Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: bjnhonebj
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

KMPlayer 3.5.0.81 Final - Phần mềm xem phim nghe nhạc được nhiều người ưa chuộng

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-4-2013 08:37:49 | Chỉ xem của tác giả
Nếu Media Player Classic được tích hợp xem 3D nửa thì quá tuyệt. KMP có tích hơp xem 3D nhưng không đủ option nên không xem được 3D trong một số trưởng hợp {:133:}.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 23-4-2013 04:07:04 | Chỉ xem của tác giả
đang xài em này, xem rất chuẩn.                                                                                                                                               
xem đc nhiều định dạng cũng như có nhiều tùy chỉnh rất hay.                                                                                                                  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 23-4-2013 13:00:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích xài VLC hơn vì xem phim cũng tiện , add sub dễ hơn cái này !                        

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 25-4-2013 00:50:43 | Chỉ xem của tác giả
Ad ơi cho hỏi chụp màn hình bằng KMPlayer như thế nào vì đây là lần đầu tiên sử dụng nên không biết làm như thế nào? Từ trước tới giờ xài Window Media Classic không à chuyển sang xài cái này không quen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 25-4-2013 01:43:48 | Chỉ xem của tác giả
mới biết phần mền này
                                    {:161:}
một phần mềm xem video tốt mà mình từng sử dụng
                         {:161:}              {:161:}              { :161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 30-10-2013 09:28:02 | Chỉ xem của tác giả
trừ giao diện rối và quảng cáo nhiều thì ổn, giao diện hồi trc đơn giản và dùng tốt. bh mình dùng thấy gét {:431:} nhưng nó vẫn tốt nhất so vs những phần mềm hiện tại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 30-10-2013 10:04:30 | Chỉ xem của tác giả
Bản mới có thêm cái phần quảng cáo rõ là ức chế, mình xóa đi cài lại bản cũ dùng ngon hơn. Đa phần người dùng đều sử dụng phần mềm này mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 1-11-2013 13:45:11 | Chỉ xem của tác giả
cái này xài tốt nè, mình đang xài
có update là up mà chả biết thêm được cái gì
mà khổ cái là có mạng là khi mở phim thì lại quảng cáo
ai biết tắt quảng cáo chỉ với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 2-11-2013 12:02:33 | Chỉ xem của tác giả
Phần mềm này vừa nhẹ vừa ngon.
nhưng hiện nay có nhiều bộ code ngon, cài vô mất công tinh chỉnh xíu thì chất lượng tuyệt vời + giảm tải rất nhiều cho CPU
Mình hiện tại đang dùng K-lite code mega Pack + Core AVC để giải mã Video. Đơn giản, hiệu năng cao và chất lượng hình ảnh cũng rất ổn (nếu xài card màn hình rời sẽ nhiều lợi thế hơn nữa)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 2-11-2013 13:19:17 | Chỉ xem của tác giả
Thích dùng KMP xem phim nhất , nghe nhạc cũng hay nữa
Ver này là ver mới nhất hả bạn , có cách nào để kiểm tra xem ver của mình đã dùng là ver nào hk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách