Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: SơnBin89
Thu gọn cột thông tin

Kites.vn chào mừng thành viên thứ 200.000

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-6-2013 07:56:16 | Xem tất
Chúc kites ngày càng phát triển nhé. Mình lên down phim về xem suốt thích nhất mấy phim bộ anh mỹ.
Chúc diễn đàn được các bạn biết đến nhiều hơn. Phấn đấu thành một cộng đồng mạng bền vững.
Thank

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2013 08:09:08 | Xem tất
chà chà, mình cũng tò mò với bạn thứ 200.000 quá đi thôi. chắc bạn ấy sẽ mau xuất hiện thôi nhỉ ??? hihi

kể ra mình quen với Kites cũng đc trên 1 năm rồi nhỉ? bắt đầu là từ Hoàng tử gác mái (trước kia là toàn xem chui, tải chui thôi hà. hì hì... sau khi coi phim hoàng tử gác mái thì mình cũng bắt đầu tạo tài khoản, cũng bắt đầu gắn bó với Kites từ đó luôn), giờ quen với Kites dữ rồi, máy tính thì Kites là trang chủ, điện thoại thì cũng Kites mọi lúc mọi nơi. hehe iu Kites lắm rồi Kites ới ời ^^

cảm ơn Kites nhìu nhé, cảm ơn các bạn điều hành web, các bạn làm phim, các bạn dịch truyện và tất cả các bạn thành viên của Kites nhé!!! tin rằng Kites sẽ càng ngày càng thành công các bạn nhỉ? ^^

thành viên 200.000 ơi, mau xuất hiện nhé!!! mọi người đang chào đón bạn đây, hihi
{:290:}{:290:}{:290:}{:290:} {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2013 10:05:04 | Xem tất
cũng mấy cái show hàn đưa đẩy mình đến với kites này, rồi tạo acc, rồi hàng ngày lên page cập nhật các show mới nhất của các idol nhà mềnh, hóng các phim mới ra lò, thật sự tks các bạn làm sup, các mod, ad... đã đem đến những bộ phim chất lượng. iu kites nhìu nhìu lém lun, cùng chào đón thành viên thứ 200000 nào
{:290:}{:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2013 10:56:57 | Xem tất
chúc mừng kites nhé, gần 2 năm gắn bó với Kites nhưng mình mới làm thành viên được chưa lâu
biết Kites từ nhừng ngày đầu cơ, luôn ủng hộ các bạn hết mình
số lượng thành viên sắp lên tới 200000 rồi
chúc Kites luôn luôn phát triển mạnh mẽ, bền vững và  luôn là trang làm sub phim hàng đầu Việt nam
I love Kites
hị hị hay mình làm cái nick nữa , nhỡ đâu trúng 200000 thì rực rỡ a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2013 11:06:57 | Xem tất
Nếu nói tuổi mình ra, hi hi, chắc đc các bạn ở đây gọi là " Bô lão" mất {:180:}. Có lần cũng chat chit với 1 Mem trên này, suýt e gọi là Cô. Hu hu.
Mình cũng rất rất rất thick Kites, bon chen từ hồi Krfilm.net.  Nhưng nói thật già quá rồi, ngại comment lắm.
Hôm nay thấy Topic này, vui vui. Chúc mừng Kites có thành viên 200.000.  {:179:}  {:179:}  {:179:}
( Mình cũng chả thấy cái UID đâu cả )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2013 11:20:17 | Xem tất
kites càng ngày càng đông thành viên

độ nổi tiếng của Kites ngày càng hoành tráng

Chúc cho bạn thứ 200000 sẽ có một cái nick đặc biệt

mình có nên tranh thủ đi me làm thành viên thứ 200000 không nhỉ{:438:}

thấy cái phần thưởng khá hấp dẫn à

Bình luận

vô cho đội hình đẹp nào  Đăng lúc 3-6-2013 11:49 AM
http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=394947&page=1&extra=#pid6292348  Đăng lúc 3-6-2013 11:48 AM
đi lập cờ nhon đê =)))))  Đăng lúc 3-6-2013 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2013 11:31:44 | Xem tất
Được biết đến diễn đàn kites này khiến mình rất vui

Chúc kites ngày càng phát triển , bay cao bay xa hơn nữa cánh dìu của mọi người

Mình cũng mới đến diễn đàn chưa được bao lâu, cũng muốn đóng góp nhiều cho diễn đàn để sớm được

mặc quần nhưng hok biết phải đóng góp như thế nào ihihi.

Một lần nữa chúc kites trở thành diễn đàn làm phụ đề lớn nhất VN hiện nay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2013 11:38:47 | Xem tất
Trước giờ thì kites là nhà đầu tiên mình tham gia xây nhà !
Mình rất phục các bạn.
Vì các bạn không những là những người yêu phim, cố gắng bỏ ra thời gian của mình để hoàn thành xuất sắc các bộ phim trong thời gian sớm nhất cho các bạn yêu phim cả nước. Không những thế, mà kites lại hoàn toàn free nữa chứ ! ^^
Đã thế mình cũng rất là phục các bạn vì các bạn không những làm việc vì yêu thích, đam mê, mà các bạn còn làm việc hết sức chuyên nghiệp nữa !
Thật là không dễ dàng gì mới có dc kites như ngày hôm nay !!!

Các bạn vất vả rồi ! Cảm ơn các bạn rất nhiều !
Chúc cho kites thêm nhiều thành viên mới và càng ngày càng lớn mạnh trong lòng người đam mê phim phụ đề VN !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2013 11:39:24 | Xem tất
lá la la
hôm trước thấy cái này đầu tiên nhưng éo có comt
giờ nhìn lại thấy trôi dạt tận  phương xa
hiện nay là199868
mềnh có nên đi lập cờ nhon để dành thưởng hơm ta
điện thoại đã hết tiền xèng đi ao cũng hết lun

Hi vọng bạn nào có UID 200000 có cái nick thật ấn tượng nhá

nhắc mí nhớ anh bỉm lấy nick ss bjm ra làm chuột bạch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2013 11:55:20 | Xem tất
tham gia Kites đã gần 2 năm rùi!!!!
đây thực sự là mái nhà online mà mình thường xuyên vào
là nơi mọi người chia sẻ sở thích phim ảnh,
chỉa sẻ và tìm được những người bạn cùng sở thích cùng tình yêu, cùng thần tượng
mình cũng đã tìm được ngôi nhà mà mình yêu thích
chúc tất cả mọi người trong nhà SHINHWA lun lun vui vẻ , mãi bên nhau, mãi ủng hộ SHINHWA
Cuối cùng:  CHÚC KITES.VN SANG TUỔI MỚI NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN LỚN MẠNH HƠN NỮA !!!
{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách