Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kites.vn chào mừng thành viên thứ 200.000

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 3-6-2013 12:02:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa vào phần hồ sơ xong check thì ko phải mình rùi!Hihi! Chúc mừng bạn nào là thành viên số 200.000 nhé!
Từ khi mình vào đại học được bạn bè giới thiệu nên mới biết đến Kites. Giờ đây Kites đối với mình như là một người bạn vô cùng thân thiết, những lúc mình bị stress, những lúc muốn giải trí thì mình lại tìm đến Kites. Với mình thì ngày nào cũng phải lượn qua Kites một vài lần thì mới chịu được, những hôm bị mất mạng ko vào được là mình lại thấy thế nào ý! Có lẽ mình đã nghiện Kites mất rùi! Nhờ có Kites mà mình được biết đến nhiều bộ phim hay, những show truyền hình hấp dẫn, lại còn được nghe Kadio nữa... có thêm nhiều thần tượng trong lòng hơn,biết thêm nhiều thông tin hơn về lĩnh vực phim ảnh và âm nhạc, giúp cho các mem giảm được khoảng cách với thần tượng của mình hơn. Cám ơn Kites nhìu nhìu lắm, cám ơn ST nhìu nhìu lắm! Cám ơn các bạn đã mang Kites đến với các mem. Mình chúc Kites càng ngày càng phát triển hơn nữa, có thêm nhiều nhiều thành viên hơn nữa! Chúc ST luôn luôn mạnh khỏe!
Chúng ta sẽ là BIG BiG FAMILY!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 3-6-2013 12:25:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết Kites.vn từ hồi mà mình rất rất phê Running Man thế mà đến cái mình cũng không biết nữa >.<
Mình gắn bó với Kites.vn cũng gàn được 2 năm rồi nhé ♥ * yêu kinh khủng ♥  
Lúc nào lên mạng là mình lại vào Kites,vn đầu tiên để xem có Running Man ep mới chưa. Mình xem tập nào cũng cảm xúc dâng tràooo {:161:}
Mình thật sự cảm ơn đội ngũ Subteam, các sếp đã quản lí kites để bây giờ Kites.vn trở thành một trang làm sub tuyệt vời như bây giờ. Thật sự mình rất cảm ơn Kites.vn đã cho mình và mọi người những bộ phim, những show truyền hình rất hay để mình và mọi người có thể giải trí những lúc mệt mỏi.
Cuối cùng mình xin chúc cho Kites sẽ ngày càng lớn mạnh, bay cao bay xa hơn nữa bằng chính cánh diều đó.
♥ Kites.vn và sẽ mãi đồng hành cùng Kites.vn ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 3-6-2013 12:37:44 | Chỉ xem của tác giả
Từ lâu lắm rồi,thấy mọi người cứ hay down phim về xem ,vừa nét mà phụ đề rõ ràng ..thích luôn từ đấy nhưng ko biết down ở đâu, may mà nhìn thất chữ Kites.vn với dòng phụ chạy ở phía trên nên mày mò tìm ra trang này
Cảm ơn các bạn rất nhiều {:181:},tôi luôn ủng hộ các bạn,chúc cho bạn nào là thành viên thứ 200000 nhé *may mắn*{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 3-6-2013 13:04:42 | Chỉ xem của tác giả
nhớ ngày nào mới biết chút chút về phim hàn, muốn down về xem với bản sub chất lượng, mày mò trên google mới biết được krfim, rồi bắt đầu đăng kí làm thành viên, rồi chuyển wa kst, và giờ là kites. Cứ mở mạng là vào nhà K-zone, và bây giờ thêm màn đọc tiểu thuyết nữa. Vào nhà mới thấy rõ niềm đam mê của các bạn làm sub, các bạn editors, thi cử tới tấp, rồi nhiều người bị ốm mà vẫn vẫn đầy nhiệt huyết, rất cảm ơn các bạn đã cho ra đời những sản phẩm có chất lượng, trau chuốt từng câu chữ. Chúc nhà kites ngày càng lớn mạnh nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 3-6-2013 14:30:37 | Chỉ xem của tác giả
Woa, bây giờ mới biết vụ này nha
Vào kites bao nhiêu năm rồi, tự dưng lại ước được quay về ngày đầu tiên, à không, ước làm newbie để giật tem con số 200000 =))
Tiền làm lóa mắt mà.
Thường ngày không để ý, cũng sắp đc 200000 member rồi nhỉ :d
Từ khi có kites, mới đó mà đã gần 2 năm rồi á @@ nhanh dữ

Bình luận

Đã đến thành viên thứ 199866 :p Nhưng mà trong số gần 200k user đăng ký đó cũng khá nhiều user ảo. Của bà bà số đẹp, 1089 hê hê đã có 1 bài phân tích số này   Đăng lúc 3-6-2013 02:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 3-6-2013 14:59:26 | Chỉ xem của tác giả
Biết đến Kites từ những ngày vừa tách ra, thấy kites càng ngày càng phát triển mạnh mẽ, các projects luôn chất lượng, Thích nhất khu vực korean và Literature.
Chúc Kites càng ngày càng có nhiều projects chất lượng hơn nữa, uy tín hơn nữa,
Bạn nào là thành viên thứ 200.000 thích nhỉ,
Yêu các bạn kites nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 3-6-2013 16:12:36 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng cho thành viên thứ 200.000 của Kites..
biết và dành tình cảm cho các staff của kites từ hồi krfilm tới giờ không nhớ rõ chính xác thời gian là từ bao giờ rồi nữa...
cám ơn các staff đã làm việc chăm chỉ để xây dựng lên một kites như ngày hôm nay!!!!rất vui khi trở thành một mem của kites..
mong kites sẽ còn lớn mạnh hơn nữa trong tương lai!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 3-6-2013 17:26:11 | Chỉ xem của tác giả
mình biết Kites từ hồi năm hai đại học cơ và rất yêu quý Kites, trên đây ngoài phim Hàn Quốc mà mình thích, mình còn được biết và xem rất nhiều phim của Mỹ, Nhật, Thái Lan nữa làm cho thể loại phim rất là phong phú. Cảm ơn Kites nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 3-6-2013 17:55:39 | Chỉ xem của tác giả
2086
ơ hơ hơ, số thứ tự của mình nè,
biết 4rum từ thuở xa xưa
luôn theo sát trong thời kỳ trồng dâu nuôi tằm
khi muốn coi phim phụ đề việt ngữ bao giờ cũng search tên phim + kites
cảm ơn những thành viên luôn góp sức để xây dựng diễn đàn
chúc 4rum luôn luôn vững mạnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 3-6-2013 18:32:18 | Chỉ xem của tác giả
Em biết Kites từ hồi là Krflim.net với cái nick siaolai. Bây giờ, Kites đã phát triển lớn mạnh. Bây giờ nghĩ lại, em thấy tham gia Kites là một lựa chọn rất đúng đắn á! Em yêu Kites nhiều. Cảm ơn các bạn Staff, các Mod và cả S-Mod lẫn Admin đã đem đến niềm vui cho em và các bạn trong 4rum. Chúc mừng thành viên thứ 200000!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách