Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4424|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kwanghee yêu cầu CEO cho phép anh hôn Sunhwa trên chương trình "We Got Marr

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

ZE:A's Kwanghee lại một lần nữa khiến SECRET's Sunhwa ngạc nhiên về hành động buồn cười của mình trên chương trình "We Got Married".

Trong tập ngày 02 tháng Ba của chương trình, cặp đôi này đã chính thức tiến đến chủ đề "Nụ hôn". Anh chàng Kwanghee của nhóm ZE:A đã tâm sự với Sunhwa về nụ hôn đầu của mình mà không hề ngần ngại: "Tình đầu của anh lãng mạn lắm. Ngọt ngào đến nỗi anh không biết dùng từ nào để diễn tả nữa. Nụ hôn với tình yêu đầu của anh rất dài, dài nhất từ đó đến giờ. Bọn anh đã hôn nhau đến những một tiếng đồng hồ."

Sau đó, trong cuộc phỏng vấn riêng của mình, Sunhwa tỏ vẻ phàn nàn: "Làm sao mà anh ấy có thể nói với em về nụ hôn đầu như vậy được chứ?"

Lại một lần nữa, Kwanghee khiến cô cảm thấy bất ngờ khi anh gọi cho CEO của mình để yêu cầu cho phép anh được hôn Sunhwa trong chương trình. Anh chỉ nói vỏn vẹn có đôi ba từ: "Tôi muốn hôn Sunhwa," Sau đó, CEO của anh cũng đáp lại: "Cậu hãy chọn cách thông minh nhất. Tôi biết, cậu đã là một người đàn ông trưởng thành và có thể thực hiện những gì bản thân mong muốn. Cậu có thể hôn, nhưng ít nhất là hôm nay, cậu nên kiên nhẫn lại thôi."

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-3-2013 06:35:38 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi còn gọi điện xin phép nữa
chết với ô kwang hee này thôi
cứ làm đại đi, đến lúc lỡ rồi thì
nham hiểm quá rồi. hohoo

thak b dịch tin nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-3-2013 07:53:40 | Chỉ xem của tác giả
Ke ke, thấy anh chàng này láu cá ra phết nhỉ ? Mà cái chuyện gọi cho CEO là hơi bị buồn cười nhé.
Anh bạn này cũng thật là.. ai lại làm thế bao giờ. Thích nhất là lời bác CEO nói :  "Cậu hãy chọn cách thông minh nhất. Tôi biết, cậu đã là một người đàn ông trưởng thành và có thể thực hiện những gì bản thân mong muốn. Cậu có thể hôn, nhưng ít nhất là hôm nay, cậu nên kiên nhẫn lại thôi."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-3-2013 11:16:48 | Chỉ xem của tác giả
ông bà này chắc cảm nhau r =))
thấy như kiểu "lửa gần rơm lâu ngày cũng bén" =))
phải chi ai cũngnhư thế thì nhà khoai lời to :))
hun đi cho nó tình tứ 2 cô cậu ơi
cặp Julien vs chị Se-ah chia tay r :( buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-3-2013 12:07:29 | Chỉ xem của tác giả
dù sao Sun với Hee cũng là idol mà, nên nếu kiss thì m nghĩ hỏi ý kiến phía công ty là hợp lí, bởi mình thấy ngay cả việc idol nói ra mẫu ng lí tưởng đôi khi còn ko dám nói, tại sợ gây ra hỉu lầm này nọ rùi fan lại chiến tranh với nhau, nên là để chắc ăn trc khi nói xin phép cty là an toàn nhất.

m nghĩ Hee thông minh và láu cá đó chứ, anh ấy hỏi để chắc chắn mọi việc đều đc cho phép từ phía cty, ngay cả Sun cũng đthoại hỏi mà, tiếc là ko ai bắt máy, hehe. láu cá ở chỗ bình thg anh chàng nhát cáy vậy mà sao tự nhiên hni lịch sự, galăng kéo ghế cho vk ngồi, lại còn tặng giày nữa, thậm chí là còn mún kiss vk nữa cơ, kaka.

còn sau ep nì thì fan sẽ càng hóng hơn nữa vì ko bít đến ep nào thì Hee sẽ mua tặng Sun nhẫn đôi và 2vc này sẽ kiss nhau, 1 mũi tên bắn nhìu con nhạn, báo với cty 1 tiếng để tránh phiền phức, lại đc kiss vk, lại có thể khiến fans thêm hào hứng. Hee ơi, chiêu nì quả thật thông minh quá :)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-3-2013 12:47:00 | Chỉ xem của tác giả
hai cái người này thiệt là bó tay

kiểu này hôn sao mà khó dữ

ko xin phép ba hay mẹ mà xin phép CEO

thiệt là ai biểu cả vợ lẫn chồng đều là idol làm chi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-3-2013 14:09:41 | Chỉ xem của tác giả
haha, ông Kwang Hee này đúng thật là hết sức bó tay với ông,toàn làm những chuyện mà chẳng ai ngờ tới được. Kể chuyện tình cũ tỉnh như ruồi nữa chứ.
Cũng thích cách nói chuyện của bác CEO quá.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-3-2013 15:41:15 | Chỉ xem của tác giả
Kwang Hee zui tính quá…
Xem chương trình này mà thấy 2 người hợp gì đâu
Nhưng ai lại đi kể về mối tình đầu của mình cho vợ thế chứ, lại còn kể về nụ hôn nữa…bó tay ông Kwang Hee luôn T_T
Tiếp tục ủng hộ 2 người <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-3-2013 15:51:36 | Chỉ xem của tác giả
Kiss những 1tiếng á ? Bá đạo
:)) gọi điện xin phép CEO => OMG ! Bạn này ngoan ghê :))
Kết bác CEO :"Cậu hãy chọn cách thông minh nhất. Tôi biết, cậu đã là một người đàn ông trưởng thành và có thể thực hiện những gì bản thân mong muốn. Cậu có thể hôn, nhưng ít nhất là hôm nay, cậu nên kiên nhẫn lại thôi."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-3-2013 16:03:00 | Chỉ xem của tác giả
oh.......................
ta nói xem cái ep này
mà chết cười với 2vc lun á
dễ thương gì đâu
lão Hee thao thao bất tuyệt
kể về nụ hôn với tình đầu trước mặt vợ lun
mà hôn những 1 tiếng
đúng là bá đạo thặc mà