Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kites Next Top Model - Kết thúc vòng 1

Đóng [Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 16-6-2012 21:57:58 | Chỉ xem của tác giả
Bài dự thi Kites Next Top Model
Đại diện Villa Gác Mái và nhà Chun =))

Xin chào các bạn gần xa
Tên mình trên nick gọi là Na ni
Nhưng mà gọi thế kì kì
Thôi thì cứ gọi Na đi cho lành
Mình xin giới thiệu thật nhanh
Cầm tinh con khỉ quẩn quanh trong nhà
Nói nhỏ với bạn gần xa
Mình cao mét sáu có già nửa phân
Cân nặng tròn 48 cân
Thể hình cũng gọi là cân xừng hì
Nói tới các vòng đo thì
65 em ấy là eo của mình
Vòng một chuẩn 80 phân
Vòng 3 thêm chút 7 phân có thừa
Ôi cứ mải nói từa lưa
Suýt quên sinh nhật khổ chưa cả nhà
Tháng 10 ngày đẹp như hoa
25 ngày đó sao mà khó quên
Vì thời gian có hạn nên
Em xin kết thúc mở bài ở đây
Chúc cho cuộc thi đáng yêu
Thành công rực rỡ, thật nhiều niềm vui

Xong màn giới thiệu, đến màn khoe hình *ngại* =))
nói chung thì hình chủ yếu là tự sướng chứ k có ý nghĩa gì nhiều :">

Gác Mái khoe chân =)) Một ngày offline thật ý nghĩa của Gác mái miền Nam :)

Đôi lời tâm sự :))

Hèm hèm...
Kính thưa toàn thể đồng bào, cùng toàn thể các anh chị em thân mến.
Hoàn cảnh của Na em chắc toàn thể cư dân Gác mái cũng đã biết cả. Đau đớn lắm, khổ ải lắm đi thôi…

Na em sinh ra trong 1 gia đình ngư dân truyền thống, quanh năm chài lưới của ven đê. Cuộc sống của em vốn rất an bình, hạnh phúc...

Bỗng ngờ đâu, ơ rô xuất hiện phá tan đi tất cả. Còn đâu mái nhà thân thương ấm áp, khiến em giờ đây phải ra đê kiếm chút ít qua ngày.

Trong lúc túng quẫn chỉ muốn đi cướp cho xong, em chợt gặp được ánh sáng hoàng hôn của cuộc đời mình. Các má mì (má San, má Chích, má Cong) xuất hiện, ra tay cứu dìm cuộc đời em.

Em biết chân em không có được dài, dáng em nó không có được mi nhon hay nuột nà như bao chị em xinh đẹp ở đây. Em biết mình chỉ là 1 hạt kim cương bé nhỏ trong cả biển châu báu kia. Nhưng em biết phải làm sao, đã mang thân phận đào tơ, má đặt đâu em chỉ biết co chân đạp đứa khác ra rồi nằm vào đó thôi. Má bảo ra đường nhặt dép về cho má bán, em đây cũng chỉ biết ngoan ngoãn ra mò thôi.

Má Chích từng dặn dò em rằng:
“Thân em như thể cái cây, nhìn thì muốn chặt đi thi nỗi giè =)))”
“Thân em như thể cột đình, vạm vỡ là thế xinh xinh nỗi giè =)))”
“Thân em như thể hòn bi, người tung kẻ hứng còn gì là em =)))))”
Vâng, em nói như vậy chắc các bác cũng đã hiểu đôi chút về số phận hẩm hiu của em rồi. Vì vậy, em kính mong các bác có ném dép em thì lựa lựa ném cả đôi, cho các má ấy bán nhanh nhanh. Chứ các bác mà ném lung tung đồng loạt, các má ấy không bán được, ngồi ế ra đấy lại kêu ca Na em thì khổ em lắm.
Còn nữa, má em bảo em mà cố gắng luồn lách được cái giải là em có xèng, phải không ạ. Có xèng là em có thể thoát ra khỏi cái kiếp khổ ải này rồi. Có xèng em sẽ thoát ra khỏi cái tệ nạn xã hội này và mần lại cuộc đời, từ nay em có thể lấy lại nhà, tiếp tục sự nghiệp đánh cá của mình rồi. Vì vậy các bác ơi, em không cần GIẢI đâu, em chỉ càn XÈNG thôi, chỉ mỗi XÈNG thôi.

Cuối cùng, em xin phép được gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến Gác mái nhà em :”> nếu không có toàn thể anh chị em trong Gác mái đã nỗ lực khuyến khích em trung thành với nghề đánh bắt thủy hải sản thì làm sao em có cơ hội được gặp các má, được giao lưu tranh cướp xèng với các anh chị trai xinh gái đẹp ở đây.

Bên trên là toàn bộ ruột gan phèo phổi của em, mong các bác thương tình cứu giúp. Em xin hết ạ :”>

Ps: post xong rầu nha các má *xấu hổ* *che mặt chạy* :">

Bình luận

ý! mà cả nhà cho mình hỏi, có vụ vote viếc gì ko đấy?  Đăng lúc 19-6-2012 10:14 PM
các má mì đầu tư tốt! bài giới thiệu hoành tráng =))) bạn Na nhà ta cố lên! Gác Mái Fighting!!!!  Đăng lúc 19-6-2012 10:12 PM
ack, ủng hộ nhà Gác Mái, mem nhà Gác Mái xD bạn cute quá xD giới thiệu hay quớ, fan Chun hâm có khác haha  Đăng lúc 19-6-2012 05:43 PM
rate tăng theo hàng ngày, e Na hot quá. Gác Mái sao toàn mem xinh thế này hí hí  Đăng lúc 19-6-2012 12:05 AM
so xinh...ấn tượng cái giới thiệu của em...  Đăng lúc 18-6-2012 05:34 PM

Rate

Số người tham gia 31Sức gió +154 Thu lại Lý do
lhnhot + 5 Ủng hộ 1 cái!
CaMilOvE + 5 nhìn từ trên xún seo ko thấy gi ta .
wallace79 + 5 chân rài quá^^
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ bạn
putin_Đa_Bum + 5 Ủng hộ 1 cái!
phuongnga + 5 Ủng hộ 1 cái!
boconganhpp + 5 Màn giới thiệu ấn tượng. :))
hoakoi + 5 Ủng hộ 1 cái!
libra.91 + 5 Xênh + thơ hay! iu tóa :x
bmwx1ilu + 5 Ủng hộ 1 cái!
seta -1 Ủng hộ 1 cái!
DemonJos + 5 ^^
dengwenhe + 5 Ủng hộ vì quá xinh!^^
mizuki_h + 5 Ủng hộ bạn
hemei + 5 Ủng hộ 1 cái!
Ha_Oanh + 5 Ủng hộ 1 cái!
-=Bily=- + 5 Nhắm mắt rate bừa :))
TrongDuc2903 + 5 Ủng hộ 1 cái ;))
yuri907 + 5 âu người iu của e =)))))))))))))
juchan + 5 ủng hộ nhà mình :"> GM hí hí.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 16-6-2012 22:05:22 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: *liếc con mắt sang trái*
Tên thân mật (nickname): moon a.k.a Mafia Bá Đạo
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 20 - 08 - 1992 (khai sinh trước 1 năm để đi học :">
Các số đo hình thể:
     Chiều cao: 1m53
     Cân nặng: 41 kg (vừa mới bị sút cân nữa chứ >"<
     Số đo 3 vòng: cái này chưa đo bao giờ

Hình dự thi:

Mùa hè năm 2011, sinh nhật đứa bạn thân đầu tiên quen ở Đại Học. Mặc dù là 1 ngày nóng bức nhưng 2 đứa đều hâm lên và đi chụp ảnh kỉ niệm ở sân trường bên cạnh (vì trường mình học ko có sân )

Mùa đông năm 2011, một buổi tối đẹp giời 2 chị em đi chơi và chụp ảnh tự sướng. Chỗ này nếu nói là ở Hội An chắc chắn sẽ rất nhiều người tưởng thật

Khóa học quân sự mùa xuân năm 2012. Lần đầu tiên trong đời sống cuộc sống tập thể xa nhà hơn 1 tháng nhưng đã để lại trong tôi rất nhiều kỉ niệm đẹp. Được quen với nhiều bạn mới, học được nhiều điều mới, khám phá ra nhiều điều mới lạ mà trước giờ chưa hề biết. Đặc biệt là những buổi học tuy mệt, tuy vất vả nhưng lại rất vui :X

Đôi lời về bản thân:

Sinh ra vào 1 ngày mưa mùa xuân nên có lẽ nó rất thích mưa, thích ngồi ngắm mưa uống cafe, đặc biệt là ngắm zai đi lại bên đường {:438:}. Có lẽ cũng vì thế mà nó bị bệnh mê zai, phàm là zai đẹp nó đều thích hết Tính tình thì thất thường, hay cáu gắt, nhưng mà rất nhiệt tình hay nói cách khác là ham hố vô địch :"> Ngoài ra cũng khá hiền. Nếu chưa quen thì ít nói chứ 1 khi đã quen rồi thì t8m vô bờ bến.

PS: tềnh hềnh là mềnh tí chụp ảnh lớm nên chỉ có chừng ấy thôi

Bình luận

bị xinh nhá :x................................cái đèn ấy =))  Đăng lúc 18-6-2012 09:22 PM
rết tinh thần :-***************  Đăng lúc 18-6-2012 12:25 AM
làm gì còn cái nào nữa đâu chị =))  Đăng lúc 17-6-2012 10:55 PM
Thêm vài cái xinh lung linh vào đi *sút tung người*  Đăng lúc 17-6-2012 10:53 PM
giờ tui mới nhớ *gào* cu ko rết cho anh :-w  Đăng lúc 17-6-2012 09:32 PM

Rate

Số người tham gia 32Sức gió +165 Thu lại Lý do
anhkiu + 5 xinh quá
ngocxit + 5 Ủng hộ 1 cái!
supersleeper054 + 5 :x
hyeah + 5 xinh qá cô ạ ;))
phuong123 + 5 Gái xinh đây rồi, tìm mãi :*******.
nhoxjuak + 5 e của chệ :x
chang_icy + 5 them anh :-ww
Sunnie + 5 âu âu:))
Chich_bong + 5 Moon mẻ cố nhên!
yurilove_9000 + 5 ủng hộ Mo Cau ^^
thinhmailinh + 5 T định k rate cơ =))))))))))))))))))).
juchan + 5 em monnnnnnnnn :))
thuongrabbit + 5 ủng hộ vì chân ngắn nhưng tinh th.
eels.cricri + 5 Ủng hộ 1 cái!
leeteuk.chip + 5 ủa ôi =))
pearl1010 + 5 hự, nhà M toàn model hết rầu xao :-.
tam_9x + 5 Ai gù =]]]]]]]]]]]]]]
chini106 + 5 ủng hộ.................................
bori21 + 5 =))))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 16-6-2012 22:17:47 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: porcupine_minoz
Tên thân mật (nickname): Po
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 16.10.1989
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): 81-61-90, 1m60, 45kg

Đôi dòng về bản thân:
Tính tình hơi trẻ con có chút tinh nghịch^^, có lúc lại rất phức tạp, lối suy nghĩ đơn giản với phương châm "sống đơn giản cho đời thanh thản". Yêu ghét tương đối rõ ràng. Mình là người khá thẳng thắn, trung thực, không ba phải và a dua. Đôi lúc 1 mình 1 kiểu nên hơi cố chấp nhưng không bảo thủ^^. Ít bạn thân vì có hơi kén bạn thân. Đôi khi hơi nhạy cảm và đa cảm....
Là một trong những người mang nhiều nét đặc trưng của chòm sao thuộc Cung Thiên Bình
{:406:}{:410:}{:406:}{:410:}{:406:}{:410:}

Ảnh dự thi:

Thích làm điệu kiểu con gái "là con gái thật tuyệt" ^^, Po thích những gì nhẹ nhàng, nữ tính và cute như những chiếc cặp tóc trên đầu con gái chẳng hạn^^

Thỉnh thoảng lại hứng lên làm tóc rối bù và...pose hình:

hay...
khoe kỉu tóc mới:

Hay...
đeo kính giả tri thức nà

học bài chăm chỉ

Po cũng thích đi dạo ở những nơi thoáng mát, cây cảnh hữu tình như thế này:

Po đi thực tập cùng bạn này, dạy 1 lớp 11 có 49 học sinh nghịch ngợm, nam nhiều hơn nữ, có mấy em cứ gọi là cô giáo xì tin ^^

Xin hết ^^

PS: liệu em có nên tự tin hát câu "em đẹp không cần son phấn" không?:">

Bình luận

ủng hộ bạn  Đăng lúc 18-6-2012 06:20 PM
What!!!! 89 đây á! Hự! Nhìn mà cứ ngỡ đầu 9 chớ! ~.^  Đăng lúc 18-6-2012 02:25 AM
Vote thế nào thế cưng? Hichic. Xinh quá :*  Đăng lúc 17-6-2012 11:48 PM
ôi ss Por iêu quý :x  Đăng lúc 17-6-2012 11:06 PM
cô giáo Por nhà mình đây sao, nhí nhảnh , dễ thương, trẻ trung so với tuổi làm cô giáo, kiểu này chắc học trò loạn quá Por ơi.  Đăng lúc 17-6-2012 04:46 PM

Rate

Số người tham gia 24Sức gió +123 Thu lại Lý do
anhkiu + 5 xinh quá - 2 anh em mình get married n.
•Mia• + 5 xênh óa :x
TieuHo + 5 Po Fighting này :x
himawari88 + 5 nhà Queen ^^
CaMilOvE + 5 ^^
pharmcop + 5 :xxxx
ngoctuyenjp2 + 10 Hello baby ;)) :x
thinhmailinh + 5 Queen's house
yuri907 + 5 nhà queen :xxxxxx
APTX4869 + 5 yêu mất rầu =))))))))))))))))))))))
ChiChi + 5 Ủng hộ 1 cái!
bus-bus + 5 Ủng hộ 1 cái!
thaopeo166 + 5 kute ^^ Ủng hộ nhà Q ^^
khigialonely + 5 Dễ thương nè, ủng hộ một cái
mini_max_love + 5 dieu qua~ :x
leeteuk.chip + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Me. + 5 Queen 5ting!!!!!!!!!!!!!!!..............
cotchip2611 + 5 Ủng hộ 1 cái!
shinemy1987 + 5 ung hộ nhà Queen :D
lananhkh + 5 Max cho tình yêu!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 16-6-2012 22:29:58 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: Alicia.nguyen
Tên thân mật (nickname): Trang trâu (nghe thế thôi nhưng mình nhỏ nhắn lắm à)
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 23/08/1986
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): 1m55, 86-62-89 (Hồi còn xuân sắc, sau khi có em bé thì chưa dám đo)
Hình dự thi nè{:438:}

Hồi sinh viên mình hay đi chụp ảnh, mê chụp ảnh lắm.
Đây là ảnh hồi mình 22 tuổi, cắt đầu tomboy. Lúc đó muốn cười lắm nhưng phải giả vờ lạnh lùng ế. Ôi tuổi trẻ sôi nổi

Hai năm sau...đã 24 cái xuân xanh rùi, phải hiền dịu đi không thì ế mất, cứ tomboy mãi chắc zai chạy hết ^^ (Khểnh nguyên hàm)

Thế rồi, thoắt một cái đã lấy chồng năm 25. Thật may là công đoạn lừa tình đã hiệu quả, một anh chàng đã vào bẫy ^^ Lấy về rồi mới lộ nguyên hình tomboy

Và đây, sự thật phũ phàng đây, mấy cái trên có tí hiệu ứng, tấm này mộc nguyên, bức ảnh dìm hàng gần nhất của mình,

Cho bé đi thi Model luôn, ảnh trên bé bị dìm hàng tí, công chúa nhà tớ cũng đáng yêu lắm

Đôi dòng về bản thân:

Mình luôn lạc quan và yêu cuộc sống, như lý thuyết nếu nhìn vào một nửa cốc nước thì ta nghĩ đến nửa cốc nước còn lại chứ đừng nghĩ về nửa cốc nước đã mất đi. Trước khi lập gia đình muốn xách balô đi nhiều nơi, nhưng khi có Sukem rồi thì bé chính là ý nghĩa của cuộc sống đối với mình.
Mình là Xử Nữ chính hiệu. Tính cách kỳ lạ nhất của Xử Nữ là dù cuộc sống và tình yêu của họ có chìm nổi thế nào, họ vẫn một lòng trung thành với mọi người, không hề có chút hoài nghi.

Mình theo kites từ hồi Krfilm, thật ngại khi toàn làm Silent reader, và bây giờ thực sự hối tiếc vì đã không hòa nhập để mất đi bao cơ hội làm bạn với những người tuyệt vời. I love Queen's family

Mơ ước giành giải chỉ vì muốn có xèng về tài trợ cho nhà Queen và xây nhà cao hơn nữa. ^^ Keep calm and support Ji Hyun Woo And Yoo In Na {:412:} Fighting!

Bình luận

ôi 2 cái đồng tiền kìa!!!!!!=))) xinh ghê>.<  Đăng lúc 19-6-2012 03:55 PM
em nhìn ss có nét của mai phương thúy. ^^. iu ss :X  Đăng lúc 18-6-2012 09:50 PM
sao nhìn c quen quá ^^  Đăng lúc 18-6-2012 08:28 PM
ủng hộ chị  Đăng lúc 18-6-2012 06:20 PM
Pic 1 nhìn ss ngầu quá :))) ♥♥  Đăng lúc 18-6-2012 02:16 PM

Rate

Số người tham gia 30Sức gió +152 Thu lại Lý do
ngocxit + 5 Ủng hộ 1 cái!
Gavn2310 + 5 Ủng hộ 1 cái!
shinemy1987 + 5 Vote choa nhà Queen :D
Pasta + 5 Ủng hộ bà mẹ trẻ!
chang_icy + 5 e pe :X
wi.silvia + 5 nhà Queen :x
boconganhpp + 5 vote cho mẹ và bé. :x
himawari88 + 5 xinh quá :x
CaMilOvE + 5 đính chính em ko phải là nàng nhá.
daodiep-ech + 5 xinh nà
pharmcop + 5 :xxxx
thinhmailinh + 5 Bị thích ss mất rồi =)))))))))))))).
thuongrabbit + 5 trời ơi, gái già của em xinh quá .
happydzai + 5 Ủng hộ bạn
ChiChi + 5 Ủng hộ 1 cái!
剣心スック + 5 ngất vì pic 1 . quá đẹp:x
jinda_luu + 5 ss xinh ế, cơ mà sao có bé sớm th.
thaopeo166 + 5 ss xinh thế :X :X :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 16-6-2012 22:44:44 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: Bên trái….. quay
Tên thân mật (nickname): Richie
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 17/04/1993
Các số đo hình thể :
-Chiều cao: 1m75
-Cân nặng: 78
-Số…đo…3…vòng…: 98 - 85 - 107

Hình dự thi
:

Những buổi hoàng hôn và ánh chiều tà luôn mang lại cho người ta những luồng cảm xúc thật khó tả. Và khoảnh khắc chạng vạng trên cầu Phú Mỹ cũng ấn tượng sâu sắc không kém, khi tôi được ngắm những tia nắng yếu ớt buông xuống phía thành phố xa xăm…

Có dịp được sống ở xứ sở hoa anh đào 1 tháng. Thiên nhiên và con người ở đây rất tuyệt. Cả biển xanh và trời cao lồng lộng và những chàng trai hiền hòa đến từ bốn phương trời trong bức ảnh này đều làm nên một khoảng thời gian đáng nhớ của tôi.

Khi đi ra khỏi Việt Nam, điều tôi chú ý nhất là hình tượng về nụ cười mà người ta vẫn hằng biết về người Việt mình. Và quả thật nụ cười “always cool”(nhận xét của các bạn ngoại quốc) đã làm phá bỏ mọi rào cản ngôn ngữ và chủng tộc. Trong bức ảnh là khoảnh khắc nhí nhố của tôi cùng cô bạn người Nhật và cô bạn người Úc. Hãy thử mỉm cười với mọi người quanh bạn thật nhiều và cảm nhận sự khác biệt.

Đôi lúc giật mình nhận ra lúc mình tập trung suy nghĩ, làm việc trông thật …..”ngầu” ghê =))))). Bức ảnh được chộp ngẫu nhiên trong một phiên tòa giả định mà tôi làm luật sư cho bên bị đơn. Đôi lúc thì cuộc sống cũng buộc ta cau có, nhăn nhó. Bởi thế, bất cứ khi nào cười được, hãy mỉm cười chân thành nhé!

Tôi rất thích lang thang trên biển lúc chiều tà để nghe gió về mát rượi. Đôi lúc cũng muốn mình trở thành một chàng trai du lãng cùng cây đàn và tiếng hát. Chàng hát rong chăng?

Đơn giản chỉ là những khoảnh khắc thường ngày của cuộc sống

Đôi điều về bản thân: Tôi là một chàng trai ưa thích sự nhẹ nhàng và mơ mộng. Vì tôi nghĩ, cuộc sống đã đủ nhiều những thực dụng và phũ phàng làm vô vị hóa cuộc sống của chúng ta. Chút chầm chậm của cuộc sống, chút suy tư mộng mơ trong tâm tưởng làm cuộc sống này trở nên thú vị hơn thật nhiều. Mộng mơ và sống chậm không có nghĩa là không dám đối mặt, không dám thử thách.
Sự quyết đoán đúng lúc và những bí mật, những suy nghĩ đa chiều ẩn sâu trong tâm hồn làm một cậu con trai trở nên cuốn hút và hấp dẫn. Tôi nghĩ vậy.

Sở thích:  Tôi yêu đất nước Nhật Bản.
Thích đắm chìm vào giai điệu trầm lắng và ca từ thâm thúy của nhạc Trịnh,
Thích chơi nhạc cụ, nên cũng từng thử qua được nhiều món như trống snare, kèn trombone, guitar và harmonica. Khoảnh khắc thăng hoa nhất là khi tôi làm nhạc trưởng “phiêu” cùng người bạn harmonica của mình.
Hãy sống chậm lại và cảm nhận!

P/s1: Phần thưởng nghe hấp dẫn quá nên đành khăn gói đi thi thử
P/s2: Chính vì là newbie nên mới tham gia để có cơ hội làm quen với nhiều bạn mới.
P/s3: Bài thi có vẻ hơi sến súa so với các bài khác =))))), nhưng trong một cuộc thi mà, cần phải có người này kẻ khác để tăng thêm phần đa dạng cho nó.
Mong mọi người có đủ kiên nhẫn để đọc hết bài  =))))))

Bình luận

e zai này nhìn quen quen.Hô hô  Đăng lúc 18-6-2012 02:17 PM
cảm ơn mọi người đã rate và ủng hộ ^^  Đăng lúc 17-6-2012 10:38 PM
nhóc này nhìn cá tính wa ha... vote cho e nà :)  Đăng lúc 17-6-2012 09:32 PM
em trai bị móm phải hơm ,,ui anh chàng móm tuyệt vời ,,chúc em thành công ,,vote cho em  Đăng lúc 17-6-2012 02:57 PM
nhin anh vua manly lai vua kute. chat that. lai la tay Sat Gai roi ^^  Đăng lúc 17-6-2012 10:56 AM

Rate

Số người tham gia 10Sức gió +53 Thu lại Lý do
bingo_carot + 5 em này có khả năng nổi tiếng đới.
Chich_bong + 5 cá tính! thích!
pharmcop + 5 zai cute này :D
TrongDuc2903 + 5 Ủng hộ 1 cái!
juchan + 3 xinh zai :&quot;&gt;
剣心スック + 5 tuổi trẻ, tài cao, jai đợp:D
eels.cricri + 5 trai đẹp ;))
phuongminh.122 + 5 Bằng tuổi ;)) Thời nay người trẻ t.
tam_9x + 5 Bài hay :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 16-6-2012 23:02:29 | Chỉ xem của tác giả
Chân trái 1 bước, chân phải 1 bước... bước bước, vừa bước vừa cố đánh mông, tay vẫy tay vẫy .....Cười nào !!!!
Xin chào mọi người, xin tự giới thiệu tớ là ứng viên đến từ nhà Queen In Hyun's Man, tham gia cuộc thi với mục đích vui là chính, kiếm xèng là chủ yếu và quan trọng nhất là     marketing cho nhà Queen thân yêu  ... tung hoa tung hoa ^^

Tên Kites: MIOP
Nick Name: MinhO
Ngày tháng năm sinh: 05/07/1990

Số đo: 78-60-83
(---> tạch tạch tạch: cái này là no sure nhé, lâu rồi k đo đạc nên võ đoán )

Mình là cự giải nhóm máu O, muốn chia sẻ với mọi người về con người đầy mâu thuẫn thông qua 1 bài viết về nhóm máu O do chính mình tự nhìn nhận đánh giá và biên soạn. Hi vọng cũng sẽ có những người bạn nhóm máu O ở Kites thấy có hứng thú với bài viết này của mình

•        Sống tình cảm nhưng lại thể hiện những hành động rất lý trí.
•        Đối diện với những người đặc biệt, hứng thú lại tỏ ra thờ ơ; nồng nhiệt lại thể hiện lãnh đạm.
•        Ham thích yêu thương nhưng lại lo lắng trách nhiệm, vì thế thường chạy trốn tình cảm.
•        Dễ bị cảm xúc bất thường đưa đẩy thành ra thích người này người khác, nhưng lại rất khó thực sự bắt đầu một tình yêu sâu sắc
•        E ngại sự thay đổi đến với mình nhưng lại ưa thích là người tạo ra sự thay đổi.
•        Là người đề cao vấn đề nguyên tắc nhưng lại khá cẩu thả.
•        Thích thảo luận các vấn để mang tính logic nhưng lười tranh cãi này nọ với người khác
•        Thích nghe những lời tán thưởng nhưng lại chán ghét những ngọt ngào giả tạo
•        Có chính kiến riêng nhưng lại hiền lành, dễ mềm lòng và đồng cảm với người khác
•        Khá băn khoăn và lo ngại trước khi đưa ra một quyết định, nhưng một khi đã quyết đinh, rất dứt khoát và không bao giờ có tâm lý hối hận về việc mình đã làm
•        Luôn thích tỏ ra là người trưởng thành và chín chắn nhưng trong đầu lại ngập tràn những ý tưởng kỳ quái và chẳng mấy hiền lành -> đích thị là 1 kẻ nghịch ngầm
•        Khá thông minh và nhanh nhạy trong việc tiếp thu những vấn đề mới mẻ, nhưng lại không thích khoe khoang tỏ ra là kẻ biết tuốt.
•        Rất dễ bị tổn thương nhưng lại cứng đầu không cho phép bản thân gục ngã
•        Rất nhát gan và sợ hãi sự mất mát nhưng lại thích thử thách bản thân lao vào những mạo hiểm.
•        Có ham muốn khám phá những thứ mới mẻ, nhưng lại giữ thói quen chung thuỷ với những thứ xưa cũ.
•        Có thể vì những chuyện nhỏ nhặt mà suy nghĩ, buồn lòng, hoang mang hoặc là thất vọng, nhưng lại cũng có thể dùng một vài những điều nhỏ nhặt đáng yêu khác trong cuộc sống để bù đắp cho bản thân, nhanh chóng phục hồi.
•        O thích sự rõ ràng công bình nhưng lại dễ bị thoả hiệp, chấp nhận phần thua thiệt để mọi việc được giải quyết êm đẹp.  Có thể thấy biểu hiện rất rõ qua việc các O rất kém trong việc mặc cả và trả giá khi mua hàng.
•        Sống tự do, không nề nếp kỷ luật và nuông chiều bản thân nhưng lại rất nghiêm túc và đề cao tinh thần trách nhiệm trong các công việc đoàn thể có liên quan đến người khác.
•        Coi trọng giá trị đồng tiền, biết tích trữ và tiết kiệm nhưng đôi khi lại bị chìm trong cơn bốc đồng mà đưa ra những quyết định chi tiêu không thoả đáng
•        Bị cuốn hút bởi bạn bè đông vui tụ tập nhưng phần nhiều thời gian lại thích một mình đơn độc, làm nên những việc tuỳ hứng.
•        Tỏ ra khá kiệm lời, từ tốn hoặc là lanh nhạt trong những mối quan hệ mang tính chất xã giao, nhưng sẽ thực sự mở máy chém gió khi ở bên những người thân thiết.
•        Có thói quen lập kế hoạch cụ thể kiểu: giờ A làm việc B, nhưng thực tế lại là giờ A làm việc A’, còn việc B cứ từ từ cái đã  Căn bản chính là kiểu người coi việc “ kế hoạch lập ra là để phá đi”
•        O rất lười, nếu là ích kỷ chỉ sống cho sự thoải mái của riêng bản thân, O có lẽ sẽ thành một kẻ phiêu bạt không mục đích, nhưng O lại có bản năng sống không chỉ cho mình mà còn sống để làm niềm vui, sự tin cậy, và hữu ích cho những người xung quanh, do đó O học cách chăm chỉ, khắc chế những ham muốn hoang dại và cố gắng hết mình để tốt hơn.

Và bây giờ là vài ảnh ọt mang tính chất tự sướng và xì tin dù tuổi đã quá teen

Kết thúc show bằng 1 ảnh chu mỏ hôn gió mọi người nào !!!! Vote cho tớ và ghé nhà Queen chơi nhoé. Mọi người sẽ bắt gặp tớ với vai trò là 1 tay thơ phú đầy mình đấy nhé!

Bình luận

vote mĩ nữ nhà Queen 1 phiếu :)  Đăng lúc 17-6-2012 09:33 PM
ủng hộ cho ss nhá! ss xinh quá, teen quá cơ! ôi mĩ nữ nhà Queen, ủng hộ nhà Queen nữa!hjhj :D  Đăng lúc 17-6-2012 06:22 PM
ồ ồ. lại là mem nhà queen. ôi. rực hồng cả cái page này luôn rồi. chị xinh lắm. e sẽ vote cho chị. hì hì  Đăng lúc 17-6-2012 12:25 PM
dễ thương quá em ơi, ss sẽ vote cho em..  Đăng lúc 17-6-2012 10:33 AM
xinh thật đấy =)) mem Queen toàn mĩ nhân thôi =))  Đăng lúc 17-6-2012 06:12 AM

Rate

Số người tham gia 11Sức gió +60 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
himawari88 + 5 ^^
pharmcop + 5 nhà Queen :x cute nè! :x
APTX4869 + 5 e đã cướp mất trái tim a =)))))))).
ChiChi + 5 Ủng hộ 1 cái!
thaopeo166 + 5 nhà Q kute :X
lananhkh + 5 Ôi..mỹ nữ nhà Queen! :x
khigialonely + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 16-6-2012 23:14:28 | Chỉ xem của tác giả

Nick kites: bae_hyun ( tên Hàn xẻng của e ạ)
Nick name:  Xíu ( dù rất to), bê hun, hun hê (hyunhae đấy ạ!),hạt mít....
B.O.D: 11/7/1995. chuẩn cmnd luôn.
Chiều cao:....1m60. ( e mới lên được 1cm )
Cân nặng: 48kg ( đúng chuẩn dáng ....hột mít)
Số đo 3 vòng: mặc dù rất đau đớn nhưng e vẫn phải thống kê : 85-65-92. hì hì
  HÌNH ẢNH.

Đây là ảnh đi làm bài tập lịch sử hồi đầu năm cùng lớp. Thời trang rất chi là "ngàn chấm" nhưng e vẫn up. hí hí. Vì dáng người ko được "thon gọn" cho lắm, nên e có rất ít ảnh toàn thân. Mong cả nhà "chém nhẹ tay" ạ. :d

Đây là ảnh đám cưới chị họ của e trên HN. E sống xa nhà, nên những lúc được gặp họ hàng như thế này là mừng muốn rơi nước mắt. Tóc em đã từng dài như vậy, nhưng vì một phút bị gạ gẫm, e đã cắt xoẹt đi thế đấy!

Nhân vật chính trong bức hình này chính là con thú bông ạ. Đây là món quà đứa bạn thân nhất trên HN tặng e nhân dịp sinh nhật. Năm ngoái, sinh nhật e đúng hồi đi quân sự nên e nghĩ rằng ko ai nhớ, mà nhớ cũng ko để làm gì. Em mừng tới rơi nước mắt khi đứa bạn đưa cho e hộp quà vào ngày cuối của đợt "tra tấn". Đây là kỉ niệm e sẽ ko bao giờ quên!!!

Vì quả táo quá đẹp, nên e đã nảy sinh lòng tham giam giữ hình ảnh về nó. Ps: sau những ngày tháng tiếc nuối ko nỡ ăn, quả táo đã ra đi 1/3 dưới tay con chuột đáng chết nhà em

Sau những tháng ngày ròng rã vất vả, e đã giúp lớp được tham gia văn nghệ hồi dạ hội Tiếng Anh ở trường. Đó là một kỉ niệm rất vui và đáng nhớ với gần 30 đứa bọn e, nhất là e. Lần đầu tiên hiểu được Hạnh phúc đích thực là khi bạn không chỉ giữ niềm hạnh phúc ấy cho riêng mình. ( e được mặc váy đẹp và lần đầu tiên được trang điểm đẹp như thế {:308:} )

ĐÔI NÉT VỀ BẢN THÂN

Em là một đại diện của nhà QUEEN ạ. Sau khi đọc về phần thưởng cho mem của fam khi tham gia vụ này, thì e cũng rất ham hố muốn "xông pha ra trận". Nhất là sau khi được các chị em trong "nhà"cổ vũ, e đã quyết định góp vui bằng vài bức ảnh! {:398:}
      Em thuộc cung Cự Giải, là một con người sống thiên về nội tâm và cảm tính. Tự nhận mình là một con người lãng mạn, bay bổng và VÔ CÙNG trẻ con. Là người sống vô tư, giận đến mấy cũng sẽ tan trước 1 ngày. E rất thích được giao lưu, kết bạn với mọi người, nhất là những người có cùng sở thích. Tật xấu của e là hay làm hỏng đồ, hay mít ướt và suy nghĩ quá sâu xa. Điểm yếu của e có rất nhiều, trong khi điểm mạnh thì chả có gì rõ ràng hết. Em là đứa thích ăn ngon và thích đi du lịch. Cảm ơn vì đã đọc và xem bài viết này của em. Dù không được vote thì e cũng hy vọng sẽ được làm quen thêm với thật nhiều người.

Bình luận

vote vote :)  Đăng lúc 17-6-2012 09:34 PM
vote 1 phiếu cho e nè, xinh thế;)) nhà Queen 5ting!  Đăng lúc 17-6-2012 06:26 PM
hí hí. khổ. trẻ con mà bé như thế, nếu ko nói thì đúng là khó nhận thật đấy ạ. cháu trai e xinh như búp bê đây này. hì hì  Đăng lúc 17-6-2012 11:31 AM
=)) ko sao sis quen rùi mà. Nghe hơi đau lòng tí thôi. ss đọc comt của em mà bùn cười gớm, có khi đeo cho cháu cái nơ thôi  Đăng lúc 17-6-2012 11:20 AM
xinh mờ e, hạt mít j đâu, z là đc roài...ủng hộ e nè, mem nhà Queen cố lên^^  Đăng lúc 17-6-2012 11:05 AM

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +45 Thu lại Lý do
dengwenhe + 5 Nhìn quen quá!^^
ChiChi + 5 Ủng hộ 1 cái!
剣心スック + 5 bé cute:D
lananhkh + 5 Ôi, xinh như hoa ấy!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 16-6-2012 23:29:03 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: sulla_chen
Tên thân mật (nickname): Súp Lơ
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 20.10.1995
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): 1m60, số đo 3 vòng: chưa dám đo bao giờ, thôi cứ tạm cho là 90-100-120 đi ha!!!
Hình dự thi
(chống chỉ định với người có bệnh tim)

Sau đây là chuỗi hình VƯỢT QUA MẶC CẢM để đi thi ạ!!!!!!

Sốc chưa ạ

Nếu chưa xỉu thì mời kéo xuống dưới một xíu nữa...

Em vốn định không dám thi vì nhan sắc quá đặc biệt nhưng mà do đồng bào cổ vũ nên mới nhắm mắt đưa tay, em không muốn nhận gạch đâu ạ ^^

Thị Nở thời @ là đây

Thêm vài hình nữa nha ^^ Có ai còn can đảm coi tiếp không???

Tự hào vì là mem nhà Queen Sẽ mãi mãi không bao giờ quên những giây phút cùng vui vẻ, cùng khóc, cùng cười, cùng hạnh phúc, thậm chí là cùng thất vọng rồi hy vọng với những mem nhà Queen

I love you, Kim Boong Do!

I love you, Choi Hee Jin!

And I love you, Queen InHuyn's Man Family

Hết hình rồi ạ ^^

Một vài điều về bản thân:

Thực ra cũng chẳng biết nói gì về bản thân nữa, mê kiếm hiệp, mê luyện phim, khi làm bài nhất định phải làm cùng bạn bè mới có hiệu quả cao, còn gì nữa ta... nhan sắc có hạn mà lựu đạn có thừa chăng?

Vì thế nên mới có bài dưới đây....

Người ta có cặp có đôi,

Mình là nhiếp ảnh thường thôi đó mà!

Nhưng lòng chẳng khỏi kêu la!!!!!!

Trời ơi sao để Sulla một mình!!! *ta hận*

Người ta chụp ảnh thật tình,

Còn mình chỉ biết chình ình ngẩn ngơ

Lâu lâu lại cứ thẫn thờ,

Như bà già ế trông chờ tình yêu (((((

(đây là cảm xúc bộc phát trong em khi đi chụp hình cho đôi bạn còn mình thì ế rế đó mà)

Ta chẳng biết sau vài trăm năm nữa,
Ta với chàng, có phải là hữu duyên?
Chỉ có điều giờ bến vẫn đợi thuyền...
Dù có biết đóa hồng nhan bạc phận...

Tâm vẫn biết đường tình duyên lận đận,
Kiếm một đời không thấy bóng lang quân...
Chỉ ngày ngày cầu khấn các vị thần,
Ôi trời hỡi xin cho ta đừng !!!!

*trên đây là mấy dòng chém gió vì không biết nói gì thêm, lưu ý, không nhận dép*

*xách dép chạy thẳng*

*cáo từ*

Bình luận

vote cho phieu nè  Đăng lúc 18-6-2012 12:57 PM
vote e 1 phiếu nà :)  Đăng lúc 17-6-2012 09:35 PM
ui, ủng hộ e Sulla nhà Queen nhé, xinh xắn, cá tính quá!;)) là 1 cao thủ thơ nhà queen nhá,đợt trc đọc thơ của e mà mềnh tưởng ss nào! yêu tóa♥♥♥  Đăng lúc 17-6-2012 01:33 PM
ss cà ri có đối thủ oy kìa =))))))))) bựa quá =))  Đăng lúc 17-6-2012 12:19 PM
>"< úi định comt beé bae_hyun nhìn em bé nhà sis ra con zai lại ra nhầm em Chen rùi :P  Đăng lúc 17-6-2012 11:20 AM

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +41 Thu lại Lý do
heogia9291 + 5 Ủng hộ 1 cái!
thinhmailinh + 5 Queen's house hết rate
ChiChi + 5 Ủng hộ 1 cái!
eels.cricri + 1 cu ni có phong cách hơi giống mình .
lananhkh + 5 Mỹ nữ nhà Queen! Yêu toá!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 16-6-2012 23:55:35 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites:   KimJung
Tên thân mật (nickname):    Kim
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 12 - 08 - 1990 (Khai gian để học sớm đấy ạ )
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ):
153cm - 46kg
82 - 67 - 85
Người ngắn dã man ợ!!

Đôi điều về bản thân:

Nóng tính nhưng lại rất hay im lặng !{:437:}
Ít nói nhưng cũng nói nhiều!
Khó gần (vs Boy) nhưng dễ kết bạn ( vs Girl) {:430:}
cực kỳ dễ khóc và dễ tổn thương ! (nói cách khác là dễ...tự kỷ)
Tính trẻ con nhưng cũng khá giống bà già!! (ặc ăc..

Hình dự thi:

1.   Ngày cưới của...đứa bạn ạ !!! Sao mình không đắt chồng như vậy nhỉ????

2.  Còn đây là ngày cưới của...chị em ạ!!! (ặc ặc...mọi người tranh nhau cưới, mỗi mình ế... )

3. Cái này là vụ em lượn lờ Bảo tàng dân tộc học !{:410:}

4. Đây là thân hình ngắn cũn cỡn của e ạ!! Đừng ai ném đá e!   Đây là hồi tháng 3, e đi chơi văn Miếu !

5. Cuối cùng là cái mẹt của e! Vụ này là e lượn lờ ở công viên Hòa Bình nha!!gió mát , suýt bay hết cả tóc...{:312:}

pi ét một tấm hình, chỉ là pic tự sướng thôi nhưng đó là ngày cực kỳ quan trọng đối vs e...Ngày e "Hạ kéo" đối với mái tóc dài tới đầu gối của mình! .

Hết rồi ạ..e chuồn thôi.....
{:440:} {:440:} {:440:} {:440:} {:440:} {:440:} {:440:} {:440:} {:440:} {:440:}

Bình luận

Pic cuối nhìn hơi giống Yuri S9 nhé :) Xinh!  Đăng lúc 18-6-2012 02:19 PM
ủng hộ nàng, nhà Queen 5ting :)  Đăng lúc 17-6-2012 09:36 PM
ủng hộ KimJung ^^ nhà Queen fighting!!  Đăng lúc 17-6-2012 03:31 PM
ủng hộ ss, xinh quá trùi ui, dịu dàng lám sao, e iu cái má lúm đồng tiền lắm nhá! *ao ước* ;))  Đăng lúc 17-6-2012 01:36 PM
ủng hộ ss, xinh wá, iu cái lúm đồng tiền gê ợ...mem nhà Queen cố lên nè^^  Đăng lúc 17-6-2012 11:08 AM

Rate

Số người tham gia 11Sức gió +60 Thu lại Lý do
phuongnga + 5 Ủng hộ 1 cái!
thinhmailinh + 5 Queen's House
yuri907 + 5 nhà queen
TrongDuc2903 + 5 Ủng hộ thí sinh mới :))
APTX4869 + 5 GM này ^^
ChiChi + 5 Ủng hộ 1 cái!
剣心スック + 5 da mặt mịn thế^^
.Me. + 5 xinh quá :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 17-6-2012 00:54:59 | Chỉ xem của tác giả
BÀI DỰ THI KITES NEXT TOP MODEL {:292:}

ĐẠI DIỆN NHÀ K3 CÁI BANG DÒNG DÕI NHÀ EELS

Nick trong Kites: nhocnho
Tên gọi thân mật: các chị trong nhà vẫn thường gọi là bé nhóc
DOB: 05/05/1993
Chiều cao: 1m58
Cân nặng: 50kg
Số đo 3 vòng: 86 70 94

Và sau đây là hình ảnh dự thi {:290:}

Một ngày bận rộn khi đi theo phụ chị nhỏ bạn thân chụp ảnh cưới
Umh anh thợ chụp hình cũng là anh bạn đang học cùng lớp đại học với 2 đứa
toàn cây nhà lá vườn cả nhưng mình cực thích vì những tấm ảnh dc chụp rất tự nhiên
mọi thứ dường như đều rất trôi chảy, ko chút gượng ép
từng khoảnh khắc trôi qua của cặp đôi mới được ghi lại qua khung ảnh
và mình
cũng đã được ghi khắc một khoảnh khắc thế này
sau nhiều chuyện xảy ra, đó dường như là lần mình cười một cách vô tư và thoải mái đến vậy
nhỏ bạn nhìn tấm hình và nói nhìn mình vô lo như trẻ nhỏ
cứ thế này mãi có thể tốt hơn không???
câu trả lời thật ra cũng ko rõ nữa

mọi người đi chụp hình, rảnh quá không biết làm gì, tự sướng thui =) {:308:}

Này thì là 12
3 năm cấp 3 trôi qua như gió thoảng
bắt đầu và kết thúc
cảm giác như mới vừa hôm qua
tấm ảnh chụp vào ngày khai giảng lớp 12, 04.09.2010, và cùng với mắm bạn thân nhất của mình
tà áo dài trắng, đồng phục cấp 3
đã từng ngán ngẩm nó nhưng khi rời xa rồi lại thấy nhớ vô cùng
bạn bè cãi nhau, giận nhau thế nào
nhưng ngày cuối cùng cả lớp vẫn ôm nhau mà khóc ướt hết cả vai áo
ừ!!! đi rồi mới biết thì ra là đã từng gắn bó như thế đó!!! đã từng yêu thương nhiều như thế đó
ừ!!! và tự nhắc nhở bản thân, sống trọn từng giây từng phút, trân trọng và yêu thương để khi quay đầu nhìn lại, sẽ cười hạnh phúc chứ không phải là cái lắc đầu tiếc nuối

Và ngày trở về mái trường yêu dấu
3 nắm gắn bó và yêu thương
mình mặc cả áo lớp
màu tím và chữ vàng
không đụng hàng lớp nào hết hehehe
cực kì thích luôn
Te Amo A3

Một chiều hoàng hôn vi vu với gió
nghe lại những bản nhạc cũ
nhâm nhi đá bào
và cùng chuyện trò

Hồ Con Rùa
chốn hẹn hò quen thuộc của mình với đám bạn chí cốt
ngồi đây trong những ngày đầy gió, nắng, mưa
ngắm nhìn mấy chú cả bơi vòng vòng
và cũng ở đây, lần đầu tiên mình ngắm cả một trận mưa chò nâu
bình yên vô cùng
ở đây và...
đã cùng ăn bao nhiêu thức quà vặt cùng đồng bọn
nào bánh tráng trộn, nào trà sữa, nào bánh tráng nướng, sinh tố, bắp xào....
trong lúc thưởng thức thì cũng là lúc mọi tâm sự được tuôn ra
đã cười cùng nhau
đã khóc cùng nhau
ở đây
và mình biết được, thế nào là bạn và thế nào là bè
trân quý hơn bao giờ hết

Là người thuộc cung Kim Ngưu
tình cảm hay giấu trong lòng
không giận dai, thù dai ai bao giờ nhưng đừng để mình thù bạn nhé
là đứa trẻ con đang lớn
tâm tư tình cảm đôi khi rất thất thường
vui đó buồn đó
nhưng được cái thích ai gùi là thick mãi thui
hehehe và vì vậy, tình yêu với Sukkie, với nhà K3 là vô đối
lalalalalalalalalala

LOVE YOU, JANG KEUN SUK

Những ngày ọp ẹp đầu tiên, lâu ùi ko đi ọp nhớ cả nhà wớ!!!!

Bình luận

@all: thank mn nhiều :x  Đăng lúc 18-6-2012 10:40 PM
@lovesaigon: :x hihihi e thấy điều lệ hình như chỉ dc 5 tấm thui ạ!!! mà hum wa chị puta nói ít hình nên e đã post thêm ùi á!!! @paparoti: yep!!! chính xác!!!!  Đăng lúc 18-6-2012 10:39 PM
tấm cuối là ở hồ con rùa nè, đúng hem  Đăng lúc 18-6-2012 04:53 PM
ủng hộ vote thui  Đăng lúc 18-6-2012 12:59 PM
Lần đầu tiên ss gặp K3 cũng tại Hồ con Rùa này, có bé Nhóc đó em.;))  Đăng lúc 17-6-2012 11:05 PM

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +33 Thu lại Lý do
panda_loly + 5 Ủng hộ 1 cái!
anglemoon + 3 귀엽다 :X
剣心スック + 5 :XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
sukkie.no.1 + 5 em iu;x
eels.cricri + 5 sao có 4 pic thui cu ,thêm ít ảnh n.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách