Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kites.vn chào mừng thành viên thứ 200.000

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-6-2013 08:03:57 | Chỉ xem của tác giả
Chưa bao giờ để ý xem diễn đàn mình có bao nhiêu thành viên cả, trước nay cứ nghĩ chỉ tầm mấy chục nghìn người
Gần 2 tuổi với 200.000 thành viên, một sự phát triển tuyệt vời nhờ sự làm việc chăm chỉ, năng nổ của bao nhiêu con người trong đội ngũ staff và các thành viên tích cực.

Chúc cho Kites sẽ ngày càng bay cao bay xa hơn nữa

p/s: Để bảo mấy đứa bạn vào diễn đàn để đăng ký . Nếu không biết đăng ký thì mềnh làm hộ

Bình luận

199916 rui nhim' =)))))))))))  Đăng lúc 3-6-2013 08:33 PM
hiện đang là 199868  Đăng lúc 3-6-2013 11:34 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-6-2013 08:08:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình ko tìm thấy UID ở đâu ad ơiii {:398:}

Thíc quá với giải thưởng
{:155:}

Ai sẽ là thành viên thứ 200000 đâyyyyyyyyy
Thíc quá <3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-6-2013 08:22:57 | Chỉ xem của tác giả
Chân thành cảm ơn những giây phút thư giãn và bổ ích mà KITES đã đem lại cho mình và các thành viên trong diễn đàn.
Chúc KITES ngày càng phát triển và vững mạnh. Chúc cho đại gia đình KITES có thêm thật nhiều thành viên nữa.

Rate

SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 2-6-2013 08:51:44 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn kikes và các thành viên của kites đã làm việc chăm chỉ trong suốt thời gian qua để mang lại cho chúng tớ những bộ phim,.hay. Chúc kites ngày càng phát triển hơn.
chúc mừng kites đạt mốc thành viên 200k và cũng chúc mừng thành viên may mắn trở thành thành viên thứ 2ook {:290:}

Rate

SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-6-2013 10:54:50 | Chỉ xem của tác giả
Có những người đi qua cuộc đời làm ta nhớ mãi, có những việc làm mãi mãi ghi sâu trong tim, có thể việc làm của toàn thể diễn đàn Kites và Vivo đối với một số người thật kỳ lạ, vì sao lại có những người say mê làm việc mà  không có một lợi nhuận nào cả. Bởi vì trên đời này tồn tại những diễn đàn thế này nên thế giới mới tôt đẹp như vậy. Cảm ơn vì tất cả những gì mà các bạn đã làm! Cảm ơn đã tạo cho một nơi nào đó như một ngôi nhà, có thể viếng thăm thường xuyên, nơi có thể mong chờ hồi hộp từng giây, từng phút, nơi có thể kết nối trái tim, niềm đam mê và sự hâm mộ của trái tim mình.
Chúc mừng diễn đàn, sự nỗ lực của các bạn đã được đền đáp, bằng sự yêu quý của rất nhiều thành viên, và toàn thể mọi người ghé thăm diễn đàn. Mong rằng trong tương lai kites sẽ càng ngày lớn mạnh và thêm tinh thần đoàn kết.
Love all!

Rate

SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-6-2013 11:14:03 | Chỉ xem của tác giả
Tham gia kites cũng kha khá thời gian rồi

và mình thực sự xem đây như là một mái nhà online, đã trải qua nhiều kỉ niệm và nụ cười

chúc cho kites sẽ mãi mãi phát triển hơn nữa, tiến xa hơn nữa và mang đến cho những người yêu fim nhiều

sản phẩm ý nghĩa hơn nữa

Và nhân tiện cũng chúc mừng mem số 200.000 ~

Rate

SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-6-2013 15:00:02 | Chỉ xem của tác giả
Không biết tại sao lúc trước mình lại biết đến kites.vn nửa, có lẽ là do mấy đứa bạn chỉ dẩn cho mình chăng. Biết đến kites.vn khá lâu rồi nhưng mà mình chỉ mới đăng ký là thành viên chính thức mới đây thôi, nếu ko có mấy cái phim mà cần đến đăng nhập vào mới thấy link thì chắc giờ đây mình cũng chưa là thành viên chính thức của kites.vn
Yêu quý Kites.vn rất nhiều!Thực sự cảm ơn tất cả những gì các bạn đem đến cho tụi mình! Chúc kites.vn ngày càng phát triển và uy tín của kites.vn ngày càng tăng nhé!! Yêu các bạn! <3
Gửi lời cảm ơn chân thành đến các bợn trong Kpop, K-Zone, T-Zone, E-Zone đã cho mình những tập phim hay và chất lượng nhất{:290:}

Rate

SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-6-2013 16:13:38 | Chỉ xem của tác giả
Cái này thú vị ah nha. Không lẽ giờ mình lập thêm nick mới để may mắn được quà tặng ta (tham lam quá). Nói vậy chứ ai lại làm vậy. Mừng tuổi mới chúc nhà Kites sẽ kết nạp thêm được nhiều thành viên, không ngừng lớn mạnh, nhất là những bạn nhiệt huyết ủng hộ sức mình cho Kites. Mình thì tài hèn sức mọn nhưng cũng sẽ hết mình ủng hộ Kites về mặt tinh thần.
'Cánh diều' bay cao, bay xa, bay khắp chân trời.

Rate

SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-6-2013 17:04:38 | Chỉ xem của tác giả
Ruby_baouyen gửi lúc 2-6-2013 07:33
Yêu quý Kites rất nhiều!Thực sự cảm ơn tất cả những gì các bạn đem đến cho tụi mì ...

Nhanh thiệt , mới đó Kites đã 2 năm rồi , nghe Kites qua các bạn bè rất lâu , nhưng chính thức gia nhập Kites thì mới đây thôi , nhưng mình rất yêu Kites và khâm phục tác phong làm việc của các bạn ,tận tụy chuyên cần đam mê phim ảnh, đã vietsub những bộ phim hay đem đến cho đông đảo người xem những bộ phim hàn hấp dẫn.Kites là nơi giao lưu hoc hỏi của các bạn gần xa trên cả nước là ngôi nhà gắn liền với bao ước mơ ,nhiệt huyết của các thành viên trên diễn đàn . Nhân sinh nhật 2 năm của Kites mình chúc cho kites ngày càng phát triển lớn mạnh hơn,có nhiều thành viên gia nhập vào Kites, làm bạn của nhau trong ngôi nhà nhỏ này, góp phần giúp Kites ngày một tiến xa như cánh diều bay cao , cao mãi. Chúc cho thành viên nào may mắn làm thành viên 200,000 của Kites. ( chà chà nhìn quà tặng mà ham . ước gì mình là người may mắn đó hi.).

Rate

SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 2-6-2013 18:01:57 | Chỉ xem của tác giả
hix hix
đọc bài phát biểu này mà lòng xốn xang quá ^^
vậy là kites cũng đc 2 năm tuổi rồi
mình thì reng nick cũng đã được 1 năm ^^