Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: SơnBin89
Thu gọn cột thông tin

Kites.vn chào mừng thành viên thứ 200.000

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-6-2013 08:57:16 | Xem tất
mình là thành viên từ hồi cấp 3 ấy, hồi kites còn là krfilm
mọi chuyện đã qua thì cũng qua rồi
giờ mọi người lại cho mình thấy một kst sôi nổi, chững chạc...
mình rất yêu kst. hi vọng kites ngày càng lớn mạnh hơn nữa
chúc mọi người mãi mãi thành công nhé
p/s: tính viết dài nhưng mà sợ lại thành lời sáo rỗng, hì hì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2013 09:30:27 | Xem tất
Chúc mừng kites, chúc kites ngày càng lớn mạnh và có nhiều thành viên gia nhập hơn nữa
Các bạn cho mình hỏi:
Làm sao để biết được kites hiện đang có bao nhiêu thành viên rồi nhỉ {:144:}
Mình xem chỗ member nhưng không thấy hiển thị gì có thể do mình thuộc level cấp dưới nên k xem đc? Hay là staff mới đc xem nhỉ?

Bình luận

Mình thấy rồi, thanks bạn  Đăng lúc 12-6-2013 01:06 PM
bạn nhìn hàng thông tin ngoài trang chủ dưới poster là thấy ngay ấy b ;))  Đăng lúc 12-6-2013 01:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2013 21:00:17 | Xem tất
Mình là thành viên thứ 56524, thế mà vẫn chưa lên được lão làng, chắc bây giờ phải tích cực cố gắng phấn đấu hơn trong nhà kites này mới được

Chúc kites giữ vững phong độ hiện giờ và ngày càng phát triển nhé, mình sẽ luôn ủng hộ kites hết mình chayo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2013 12:15:48 | Xem tất
Ủa thế đã có thành viên thứ 200.000 chưa SơnBin89!
Hóng quá không biết hắn là ai?
Khi nào có công bố cho mọi người biết xem thử ai may mắn thế chứ ^^!
Gen tị quá {:140:} nhưng vẫn xin chúc mừng Kites {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2013 23:41:03 | Xem tất
Các bạn đa số thích xem phim từ Kites, còn mình thì thích đọc truyện từ Kites hơn.
Tham gia Kites từ hơn một năm trước, thấy yêu quý Kites vô cùng, một diễn đàn phi lợi nhuận, mang niềm vui, sự giải trí đến cho mọi người. Với những CTV năng nổ, có trách nhiệm, hết mình vì công việc
Chúc kites ngày càng phát triển, càng có nhiều thành viên, luôn bay cao bay xa như những cánh diều gặp gió.
Chúc mừng cả thành viên thứ 200000 nữa :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-6-2013 00:40:44 | Xem tất
Cảm ơn Kites đã tạo ra một nơi giải trí, giao lưu, học hỏi rất có ích cho mình và toàn bộ thành viên nơi đây. Cảm ơn Kites rất nhiều và mình chúc cho Kites sẽ ngày càng bay cao, bay xa hơn nửa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-6-2013 17:42:14 | Xem tất
Biết đến Kites và là thành viên của Kites mình cảm thấy rất may mắn.
Kites không chỉ là nơi làm phụ đề Việt ngữ lớn nhất Việt Nam, mà tại đây còn là nơi giao lưu, kết bạn và học hỏi, mình đã học được rất nhiều điều từ những thành viên ở đây...
Cảm ơn Kites đã tạo ra một nơi giải trí, giao lưu, học hỏi rất có ích cho mình và toàn bộ thành viên nơi đây. Cảm ơn Kites rất nhiều và mình chúc cho Kites sẽ ngày càng bay cao, bay xa hơn nửa, mang "Chiếc Diều" của mình che chở thêm thật nhiều, thật nhiều người nửa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-7-2013 21:49:42 | Xem tất
Giờ mình ra trường rồi. (nói ra trường cho nó oắch tý chứ thực ra còn trẻ chán )
biết đến kites từ cái thời còn học sinh cấp 2 ý) lúc krfilm.net ấy, tức khoãng đầu 2009 thì phải.  cũng nhờ mài mò tìm tòi phim Hàn mà thời ấy may mắn biết đến MXH này.
thời điểm đó mem hoạt động cũng sôi nổi cực kì,nhưng chưa chững chắc như bây h, cũng ít tổ chức các event lớn, chủ yếu là xem phim và bàn về phim.
cũng 2 (5) năm rồi thì phải, để được vững mạnh như hôm nay cũng đã từng trải qua thời kì khó khăn!
Cuối cùng chúc Kites giữ vững phong độ như bây h, và tương lai sẽ còn phát triển hơn nữa.
p/s: ID của mình là 0.211.112.0 ) đối xứng
tặng thưởng cho thành viên 200.000, có thưởng cho mem số đẹp này kong, )vài đồng nhẹ cũng dc khích lệ tinh thần)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-7-2013 01:17:34 | Xem tất
tiếc đứt cả ruột. mình có UID là 205511 mới cay {:428:} đăng kí chậm chân mất rồi. vận may đã không đến. phải chi đăng kí thành viên kites sớm hơn. {:149:}
biết đến kites từ hồi vẫn còn là krfilm nhưng chưa hề đăng kí làm thành viên vì hồi đấy nhà chưa có mạng nên chỉ toàn ra quán thôi. nghĩ là không có thời gian online nhiều nên thôi. hồi học cấp 3, phim thì vẫn nhờ con bạn nhà có mạng down trên kites về. giờ sinh viên năm thứ 3 rồi, già rồi mới có dịp đăng kí kites. hix. kites là trang thông tin giải trí, nơi giao lưu, tám chuyện trên trời dưới biển, nơi ghi lại những cảm xúc của mình về 1 bộ phim yêu thích... rất cám ơn những người đã thành lập kites lớn mạnh như ngày hôm nay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2013 21:44:07 | Xem tất
mình được biết đến kites là do một lần tình cờ tìm kiếm truyện trên google, chỉ là vô tình và mình cũng chỉ hay vô box văn học thôi, những mục khác cũng rất ít quan tâm, và rồi lại một lần coi phim, lại thấy trang dịch mang tên kites quen thuộc, thế là mình tìm hiểu kites nhiều hơn, mình vô tất cả các mục và thấy mỗi mục có thật nhiều điều hữu ích, mình thấy từ giải trí đến học tập mọi người đều tham gia và ủng hộ nhiệt tình, đặc biệt ngôn từ thân thiện, dễ làm quen, nhờ có kites mình có được những tài liệu học tập rất hữu dụng mình chỉ thấy có một điều đáng tiếc duy nhất là tại sao mình lại vô đây muộn màng thế. Chúc kites.vn ngày cang lớn mạnh hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách