Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kwon Sang Woo - 권상우

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-6-2012 00:13:32 | Chỉ xem của tác giả
oanhbo92 gửi lúc 23-6-2012 23:56
Cái khuôn mặt này, những cảnh khóc của a trong phim đã làm mình mất ngủ bn lần, từ l ...

mình muốn kiếm hình cảu oppa để up mà chả biết nguồn đâu hết...bạn biểt ko chỉ giúp mình đi...
lâu lắm mình ko coi phim anh đóng
muốn anh về lại với drama cơ...hixx....

Bình luận

bạn up đỡ hình gia đình anh ấy lên đi bạn ^^ nguồn thì mình cũng ko biết luông chỉ thấy trên face có mấy fanpage thỉnh thoảng lại share hình anh thôi  Đăng lúc 29-6-2013 12:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-6-2012 12:14:01 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 24-6-2012 00:13
mình muốn kiếm hình cảu oppa để up mà chả biết nguồn đâu hết...bạn biểt ko chỉ gi ...

Mình cũng muốn tìm mà k đc {:432:} hichic, gần đây nhất mới xem đc 1 cái Drama tên " sự nghiệp vĩ đại" trên Kênh THP, đóng công tố viên nhìn đẹp zai kinh khủng {:290:}

Bình luận

mình cũng có xem đó ^^ vui mừng lắm cơ - mình tưởng ở vn ko có fan nào còn yêu thương anh ấy như này nữa chứ ^^  Đăng lúc 29-6-2013 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-6-2012 12:22:00 | Chỉ xem của tác giả
oanhbo92 gửi lúc 24-6-2012 12:14
Mình cũng muốn tìm mà k đc  hichic, gần đây nhất mới xem đc 1 cái Drama tên " ...

mà hình như oppa nhà mình có web riêng tại VN hay sao ấy
đợt tưởng oppa qua VN
mọi người chuẩn bị đón rước quá trời...
có ngờ đâu

Bình luận

web đó là gì thế bạn ^^  Đăng lúc 29-6-2013 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-11-2012 00:44:51 | Chỉ xem của tác giả
Haha, mãi mới tìm được anh KSW, anh đóng phim hay tuyệt"hoàng tử nước mắt", thích nhất vẫn là bộ phim"nấc thang lên thiên đường "đó, e ghiền chết đi được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-2-2013 22:43:20 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY NEW YEAR !!!!!!

Chào cả nhà ! Mình là hàng xóm - mem nhà Joo Won đến Xông đất nhà mình đây ! Chúc mừng năm mới ! Chúc tất cả các thành viên trong nhà một năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn.

Chúc mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với cả nhà !

Chúc anh nhà ta luôn mạnh khỏe, hạnh phúc  gặp nhiều may mắn, ngày càng đẹp trai hơn nữa, thu xếp thời gian làm việc ăn uống ngủ nghỉ hợp lí xuất hiện nhiều trên drama, movie, CF, fan meeting... để fan được nhìn thấy anh nhiều nhiều hơn nữa nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-4-2013 02:16:11 | Chỉ xem của tác giả
oanhbo92 gửi lúc 23-6-2012 23:56
Cái khuôn mặt này, những cảnh khóc của a trong phim đã làm mình mất ngủ bn lần, từ l ...

oaoaa, cuối cùng cũng tìm được bạn giống mình này, anh này là ông hoàng nước mắt cơ mà, diễn xuất thì khỏi phải chê rồi.
nhưng mà mình cũng thích phim hướng tới mặt trời của anh í quá coi hơn 10 năm rồi con gì, tìm chả được nữa, bạn có biết chỗ nào có không. thích phim ấy điên đảo luôn, ước gì st nhà mình làm lại phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-4-2013 02:59:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất Kwon Sang Woo đóng trong phim Stairway to Heaven. Phim anh đóng với diễn viên nữ trung quốc chưa có dịp xem bao giờ. Không hiểu sao vẫn thích anh đóng với các diễn viên nữ HQ. Anh ko đẹp trai như BJY nhưng có nét đàn ông quyến rũ giống như các tài tử Mỹ trong các phim cao bồi. Từ hồi anh lấy vợ thì ko có thường đóng phim và nội dung cũng ko hay như mấy phim cũ của nhửng năm về trước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-4-2013 16:14:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim Dã Vương em chỉ thích anh Woo lúc đầu thôi, khi Ha Ryu còn nghèo khổ kìa. Nhất là lúc anh ấy đi làm ở quán bar, thấy xót xa không chịu nổi.
Từ khi lấy vợ thấy ảnh khá lận đận, dù sao thì Dã Vương kết thúc thành công cũng coi như may mắn. Chúc anh thuận lợi hơn trên con đường phía trước!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 12-4-2013 19:54:33 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim đầu tiên của KSW mình coi là Stairway to heaven. Lúc đó còn nhỏ nhưng đã mê mệt KSW rồi. Sau này xem phim Sad love story nữa, anh diễn rất hay, lấy đi ko ít nước mắt của mình. Nhưng bẵng đi 1 thời gian ko thấy tin tức gì của anh, mình cứ tưởng anh ko đóng phim nữa chứ.
Giờ lại đc gặp anh trong Dã vương. Nhưng mà nhân vật của anh ấy trong phim này ko bik sao mình ko thik bằng những phim hồi xưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 2-6-2013 18:13:34 | Chỉ xem của tác giả
Góp mấy tấm hình mới mẻ , tươi trẻ của oppa {:289:} {:289:}

Cr : soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách