Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kites.vn chào mừng thành viên thứ 200.000

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 4-6-2013 17:30:42 | Chỉ xem của tác giả
nhanh nhỉ ! Ta chơi kites được hơn 4
tháng rồi !Nhanh thật đó !
TA coi hồ sơ rồi 1 số tra là 177xx !không
nhớ rùi! Nhưng chúc kites phát triển mạnh mẽ !Gặp nhiều
thành công hơn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 4-6-2013 19:10:12 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh quá vậy mà Kites đã được 2 năm rồi, cảm thấy như mới đây vậy. Mới đầu mình lập nick nhưng chưa từng comment, sau vì phải kiếm điểm mới có thể down phim, nên mới tích cực hoạt động, nhưng dần dần thấy mục đích ko còn như ban đầu, chỉ đơn giản là những lời nhắn phản hồi từ một số bạn trong bài viết, là lời góp ý giúp giải đáp thắc mắc, là lời đề nghị kết bạn của một cô bé, mình nhận ra Kites dần có ý nghĩa hơn với mình, mỗi ngày đăng nhập luôn hi vọng có thông báo từ mục tin mới... hôm nay sẽ là ai... ^^, và mình cũng hiểu thêm về những đóng góp thầm lặng của những bạn subteam. Qua đây mình muốn cảm ơn tất cả các bạn subteam, mod, admin, staff..., vì tất cả những gì các bạn đã làm cho chúng mình. Chúc Kites ngày càng phát triển lớn mạnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 4-6-2013 21:40:56 | Chỉ xem của tác giả
ủa, trời ơi, mềnh quên béng mất vụ này
Hình như là qua số 200.000 rồi ấy, lên tận 200.445 roy
Chúc mừng Kites ngày càng phát triển mạnh mẽ nha
Đành cong mông nằm chờ tới  phần thưởng thứ 300.000 vậy
May mà nhà mềnh có xiền down phim rồi, hem thì hụt máo vì xót của mất
p/s: Tò mò bạn nào là tv thứ 200.000 quá ta ^^
Nếu có kết quả rồi, ku Sơn Bỉm ah nhầm bạn xờ mod Sơn thông báo xem là ai cho anh em xã hội đen biết cái nha, còn nhào vô cắn xé nữa chứ {:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 4-6-2013 22:06:15 | Chỉ xem của tác giả
tumbler gửi lúc 4-6-2013 21:40
ủa, trời ơi, mềnh quên béng mất vụ này
Hình như là qua số 200.000 rồi ấy, lên tậ ...

thành viên thứ 200.000 là bạn này này

http://kites.vn/home.php?mod=space&uid=200000

làm mod cũng có cái lợi đấy chứ {:438:}  

Hình như là qua số 200.000 rồi ấy, lên tậ ...ủa, trời ơi, mềnh quên béng mất vụ này
Hình như là qua số 200.000 rồi ấy, lên tậ ...ủa, trời ơi, mềnh quên béng mất vụ này
Hình như là qua số 200.000 rồi ấy, lên tậ ...

Bình luận

ui, chúc mừng bạn 200.000 nhé ^^  Đăng lúc 6-6-2013 01:51 PM
Chúc mừng thành viên thứ 200.000 nghe, bạn quả là người may mắn , chắc giờ này rất nhiều khách ghé nhà bạn thăm lắm đấy.!  Đăng lúc 5-6-2013 11:00 AM
Bạn này em quen à? =))  Đăng lúc 5-6-2013 10:18 AM
Nè, chắc bạn ấy phải canh me dữ lắm ế ku Bj nhể =))))))))) Mới lập nick mà đã có nhiều khách vô *dòm ngó* nhà cửa rồi =)))))) ss quên mất chứ ko cũng canh đó :(   Đăng lúc 4-6-2013 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 5-6-2013 00:54:37 | Chỉ xem của tác giả
của mình là UID: 64875 :))
hề hề, vậy là mình cũng đc xem là mem hơi bị cũ, hơi bị lâu của Kites rầu :)
ngày nào cũng phải lên Kites để dòm xem bộ fim mình mê có vietsub tập tiếp theo ko, riết rồi thành quen :)  
tab 1 là fb, tab 2 là mail, tab 3 là kites :))
mọi thứ đc lặp lại nguyên xi, ik xì từ ngày này sang ngày nọ :)
thói quen của mình đã gắn vs kites luôn r :))

Chúc Kites ngày càng vững mạnh và bay xa hơn nữa!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 5-6-2013 10:22:08 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua mình mới biết có vụ này, tiếc quá

Chúc mừng Kites đã có thành viên thứ 200.000 {:290:}

Đọc bài của bạn SơnBin mình mới xem UID của mình, mình là thành viên thứ 1197, số cũng đẹp đấy chứ {:180:}, tuy mình reg nick ngay ngày đầu tiên mà cũng bị trôi khá xa thế đấy,

Bình luận

em dùng quyền mod để dò =)))))))))))))))  Đăng lúc 5-6-2013 05:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 5-6-2013 10:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng biết trang kites từ hồi còn là krfilm rồi chuyển thành kst.vn và giờ là kites.vn, mình không biết lý do gì kst và kites lại tách ra nhưng mình muốn cảm ơn đội ngũ Kites nhiều lắm vì tất cả những gì các bạn làm đều là vì niềm đam mê của mình, không hề tính toán.
Mình cũng là mem của kites từ lâu rồi nhưng vì đợt đấy em mình thi đại học mà mình suốt ngày lượn lờ trên mạng nên bố mẹ mình cắt mạng và tới tận đợt này sau khi năn nỉ mãi bố mẹ mới cho nối lại.
Chúc mừng bạn 200.000
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 5-6-2013 19:32:43 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự mà nói, mình biết kites cũng từ năm ngoái thôi, mình đang tìm mấy phim thái để xem thì vô tình vô ngay nhà ta, thấy quá nhiều phim nên mê tít luôn và làm thành viên luôn, mà người thứ 200.000 sướng thiệt mới vô được 2000$ khỏe khỏi cần cài ngày cài đêm như tôi, đến giờ ko biết được 2000$ chưa nữa hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 6-6-2013 12:20:52 | Chỉ xem của tác giả
Biết đến Kites là một điều may mắn của mình. Mình cũng chỉ biết đến Kites năm ngoái thôi hà. Vào khoảng thời gian mình đón xem tập phim của bộ phim Hoàng tử gác mái thôi hà. Theo mình nhận thấy thì Kites xem online cũng tốt mà down vể cũng nhanh. Thế là từ đó dính với Kites lúc nào hông hay. Cảm ơn subteam nhà Kites lắm . Cảm ơn mọi người đã cho những người như mình những thước phim với vietsub thiệt nhanh và chất lượng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 6-6-2013 12:32:01 | Chỉ xem của tác giả
hix hix
mềnh lăn lộn hơn 1 năm mí đk 200 điểm
bạn nào là thành viên thứ 200000 thì hên phải biết
từ lúc biết đến kites mình ko xem phim ở trang nào khác
nên bi h chỉ có thể trung thành với kites thui
thề là mình lên kites nhiều hơn lên facebook
dành rất nhiều tâm huyết cho cái tài khoản này nên mình mong kites sẽ mãi bền vững và phát triển
tốt nhất là trên 1tr thành viên đi
mỗi lần lên kites có cảm giác như trở về nhà vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách