Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 405|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] Lần quyên góp cuối năm giúp đỡ trẻ em làm ấm lòng của IU

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 28/12/2018, tổ chức phúc lợi trẻ em Green Umbrella Children’s Foundation tiết lộ rằng IU đã quyên góp 100 triệu won (khoảng 89637$).

Nguồn tin từ Green Umbrella Children’s Foundation cho biết: “IU quan tâm đến những đứa trẻ bị bỏ bê và đã bí mật quyên góp 100 triệu won vào cuối năm để giúp đỡ những học sinh được ông bà nuôi dưỡng bằng học bổng và chi phí sinh hoạt. Sự quyên góp này sẽ giúp sưởi ấm trái tim các em.”

Đây không phải là lần đầu tiên nữ ca sĩ - diễn viên quyên góp để giúp đỡ trẻ em. Vào Ngày thiếu nhi năm 2015 và 2018, cô đã quyên góp 100 triệu won cho những em trong gia đình neo đơn và những em trải qua khó khăn về tài chính. Vào tháng 2/2018, cô cũng đã quyên góp 20 triệu won (khoảng 17931$) cho học phí đại học, sau đó là góp 100 triệu won cùng với câu lạc bộ fan hâm mộ UAENA vào tháng 9/2018. Số tiền quyên góp của IU cho tổ chức tổng cộng lên tới 320 triệu won (khoảng 286851$).

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Các bài liên quan trước đó:
1.        IU quyên góp cực ý nghĩa sau khi được truyền cảm hứng bởi nhân vật của mình trong "My Ahjussi"  
2.        IU được tiết lộ đã quyên góp để giúp đỡ trẻ em khó khăn
3.        IU và các fan hâm mộ quyên góp cho Quỹ vì trẻ em nhân dịp kỷ niệm 10 năm ra mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách