Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
Thu gọn cột thông tin

Kites Next Top Model Vòng 2 - Game Over ^^

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-7-2012 14:58:17 | Xem tất
Tình hình là mấy hôm nay mới vào lại kites và mới hay tin là mình đã vượt qua vòng 1 của cuộc thi gay cấn này
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ mình trong vòng vừa qua…Dù là SR không tham gia nhiều nhưng vẫn theo dõi và ủng hộ các dự án từ nhà C,nhà K đến UK –US…
Đa tạ mọi người nhiều nhiều

Bài dự thi Kites Next Top Model
Nick Kites: kikokiko
SBD : 010
Đôi lời giới thiệu về bức hình:

Một cảm giác rất Yo!Most…Đang đi khảo sát công trình thì nổi hứng chụp hình…A lê hấp…canh miết mới được tấm ni…vừa cười rạng rỡ mà tư thế rất chi là đẹp,hé hé {:408:}

Còn đây là “Sát thủ đầu đội mũ” {:407:} …Chiến lợi  phẩm này để về ngâm rượu thì còn gì bằng…Cố gắng tạo mặt ngầu giống TOP trog Iris mà xem ra phản tác dụng {:429:}

Ta là một phần của Biệt đội Siêu Anh Hùng….Ta là Captain America …Với vũ khí thô sơ và dao găm dắt đầy mình…ta sẽ bảo vệ trái đất tới cùng

Chụp ở Đà Lạt mộng mơ mà mặt em bựa quá

Một phút tự kỷ nhìn vào xa xăm

Em xin hết bài thi của em tại đây
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ em tại vòng 1 vừa qua…Dù là vé vớt nhưng vẫn rất vui
Hehe

Bình luận

ô mô cái pic 3, chết với giai này mất thui  Đăng lúc 15-7-2012 02:29 PM
pic 3, ấn tượng :)))))))  Đăng lúc 14-7-2012 10:44 PM
Thích cái píc 3 =)))))))  Đăng lúc 12-7-2012 10:06 PM
link hình die :(( hay mỗi mình k xem dc jai đợp???  Đăng lúc 8-7-2012 01:38 PM
@bia: sợ a thặc rầu, đúng là;))  Đăng lúc 4-7-2012 01:36 AM

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +40 Thu lại Lý do
eels.cricri + 5 chết cười với biệt đội siêu anh .
剣心スック + 5 vote pic 3 :))
FankBu + 5 sao mấy bạn zai bạn nào cũng đẹp .
kunie + 5 Ủng hộ 1 cái!
tam_9x + 5 Tấm 3 chuẩn!
ღ♥Nh0kBj♥ღ + 5 Ủng hộ 1 cái!
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-7-2012 21:20:42 | Xem tất
Bài dự thi Kites Next Top Model Vòng 2
Nick Kites: Joongie_4rever
SBD : 078

Mình đến từ Villa Gác Mái và Sun Ah Unnie Family

Đôi dòng giới thiệu về các pic hình
Một cô gái bình thường, tính cách khá nhẹ nhàng và tự tin.. Lúc nào cũng cười và thích nhận được sự quan tâm của người khác. Bướng bỉnh nhưng không nổi loạn.. Có chút kiêu hãnh về bản thân và điều đó đôi khi làm nó mệt mỏi.

Mưa … Rất thích mưa Sài Gòn.. Tự nhận mình là người thực tế và không lãng mạn nhưng có thói quen đi cf lúc trời sắp mưa. Cảm giác ngắm mưa , nghe nhạc và 888 với bạn bè khá là thú vị.

Thích nhịp sống SG về đêm.. Ồn ào náo nhiệt, đôi lúc xô bồ nhưng làm con người năng động và đỡ cô đơn hơn… Noel nào cũng thích đi chơi và hội họp với bạn bè…^^

Từ khi học ĐH thấy mình đỡ nhát hơn trước, đi chơi nhiều hơn và cũng gan hơn .. Du lịch bụi cùng với bạn bè là thói quen hàng năm khó bỏ, pic chụp lúc đi Đại Nam hồi năm 3 ^^

Have a nice day all

Bình luận

like !!!! e dễ thương lắm ^^  Đăng lúc 16-7-2012 03:23 PM
tuyệt vời! xinh lung linh :X  Đăng lúc 16-7-2012 12:05 AM
ss xinh nhở, tính cách cũm nhẹ nhàng  Đăng lúc 14-7-2012 10:45 PM
Bạn này nhìn xinh ghê  Đăng lúc 14-7-2012 12:18 AM
nàng Joo iu, đẹp đẹp *tung bông tung hoa* :X :X :X  Đăng lúc 14-7-2012 12:01 AM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
bingo_carot + 5 Ủng hộ 1 cái!
coliavn01 + 5 Quá chuẩn em ơi^^
Chich_bong + 5 GM5ting!!!!!!!!
Sunnie + 5 Nhà Gái Mái 5ting

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-7-2012 23:29:24 | Xem tất
Bài dự thi Kites Next Top Model vòng 2

Nick Kites: kwonyuly
SBD: 001
Hình dự thi:

Em: Bi-en .

Đại diện: Sone Kites, Nhà Ếch, Nhà Gác Mái, Nhà Running Man {:445:} ... (điêu thật! toàn em tự nhận {:429:} )

Thâu em cũng mặc kệ! Em cứ thích ai thì tự nhận đại diện không cần sự cho phép luôn... Mệt rồi!

Hình hơi tối, nhà thông cảm.... Em hổng biết nói gì hơn ....

Nhìn tấm này em điệu phết =]]

Chất lượng ảnh ngàn chấm không ạ?

Tại cái thể lệ vòng hai làm em điên não nên chỉ chụp được vầy thôi...

Ném đá em, em không nhận đâu nhé =]]

tấm này em chụp ở một nơi có đồng cỏ xanh rờn. Hết

Em lùn ra phết nhỉ? Chân ngắn, tay dài => đười ươi

BONUS "ăn theo" :

Xong đợt này chắc e phải trùm "pants" ra đường quá

P/s: Vào kites chưa lâu, có thể em đã làm cho một số người hiểu lầm về em.

Tiện đây, em xin nói: em hòa đồng, ai đối xử tốt thì chơi,ko thì gb vậy. Miễn cưỡng không hạnh phúc mà (học ngta) {:399:}

Em nói bóng gió đấy! Đừng bận tâm
{:398:}

Thâu, em xin kiếu. Cạn lời rồi.

Bình luận

Bí xinh lung linh :X chân dài ế ;) có tương lai sau này làm ngừoi mậu =))))),,,,,,,,, ta sẽ vote cho nàng :x  Đăng lúc 15-7-2012 10:42 AM
=))  Đăng lúc 14-7-2012 09:35 PM
@2: thau e xin, chưa bị 2 cho chiếc dép gặm là may rầu:))  Đăng lúc 14-7-2012 05:21 PM
nhà Ếch xô, Kites mềnh nhiều ếch lắm nha, cẩn thận nhằm đó:))  Đăng lúc 14-7-2012 05:21 PM
Minh thich em nay vong dau hon, k trang diem nhin tu nhien, de thuong sang vong nay may cai hinh trang diem vao, mat tu nhien.=.=  Đăng lúc 14-7-2012 09:52 AM

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +45 Thu lại Lý do
CaMilOvE + 5 kết thúc goài nhưng rết cho e phát.
khigialonely + 5 xinh
Chich_bong + 5 Ủng hộ 1 cái!
Sunnie + 5 5ting em ^^
ngoctuyenjp2 + 10 Ảnh đẹp quá
thuy_junie + 5 vote cho người mậu phát!
thinhmailinh + 5 chân dài thế :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2012 16:33:28 | Xem tất

Nick Kites:s2JJ
SBD: 0032
Hình dự thi:

Pic 1: Vì sao tui ế?

Ờ vì sao tui ế nhìn hình là biết rồi ha ;)) trai đẹp bây giờ đã hiếm, chúng nó còn êuz nhau, gái đẹp bây giờ thì nhiều, cơ mà cứ thích nhìn trai đẹp êuz nhao =)) Bởi vậy hiện tượng phổ biến nhất trong fan gơ hiện nay là Ế =)))))))))))))))))

Pic 2: Phải lấy người như anh!

Đây là câu nói cửa miệng của rất nhiều gái nhà DongBang ;)) Ừa, đơn giản ai thấy được sự dịu dàng, ấp áp, sủng nịnh, lo lắng, chăm sóc...của người đàn ông này đối với các thành viên và ‘ai đó đặc biệt’ đều kiềm lòng hổng đặng mà thốt lên như vợi ah ;)) Có điều, lấy người như anh thôi =)) lấy anh thiệt em đỡ hổng nổi =)) nghĩ tới cô gái nào cưới anh, ảnh cưới ảnh hẹn hò, ảnh chụp chung đều nhanh, gọn, lẹ bị cut ra ghép người khác vào là lên cơn tăng sông ồi =))

~~

bonus

Hình này chụp vào một chiều tháng 6 tại giao lộ NTMK w ĐTH ^^ Hoàng hôn đẹp, nhưng ưng tấm bảng quảng cáo w số 2 hơn ;))

Hình như mềnh pr hơi lộ liễu phải hôn ;)) lười chụp tiếp, cơ mà xèng son phấn đi thi đã được tài trợ nên quăng mí tấm này vợi :">

@BTC: Thấy ban tổ chức hông có luật gì về ảnh ghép nên mạn phép đưa lên, có điều nhân vật nữ chính đều là mình nên cũng hông cho là phạm quy ha  ;))

Bình luận

Tip
Hay quá ss ơiiiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 15-7-2012 10:53 PM
ế là xu hướng của thời đại mà =))  Đăng lúc 15-7-2012 01:55 AM
Đèn đỏ: dừng lại _ Đèn xanh: đi tiếp _ Đèn vàng: nguy hiểm + banner = dangerous love :-> | yêu cô gái của tui nhắm :*  Đăng lúc 14-7-2012 11:07 AM
Ss ơi bài hay quá ;) Tình trạng của iem cũng giống cái pic một của ss =) Like like :xx  Đăng lúc 14-7-2012 09:03 AM
@Hờ: em chuyển nhà khi nào sao em hông biết ;)) em đặt đất ở với đại gia, gái xinh, phù thủy nhà Đông Bang thâu :))  Đăng lúc 13-7-2012 10:34 PM

Rate

Số người tham gia 11Sức gió +60 Thu lại Lý do
Laputa + 5 ưng :XXXXXXXXXXXXXXXXXX
ngocxit + 5 Kakaka, ưng quá đê :x
FankBu + 5 Òa, em thik bài thi của ss :((
phank + 5 Gái nhà của tui, từ nay đi đâu c.
gaumapu + 5 Gái đẹp của tui nhé, của riêng tu.
kanu + 5 Mình ưng...
kunie + 5 Gái của tui tung ảnh chuộn quá =)).
thinhmailinh + 5 ít ảnh quá ss ơi ^^
josemario + 5 Vì phải lấy ngừi như Anh cho nên m.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2012 18:03:54 | Xem tất
Nào thì vòng 2

Nick : Trên áo ý a , Đừng hỏi e h em đang ốm mệt lắm

SBD : 03 , Các bạn nhớ vote thật nhiều cho con số này nhá

THấy mng bon chen mềnh cx p? bon chen thôi

K dài dòng post ảnh ln đây

Trước hết là làm cái ảnh đại diện đã

Rồi sau đó sẽ là chùm ảnh theo chủ đề FAN CAM

Đây là tấm ảnh bị chụp chộm khi đang lấy máy chụp nó

Tạm lấy tựa đề là : Chu Choe Nạc Nối

Chu Choe Nạc Nối

Tấm này là Sinh Nhật năm ngoái cả lũ đi hát Karaoke

Đang đến đoạn sung nhất thì bị chộp

Vì ảnh chụp buổi tối và zoom vào nên k rõ nên mng thông cảm

Tựa của bức hình là Tâm trạng

Tâm trạng

Còn đây là buổi dạo chơi trên Đường Nhật Bản

Đang ngắm cảnh thì bị chộp

Cơ mà đẹp nên lấy ln

Tự của bức ảnh chưa nghĩ ra là gì

Thôi đặt tạm là Quái Xế đê

Quái Xế

Bonus cho mng thời con cởi chuồng tắm mưa nài

R xong r đó h đi ngủ thôi

PS :

Bình luận

Thôi thế lại mất công tẩy não lắm :))  Đăng lúc 16-7-2012 03:23 PM
=)) hơm sao đâu ạ, xem xong rầu tảy não cũng dc:))  Đăng lúc 16-7-2012 03:22 PM
*ngây thơ dễ sợ* Bia ui, like nhé ;))  Đăng lúc 15-7-2012 04:38 PM
vòng 2 ^^  Đăng lúc 15-7-2012 04:37 PM
OMG, ck em thế này thì phải lo giữ thôi:))  Đăng lúc 15-7-2012 11:10 AM

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +50 Thu lại Lý do
dotamvu + 5 thấy ghê !
lananhkh + 5 HOT BOY NHÀ XANH! :)
CaMilOvE + 5 Cảm ơn bạn =))))))))))))
myclover + 5 ck em:))
porcupine_minoz + 5 đẹp trai đó:x
Sunnie + 5 rết trước khi hết quyền rết :>.
thinhmailinh + 5 Bài viết có ích =)))))))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-7-2012 00:22:42 | Xem tất
Kites Next Top Model Round 2

Nick Kites: Lady_Wiona
SBD: 008
Images:

Summary: Tôi cố chọn ra ba hình ảnh khác nhau về bản thân mình trước khi phát hiện ra không có bất kì hình ảnh nào thuộc về mình mà mang nghĩa "tự tin, năng động". Một phần trong tôi đào thải hình ảnh ấy, có lẽ thế. *cười*

1. Get out of my way.

Một bức hình lưu lại sau buổi chụp mẫu vào mùa đông năm ngoái.
Tôi không thích cách mọi người gò bó bản thân vào một phong cách trang điểm, và dĩ nhiên đã tự bôi quết lên mặt mình một đống thứ không thích hợp cho da mặt.
Thành quả của cả buổi chụp là bức ảnh này, cũng là cái duy nhất tôi hài lòng.
Có thể tự nhận xét là bản mặt mình trông khá khó ưa, cũng như cái thái độ "Tránh xa tôi ra" là lý do chính biến mình thành kẻ ít bạn bè *cười*. Không sao, trong bức ảnh này, đây mới chính là tôi :)).

2. Mah Lady.

Không do dự, tôi đeo trên gương mặt mình nụ cười của cô ấy vào mỗi ngày như một thói quen mang tính quy luật.
"Lady của tôi" ở đây và là chính tôi :).

3. Take it easy.

Một trong số ít những ảnh chính tôi cũng không biết mình đang "diễn" hay không :)).
Đứa bạn thân khăng khăng với tôi là nó đã chộp được một góc máy mà tôi lơ đãng bĩu mỏ lười biếng.
Cứ cho là vậy, và tôi không muốn giải thích nhiều về cái sự "diễn" thường trực của mình.
Take it easy :))
.

.Never walk away.

Bình luận

ôm cây đàn đáng iêu tóa :X  Đăng lúc 15-7-2012 02:40 AM
Gái nhà thật nà shinh :X  Đăng lúc 15-7-2012 02:39 AM
:x  Đăng lúc 15-7-2012 01:55 AM
cứ là chính mình và tiếp tục sống, e thik điều đó ở ss  Đăng lúc 14-7-2012 11:14 PM
Gái nhà đây xao @@  Đăng lúc 14-7-2012 09:32 PM

Rate

Laputa + 5 :***************
kanu + 5 :-**********
josemario + 5 :X:X:X:X:X
ngocxit + 5 :X cái bỉm =))
Naviwik + 5 Pic 3 đáng yêu quá :x
phank + 5 :x
gaumapu + 5 Xinh tóa! ^^
FankBu + 5 xinh :X
kunie + 5 Thích cái quần quá :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-7-2012 10:19:45 | Xem tất
SBD: 013
Mình đại diện cho box Thi Gia, Hoắc Kiến Hoa, Hồ Ca....
Tình hình là lười chụp quá
Mà cái luật của vòng 2 cũng hiểm ghê
tiếc là mình đã kiếm ra sơ hở

Hình này chụp năm 2 tuổi, huhu sắp khóc nhè rồi nè

04/01/1996, lúc này mình được 3 tuổi, thực ra là 2 tuổi rưỡi

dáng đứng bến xe

hình này thì chẳng nhớ là chụp lúc nào nữa. Trời ơi nắng quá

thêm 1 hình nữa

chúng tôi là chiến sĩ

em xin hết ạ, mọi người ủng hộ với nha

Bình luận

btc đâu có nói là chụp lúc nào :D, hồi nhỏ a toàn bị nhầm là con gái  Đăng lúc 13-7-2012 10:56 AM
=)) đúng là khoái kím sơ hở của BTc mà :)) e kết tấm 3 nhất nhé :X mà túm đầu nhìn dzúng con gái vợi ??!! =))  Đăng lúc 13-7-2012 10:46 AM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +20 Thu lại Lý do
剣心スック + 5 toàn ảnh chất "nượng" =)).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-7-2012 21:59:29 | Xem tất
Bài dự thi Kites Next Top Model Vòng 2

Nick Kites: Ceroro
SBD: 049

Mình thực sự trở thành một member, chính xác là 1 member có hoạt động từ khi bắt đầu Rooftop Prince và có một ngôi nhà thật sự dễ thương để đi ra đi vào mỗi ngày cũng nhờ Rooftop... Đến từ Villa Gác Mái... Mỗi ngày đều ra khỏi ChunMin hội vàobuổi sáng, và trở về vào buổi tối... Dù 300 năm nữa... vẫn yêu Rooftop... Gác mái... và dĩ nhiên là ChunMin hội...

Photo 1: Baby Queen

Ai đó nếu thích bài White Horse của Taylor Swift thì chắc chắn sẽ nhớ câu "I'm not a Princess... This ain't a fairy tale..." Mình đã cover bài này nhiều lần... và câu kết thúc sẽ là "I'm not a Princess... This ain't a fairy tale... Yeah... Cuz I'm a BABY QUEEN..." ~ "I don't wanna be a princess, my needs are more like a queen..." Bạn bè mình gọi mình bằng rất nhiều tên, tùy theo cái sự bỉ bai, dìm hàng, hay hứng chí của tụi nó... Nhưng có vẻ ngoài cái tên Rúc móm dính từ hồi lớp 6 thì việc tụi nó gọi mình bằng Baby Queen vẫn là được hưởng ứng nhất... giống y như cách mà công chúa Ji Min, con gái của Lee Gak - Park Ha trong fanfic của của mình thích mọi người gọi là Công chúa vậy... ~ "Why do you love me?", mình đã hỏi vậy, và câu trả lời mà mình nhận được là "Coz u are a Babe Queen, sometimes you behave like Baby, sometimes like a Queen..." ~ Là vậy, đơn giản, ngố như trẻ con... nhưng vẫn là Queen khi cần...

Thích thế này... Girly một tẹo... Bông hoa tá lả... Ấm nữa...

Photo 2: Vintage

Trên tường là dây leo... Leo hai năm mới có thể xanh lè được như mình mong đợi thế này... Đây là nơi mà mình sống 2 năm nay... Gia đình thứ hai của mình...

Vintage... Đặc biệt sao... Ừ, rất đặc biệt... chờ mãi mới đến lúc được chụp trước cái tường đầy dây leo này sau 2 năm nhìn nó bé xíu rồi bò từ từ mà kín xanh thế này... Cảm ơn bé yêu của chị ~ Water, 8 tuổi, và lần đầu tiên làm staff cho một buổi sáng đầy nắng để có một cái bung xòe thế này...

Photo 3: Books

Sách là thứ mà mình được cho khi còn là một cô nhỏ chưa biết đọc... Và cho đến bây giờ, phải cảm ơn vì thứ mình yêu quý nhất sau... tủ quần áo Sách.... cũng nhờ những cuốn sách mà mình cũng tập tành viết lách... nhỏ nhỏ... nhẹ nhàng thôi... cơ mà đọc... rồi viết... vẫn thích... ha?

ChunMin ~ We Believe ~

Bình luận

^^, giỏi quá, xinh quá ^^  Đăng lúc 16-7-2012 03:25 PM
xinh quá đi, tung bông tung bông ^.^  Đăng lúc 15-7-2012 11:27 PM
xinh nhóe ^^ :X  Đăng lúc 15-7-2012 09:36 PM
hớ hớ, thầy rúc của coan đã vào vòng 2, * tung bông* nào, thầy cố lên nha ! 5tinh  Đăng lúc 15-7-2012 09:10 PM
@Thuys: chứ chẳng lẽ phải là người hai mặt, ba mặt mới đúng hả bạn, ngộ nhở?  Đăng lúc 15-7-2012 07:13 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +20 Thu lại Lý do
bingo_carot + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 03:50:57 | Xem tất

Nick Kites: Naviwik
SBD: 050
Hình dự thi:

Đôi lời giới thiệu về bức hình: Tôi có một sở thích là chụp lại tất cả những gì mình thấy lạ, thấy ngộ, và... thấy thích. Tôi đem hết những bức ảnh như thế cất vào 1 folder riêng tên gọi "My fantastic life". Ờm, Cuộc Đời Ảo Lòi của tôi :">

Thích chụp ảnh bao nhiêu thì tôi lại ghét phải dầm mưa bấy nhiêu. Một ngày mưa lí tưởng của tôi là việc ngồi thu lu trên giường quấn chăn, gãi cổ mèo và cắm mặt vào laptop hay một cuốn sách nào đó, chứ không phải chường mặt ra đường và hứng một đống nước vào mặt, và trở về nhà trong bộ dạng không thể thê thảm hơn =;

Ấy thế mà bức ảnh này lại ra đời vào một ngày mưa tầm tã, khi tôi vừa ướt lướt thướt trở về từ cơn mưa xối xả, thậm chí  trong miệng vẫn còn cảm thấy hình như có cát 0_o!!!

Sự kết hợp giữa việc mình ghét nhất và việc mình thích nhất :))

Cởi áo mưa, tháo giày ướt, lê cái xác lép nhép vào nhà. Đi qua gương, giật mình nhìn thấy trong đó là một đứa đầu tóc xơ xác, mắt đỏ ngầu và da tái nhợt đi vì lạnh. Không 1 phút chần chừ, tôi rút máy ra chụp ngay lập tức. Và thế là bức ảnh Nala phù thủy ra đời :))

Không lung linh, không xinh đẹp, thậm chí là thê thảm và dìm hàng thôi rồi, nhưng đó là tôi.

Lúc chụp ảnh chỉ vì hứng thú bất chợt, nhưng sau này nhìn lại bức ảnh này, tôi chợt ngộ ra nhiều điều:

Trong cuộc sống có những lúc bạn trông bạn thật thảm hại, và chẳng ai lúc nào cũng tươm tất hoàn hảo cả. Vấn đề là bạn xử lí sự thảm hại ấy như thế nào :))

Và cho dù việc mình có ghét làm đến mấy, đôi khi nếu chịu khó, ta vẫn có thể tìm được ở đó những khía cạnh mình chịu đựng được :)

And that's who I am :->

OMG~ I'm trolling in the deep~ =))

P.S: Ờm, thực ra thì Cuộc Đời Ảo Lòi của mình trong những ngày nắng nó ntn cơ :-"

Bình luận

lai^^ e thích đoạn ss trích dẫn bản thân^^ rất hay ạ:)  Đăng lúc 16-7-2012 08:22 PM
Tip
idol Điên lắm, nhưng em thích cái điên đảo ảo lòi đấy :)) Hô hô. Ảnh đầu siêu nghệ thuật ♥  Đăng lúc 15-7-2012 10:55 PM
Em yêu ơi, ẢO LÒI =))=))  Đăng lúc 15-7-2012 02:55 PM
*đập bàn* tôi thích cái sự Ảo lòi của em =)))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 15-7-2012 02:47 AM
like ido like fan =))  Đăng lúc 15-7-2012 02:02 AM

Rate

Laputa + 5 Ảo lòi =)))))))))
Kazehime + 5 kaka.. hơi bị được
josemario + 5 Quá ảo =))))))
ngocxit + 5 =))=)) Có tí giật mình vì xì tai c.
kanu + 5 Cô ấy thật là kool =))
phank + 5 =))))))))))))))))))))))
FankBu + 5 mang đi thi thật hợ? =)))))
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
gaumapu + 5 "Nhưng đó là tôi" và tự hào nh

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 21:20:28 | Xem tất

Nick Kites: Raid
SBD: 012
Hình dự thi:

Pic 1:

Tên bức ảnh vốn dĩ là “nên cây lá cất lời hát”. Đó là một buổi chiều thơ thẩn khác của tôi trên biển. Có thể gọi là hi sinh vì nghệ thuật đi)). Thả mình cùng cỏ cây tươi mát, âm vang của sóng cùng gió và cát là những trải nghiệm rất thú vị.

Pic 2:

Chút lặng yên ngắm nhìn mây trời xa xăm .

Pic 3:

Khoảnh khắc chiều trên đồi cao đã từng khiến tôi cảm thấy nôn nao lạ. Chút gì đó khắc khoải, chút gì đó nhớ nhung và mong chờ, hoàn toàn mơ hồ và xa xăm trước không gian thành phố được gôi là Mộng Mơ hiện hữu trong tầm mắt.

Bonus pic 4:

Cảm ơn bạn đã theo dõi bộ ba tấm ảnh tạm gọi là “nghệ thuật” của tôi. Còn đây là hình ảnh thật, chụp tự nhiên. Chính tôi cũng không biết về bạn phó nháy đang lăm le chụp lại khoảnh khắc "điển trai" này của mình )))

P/s: Bữa giờ thi cử nhiều quá không có thời gian vào kites, giờ vào mới thấy mình lọt vào vòng 2 rồi.
Cảm ơn những người đã bầu chọn cho mình nhiều
Hẹn gặp các bạn ở vòng sau nhé, nếu mình còn có thể đi tiếp ))))))))

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +25 Thu lại Lý do
eels.cricri + 5 Ủng hộ 1 cái!
剣心スック + 5 thích pic 1

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách