Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kites.vn chào mừng thành viên thứ 200.000

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 18-7-2013 11:25:11 | Chỉ xem của tác giả
Sau tất cả những gì mình nhận được từ kites, mình chỉ muốn được nói cám ơn những bạn đã tạo ra diễn đàn tuyệt vời này, đội ngũ ST luôn luôn nhiệt tình cống hiến để mọi người được thưởng thức những bộ phim hay tuyệt, một món ăn tinh thần ko thể thiếu. Thanks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 1-8-2013 10:48:35 | Chỉ xem của tác giả
{:292:} Hô hô hỏi vì sao ta biết tới Kites ư? Nếu vậy phải lật lại từng bộ phim ta đã xem trên krfilm.net.
Và cuộc vui nào cũng phải chia li, tan rồi hợp, hợp rồi tan, mỗi người 1 chí hướng, ta quyết định đu theo Kites, đơn giản vì cách đọc rất ngộ mà ta thích " kít"
Ô hay, nhg ta rất rất cám ơn "Kít", cám ơn đội ngũ các tềnh iu đã hoạt động 1 cách rất manh động, rất nhiệt tình, và rất rất rất chuẩn để tạo cho ta 1 sân chơi lành mành, bổ ích và đầy khám phá, dư thư giãn {:300:}
Và trên hết ta cám ơn Kít đã cho ta gặp gỡ các tềnh iu của mình để chém gió, để ọp lai, để oanh tạc cày game kím xèng và để ta thấy thoải mái trong những giờ làm việc mệt mỏi mún lòi con mét.
Chúc cho "Kít" luôn là sân chơi vui, bổ, trí. Chúc cho các tềnh iu lun vui, khỏe, péo để càng ngày càng mở rộng bờ cõi cho "Kit" Iu "Kít" rất nhìu nhìu...moa...moa...moa...{:264:}

Bình luận

đọc là "cai: mờ bạn :v  Đăng lúc 30-11-2013 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 23-8-2013 11:11:52 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Kites luôn phát triển và ngày càng vững mạnh nhé
Cảm ơn vì sự nhiệt tình và tâm huyết của đội ngũ Kites
Mình ngày càng ngày càng bị ghiền nặng Kites
Ngày nào cũng vô, F5 liên tục những thông tin mới
Vô Kites còn nhiều hơn vô face^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 23-8-2013 11:52:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình lập nick từ hồi tháng 3 mà đã 150000 nick rồi đấy. đến gần đây mình mới thường xuyên tham gia diễn đàn. mình thấy diễn đàn có nhiều hoạt động rất hay và bổ ích dành cho những người yêu phim, tạo điều kiện cho các fan có thể xem phim của thần tượng mình với vietsub chất lượng cao và giao lưu với những ai có cùng sở thích. dù gần đây mới thường xuyên tham gia vào diễn đàn nhưng mình đã biết đến kites từ lâu qua những bộ phim kites làm sub, rất chất lượng đầy đủ và kịp thời. chúc mừng kites đã ngày càng phát triển thành công và vững mạnh, chúc mừng đội ngũ làm sub và admin của kites đã đạt được sự hài lòng và tìm được lý tưởng hoạt động cuối cùng qua nhiều lần thăng trầm. chúc mừng thành viên may mắn thứ 200000 đạt được giải thưởng của kites. đánh dấu sự lớn mạnh vững chắc của kites.
mình cảm ơn những người đã tâm huyết nhiệt tình cống hiến cho trang web và giúp chúng mình có được những sub phim hơn cả mong đợi.
chúng ta hãy cùng nhau giúp kites ngày càng phát triển nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 30-11-2013 20:42:59 | Chỉ xem của tác giả
Ngày nào cũng ghé thăm Kites để ngóng, để hóng, vậy mà đã được hơn 4 năm rùi. Thanks Kites đã cho mình thưởng thức những bộ phim toẹt vời ông mặt trời^^. Chúc Kites luôn hoạt động trôi chảy, ngày càng có thêm nhiều bạn CTV tâm huyết, nhiệt tình. Moaaa :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 1-12-2013 22:01:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình là thành viên mới ^^
Cảm ơn Kites đã cho mình chỗ để down những bộ phim siêu hay
Chúc Kites hoạt động ngày càng phát triển hơn nữa, ngày càng đông đảo bạn trẻ cũng như bạn không trẻ đến với phố Diều
Kites - We fly
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách