? Mà MS lại vừa mới chiếu xong. Ko biết thời gian phát sóng là thời gian nào nữa. Khó hiểu thiệt.

Nhưng mình bị hội chứng KSH đang lan tỏa dữ dội quá, nên mình hy vọng KSH  đoạt giải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-3-2012 19:07:24 | Chỉ xem của tác giả
giải Nam chính xuất sắc nhất em vote cho chú Shin Ha Gyun. thik chú này lắm ý, xem Brain xong mê chú cuồng luôn. càng nhìn càng đệp zai :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-3-2012 19:13:16 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đến ngày Ngố lên nhận giải quá.
Best Actor, nghe mà sướng quá ta Ngố ơi.
Đi nhảy múa ăn mừng trước cái đã

Bình luận

hy, bé U cũng dạt vào đêy à?  Đăng lúc 28-3-2012 01:21 PM
chà dạo này trốn ở đây hen...t đi méc K ah nhoa...  Đăng lúc 28-3-2012 01:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-3-2012 19:22:20 | Chỉ xem của tác giả
Em nghe phong thanh từ chiều vụ này. :D Em bị phởn từ bấy đến giờ! :D

Ngố cũng phởn nhé, được đứng chung với các diễn viên tiền bối rồi này????

Em không thích Moon Sun nhưng mà rất phục diễn xuất của Ngố trong phim này. Gì thì gì được đề cử cùng với các diễn viên trên đâu phải là chuyện dễ ^^. Thế nên, được đề cử thế này cũng rất vui rầu ^^!

Bình luận

@Gem ^^ ko phải ta bias, nhưng mừ nếu cái Best Actress bên drama section có you-know-who thì quả thật uy tín của Beaksang không còn đến một hạt bụi ^^  Đăng lúc 23-3-2012 09:53 PM
Nàng, ta bị phỡn cái bảng nữ dv xuất sắc nhất =)))))))) Ôi ta cứ lo lắng mà hóa ra ta lo thừa =))))))) Baeksang năm nay chuẩn quá! ^o^  Đăng lúc 23-3-2012 08:18 PM
nãy h hem cập nhựt ^^ con dâu giỏi quá HT ợ, cơ mà cái hóng nhứt vẫn là 2 đứa nó đi dự chung lễ trao giải ;)) có tặng hoa nữa hơm ta ;))  Đăng lúc 23-3-2012 07:59 PM
Ờ, PR mà :D! Câu chuyện của Moon Sun càng về cuối càng thiếu sức hút. Mấy tập cuối mình còn chả xem, chỉ đọc recap thôi.  Đăng lúc 23-3-2012 07:53 PM
Cô Wendy ko thích Moon Sun sao? Thấy suốt ngày dịch tin Moon Sun mà, hóa ra chỉ là PR cho cậu Kim thôi à? ^^ KSH được đề cử vậy là vui rồi ^^  Đăng lúc 23-3-2012 07:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 23-3-2012 19:25:33 | Chỉ xem của tác giả
‘백상’ 김수현, 한석규와 어깨 나란히..남자연기상 후보격돌 ‘왕의전쟁’

"Baeksang" Kim Soo Hyun, Han Suk Kyu cùng được đề cử Nam diễn viên xuất sắc "Cuộc chiến của các vị vua"

PS: Kim Soo Hyun có khi chẳng đoạt giải gì. Về giải Best không thể đọ với các tiền bối, về giải Popular khó lòng đọ với Park Yoochun.

Bình luận

@Luna: Dịch mấy cái tên phim tên người mất nhiều thời gian lắm em.  Đăng lúc 23-3-2012 08:45 PM
Ss GR ơi, còn nhiều hạng mục đề cử khác mà ss không chưng lên cho bà con cùng coi nhỉ ^^ Không biết cái Best Scriptwriter (Drama) sẽ về tay ai đây ^^  Đăng lúc 23-3-2012 08:22 PM
Em chỉ cần thấy cái tên KSH trong cái bảng đầy thực lực đó là hạnh phúc ngợp trời rầu, ko mong gì hơn :(( Hóng thằng bé toe toét đi thảm đỏ nữa là đủ :D   Đăng lúc 23-3-2012 08:14 PM
đồng ý KHS phim themoon thật ra rất hay nhưng KHS chưa đột phá cho lắm nhưng nếu xem phim theo 1 góc cảm nhận nhân vật thì KHS diễn rất đạt  Đăng lúc 23-3-2012 07:32 PM
@ ss GR : nhỡ đâu lại trao 2 giải nam yêu thích :))).  Đăng lúc 23-3-2012 07:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-3-2012 19:25:44 | Chỉ xem của tác giả
Shin Ha Gyun và Han Suk Kyu : hai diễn viên này tranh nhau giải nam DV drama xuất sắc
Kang Dong Ho : nam diễn viên mới xuất sắc
Kim Yoo Jung, Im Soo Hyang, UEE : tranh nhau giải nữ chính mới xuất sắc.
Mong chờ ngày trao giải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 23-3-2012 19:27:46 | Chỉ xem của tác giả
‘백상’ 여진구-김유정 성인연기자와 격돌..신인연기상 이름 올렸다

Yeo Jin Goo và Kim Yoo Jung cùng nhận đề cử Diễn viên mới xuất sắc

Bình luận

thât sự em nghĩ Jo Won sẽ đc giải diễn viên mới ấy  Đăng lúc 23-3-2012 11:44 PM
Còm cái này xong mới để í, nữ mới còn có bạn So Hyang. Em cũng ấn tượng bạn này. Bias thì em vẫn chọn bé Yoo Jung. Công bằng thì Soo Hyang nhỉnh hơn bé Jung một tí.   Đăng lúc 23-3-2012 07:50 PM
Thích Jo Won, cơ mờ mong cặp nhí này được giải :D!!! Em bị bias cu Jin ^^!  Đăng lúc 23-3-2012 07:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách