Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4166|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lan truyền clip thời "tân binh" của Han Ji Min, Lee Bo Young và Kim Ah

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một video clip và ảnh chụp màn hình của Han Ji Min, Lee Bo Young và Kim Ah Joong trước khi nổi tiếng đã được phát hiện gần đây.

Một cộng đồng trực tuyến đã đăng tải các video và hình ảnh với chú thích "Han Ji Min, Lee Bo Young, Kim Ah Joong "lắc hông" theo bài hát của Jewelry khi còn là tân binh".

Đoạn clip là màn trình diễn từ lễ trao giải "KBS Drama Acting Awards 2005". Các nữ diễn viên tân binh đã cùng nhau biểu diễn hit Superstar của Jewelry. Han Ji Min, Lee Bo Young, Kim Ah Joong và Kim Sung Eun đã làm ngạc nhiên khán giả với phần hát (bao gồm cả phần rap) lẫn nhảy.

Những nữ diễn viên tuy được nhận ra trong đoạn clip cũ, nhưng họ cũng trông rất khác so với hình ảnh những nữ thần xinh đẹp hiện nay. Lee Bo Young trông ngây thơ với chất giọng ngọt ngào như trẻ con. Han Ji Min với đôi mắt ngời sáng, dù rằng giọng hát  của cô hơi chậm nhịp so với các bước nhảy. Kim Ah Joong xoay tròn khoe đôi chân dài của mình trong một chiếc váy ngắn. Kim Sung Eun tràn đầy năng lượng trong phần ca và nhảy của mình.

Cùng xem đoạn clip dưới đây:

soompi
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-11-2012 01:40:18 | Chỉ xem của tác giả
Temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm...................
Em quaăng tin giờ này thi ss giật tem rồi
Cùng xem min hát nào ....min hồi đấy nhìn còn trẻ qúa và có vẻ còn ngượng :))

Bình luận

ều ơi, hôm qua ss giựt tem á ;))  Đăng lúc 17-11-2012 11:22 PM
Già cả ngủ ít nên đêm khuya mới giật được tem ah !  Đăng lúc 17-11-2012 01:48 AM
hahaha  Đăng lúc 17-11-2012 01:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-11-2012 01:41:53 | Chỉ xem của tác giả

Nhìn ai cũng xinh đẹp ! Màn trình diễn của các diễn viên tân binh đến bây giờ vẫn duy trì trong lễ trao giải cuối năm của KBS ! Nó chắc chắn là kỷ niệm vui với tất cả mọi người !

Min hồi đó bầu bĩnh ngây thơ ! Bây giờ xinh đẹp và quyến rũ hơn khi sắc đẹp và tài năng đạt độ chín  !

Bình luận

ak ak, ss vs ss Fire làm cú ghê quá =))  Đăng lúc 17-11-2012 11:30 PM
Chị em mình tám qúa rồi giờ còn đi giật tem với phong bì thế này à ;))  Đăng lúc 17-11-2012 01:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-11-2012 01:59:09 | Chỉ xem của tác giả
Xem các ss biểu diễn thấy ai cũng tự tin,
có ss Min nhìn hơi ngượng ngùng, chưa tự tin lắm, cái khoản ca hát đúng không phải là dễ dàng với ss
nhưng vẫn mong 1 ngày ss thể hiện tài ca hát như trong FM sắp tới chẳng hạn ^^

thanks ss Beo đã dịch news {:414:}

Bình luận

khoản ca hát của chệ Min cho ss xin =))  Đăng lúc 17-11-2012 11:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-11-2012 02:40:24 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui, hổng biết bình lựng giề về cái clip này luôn =)))))))) Các chị thiệt là... thôi, cố gắng biểu diễn góp vui được thế là tốt lắm rồi ạ ^^

Nhanh thiệt, mới đó mà đã 7 năm trôi qua rồi nhỉ :"> Hồi đó mới chỉ đạt được danh hiệu Best New Actress, giờ thì ai cũng đều trở thành các sao nữ sáng giá hết rùi.

Cơ mà danh sách đề cử Nữ diễn viên mới có 5 mà tới tận 3 người được giải, wow, KBS chia kẹo thiệt là đều, chia đến tận 5 Best couples luôn mới hiểm chớ =))))))) KBS trao giải năm nào mình cũng tạm gọi là ưng, nhưng riêng cái Best Couple(s) thì không cách nào nuốt nổi =)))))))

Bình luận

nói chuẩn quá bạn ơi :)))  Đăng lúc 17-11-2012 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-11-2012 07:28:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Há há,nhìn buồn cười ghê:-D.
Cơ mà nữ thần của êm lúc nào nhìn cũng nữ thần hết á!{:408:}
Cuối cùng thanks ss Beo đã cất công dịch tin.
HÔN CÁI*CHỚ CÓA NÉ HÔN,HỔNG KỊP ĐÂU*

Bình luận

*đưa mẹt* nè =))), *giơ chân* đá nè =))  Đăng lúc 17-11-2012 11:32 PM
Em ơi, chị pm link ảnh đã up lên photobucket cho em phai ko? Khổ lắm, già cả nên chậm hơn so với ng khác em ạ  Đăng lúc 17-11-2012 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-11-2012 08:05:32 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Minnie nhà mình sao mà nhìn baby đáng iu thế cơ chứ, hihi tuy giọng hát còn yếu nhưng biểu cảm dễ thương vô cùng,, Hehe, iên tâm sau này sẽ có Mickey giúp Minnie luyện thanh
Lâu rồi mới có news của Miinie
Tks nàng Beo trans tin nha':X:X:X:

Bình luận

Mickey giúp Minnie luyện thanh = điểm 100/10 =))  Đăng lúc 17-11-2012 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-11-2012 08:35:10 | Chỉ xem của tác giả
Hình như ss Min hồi ấy chưa tự tin lắm nhở?!
Hoặc là ss...ngại hát! Em để ý mấy cái ss hát trong buổi từ thiện cũng thế!
Chậc! K sao! Vẫn là ss Min của lòng em thôi! {:306:}
Ss k thay đổi mấy nhở! Nhìn bây giờ vẫn trẻ như hồi ấy!{:301:}
Cảm ơn ss Beo lần nữa!^^~~!

Bình luận

no problem, nhưng ss Min hát nữa thì cho ss xin =)))  Đăng lúc 17-11-2012 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-11-2012 09:21:22 | Chỉ xem của tác giả
Hé hé, đã xem clip này lâu rồi, giờ ngó lại thấy ss Min có nét vụng về một cách đáng yêu không lẫn đi đâu được. So với các ss khác dù ss không phải nổi bần bật nhưng mà lại là dễ thương nhất trong các ss hát và nhảy trong cờ líp {:284:} Ss còn hát và nhảy trong happy bath nữa. Ss cũng có khiếu hát hò đấy nhờ, lại phát hiện ra 1 điểm giống nhau giữa anh chị này {:306:}

Bình luận

chị nhà mình ngại hát vs nhảy lém :)))  Đăng lúc 17-11-2012 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-11-2012 15:01:12 | Chỉ xem của tác giả
nhìn vẫn xinh đẹp mà{:406:}
thích sự dịu dàng của Lee Bo Young, sự trong sáng nhí nhảnh của Han Ji Min
ôi nhớ Park Ha quá {:288:}

Bình luận

love it :xxx  Đăng lúc 17-11-2012 11:33 PM
Trả lời