Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lễ trao giải "2013 APAN Star Awards" tối ngày 16.11 (Sao trên thảm đỏ

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 16-11-2013 21:25:26 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn danh sách đề cử thì thấy anh chị nào cũng very good cả, mờ ai đoạt giải em cũng vỗ tay hoan hô hết...hihihii{:311:}..
Mờ nhìn miss Song xinh ghê cơ... {:290:}
Thanks thớt nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 16-11-2013 21:27:38 | Chỉ xem của tác giả
Không cần kim cương nhưng nàng vẫn tỏa sáng lấp lánh. {:145:}
Không cần trang điểm cầu kỳ nhưng nàng vẫn cực kỳ quyến rũ. {:181:}
Chúc mừng Song Hye Kyo đã đoạt giải Daesang cao quý cho vai diễn trong That winter, the wind blows.{:161:}
Nhưng mà sao Good Doctor hổng được cái chi hết trơn vậy. Buồn! {:136:}

Bình luận

Mình cũng vậy,mừng vì Song đoạt giải,nhưng có chút buồn vì GD ko có giải nào  Đăng lúc 16-11-2013 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 16-11-2013 21:28:30 | Chỉ xem của tác giả
OOOOOA, trời ơi...
Chúc mừng các diễn viên được giải nhé, đọc từ trên xuống dưới đang giật mình vì sao không thấy ss Song được giải gì, trời ơi DAESANGGGGGGG, chuẩn quá rồi, ss đóng phim đấy quá xuất sắc luôn, thích cả coupe trong i hear your voice nữa, bạn kẹo cao su được nhiều giải quá, nhìn cười thấy ghét, tiếc mỗi chị Gong trong master's the sun không được giải thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 16-11-2013 21:31:28 | Chỉ xem của tác giả
Lee Jun Ki được giải nam diễn viên xuất sắc nhật tuyệt vời quá lần này two week có vẻ đc nhiều giải .Chúc mừng các diễn viên của two week
Sức nóng của IHYV vẫn còn nóng chúc mừng chị LBY và LJS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 16-11-2013 21:34:13 | Chỉ xem của tác giả
Ngay từ lúc có ảnh thảm đỏ mình đã biết Song dc daesang r, chị rất ít xuất hiện trừ khi có sự kiện quan trọng. Mặc váy trắng kín đáo, như một nữ thần mặc dù hnay rất nhiều sao sáng. Phong thái của chị cuốn hút vô cùng như lấn át hết tất cả. Trời ơi yêu chị quá biết làm sao T____T. Mong chị lại xuất hiện để e dc hóng, chị đã bỏ nhiều công sức cho Oh Young và e cũng yêu Youngie vồ cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 16-11-2013 21:36:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy chàng của mình trong đề cử nam chính xuất sắc rồi.
Không biết có hi vọng không nữa.
Nhưng mà mong sao có giải mang về.
Cố lên Suk oppa.

Bình luận

Bạn ơi công bố hết các giải và chtrinh đã kết thúc cách đây 2 tiếng trc rồi mà  Đăng lúc 16-11-2013 09:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 16-11-2013 21:51:08 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Jun Ki được giải Nam diễn viên chính xuất sắc nhá. Ki đóng trong Two weeks có sự lột xác rõ rệt không còn là công tử hào hoa nữa mà là một ông bố tuyệt vời.
Chị Song thì khỏi phải bàn. Một nữ diễn viên tuyệt vời. ^^
Nhưng cũng hơi tiếc vì Good Doctor không nhận được giải nào hết. Joo Won, Moo Chae Won, Dr Kim ơi! Đừng buồn nha ^^ Mãi mãi thích bộ ba này
Dù không nhận được giải Joo Won vẫn là diễn viên tuyệt vời và đáng yêu nhất trong lòng người hâm mộ.
Won fighting!

Bình luận

sao lại phải cảm ơn tớ :)  Đăng lúc 16-11-2013 09:57 PM
thanks bạn^^  Đăng lúc 16-11-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 16-11-2013 21:55:20 | Chỉ xem của tác giả
Gió, IHYV, 2 Weeks... thích nhất 3 phim này, đều ẵm giải, thích thặc
Sau bao gian lao, vất vả, chôn vùi trong cát, chạy nát bàn chưn, anh Gà đã được đền đáp, diễn viên nam xuất sắc nhất luôn đó nha. Nhờ thế này mới thấy được bản mặt Gà, trốn đâu mất biệt, chả thấy cái news nào ^^
Vịt và khủng long sâu hớt năm nay nha
Iu cả chị Bô và chị Song nữa
Thanks bạn đã đăng tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 16-11-2013 21:58:36 | Chỉ xem của tác giả
vậy là Song đã dành giải thưởng danh giá nhất^^
mình rất vui và chúc mừng Song, chị ấy vô cùng xứng đáng với những gì mà chị đã thể hiện trong Gió đông, dù tình cảm của mình dành cho phim đã phai nhạt rất nhiều nhưng những gia nhớ về hình ảnh Oh Young trong phim thì vẫn vậy, Oh Young quá tuyệt vời, có lẽ là vai diễn tiểu thư hay nhất mà mình đã từng coi
chúc mừng Song, một nữ diễn viên tuyệt đẹp cả về tài năng và nhan sắc *tưng bông*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 16-11-2013 22:07:07 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tin Song Hye Kyo đoạt Daesang mà mừng quá, best couple lại là LJS-LBY, Lee Jun Ki cũng ẵm luôn giải nữa này, lại thêm umma & hyung & đối thủ của Tan ai cũng có giải hết, thật là debak quá :))

Thích nhất Couple Tan's umma & hyung đi chung nhau quá, trong phim thì ko nói với nhau tiếng nào, giờ thì sóng đôi đi dự giải, nhìn hạnh phúc gì đâu, hahaa

Nhìn chung các giải được trao đều rất xứng đáng, tiếc là SJS ko được giải nào, haizzz

Hồi nãy nhìn nhầm tưởng là sis Bo ko tham gia, ai dè lội page lại thấy chị, mặc dù chị đã theo chồng nhưng sao mình vẫn thích sis với Jong Suk sóng đôi với nhau nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách