Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kites Next Top Model - Kết thúc vòng 1

Đóng [Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 17-6-2012 04:52:00 | Chỉ xem của tác giả
Bài dự thi Kites Next Top Model

Nick Kites: Starfish_physic
Nickname: Bột
Ngày tháng năm sinh: 29-10-1992

Các số đo hình thể: 165.5cm, 51kg *dạo trc đi cân là thế, nhưng dạo này ai cũng nói ốm xuống..thôi cứ cho là vậy đi ^^*
Số đo 3 vòng: 85-62-90

Hình dự thi:

Ảnh này là nhân dịp chị Còi vào Nam chơi, tranh thủ ghé ở hội quán, tụ tập với mọi người...một kỉ niệm vui...một tình cảm ấm áp của những người không biết mặt nhau nhưng lại gắn bó..ở đó...lần đầu tiên mình được nhìn rõ mặt của chị Còi, lân đầu thấy mặt anh Bj, và cả những người mình chưa có dịp được quen biết trên mạng ^^  .... thế mới hiểu câu nói...mạng là ảo nhưng tình cảm ..là thật......

Ảnh thứ 2 này, đơn giản chỉ là một bức ảnh toàn thân theo yêu cầu thôi, nhưng nó cũng là một dịp kỉ niệm...lên thành phố này...mọi người xa lạ làm quen với nhau...và rất may mắn...mình làm quen với một nhóm bạn, trong ấy có 3 đứa miền tây như mình..2 đứa ở Tiền Giang và 1 đứa Bến Tre cùng quê với mình....4 đứa gần gũi, gắn bó với nhau....rất tiếc là ko có ảnh 3 bạn ấy trong đây, đây là lần đầu tiên cả 3 đứa đi chơi cùng nhau cả ngày, ra khu DL Bình Quới 1 dạo vòng, chụp ảnh, rồi còn mang đồ ăn vào lén ăn vì sợ bị bảo vệ bắt nữa chứ...vui lắm....cảnh trí ở đây, làm mình gợi nhớ về quê nhà...một vùng sông nước....

với 2 bức ảnh cuối...mình xin dành cho nhưng góc kỉ niệm xa xưa của mình, về một thời áo trắng....cái thời mà người ta từng gọi là những thiên thần...ngày xưa ko thấy nó đáng trân trọng...đến bây giờ nhìn lại ảnh mới thấy rằng....mình từng bước qua một thời gian ý nghĩa như thế nào...
ảnh chụp chung với nhỏ bạn nhân dịp văn nghệ của trường...mình là 1 diễn viên minh họa cho tụi bạn hát...lời bài hát mong ước kỉ niệm xưa...với những nỗi ngậm ngùi sắp chia tay là chính cảm xúc của mình..của bạn...bởi năm ấy là năm 12.....mọi thứ sẽ trở thành kỉ niệm...và ko gì ý nghĩa hơn..khi là một dv minh họa, được mặc áo dài trắng, quần trắng, với cái tóc dài thườn thượt hùi xưa mà bi giờ thì mình đã cắt ngắn đi bớt rồi...nhìn lại ảnh mới thấy nhớ sao mà nhớ....hồi vui lắm...tụi bạn hát bài ấy..chỉ được mặc váy thôi, trong khi mình và nhỏ bạn minh họa...lại được mặc áo dài...ko biết giờ nghĩ lại..mấy bạn ấy có tiếc hok ha....^^

ảnh này là cũng về lớp mình...cái lớp 12 Lý với bao kỉ niệm vui buồn, cái lớp với sĩ số toàn là con trai, được vài bạn nữ hiếm hoi thôi...ấy thế mà....hiếm nhưng chẳng quí...tụi con trai chả xem tụi này là con gái gì cả...chúng bạn nói....vô lớp này....là bị đồng hóa...ôi tức sao là tức...mà giờ nghĩ lại thấy lại vui vui..chỉ muốn cười thôi....bởi cái lớp toàn con trai..thế nên tính cách nữ trong lớp thì...cũng bị ảnh hưởng....chắc hẳn sẽ ko thùy mị được như những bạn khối văn sử anh..thế nhưng....có khác biệt,,,mới là con gái lớp Lý chứ nhỉ??? rồi một ngày nào đó...cũng sẽ có người nhận ra những điểm đáng iu của con gái lớp Lý thôi

Có ai tìm đc mình trong đó ko???? trong cái ....phải gọi là gì nhỉ....ờ..cây nấm mà lớp mình đã tạo thành...ôi....nghệ thuật là đây....từ ngôi nhà và...thành cây nấm

Đôi nét về bản thân

Bản năng tự nhiên của bò cạp là chích. Bản năng tự nhiên của tôi là yêu thương. Vậy tại sao tôi phải từ bỏ bản năng yêu thương chỉ vì bản tính tự nhiên của bò cạp".
Con bò cạp trong ấy là mình đấy......một đại diện của cung Thiên Yết
người ta nhận xét Thiên Yết rằng...
"Có một chút tự đại, ngang ngược của Sư Tử.
Một chút bá đạo của Ma Kết.
Một chút nghịch ngợm của Nhân Mã.
Một chút vui vẻ của Cự Giải.
Một chút lạnh lùng của Xữ Nữ.
Một chút ngông cuồng của Bạch Dương.
Một chút hờn dỗi của Kim Ngưu."
và mình cũng thế.....
mình thích những câu nói đùa, những điều gì đó khiến cho con người ta vui vẻ...những câu nói của mình bên ngoài...có lẽ lúc nào cũng khiến người khác cảm thấy...ăn phải móc câu...để rồi cười rồi quay lại cố tỏ ra tức giận..hoặc đôi lúc tức giận thật .........
nhưng ko ai hiểu rằng...mình càng thích sự cô độc hơn...lặng yên trong góc của chính mình....điều đó dường như đã trở thành bản năng...mặc dù...mình....sợ lắm cái cảm giác cô đơn, sợ lắm cảm giác không được quan tâm.....cái mà người ta vẫn thường nói là....nội tâm khó hiểu ấy

Bình luận

thêm pic thêm pic xinh xinh nữa ~ cái pic chân dài hôm rồi đi ọp với ao đâu ;)) tung đi em ;))  Đăng lúc 19-6-2012 11:33 PM
hú hú \m/ Xinhhhhhhhhh :-x Hú hú, hÓt gƠn cỤa tUi :''3  Đăng lúc 18-6-2012 06:38 PM
hơm sửa bài đừng mơ có rết nhá =)))))))))))  Đăng lúc 18-6-2012 05:48 PM
edit bài lẹ nào, ngta sửa xong hết rầu em còn lết xác ở chỗ mô :-w  Đăng lúc 18-6-2012 05:46 PM
=)) nghe giọng + ngó ảnh ai ngờ đi bắt nạt ae ta mới san ghê thế =))  Đăng lúc 18-6-2012 02:05 PM

Rate

Số người tham gia 12Sức gió +65 Thu lại Lý do
wallace79 + 5 Bột của ss^^
pharmcop + 5 quá xinh :x
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ bạn
ღ♥Nh0kBj♥ღ + 5 đây, rết đây :))
camngoc + 5 ss Bột :))
Portkey + 5 Bột là ai,bên trái hay phải ;))
Joongbo + 5 ;))
hyeah + 5 Ủng hộ 1 cái!
cotchip2611 + 5 Ủng hộ 1 cái!
gaconlonton + 5 Ủng hộ Bột nhé :X
tieunien + 5 Em Bột của chệ đi thi rầu nè iu qu.
N2H_K0u + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 17-6-2012 12:36:35 | Chỉ xem của tác giả

Nick trong Kites: zany3be
Tên gọi thân mật :ngố(vì Zany mang nghĩa là ngố ạ {:420:} )
DOB : 21/03/1999 – E là nữ Bạch Dương chính hiệu nhé
Chiều cao: 1m55(đính chính lại một tí vì lần trước ông ý đo đểu cho em  Mọi người thông cảm )
Cân nặng:+ số đo ba vòng: e hơi mập một tí với cả e ngồi cửa hóng hàng cân đi qua mà k thấy nên cho em xin khất :”> còn e là mem 99 cho nên 3 vòng của e chắc cũng... mong mọi người thông cảm
Nhà em ở Hải Dương nhưng mà do nhà Queen ở sát vách nên loăng quăng cứ tiếng một tiếng một chạy sang nhà Queen rồi lại chạy về nhà
Còn đây là ảnh dự thi ạ

Mở đầu, tình yêu dạt dào vô bờ bến của em đối vs Nhà Queen thân yêu. SARANGHAE {:444:}

Một phút ngẫu hứng. Chính xác cái này k phải tự sướng mà là chị họ em chụp cho :”> :

Cười toe Ảnh này e k có ưng lắm, nhưng đây là ảnh đầu tiên e đăng lên nhà Queen {:424:} cho một số ss thíc thức đêm ngắm Vì e lặng lẽ đăng và lặng lẽ hạ nên 1 số ss chuẩn bị phi đao vào người em, nhưng em cũg có bùa như đại nhân nha )

Đây là bạn thân em *rơi lệ* chụp cùng nó mình bị chìm lỉm Nhưng mà không sao. Đây là lần đầu tiên e đồng ý tham gia văn nghệ, e ngại đứng trước đám đông nên tham gia cái văn nghệ này không hề hứng thú nên là chụp mỗi 1 cái ảnh thôi :

Cái ảnh chốt nàoooo.Em cười bẽn lẽn. {:418:}

Và đây là đôi dòng về bản thân em:{:289:}
Em là một người thẳng tính , nghĩ gì nói nấy k hề có “edit” lại :”>  Nên thường xuyên làm mất lòng người ta:”> Vì có cái mặt gọi là tàm tạm nhưng mà lại k được thân hình đồng hồ cát (như Na nhà mình ý =]]) nên e khá là k tự tin :”> Nói chuyện qua mạng thế này thì em “nhiều lời” đấy :”> nhưng mà thực chất ngoài đời e lại là một người ngại giao tiếp :”> Tự cho rằng bản thân là một người khá là tình củm :”> Chợt vui rồi cũng chợt buồn được. NHớ cũng nhanh mà quên cũng nhanh nữa ~ Đôi lúc để bụng một số việc k hay nhưng rồi những việc k hay(mức độ ít) k  đáng để bụng thì để dưới…. chân <--- Mấy cái  này có được coi là một nữ Bạch Dương chính hiệu k nhỉ
Thích nhất câu nói của cô hàng xóm: “Con này rất tươi mà cười còn có má lúm nữa{:422:} ”=))ĐÍnh chíh lại má lúm của em rõ mỗi một bên thôi. Thích viết văn nhưng thể loại sướt mướt 1 tí =)) thíc học cấu trúc tiếng Anh nhưng mà ghét kiểm tra bằng bài tập. Thích được mọi người quan tâm :”> Thíc màu đen, yêu màu tím, đam mê màu đỏ. Hơi ghét màu hường một tí nhưng cả phòng em ngập tràn màu hường tình yêu, sơn màu hường, tủ hường, giường hường, bàn học, ghế ngồi màu hường, ga giường cũng hường luôn. Và cả nhà em – Nhà Queen cũng màu hường nữa =)) Do vậy cũng có đôi chút cảm tình hơn vs màu hường.
Em – 1 mem nhà Queen thực thụ, thíc được đắm chìm trong những bức hình tình yêu say đắm của In Hyun’s Couple Woo-Na, thíc được cười vui cùng mọi người trong những game và những com BÁ ĐẠO của nhà em =)) . Chưa có một lần nào em đăng ký nick trên 4rum vì bất kể cái gì, nhưng khi đã bị cơn lốc hồng cuốn vào, em k tách ra nổi. Từng ngày từng ngày hóng hớt news của couple nhà em, hóng hớt game ,rồi cả thơ của các mem nữa, thực sự là em rất vui. Và cũng k ngờ nhà Kites nhà mình nói riêng và nhà Queen lại friendly như thế. Nhưng cũng có một số cô giáo nhà Queen và một số ss lớn tuổi nghiêm khắc , nhưng thực sự vẫn rất mãn nguyện vì đã lập nick và mãn nguyện vì được Bão hồng nhà mình cuốn vào =))
Tham gia cuộc thi này với mục đích, khoe mặt tiền, vui, nhận được xèng từ nhà Queen và một mục đích cao cả đó là khẳng định mình cũng là một THIÊN THẦN (vì đầu đề cuộc thi là cuộc chiến khốc liệt của những thiên thần mà ) Cho nên em mong mọi người ủng hộ em cũng như những THIÊN THẦN khác, cảm ơn nhà Queen vì đã cho em niềm tin đi thi mặc dù hơi bị xấu hổ 1 tí *cười bẽn lẽn* Cảm ơn BTC vì đã lập nên cuộc thi này, cảm ơn tất cả…. !! Em xin hết *tự vỗ tay*
MERCI MERCI mọi người ủng hộ em nhé

Bình luận

là lá la,c.ơn mọi người ủng hộ em nhé:x~ e lớp 7 ạ 99 mà=)) Merci mọi người nhiều nhiều hôn một cái :-* moazzzzzzzzzz  Đăng lúc 18-6-2012 08:47 PM
ủng hộ nhà Queen nha.........  Đăng lúc 18-6-2012 06:18 PM
cute :x  Đăng lúc 17-6-2012 11:09 PM
ôi nạy cụ :O sinh nhật trùng mình ^_^ khác mỗi cía năm sinh .Pé học lớp mấy thế ^^  Đăng lúc 17-6-2012 10:26 PM
ủng hộ nhóc 1 phiếu nà :x  Đăng lúc 17-6-2012 09:38 PM

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +35 Thu lại Lý do
panda_loly + 5 la belle fille :))
APTX4869 + 5 k bít có bít mình là ai k :)))))
porcupine_minoz + 5 út nhà queen
thinhmailinh + 5 Queen's House
lananhkh + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 17-6-2012 13:27:48 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: amienguyen
Tên thân mật (nickname): Amie
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 27/8/1992
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ):
+Chiều cao: 1m63
+ Cân nặng 45kg
+ Số đo 3 vòng: 79-65-90
Hình dự thi:

Đây là bức ảnh được chụp trong 1 lần đi picnic ở Bình Quới, hihihi, cảnh tượng ở đây thanh bình và đẹp lắm nhé!! Tuy là trời lúc nắng lúc mưa thất thường, nhưng mà vì sự nghiệp chụp ảnh cùng những người bạn nên đã ko ngại ngần mà lăng xã, đôi lúc còn bị ướt mưa nữa chứ, nhưng mà đây là  1 ngày rất đáng nhớ và vui vẻ :">

Còn đây là 1 bức ảnh được chụp ở quận 7 nhé, địa điểm này chắc ko còn xa lạ với các bạn trẻ đam mê chụp ảnh đâu nhỉ ^^. 1 ngày đầy nắng, lăng xã dữ lắm nên về nhà đen thui luôn. Đối với mình, mỗi lần được chụp ảnh mình đều thấy rất vui vẻ, cho dù mệt như thế nào mà được nhìn thấy hình ưng ý là vui lên ngay. hehehee

Cái này là mình chụp kỉ niệm nhân ngày mình cắt tóc ngắn đi 1 tí đấy :)), ngày này trời rất là mát luôn đó, hehehe, mà nhìn có nét già nhỹ, mình 20t rồi mà ^^, nhưng mà vui là chính mà ^^

Bức ảnh cuối cùng, tấm này là do mình tự chụp các bạn à =)), mình là 1 VIP. Dạo này đọc báo thấy nhiều tin tức cuồng Kpop này kia lắm, nhưng mình nghĩ đó chỉ là số ít thôi, hehehe. Là fan của Kpop nhưng mà lúc nào cũng phải cân bằng mọi thứ phải không các bạn ^^
Đôi lời về bản thân:
Như đã nói ở trên thì mình là fan Kpop, chính xác hơn mình là 1 V.I.P, hihihi, nhìn avatar thì có thể biết idol của mình là ai rồi đấy :P Nếu có bạn nào là V.I.P thì chúng mình làm quen nhé :P, mà quên, mình cũng rất muốn được làm quen với tất cả các bạn trong nhà Kites ^^
Mình là sinh viên năm 2 rồi, cũng biết sống thực tế , cơ mà vẫn mê phim Hàn Quốc lắm cơ, dạo gần đây còn đang bấn loạn phim Queen Inhuyn'man nữa, hihihi
Tham gia cuộc thi này, mình chỉ mong là được làm quen với các bạn thôi, nói thật là cũng ko tự tin gì đâu, hỳ hỳ hỳ :">
Nhiều người khi mới tiếp xúc thì bảo mình khó gần, nhưng nhiều người tiếp xúc nhiều lần rồi mới biết là mình nói nhiều lắm nhé, nếu mà nói đúng chủ đề là mình nói liên miên luôn đó hihihi
Phương châm sống: Hãy xem cuộc sống là 1 chiếc gương, mỗi ngày hãy nhìn nó và mĩm cười :">
Giới thiệu như vậy đã nhiều rồi chứ ạ ^^, hy hy, mọi người ủng hộ mình nhé :P

Bình luận

ủng hộ nhà mình :x yêu tóa :x  Đăng lúc 19-6-2012 05:39 PM
ủng hộ bạn nè:))  Đăng lúc 18-6-2012 03:13 PM
ilu
ủng hộ nè :)) xinh tóa =))  Đăng lúc 18-6-2012 04:59 AM
vote e nà :x  Đăng lúc 17-6-2012 09:39 PM
nhà Queen ^^  Đăng lúc 17-6-2012 08:53 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +20 Thu lại Lý do
APTX4869 + 5 Ủng hộ 1 cái!
thinhmailinh + 5 Queen's House

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 17-6-2012 13:42:38 | Chỉ xem của tác giả

Tự giới thiệu:

nik Kites: cucai

tên thường gọi : Cải

thường trú : nhà lớn Gác Mái

tạm trú : ngư dân dạt bờ ao cá.....

nghề nghiệp: chính thức treo cần từ trận thứ 5, đang hành nghề cào nghêu khu vực ven đê kiêm múa cột ám quẻ theo yêu cầu.

ngày sinh nhật: 06/06/94 em ít nói ngày sinh ra lắm, vì em muốn nhận quà trong sự bất ngờ" ~^*^~

chiều cao: 1m67.............sự thặc nhoa BGK

số đo 3 vòng: em ko nói được ko? nói dối thì BGK sẽ khiển trách, nói thật thì em bị đuổi từ vòng gửi xe làm sao em thi được???
Cho em về hỏi lại các má mì nhà em, em edit sau nha.
số đo 3 vòng : 79-61-81
Nhưng dù thế nào thì BTC phải hiểu rằng em vẫn còn phát triển nữa mờ ...

Đôi dòng tâm thư ~^*^~

kính thư các anh chị em đang xem ảnh của em Cải, xin nén tí tức giận và bỏ đôi dép xuống, từ từ cho em có đôi lời tâm sự roài hãy chọi ~^*^~

Thật tâm em biết em sắc đẹp đến đâu chứ, tuy em hơi hâm nhưng ko rồ đến mức ảo tưởng mềnh là lép tép ^^{:278:}

Tuy nhiên, do 1 chút sa cơ nơi ao cá....dòng nước xô đẩy em vạt đê. Nhờ bàn tay nhân ái của các má mì mà em được chuộc về nhà lành lặn. Ai trong nhà Gác cũng biết Bá Đạo chỉ mà các má đưa ra là:" có trách nhiệm xây nhà bằng mọi giá"

em giỏi giang là ko có phần, lanh lợi cũng ko có luôn. Được mỗi cái mặt dày và tinh thần đoàn kết cao. Chệ Na của em đã lên sàn, ko lý nào em chui trong Gác hoài.

Tâm sự và hoàn cảnh đưa đẩy em đã giải bày, kính móng mọi người đã bỏ dép xuống roài thì thôi, quên em luôn đi. Khỏi cúi xuống lụm lên làm giề, em xin chân thành cảm ơn và xin hết.

Em xin chào, và chúc cuộc thi tổ chức lần 1 thành công tốt đẹp, tạo tiền đề cho các lần thi sau càng hoành tráng và mở rộng. Hơn hết, các đại za sau khi thấy các chân dài của Next sẽ rộng lòng tài trợ mạnh tay cho những lần sau. Chào thân ái và đòan kết
{:292:} {:292:}

Bình luận

trùi ui, em cải nhà mềnh đây rùi, vote cho em cải, xinh quá cơ, càng ngắm càng mê thế này :X:X:X:X:X  Đăng lúc 19-6-2012 11:41 PM
Cải Fighting! GM fighting! :x  Đăng lúc 19-6-2012 10:08 PM
ôi e cải kìa xinh quá đi!!!!!!! hy vọng e giành giải nhá ủng hộ e đóa=0))  Đăng lúc 19-6-2012 04:16 PM
em cải xinh tóa cơ  Đăng lúc 19-6-2012 12:23 AM
càng nhìn càng thấy xinh và duyên hí hí  Đăng lúc 19-6-2012 12:03 AM

Rate

Số người tham gia 16Sức gió +83 Thu lại Lý do
MrStyle + 5 1 Vote cho rân bơi Ao Cá =))
tieunien + 5 Ủng hộ em 1 cái... thể thao sự PR c.
dengwenhe + 5 Nỏ biết em ni! Cơ mà được!^^
yuri907 + 5 Ủng hộ 1 cái!
panda_loly + 5 Ủng hộ 1 cái!
juchan + 5 GM fighting :XXXXXXXXx
FankBu + 5 :X
garu_1912 + 5 Ủng hộ chị Cải ^^
bingo_carot + 5 Cải iu cua chệ :X
thtung + 5 Ủng hộ
APTX4869 + 5 xuống Ao mí a :(((((((((((((((
Sunnie + 5 Kute♥
seta + 5 Ủng hộ 1 cái!
boconganhpp + 3 dễ xương tóa. :x
Chich_bong + 5 xinh tóa em iu ơi

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 17-6-2012 16:39:49 | Chỉ xem của tác giả
dù sao các bạn nam tham gia cũng ít nên mình mạnh dạng đăng ký
{:438:}
Nick Kites: tienlatien252
Tên thân mật (nickname): hình như không có thì phải, mọi người vẫn gọi là theo tên thôi
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 10/06/1993
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ):
Chiều cao: 1m77
Cân nặng: 57kg (gầy quá phải ko, có ai có bí quyết tăng cân hiệu quả nhớ góp ý với )
Số đo 3 vòng: cái này thì chịu, chưa đo lần nào.

hình này chụp hồi học quốc phòng, mệt nhưng mà vui. Lúc đó thì muốn nhanh nhanh học cho xong 1 tháng. Giờ nhớ lại thì đó là khoảng thời gian vui vẻ nhất>

hình này học theo Châu Kiệt Luân tuy không giống lắm

đi cắm trại ở đền Hùng quận 9, đi cùng với UEL(đúng ko ta) vui cực kỳ luôn. Dù không tham gia nhiều hoạt động nhưng mình cũng đăng ký vào thi cắm hoa. Cuối cùng lại đi chưng bày mâm ngũ quả(thực ra là ngồi ngoài chơi {:438:} chứ mấy cái mâm ngũ quả với cắm hoa thì đâu tới lượt mình, đoán trước rồi mới đăng ký mà).

giới thiệu ngắn về bản thân:

Có thể gọi là đa nhân cách, thay đổi rất nhanh. Lúc rất giống con nít(toàn bị mấy đứa trong nhóm chọc ngoáy), lúc laị giống con gái(cái này là người khác nói, mà mình cũng chẳng hiểu làm sao nữa). À quên, mình không phải gay đâu nha, tất nhiên là ngoài những lúc giống con gái và con nít thì mình vẫn là 1 thằng con trai bình thường hơn cả mức bình thường đó.

Dễ tin nên hay bị lừa, đặc biệt là khó giận ai đó, mà đã giận rồi thì là nhớ rất lâu. (cảnh báo cho những ai đang có ý muốn chọc giận mình ). Theo nhận xét của 1 vài người thì nhìn mình có cảm giác bảo vệ (khó hiểu quả ha, mình còn chẳng hiểu nữa). Ai cũng nói là mình hiền nhưng mình lại thấy mình hơi nghiêm. Còn 1 điểm quan trọng nữa là trí nhớ kém, rất hay quên, đặc biệt là những thứ nhỏ nhỏ (trước giờ từng xém mất điện thoại vài lần haizzz...)

Bình luận

cố lên bn mình sẽ ủng hộ bn  Đăng lúc 19-6-2012 05:01 PM
:D thi cho vui thôi chứ đệ biết nhan sắc mình mà ^^  Đăng lúc 19-6-2012 02:19 PM
Đệ cũng ham hố sao. :)) Rinh giải về nha. ^^  Đăng lúc 18-6-2012 08:53 PM
đã edit ^^  Đăng lúc 18-6-2012 09:35 AM
bạn edit bài viết gấp cho mình nhé, sau 3h nữa vẫn ko có gì thay đổi mình sẽ xóa com này. Thân!  Đăng lúc 18-6-2012 07:46 AM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +27 Thu lại Lý do
CaMilOvE + 5 Ủng hộ 1 cái!
wallace79 + 2 cố lên đệ iu^^
boconganhpp + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 17-6-2012 17:49:20 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: Jangkeunsukk3
Tên thân mật : ngoclan or( sukk3)
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 28/12/1986
Các số đo hình thể :
+ chiều cao: 1m62
+cân nặng: 48kg
+ số đo: 90-64-90  

Pic 1, ngày hôm đó wedding của đại mỹ nhân trong “ tứ đại mỹ nhân” (hiii! tứ đại mỹ nhân là biệt danh của nhóm mình đó vì trong nhóm có tất cả 12 thành viên nhưng chỉ có bốn nữ thui nên được các bạn nam ưu ái gọi như vậy ) ôi cảm giác hôm đó như sắp mất đi một điều gì đó vậy người đầu tiên trong nhóm bỏ cuộc chơi theo chồng, không biết hoa có hiểu lòng mình hay không mà sao khoe sắc đẹp như vậy chứ mình đứng bên cạnh mà thấy lòng buồn mênh mông “ tôi buồn chẳng biết vì sao tôi buồn” tự hỏi rằng hoa đẹp hơn hay là em đẹp hơn

Pic2 .vẫy là ngày hôm đó sau khi tiễn nhỏ bạn về dinh cả nhóm kéo nhau đi chơi khi đi qua đồi cao su này thấy phong cảnh thậth là đẹp một không gian thanh tịnh tươi mát cảm giác như mình lạc vào cõi thần tiên vậy, vì vậy mình đã chụp pic này đẻ níu giữ khoảng khác tuyệt vời mà thiên nhiên ban tặng , nhưng thời gian trôi qua khi mỗi lúc nhìn lại thật là buồn bởi vì “ người ta có bạn có bè tôi đây thì đứng một mình ôm cây”, liệu có phải vậy không mà tới bây giờ vãn chỉ có thể ôm cây thôi hy vọng rằng khi post pic này nên sau này không còn ôm cây nữa

Pic3. một năm có bốn mùa Xuân, Hạ, Thu, Đông cái gì đến thì cũng sẽ đến sau những tháng ngày vất vả xa nhà tết năm đó tôi về quê thăm gia đình cảm giác thật là vui và hạnh phúc, đúng như người ta nói không nơi nào tốt hơn chính quê hương mình,tôi còn nhớ ngày ba tiễn tôi vào sài gòn học ĐH tôi đã khóc rất nhiều không biết rằng liệu mình sẽ ra sao nơi đất khách quê người nhưng có lẽ vậy mà giời mình đã mạnh dạn hơn, đây là vườn cây do chính Ba mình đã trồng nếu bạn nào muốn về quê mình chơi thì hãy liên hệ với mình nhé

Pic4 đây là lần đầu tiên mình vê miền tây chơi con thuyền đưa tôi qua bờ bên kia lúc đó tôi có cảm giác như mình đang đi dọc theo dòng sông ra biển cả giống như nó chở tôi tới tương lai vậy con đường đi tới thật rộng rãi và bằng phẳng biết bao nó làm tôi chìm đắm như mình đang mơ một giấc mơ đẹp để rồi khi mở mắt ra (*_*)thì đã tới bờ rồi .

Đôi lời về bản thân

Mình là một người theo chủ thể lãng mạn không biết có phải vì vậy hay không mà tới giờ vẫn còn độc thân vì không có anh chàng nào có thẻ chịu được tính khí lãng xẹt đó của mình , mục đích sống và làm việc theo bác Hồ Chủ Tịch , mình rất thích tham gia các hoạt động xã hội như từ thiện nếu có cơ hội là mình sẽ không bỏ qua, Dự định sắp tới sẽ tham gia chương trình từ thiện do các eels nhà K3 tổ chức nhân dịp sinh nhật của suk , ôi nói tới là nhớ nhà K3 rồi,
hôm nay mình tham gia chương chình này là vì được sự ủng hộ nhiệt tình của đại gia đình eels trong nhà K3 đã giúp mình tự tin đăng ký tham gia vì vậy mọi mọi nhớ hãy vote cho mình nhé Xin chân thành cảm ơn,  ( hậu tạ để được giải  sẽ nói tiếp ("_"))

Bình luận

Ủng hộ mem K3 tiếp theo...:)  Đăng lúc 17-6-2012 10:58 PM
hehe vote ss 1 phiếu nè! =))  Đăng lúc 17-6-2012 10:12 PM
Thanh hóa mà vào SG học cơ à :-O êm tưởng ở đâu đó gần Gs :d  Đăng lúc 17-6-2012 08:44 PM
văn chương của ss bay bổng quá :x  Đăng lúc 17-6-2012 07:07 PM
mình quê Thanh hóa bạn biết thanh Hóa không  Đăng lúc 17-6-2012 06:25 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +20 Thu lại Lý do
剣心スック + 5 :d 86 đồng hương:D
eels.cricri + 5 ng đệp :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 17-6-2012 18:59:53 | Chỉ xem của tác giả

edit thêm tấm hình trên đây cho mn biết mình từ K3 (tấm này e chôm từ 4rum, có gì mấy ss cm e sẽ edit tấm khác )

Nick Kites:atlibby
Tên thân mật (nickname): cô Tiên có phải nick name k ta??
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 03/10/1997
Các số đo hình thể: uầy cái này thật là....
Em không có dụng cụ đo đạt nên...cứ ước lượng nhá..lát mọi người xem hình sẽ rõ
+Chiều cao(cái này chắc ăn): 1m68
+Cân nặng :55 kg (í ẹ =="
+Vòng 1: 83
+Vòng 2: 66
+Vòng 3: 79
hehe mọi người thấy e chuẩn không ????(đang chém)
*hình dự thi:

Đây là tấm hình thể hiện niềm vui sướng của e khi tậu về đc 1 con thỏ heo nên ngồi tự kỉ suốt 1 buổi...và đến bây giờ vẫn không dám lấy nó ra ôm vì sợ...dơ

Còn đây là tấm hình chụp cùng nhà văn NNA của e...đây có lẽ là 1 trong những tấm ảnh e chụp gần đây nhất vì e chẳng thích chụp ảnh tí nào. Hôm đó là 1 ngày rất có ý nghĩa đối với em, dù bỏ li  cacao sữa 25k đang uống dở để bay ra xếp hàng chờ kí tặng và đúng trong vòng 1 tiếng rưỡi đồng hồ nhưng được kí tên và chụp ảnh cùng NNA thật là 1 kỉ niệm đẹp với e

còn đây là tấm ảnh em chụp khi đang chuẩn bị dự tiệc cưới của người anh họ..rảnh quá nên chụp liền 2, 3 tấm ~~~keke hôm đó có mặc đầm nữa nhưng tình hình là ghê lắm nên em không dám đăng

Trong các tấm ảnh thì đây là tấm có "tuổi thọ" lâu đời nhất của e vì e chụp nó hồi tháng 10 rồi
Đây là hoảng thời gian lớp e đang tập dượt múa cho ctrình kỉ niệm 20/11 nên e vào.....................không phải đế múa đâu nhá, làm cái công việc gì đó mà ông biên đạo gọi là "hậu cần", có nghĩa là đi mua nước, làm việc lặt vặt cho mấy đứa bận múa Háhá nói vậy thui chứ cái công việc này cũng vui lắm nhá giúp e cúp học đi chơi búa xua xong rùi phải học bù...

Còn đây là tấm ảnh cuối cùng và cũng là tấm gần đây nhất!!! (mới chụp cách đây 1t chứ đâu ) Tình hình là BTC yêu cầu 1 tấm nguyên người nên e phải chụp đó T.T Mọi người nhìn thấy cái chân của e nó thô kệch thế chứ không phải đâu nhá, tại e định cong chân làm dáng mà vào ảnh nó chả đẹp tí nào
Đôi lời giới thiệu về bản thân: Hihi, chào mọi người, em là 1 mem của nhà K3 Rất ham hố nên bon chen vào đây thi thố với mấy ss cho zui chớ e không trong mong giai thưởng, nhưng nếu ai rộng lòng rết e chút đỉnh xiền e cũng chịu ợ
Em tham gia cuộc thi này vì nghe lời mấy ss vào đây sẵn PR cái nhà luôn Thôi vào vấn đề chính: Gửi tới mấy ss trong nhà K3 đã biết cũng như chưa biết em nhá (mà chắc chưa biết nhiều hơn biết quá )
Em gia nhập Kites và K3 chắc chưa được nửa năm đâu, nhưng trong khoảng thời gian đó cảm ơn các ss đã tận tình chỉ bảo, dạy cho e biết các để trở thành 1 eel ngoan, chân chính là như thế nào. e rất vui khi được trò chuyện cùng các ss, nhìn bề ngoài có lẽ ai cũng tưởng các ss khó chịu nhưng thật ra các ss rất thân thiện, vui vẻ, hòa đồng vs các mem trong nhà Trong tgian qua chắc e cũng mắc không ít thiếu sót, nếu có gì xin mọi người bỏ qua nhá
P/s1: I ♥ Suk and I ♥ K3
P/s2: Tks ss K với ss Puta ủng hộ e đi thi nhá. ss K cũng đi thi cho zui đê *liếc*

Bình luận

cô Tiên nhà mềnh đây roài :* ôm hôn thắm thiết, 1 vote cho em nhoa ^^  Đăng lúc 18-6-2012 07:55 PM
thích nhất là con heo bông, dễ thương quá  Đăng lúc 18-6-2012 04:50 PM
hê hê, xinh wé, ủng hộ :*  Đăng lúc 18-6-2012 08:22 AM
hehe có ss đây ss Mi á=)))))))))) vote cho e nhá =))))))))))))  Đăng lúc 17-6-2012 11:20 PM
Công nhận lực lượng K3 hùng hậu thật, nhí nhảnh thế cô gái Cần Thơ.:))  Đăng lúc 17-6-2012 10:56 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +30 Thu lại Lý do
sukkie.no.1 + 5 cao qua em oi:X
剣心スック + 5 bị puta đè đầu hả e =))
eels.cricri + 5 1m68 *chùi chùi mồ hôi* cao hơn mề.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 17-6-2012 21:03:24 | Chỉ xem của tác giả

안녕하세요

Nick Kites: ngocdiep219
Tên thân mật : Lea
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 21.09.1987
Các số đo hình thể :
+ chiều cao: 1m62
+cân nặng: 48 kg
+ số đo: 80-90-80  (hình cái bánh mỳ)

Hình dự thi:

Ảnh chân dung (tự sướng):

Ảnh toàn thân:

Các hoạt động yêu thích:

Cưỡi ngựa:

Xem hoa:

"Cưỡi đầu cá sấu" ^^ (diễn viên quần chúng: "nạn nhân" kính đen)

Trời xanh, biển xanh, ô chúng mình xanh xanh: ảnh chụp đi tình nguyện biển đảo ở Cô Tô.

Ước mơ trong đời: chu du thiên hạ, phượt bốn phương

Vài nét về bản thân:
Năm mười tám tuổi, khi thổi tắt ngọn nến cuối cùng, mình đã có 3 điều ước, cần phải thực hiện gấp:
(1): "Tắm tiên" ngoài hoang đảo
(2): Say một trận quên giời ở Berlin
(3): Đi lang thang suốt đêm trắng ở Saint Petersburg

(1): Khổ cái, Cô Tô chẳng phải hoang đảo , coi như ước mơ này mới thực hiện một nửa,

(3): Tháng 9 này đi SP rồi, ước mơ này coi như sẽ được thực hiện vào đầu thu.

(2): Haizz, đau đầu nhất là cái vụ say xỉn ở lễ hội bia này, cũng chỉ vì cái này mà bị tụi bạn dọa từ mặt mấy lần , còn dám kêu mình BT, , các ss, bro này quả nhiên dữ tợn, hic. Đang trong quá trình thuyết phục một kẻ nữa làm đồng hành, (lúc say bét nhè ra thì cũng phải còn đứa nào tỉnh táo mà khiêng về chứ ).

Nói chung là không phải ước mơ nào cũng có thể một mình mà thực hiện được. Mà quan điểm của mình ấy mà, kể cả là cưỡi ngựa xem hoa thì cưỡi cũng phải thật sâu, xem phải thật sát. (Các tình yêu, các ss, bro:   Quả nhiên không có BT nhất, chỉ có BT hơn)

Và ước mơ này cũng vậy, khi mình đăng ký thi KNTMD, rất mong nhận được ủng hộ của các bạn.

Số báo danh của tớ là 70,
Bình chọn cho tớ theo đường link này nhé:
link vote

감사합니다 kam-sa-ham-ni-ta

Bình luận

em Joongbo nè ss ~ thôi em hok dám gọi ss là ... "em" nữa đâu :"> nhưng mà pic của ss bị die hết rồi ~ update lại đi ạ ;))  Đăng lúc 19-6-2012 11:35 PM
Đúng là cuộc thi quá bổ ích, anh chị em làm việc với nhau bao lâu giờ thấy mặt, cứ như được cởi tấm lòng  Đăng lúc 18-6-2012 12:07 PM
@Joongbo: gọi ss là gọi theo thâm niên công tác tại kites ^^, cứ gọi vậy đi ss  Đăng lúc 18-6-2012 12:06 PM
đọc lại năm sinh :o ~ Diệp sinh năm 87 hả =))))) ~ chết thật trước giờ toàn xưng ss, quen miệng mất rồi :))  Đăng lúc 18-6-2012 12:10 AM
giờ ss mới biết dung nhan cô Diệp nhà Ma cà rồng đó ;))  Đăng lúc 18-6-2012 12:09 AM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +19 Thu lại Lý do
Joongbo + 5 á :))
anglemoon + 3 귀엽다
eels.cricri + 1 tám hậy bằng mềnh ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 18-6-2012 02:44:45 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: Candy141992
Tên thân mật (nickname): Kẹo
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 1/4/1992
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng): chiều cao: 1m60 - cân nặng 40kg - 3 vòng (79-60-85)

đây chính xác là ảnh chân dung ạ, để em giải thích nhá, k lại có người hỏi em "làm cô dâu hả" nữa hihi. Một ngày cực ham hố cùng bà chị họ, mua được 2 cái phiêu chụp hình giảm giá, thế là chị em lon ton hí hửng đi chụp hình, chụp xong xin lấy ảnh lun, nên ảnh này chưa qua tí PTS nào cả ạ, bằng chứng là cái núi lửa bự kinh khủng khiếp trên mặt em đới.

Ảnh này thì mặt mọc đi đám cưới con bạn học cùng thời cấp 2, oa oa, đau thương lắm ạ, em là đứa tiên phong bảo mấy nàng kia phải trang điểm lộng lẫy vào, nhưng số em đen đúa, bà thợ làm mặt bất ngờ hơm đó bà ý đóng cửa, em ghét, cứ thế đi lun, về nhà ùi pose tấm này, apaxia iu vấu pose cho đấy ạ hí hí

khoảnh khắc đáng nhớ gắn liền mang tên "vườn chuối" và "Lee Seung Gi", 17/6/2012  buỗi gặp mặt lần đầu ở miền Nam của mem vườn chuối Heo-dang Lee Seung Gi. Là buổi gặp mặt của 3 cô gái cùng yêu một người (có thể gọi là tình địch của nhau cũng đc ạ) nhưng buổi gặp mặt ý kéo dài khoảng 5h đồng hồ. ngập tràn trong hân hoan, vui sướng và thân thiện. Cảm thấy hạnh phúc vì giữa cuộc sống ảo lại tìm được những điều rất thật! cám ơn hai ss đã mang đến cho em một ngày rất ý nghĩa!

Ảnh này chụp năm ùi, chuyến đi Vũng Tàu mừng em.... thi rớt đới ạ. Mọi người đừng ngạc nhiên thế chứ ạ, là vì e thi rớt thì em sẽ theo ngành của apaxia em đó, ba em thik em nối nghiệp lớm, cơ mà e cũng cố tình thi rớt nữa đóa hí hí (mà dù hk cố ý thì cũng rớt thui à haixxx, huề vốn quá)

tấm này cũng nằm trong mớ ảnh chân dung lun đới ạ, sau khi đi lần này em mí biết, mí cô người mẫu ảnh mún chụp đc kiểu ảnh ưng ý phải "dẹo" đến mức nào, ông thợ ống bắt em uốn mún xoắn người lun ý, ui khổ, cái này gọi là hy sinh vì nghệ thuật  phải hk ạ!

Vài dòng tâm sự:
Xin chào tất cả mọi người, em đến từ Vườn Chuối Heo-dang Lee Seung Gi ạ. Cùng với sự cổ vũ, dụ dỗ, giúp đỡ của các anh chị trong vườn chuối và thêm tinh thần ham hố không giới hạn của em nên em đã có mặt ở đây ngày hôm nay đới ạ! Em là một rất tầm thường thôi ạ, em chẳng có gì đặc biệt hết á, em hảo ngọt, em thích những gì xinh đẹp và em hoàn toàn bị thu phục bởi Gi nhà chúng em! yêu mến cụ với tư cách là 1 Airen non nớt, điều em có thể làm là dõi theo từng bước chân cụ và nhủ rằng luôn phấn đấu để trở nên hoàn hảo như cụ vậy, đến với cuộc thi ngày hôm nay, em k hề có ý sẽ giành giải gì hết á, vui là chính nhưng  muốn PR cho cụ và vườn chuối rất đáng yêu của em là 10 ạ!

cái này là PR ạ

Em xin tổng chào tất cả mọi người ạ! chúc sức khỏe tới toàn thể gia đình Skite nói chung và BTC nói riêng ạ! mong cuộc thi thành công tốt đẹp!

Bình luận

hyhy e thik cái rate của ss Lá Iu! <3  Đăng lúc 18-6-2012 11:05 PM
Ôi. ước gì ss có thể rết nhỉ ;)) nhưng thâu :D rết cho em cái này chắc cũng được nhỉ :************************************************************************ :">  Đăng lúc 18-6-2012 11:03 PM
mãi mới ra đây được, chúc kẹo được giải cao nhá, kẹo xinh gái nà=)))  Đăng lúc 18-6-2012 09:48 PM
hí hí thanks các đồng chí nhìu nhìu ợ! <3  Đăng lúc 18-6-2012 06:33 PM
tấm hình thứ 5 đẹp tới bến luôn  Đăng lúc 18-6-2012 04:51 PM

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +40 Thu lại Lý do
neriAmi + 5 xinh quớ ^^
airenvn + 5 Rết hộ tấm lòng của 2 hốt bôi nh.
daugaran91 + 5 haha.:))
Chich_bong + 5 xinh!
APTX4869 + 5 vote thức muộn post bài ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 18-6-2012 13:48:30 | Chỉ xem của tác giả

Chào mọi người ~Anyong….Anyong~
Sau đây là mở màn phần tự giới thiêu bản thân ^^
♥ Em tên nà: tieujiyeon
♥ Nếu các bác thấy dài thì có thể gọi em bằng: Út (cơ mà phải kèm theo chữ “xinh” như thế lày nó mới oách xì ngầu)
♥ Ngày mà thế gian này có một “phần tử đỏ” chuyên gia gây rắc rối ở mọi lúc mọi nơi ^^:
27/ 7/ năm 1996 (tự hào là Út của vườn Heo dang^^){:445:}
Số đo hình thể: nặng : 50 kí lò gam( T.T..em đang cố gắng giảm cân…..)
                         cao: 160cm
Số đo 3 vòng: 82-66-91 (đo từ cái thời mặc áo dài lần đầu tin….hơ hơ)
Và sau đây một loạt những pose ảnh mang chủ đề: “Xinh đẹp có hạn mà tự tin…có thừa”
Sẽ bắt đầu “show hàng”..hơ..hơ…(chuẩn bị sô đi ạ….^^)
Chẹp chẹp………..{:287:}

Trên tinh thần cực kì thích tự sướng và có thể tự kỷ ở mọi lúc mọi nơi…cái này đượ gọi là “đẹp hk cần son phấn” đấy ạ..(mặt mộc 100%)^^

Rất thích chụp hình với phụ kiện và đặc biệt là kính mác….dù bị em bị cận với cấp độ……đáng để cảnh báo “S.O.S” ^^

Đây là hình thể từ đầu đến bụng...hơ hơ …ôi ….cái bắp tay @@

Từ đầu đến bắp chân………^^ (tự kỉ trước gương là hobby no.1 hì hì…)

Và cúng cuồi …tất nhiên là toàn thân ạ…^^

♥ Đôi lời về Bản thân: thật sự mà nói ng ta hay gọi em là “xấu xí hay làm chuyện để ý”.Cơ mà em chả quan tâm …chẳng qua cũng chỉ là sở thích nhất thời…cũng giống như ngày nào cũng lượn lờ bên Kite đấy ạ….là một fan cực cuồng Dramma và Music Korean cho đến tất tần tật mọi thứ liên quan đến Hàn quất…từ món ăn ..văn hóa..con người…(lý do: rất nhìu điểm tương đồng với VN thân yêu ^^) tuy còn là học sinh nhưng “chí” thì hơi bị lớn…ko thích sống bị ràng buộc, gò bó…thích tự do thoải mái…và nhất định mai mốt phải kím bằng đk cái nghề thật năng động..để sửa đổi bản thân….luôn phấn đầu để xừng đàng là một member xuất sắc của Kite cũng như là một fan xứng đáng của Oppa{:309:}
♥ Mục đích tham gia thi: Vui là chính…phần thưởng là 10^^….PR cho bãn thân là 100 ^^…và PR cho Oppa Lee seung gi là 1 triệu ^^ hay nói “ngắn gọn” là giới thiệu Hoành- tờ -ráng “khu vườn chuối Heo dang” của bọn em…
♥ Em xin phép mọi người cho em tung quả cuối: ^^(mấu chốt vần đề nó nằm ở đây ạ…^^)

~~~Đây chính là em và “honey” trong mơ của em….^^(nhìn qua là biết ai phải hk nào…….^^)- đây chính là một trong những động lực giúp em thành công trong cuộc sống đấy ạ…..^^~~~
Chân thành cảm ơn mọi người đã ủng hộ và “ngía ngó” bài em…kam ham sam mi ta….
Chúc cho cuộc thi thành công tốt đẹp….*tung hoa*{:292:}
       ^^ Pi ết: (có bác nào đầy sô chưa ạ……..^^)

Bình luận

P/s: ss bị kết cái quần với cái píc cuối của út đới :x  Đăng lúc 18-6-2012 11:10 PM
h mới bik. thấy có lỗi quá. thôi thì bù cho út cưng nhá :*********************************************************************** :d  Đăng lúc 18-6-2012 11:07 PM
ui út dễ thương quá !  Đăng lúc 18-6-2012 10:04 PM
cái quần của em là...chuẩn...^^  Đăng lúc 18-6-2012 08:03 PM
Út càng iu thì mức độ dìm càng mạnh mẽ đới ạ hí hí  Đăng lúc 18-6-2012 07:58 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +24 Thu lại Lý do
panda_loly + 4 Ủng hộ 1 cái!
neriAmi + 5 dễ thương ^^
daugaran91 + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo