Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kites Next Top Model - Kết thúc vòng 1

Đóng [Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 14-6-2012 13:13:11 | Chỉ xem của tác giả

Bài dự thi Kites Next Top Model

Đại diện J-zone :">

Nick Kites: bên trái ... *quay*
Tên thân mật (nickname): Khỉ heo
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 10-04-88
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): cao 1m58, nặng 48, 3 vòng 80-80-80 )))))

Hình ảnh dự thi :

Siu nhưng khỉ heo mỏ chu xuất hiện đơi {:438:}

Tuy iem nó không cao nhưng ít ra iem nó cũng với tới mái nhà {:412:}

Ảnh toàn thân, mất 1 chút khúc chân chắc không sao đâu nhỉ
Ảnh này chộp lúc giao lưu với mấy bạn sv, đc các bạn ấy dẫn lên tàu tham quan :">

Bonus thêm cái ảnh chộp với 1 anh zai Nhật làm việc trên tàu )

Vài dòng về bản thân:

Vừa lặn lội cưỡi zoi từ rừng xuống kites đi thi )
Là 1 bạch dương chính hiệu, dĩ nhiên mang đầy đủ tính cách của 1 bạch dương
Tếnh tềnh "hiền lành", dễ mến đặc biệt là .... ham hố
Còn j nữa thì gặp òi biết :">

p/s: iem nó biết là mềnh hông có cửa nhận giải rầu nhưng mong bà con cô bác thương tềnh ủng hộ iem nó {:444:}

Bình luận

c cứ thế hoài rate cộng chứng tỏ đó c hí hí=))  Đăng lúc 19-6-2012 03:43 PM
thanks mọi ng :">  Đăng lúc 17-6-2012 11:17 AM
ss Mia đây mờ...h e mới biết mặt...ủng hộ ss nè...e bên nhà Ken, h bên nhà Queen lun  Đăng lúc 17-6-2012 10:50 AM
yeah yeah. lai mem nha Queen nay. Queen Fam no.1. e se ung ho chi a. ^^  Đăng lúc 17-6-2012 10:38 AM
ù ss Mai cũng vào đây àh thấy ít 888 bên Ken thế là chính ra J-zone àh,nhí nhảnh lắm ak  Đăng lúc 16-6-2012 11:13 PM

Rate

Số người tham gia 27Sức gió +143 Thu lại Lý do
lhnhot + 5 Ủng hộ 1 cái ^^~
libra.91 + 5 Ủng hộ 1 cái!
ChiChi + 5 Ủng hộ 1 cái!
crazy_crazy178 + 5 Ủng hộ 1 cái!
hai2an + 10 Ủng hộ 1 cái!
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ bạn
myclover + 5 ss cũng bán thân cho J zone kiếm ti.
porcupine_minoz + 3 ng nhà Ho này, ta thi nàng nhớ rate .
camngoc + 5 Ủng hộ 1 cái!
thinhmailinh + 5 ;))
cuopbienmap + 5 rate cho người đẹp, nhà J mình to.
hopeful_colour + 5 rate chị tềnh ơi, nhà J mềnh ai cũ.
TieuHo + 5 Mia Fighting :x , mà xin phép Mun chư.
shinemy1987 + 5 :)) iem xinh tươi. Cơ mà ss thích c.
tokpokki + 5 Ủng hộ nàng 1 cái! ^^
Jet + 5 Thích chuẩn 80-80-80 của nhà J tóa .
G-Tu + 5 Ủng hộ gà nhà ^^
hailinh_3112 + 5 80-80-80 chuẩn J =))
BabyMoon + 5 ôi con zk
APTX4869 + 5 phũ đừng hỏi =)))))))))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 14-6-2012 15:31:26 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: Ceroro
Tên thân mật (nickname): Rúc móm ~ Nhà ChunMin hội toàn gọi là thầy Rúc
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 05/07/90
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): cao 1m52, nặng 43, 3 vòng 76-62-96 ~ LOL (Thường được Daddy gọi là Chim cánh cụt)

Hình ảnh dự thi :

Photo 1 : Nếu ai đó trong nhà ChunMin hội luôn cười hắc hắc hay lọt ghế gì đó bla bla về mấy cái post cà giựt của mình và nghĩ "thầy" phải là một tay pháp sư mặc áo chùng như nguyên dàn pháp sư của Hogwarts , đeo kính nửa vầng trăng như Giáo sư Dumbedore hay thậm chí là mặt nghệt ra như giáo sư Trelawney thì nhà ChunMin bị lầm   Mình vừa mãn teen được 2 năm, sắp đón sinh nhật thứ 22 và với sức vóc của một em bé mầm non thì ra đường hay chạy ti toe và đi ăn mẹ vẫn thường được hỏi " Tô của bé có hành ngò không cô?" LOL ~ Tấm ảnh này chụp ngay trong ngày mình nhận được kết quả của bài Thesis tốt nghiệp Đại học, và chụp ngay để sau này có cái khoe với con cháu, grandma ngày tạm biệt đời sinh viên đã giống các con lúc tốt nghiệp mẫu giáo như nào

Photo 2: Đây là một trong số những bức ảnh đầu tiên Út cưng nhà mình chụp cho mình, cô nhỏ mới 13, nhưng cực kỳ thích chụp ảnh, và bắt mình hứa, nếu hoàn thành chương trình học Violin sớm hơn dự định chỉ một năm thôi, thì mình nhất định phải mua tặng cô nhỏ một máy ảnh thiệt xịn để nàng tác nghiệp Cô nhỏ bảo "Rúc không chịu điệu gì hết, hôm nay đã hứa với Rích concept là "thục nữ" mà! Khổ ghê, Rúc Rích nhà này ồn ào nhỉ?

Photo 3: Đây là ảnh chị mình chụp cho hôm đi party Giáng sinh cùng gia đình cậu mình trước khi về nghỉ lễ Giáng Sinh ở Đà Lạt với ba mẹ và em gái. Mình đi học xa nhà, nhưng lại sống cùng gia đình cậu, cậu mợ luôn gọi mình là "con gái lớn", yêu thương và chăm sóc mình, nên với mình, dù xa nhà, thì mình vẫn có gia đình nhỏ của cậu mợ ở bên cạnh, không cảm thấy lạc lõng chút nào

Photo 4: Có vẻ sẽ rất ngạc nhiên khi nhìn vào tấm hình này nhỉ? Trông cứ như cô dâu? Haha, từ nhỏ mình đã rất thích đám cưới, mình luôn thích đám cưới và ước mơ từ nhỏ của mình là sẽ trở thành một Wedding planner! Mình yêu tất cả liên quan đến đám cưới, váy áo, cô dâu chú rể, hoa, nhẫn, và nhất là ánh mắt của bất cứ chú rể nào khi nhìn thấy cô dâu của mình xuất hiện lần đầu tiên trong bộ váy trắng Mình thử rồi, và mặc áo cưới chơi thế này thì cảm giác tếu lắm chứ không hồi hộp như một cô dâu thật sự khi thử váy cưới đâu

Photo 5: Hình cuối đây, cũng không biết phải làm sao nên cột hết những tấm ý nghĩa nhất vào 1 chỗ rồi post thôi. Những hình ảnh này được chụp dợt nghỉ lễ vừa rồi mình về Đà Lạt, chiều hôm đó trời nắng trong veo, đẹp kinh khủng, thế là mình với nhỏ bạn thân hú hí chạy ra phố ăn kem rồi chụp hình luôn... Con gái Đà Lạt mà! Đà Lạt với mình lúc nào cũng trong veo, đấy nắng... Vì... Những lối về ấu thơ... lối nào cũng dễ thương và êm đềm...

Giới thiệu về bản thân hả?

Mình là một đứa đầu óc đơn giản và luôn thích những thứ đơn giản! Thích nhìn người khác cười và làm cho người khác cười... Thích trẻ con và ước gì tâm hồn mình lúc nào cũng như trẻ nhỏ... Ai đó mới tiếp xúc có thể cho mình là một đứa lạnh lùng, khó gần, nhưng nếu đã bắt đúng nhịp, thì chỉ còn nước... ngàn chấm... nói chung là vậy! Là một đứa theo tinh thần Good girl gone bad when needed và khá dễ (giả bộ bị) ăn hiếp, nhưng không dễ qua mặt

Cảm ơn nhà ChunMin hội thật nhiều vì đã động viên mình đi "thi" thế này, có mọi người, mình thấy câu nói mà mình vẫn nhắc nhở bản thân mỗi sáng thức dậy đúng hơn lúc nào hết "Cười lên... Xung quanh mình toàn những người dễ thương ..." Cũng qua mọi người, mà mình biết, rạng rỡ, khiêm tốn và dễ thương như Ji Min unnie, những người bạn này, thật sự là có rất nhiều! Những người bạn tưng tửng nhưng luôn ấm áp như Dô Chơn dép lào, cũng có rất nhiều!

Yêu nhà ChunMin! Thật nhiều! Và một lời nữa thôi  ♥ ChunMin ♥ ♥ We believe ♥  

Bình luận

Ứng cử viên nặng ký ! hihi  Đăng lúc 18-6-2012 11:44 AM
hehe ss đây oy :x bây h em mới được ngắm dung nhan ss ^^ đem vương miện zìa GM ss nhé :-*  Đăng lúc 17-6-2012 11:23 PM
xig lắm s ơi, em ủng hộ Gm nhìu lắm :D  Đăng lúc 17-6-2012 12:00 PM
cute ghê luôn á, ủng hộ nhiệt liệt :x  Đăng lúc 16-6-2012 10:19 PM
nhìn thấy thầy Rúc là phải ủng hộ khẩn trương, vote cho thầy một phiếu đơi =)) thầy Rúc yêu quí của nhà Gác Mái đây mà =))  Đăng lúc 16-6-2012 02:42 PM

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +43 Thu lại Lý do
thinhmailinh + 5 Ủng hộ 1 cái!
panda_loly + 5 Ủng hộ 1 cái!
Chich_bong + 5 Ủng hộ 1 cái! Tiến lên nào!
hailinh_3112 + 5 GM :x
APTX4869 + 5 Gác Mái đây rầu :X
bingo_carot + 5 Ủng hộ 1 cái! Vương niệm nhé :X.
NhậtVy + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 14-6-2012 19:19:02 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: Naviwik

Tên thân mật (nickname): Náp hoặc Nala

Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 01/02/1991

Các số đo hình thể: chiều cao 1m64
                             cân nặng 53kg
                             số đo 3 vòng: 88-65-91

Cho đến tận bây giờ, đây vẫn là bức ảnh chân dung mà tôi yêu quý nhất. Tôi vẫn còn nhớ như in một ngày sinh nhật đầu xuân 17 năm về trước, vào buổi sáng trời lất phất mưa bụi bay và gió lạnh nhè nhẹ mơn man đôi má bé con, mẹ dịu dàng khoác cho tôi chiếc áo khoác vàng rực rồi dắt tôi đến tiệm chụp ảnh. Mẹ vẫn thường bảo, bởi vì thời gian sẽ làm mòn những hình ảnh trong trí nhớ con người, cho dù ta muốn nhớ điều đó đến mức nào chăng nữa, bởi thế nên việc có thể chụp lại những giây phút đặc biệt của cuộc đời cũng chính là một niềm hạnh phúc.

Đến bây giờ, quả thật tôi đã không còn nhớ được con ngõ nhỏ bình yên của một góc Hà Nội mà tôi từng sống, cũng không còn tưởng tượng nổi bầu không khí đầu xuân ẩm ướt nhưng lại tươi mới của miền Bắc là như thế nào. Thói quen chụp ảnh ngày sinh nhật cũng chẳng còn nữa, và nụ cười ngây thơ như trong ảnh cũng đã lùi xa lắm rồi. Chỉ là, mỗi khi ngắm nhìn bức ảnh này, lòng tôi chợt thấy bình yên đến lạ lùng :)

Bức ảnh này chụp hơn một năm về trước, một ngày mùa mưa khi tôi cùng những cô gái của mình đi tiễn một người chị đi xa. Trời mưa ẩm ướt, quán nhỏ xinh, trong không khí hơi có mùi lông mèo, chúng tôi ăn bánh, chụp ảnh và nói vu vơ những câu chuyện chẳng có đầu đuôi. Chính người chị nơi phương xa bây giờ đã bấm máy chụp cho tôi bức ảnh này. Màu ảnh tối, ánh sáng không đẹp, máy rung và thậm chí người trong ảnh cũng chẳng duyên dáng, nhưng mỗi lần nhìn nó, tôi lại thấy lòng nôn nao. Ở một khía cạnh nào đó, nó chính là một phần trong những thứ đáng yêu làm chứng cho tình bạn của tôi với những cô gái mà tôi luôn gọi 3 chữ Gái Nhà Tôi với tất cả tình yêu và tự hào.

It doesn't mean I'm lonely when I'm alone :">

Tầng 6. Trưa tháng 3 rực nắng. Cô gái và bó hoa từ 1 người cùng giới :D.
Ngày 8/3 của những cô gái single thì sao nhỉ? Vẫn vui như thường, một định mệnh chưa tới sẽ chẳng nên để nó làm ảnh hưởng đến một ngày vui của hiện tại. Em độc thân, em quyến rũ, vậy thì hãy cười thật tươi để lưu giữ lại khoảnh khắc này mãi mãi XD~

Bức ảnh "tự sướng" chụp gần đây nhất vào một sáng Chủ Nhật khi vừa ngủ dậy. Không còn gì hạnh phúc hơn khi buổi sáng thức dậy được ngửi thấy mùi thơm của bữa sáng mẹ đang nấu trong bếp, nghe thấy tiếng chú mèo JiJi nhõng nhẽo cọ cọ dưới chân giường và trở mình vùi mặt vào gối để thấy hương nắng hòa với mùi bột giặt thật quen còn đọng lại của chiếc gối mới giặt. Nhà, chính là nơi mà đối với tôi mỗi ngày đều là 1 Chủ Nhật đầy nắng. Nhà, chính là nơi tôi trở lại thành cô bé con mãi mãi thơ ngây của mẹ. Nhà, chính là một nơi để quay về...

Đôi lời giới thiệu về bản thân: Thường thì ấn tượng đầu tiên của mọi người về tôi sẽ gói gọn trong 3 từ "Lạnh, kiêu, ít nói". Thực ra thì hoàn toàn ngược lại. Tôi chỉ là tuýp người khó làm quen, và thận trọng. Một khi đã thân thiết rồi thì bạn sẽ choáng ngợp vì tốc độ cũng như lượng từ mà tôi có thể nói mỗi ngày XD~. Một dạng Bảo Bình điển hình, yêu thương ai sẽ hết lòng hết dạ, nhưng mất lòng tin thì vĩnh viễn không nối lại bao giờ. Có thể ôm một tình cảm thật lâu thật lâu nhưng cũng sẵn sàng cắt bỏ dứt khoát những thứ đã không còn là người từng quen biết. Một Nala tàn bạo và hung hăng, có thể tỉnh bơ làm những việc kì cục, đã tranh cãi thì sẽ không bỏ cuộc nhưng cũng nhiều lúc sến súa không ngờ :">

Bản thân cũng có một vài tài lẻ, nhưng thành công chủ yếu là nhờ chăm chỉ cày cuốc. Tự tin nhất về khả năng ngôn ngữ của mình. Cực kì đam mê cái đẹp.

Quan niệm mỗi người là một cá thể duy nhất, vì thế nên chẳng có gì phải xoắn khi bạn khác một ai đó. Cũng chẳng có ai hoàn hảo, nên chỉ cần sống chân thật và có trách nhiệm là tuyệt nhất rồi.

Bình luận

ở đâu có gái ở đó e nhào vào~~~ =))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 16-6-2012 05:39 PM
mình thích lý do đi thi của bạn =))) *h mới có máy để vào hun gái =)) * :*  Đăng lúc 16-6-2012 04:09 PM
lông mày bạn này đáng yêu thế:x  Đăng lúc 15-6-2012 10:07 PM
bạn này ĐHKT nè :)  Đăng lúc 15-6-2012 06:33 PM
Pic thứ 3 nhìn giống Mỹ Tâm quá  Đăng lúc 15-6-2012 11:28 AM

Rate

Số người tham gia 17Sức gió +88 Thu lại Lý do
zazazu_lynk + 5 Rate này =))
anglemoon + 3 Náp iu :X
thinhmailinh + 5 =)))))))))
panda_loly + 5 thích ảnh hồi bé :))
Laputa + 5 rổ ôi rổ ôi :)) :XXXXXXXXXXXX
chang_icy + 5 ng dep ;)). tot nhat k dai dien nha nao
jinda_luu + 5 đại diện nhà nào đi thi đây cô .
tam_9x + 5 Pic đầu đẹp qá :x
gaumapu + 5 =)) Thật không nghĩ cô cũng ham hố.
kunie + 5 có tàn bạo nhưng mà vẫn ưng :))
phank + 5 Sao mấy htrc em bảo thì ko đi thi :-.
josemario + 5 Nala hung hăng tàn bạo =))
hailinh_3112 + 5 pic đầu xinh ế
kanu + 5 Này thì hung hăng tàn bạo này =))).
FankBu + 5 đừng hỏi vì sao mình ngã =))
ngocxit + 5 Ối mệ ơi tí ngã ngửa =)))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 14-6-2012 22:00:22 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: khoan_gieng
Tên thân mật (nickname): én
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 28-7-1990
Các số đo hình thể
-chiều cao: 1m67
-cân nặng : 49 kg
-số đo : 86-62-91

Hình dự thi:

Đám cưới 1 người thân

1 buổi sáng hiếm hoi ngủ dậy có thời gian thảnh thơi để làm những việc mình thích,không phải lo về trễ giờ, công việc ngày hôm nay ở công ty ra sao..và tự thưởng cho mình 1 bức ảnh để lưu giữ khoảnh khắc này.

Mình và em gái : Tình Tình , trong mắt mình nó là đứa trẻ dễ thương nhất thế giới này. Rất nhiều người nhầm mình và Tình là 2 mẹ con . Đôi khi trước mặt những người lạ mà có thể mình không thích hoặc con bé không thích, con bé sẽ gọi mình bằng MẸ ..hehe

Trà chanh cùng vài người bạn...

Giới thiệu về bản thân : Dự thi vì bị 1 đứa em gái thân nài nỉ , khá vui tính với mọi người xung quanh nhưng vì mặt bình thường hơi ít cười và rất nghiêm khắc trong công việc nên ai mới gặp cũng cảm nhận mình khó tính ... Cũng không có j để nói nhiều lắm, nhưng mình là 1 người trách nhiệm với công việc mình làm và với những người mình yêu thương .
Đơn giản là quan tâm và nghĩ trong lòng, không biết nói những lời hoa mĩ và viết văn 1 cách sến súa nên mình không biết chú thích những bức hình của mình như thế nào..Xin thứ lỗi =))
Quan niêm : Sống nhân hậu, tích đức thật nhiều...không phúc mình thì cũng phúc cho những người mình yêu :P

Bình luận

cảm ơn mọi người nhé  Đăng lúc 18-6-2012 09:20 AM
ủng hộ:x  Đăng lúc 17-6-2012 09:25 AM
Ủng hộ bạn. Giá mà ai cũng nghĩ đk như thế nhỉ ^0^  Đăng lúc 15-6-2012 02:25 AM
like nè :x vote nè ^^ mà vote ở đâu :-sssss  Đăng lúc 14-6-2012 11:46 PM
2 ảnh cuối ko xem dc ss ơi! hay do máy e nhỉ =="  Đăng lúc 14-6-2012 11:46 PM

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +35 Thu lại Lý do
panda_loly + 5 Ủng hộ 1 cái!
APTX4869 + 5 mần quen ^^
katty_cat + 5 Ủng hộ 1 cái!
leciel89 + 5 :-"
eels.cricri + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 15-6-2012 00:55:13 | Chỉ xem của tác giả
Nick kites: kikokiko
Biệt danh: Minh Rùa
DOB: 19/04/1988
Nơi sinh : Đà Nẵng city ^^
Chiều cao: 1m82
Cân nặng : 65.5 kg( tại thời điểm cân gần nhất)
Số đo 3 vòng : 89 -75 -92

Hình dự thi

Tấm này mình chụp lúc còn học lớp 12…Hồi đó còn thanh niên trai tráng…Đây là lúc sắp dắt xe ra chuẩn bị cuộc hành trình vượt qua cầu sông Hàn để đi học thêm đây…Ôi…cái thời gian vàng son của tui.

Hồi nhỏ thì cưỡi ngựa gỗ

Lớn lên là 1 thời cọc cạch với xe đạp teen

Sau 1 thời gian dài thì cũng được lên đời xe máy (xe mượn làm màu)...nhìn đôi dép lào quê chết đi được

Đi du lịch Đà Lạt cùng bạn bè trong những ngày tháng cuối cùng của đời sinh viên

Còn đây là hình chụp tốt nghiệp đại học với những người sống quanh tôi...Bạn bè tôi thật tuyệt vời ...Trog hình này có cụ Red...cụ thấy nhan sắc tiều tụy của cụ chưa

Tấm này được thằng bạn chụp ngẫu nhiên…nhưng nhìn mình cũng tạm tạm

P/S cho tấm nữa:
Thấy tui có tướng làm giám đốc không ? ...Nhưng mà cuộc đời ngang trái đã rẽ tui qua cầm bút vẽ mất rồi

Giới thiệu bản thân:
Là con trai nên chẳng biết văn phú thế nào.Nếu giới thiệu đại khái qua loa thì mong bà con cô bác bỏ quá cho.
Vốn dĩ là SR nhưng mà bị dụ để tham gia cuộc thi này…Nguyên nhân cũng là vì cái ao chứ chẳng là gì cả….SR thì ko tham gia hoạt động gì,ko có đồng lát nào mà cứ ham cá độ…may mắn được cụ Red bảo kê nên giờ phải đóng mặt dày inox mạ xi  ra đây tham gia cuộc thi hoành tráng này để tỏ lòng biết ơn cụ đây.
Già rồi mà bắt tôi tham gia cái này…cụ ác lắm đấy cụ Red ạ
Mình thì ham vui,tính tình hòa đồng
Mình học về kiến trúc nên rất thích vẽ
Rất mong được mọi người chiếu cố ^^

Bình luận

Bít ông từ hồi "cởi truồng tắm mưa" ak,hj. Đùa chứ ko đến mức đó. Ông còn nhớ bé hàng xóm nào "hồi xưa" tên Chang ko ^^  Đăng lúc 17-6-2012 08:02 PM
haha, zai nhà Kite hiếm hoi...cơ mà anh nì đẹp nhỉ, nhìn man đếy a...e ủng hộ a nè *mê giai wá thể* :))  Đăng lúc 17-6-2012 10:53 AM
@ChangChang: Ừ,mình tên Minh nè.Ngày trước mình cũng ốm nhom ốm nhách à...Ủa? sao bạn biết vậy? :)...học cùng lớp ngày xưa hả?  Đăng lúc 16-6-2012 11:50 PM
Rất cảm ơn mọi người đã ủng hộ mình,hihi ^^  Đăng lúc 16-6-2012 11:49 PM
Đẹp zai quá á á :X :X *hun trộm* *bỏ chạy*  Đăng lúc 16-6-2012 10:11 PM

Rate

Số người tham gia 17Sức gió +90 Thu lại Lý do
nonelse + 5 Ủng hộ đồng hương đồng khói!.
hana_vip + 5 Zai đợp ĐN
crazy_crazy178 + 5 không thể không rết :))
thaopeo166 + 5 man thế ;))
sui_92 + 5 Ủng hộ 1 cái!
panda_loly + 5 giai đệp :))
IamNgo + 5 Ôi em zai đệp quá đi! Mỹ lam của .
chang_icy + 5 toi ♥ dep lao ;))
mshuang07 + 5 ngoại hình chuẩn ;)
hyeah + 5 oài, đẹp trai đấy :))
ngocxit + 5 Trai đẹp quớ =p~
Vicky.Eels + 5 Trai đẹp rết^^
NhậtVy + 5 song sên hun
eels.cricri + 5 giai đợp :x
ilove_icecream + 5 Ủng hộ 1 cái!
kunie + 5 Thế này là chuẩn Model rồi còn gì.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 15-6-2012 10:15:24 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: Veronica_LeeJJ

Tên thân mật (nickname): Ven bây bi

Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân):16.11.99

Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ):

- chiều cao: 1m59
- cân nặng : 45kg

Hình dự thi:

Sau khi em gội đầu và có tâm trạng cực kì phởn =) {:290:}

E cùng một người bạn thân

E cùng e gái  

ảnh toàn thân

[img][/img]

Cái này e chụp khi đang đi Sea Link Mũi né =)

Giới thịu bản thân: E từ nhà các thị T7( sắp lên T9) và house SJ. E ms chỉ 13 tuổi thôi, em tham gia cuộc thi vì muốn gặp gỡ mọi ngừơi và thắng giải hì hì( có tự tin quá đáng k nhỉ??? Hì hì. E thì hơi tròn tròn, thật ra từ nhỏ em đã thế rùi. Em có tóc dài. E ham vui,điên điên khùng khùng, nhiều lúc thì hơi bị.. tự kỉ , nói thế thôi, nhưng ai em cũng thích chơi hì hì. e Yêu fic và rất thik art.

P.s :mọi người xinh quá..... e chắc thắng k nỗi...

Bình luận

Cảm ơn ss ạ ^^~  Đăng lúc 15-6-2012 09:28 PM
hi, vốt 1 phiếu cho em nè :)))))))))))))) 2 chị e nhà kute ^^  Đăng lúc 15-6-2012 09:15 PM
Bun.PYC : hihih e cảm ơn ss ạ, ^^~  Đăng lúc 15-6-2012 06:14 PM
bé ơi,vâu cho em 1 phiếu nè ^^,lúc đầu ss tưởng em sn 95 đấy * tội lỗi *,99 mà cao dữ dội vậy em .Nhìn lại mình,hù hụ ,tủi thân qá đi ><  Đăng lúc 15-6-2012 06:01 PM
vậy là cao ùi =) E thấy e lùn quá TT.TT  Đăng lúc 15-6-2012 05:56 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +24 Thu lại Lý do
Sunnie + 4 hết rết :-s
bada_kute + 5 Ủng hộ e a :x
yuri907 + 5 e iu cũng đi thi á :xxxxxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 15-6-2012 18:20:02 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 15-6-2012 22:38:11 | Chỉ xem của tác giả
Nick kites: xian_1903
Nick name: xi nhan, người đẹp photoshop=))
Ngày tháng năm sinh: 19/3/1993 (Song Ngư hay lừa đảo nhưng vô cùng dễ thương:">)
Cao 1m58, nặng 48kg (vẫn tiếp tục tăng), số đo 3 vòng 88-67-87 (củ khoai:)))
Giới thiệu đôi chút về bản thân:
- Lí do tham gia cuộc thi của đúng thật là neomu ham hố:)). Do ngớ ngẩn đổi xèng chơi Nông trại nên đã bị xuống cấp thành Pearl T_T. Vậy là hết tiền để cá độ T_T.
- Thành viên ẩn dật của nhà Sukkie và rất hay lởn vởn như oan hồn vào các nhà khác mà ko để lại dấu vết. Trừ có hôm trước vào nhà WooNa để lại bức tranh mình vẽ tình củm lãng mạn xong lại lặng lẽ đi ra ko 1 lời=)). Đồng thời cũng ở trong hội những người phát cuồng về Running man:">
- Sở thích lớn nhất là xem phim Hàn Quốc (đương nhiên=))), chụp ảnh, vẽ móng, vẽ linh tinh, ăn=)), đi bộ lượn lờ.
Tuyên ngôn dự thi: Đương nhiên là mình mong muốn các bạn ủng hộ rồi:">. Mình sẽ cố gắng vẽ thêm thật nhiều tác phẩm nữa để tặng cho các nhà. Tóm lại là các bạn hãy vote cho mình nhaaa:X=))) (*mặt trơ trán bóng*=)))

Sau 1 hồi lảm nhảm là phần show hình :">

1 thời trẩu tre :))

Hết trẩu tre thì lại chuyển sang hình tượng thiếu nữ dịu dàng, trong sáng;;)

2 cái hình này là chụp ở vườn hoa hướng dương vào mùa noel (hoàn cảnh trái ngang:)))

Bộ này là chụp đợt nghỉ lễ 30/4, 1/5 vừa xong

Anywayyyy, mong các bạn ủng hộ:x

Bình luận

bina: ơ thế à? ấy tên là j thế mà sao mãi chẳng nói ra:)) ss caheo: đc trưng lên mỗi 5 cái thôi mà ss:)). e phải trưng cái trẻ trung ra chứ:)) anne: thanks bạn:x  Đăng lúc 19-6-2012 12:11 AM
xinh wá...ủng hộ nè...mình là người iu cái đẹp mờ^^  Đăng lúc 17-6-2012 10:56 AM
mình học cùng lớp cậu- lớp 5A, lớp cô Mai. ^^  Đăng lúc 17-6-2012 02:00 AM
èo,cái ảnh nớ nhìn lãng mạn mà đẹp sao lại cất :-?  Đăng lúc 16-6-2012 11:30 PM
xinh  Đăng lúc 16-6-2012 11:14 PM

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
juchan + 3 lãng mạn quá
anglemoon + 2 너무 예뻐 :X
chang_icy + 5 2 anh dau qua xik :x
eels.cricri + 5 hắc hắc!đợi cu mãi :x phai tềnh :.
panda_loly + 5 dễ thương quá ^^
APTX4869 + 5 mần quen phát lào ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 16-6-2012 14:33:34 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites:
Tên thân mật (nickname): Mike0809
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): ngày 8/9/1992
Các số đo hình thể :
-Cao: 1m7
-Cân nặng: 57kg
-Số đo 3 vòng: 85-75-90
Hình dư thi:
Đây là ảnh mình tự sướng với thằng bạn thân nhất vào 1 ngày đẹp trời
Chụp ảnh chung với một người đẹp trai như mình chắc chắn rất áp lực(nhìn mặt là biết))))
Ko dám giấu mọi người,ai chụp với mình cũng đều bị thế ))))))))

Còn đây là hình mình chụp chung với cháu mình.
Mình thường dạy nó khi có các bạn gái  đến chơi nhà "Cháu và cậu Duy cháu đẹp trai nhất  thế giới" )))))))

Sinh nhật lần 18:

Học sinh hiếu học, gương mẫu, 3 năm liền đạt hs trung bình

Đôi lời về bản thân:
Một người vui tính, hòa đồng, đơn giản mà ko đơn điệu.
Thích trẻ con vì chúng luôn đúng :X.
Có khả năng tự sướng, nổ bom đệ nhất nhà Sones kites ))))))
Thi thoảng hay làm những việc "điên rồ"

Quan điểm sống:
Thích sự rõ ràng, ưa mạo hiểm, có tham vọng.
Rất hiểu bản thân muốn gì
Ngày hôm nay mình đến đây để đoạt giải )))
Mở môt cánh cửa để có thể quen thêm nhiều bạn mới và để những người mình quen biết hiểu thêm về mình hơn.

Điều cuối cùng mình muốn nói là:

Gửi tới các thành viên của nhà Sones kites yêu quý
Dù có chuyện này chuyện kia... đã xảy ra...
Những câu chuyện thị phi trong ngoài...
Nhưng chỉ có mọi người trong nhà, mới hiểu nhà mình như thế nào,đúng không?
Luôn là một tập thể đoàn kết, yêu thương nhau và luôn vì 9 gái (hơi sến,bị ép buộc,mong mọi người thông cảm )
Mong là mọi người có thể bỏ qua các xích mích hiểu lầm ko đáng có trong thời gian qua để có thể lại cầm chặt tay nhau và xích lại gần hơn.

Đề nghị tất cả các Hotgirl trong nhà  tham gia cuộc thi,còn các hotboy biết điều thì bỏ cuộc đi ))))

Bình luận

keke. thich nu.cuoi cua a!!!  Đăng lúc 17-6-2012 10:49 AM
duyên thật mừ..a đẹp zai:))  Đăng lúc 17-6-2012 09:29 AM
boo
zai đẹp =)) vote 1 phát <3  Đăng lúc 17-6-2012 09:08 AM
tối hum qua thì thấy bài này là chốt...sáng ngủ dậy lòi ra 2 page...hoảng =.=''  Đăng lúc 17-6-2012 06:42 AM
chân giò pat te. mắc cười gì, bài người ta ý nghĩa thế mà :))  Đăng lúc 17-6-2012 02:09 AM

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +46 Thu lại Lý do
thuy_junie + 5 Trai hử, nhìn nick tưởng gấy=)))
pharmcop + 5 Len lén đi thi k hú ss! :x
剣心スック + 5 GÀO: ôi jai đợp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
chang_icy + 5 m7 hoi thap ;)) nhug ma xik :x
Kenzie + 5 Ủng hộ 1 cái!
camngoc + 5 =))))))))))))))
eels.cricri + 1 Ủng hộ ng đẹp tự nhiên =)))))))0.
leciel89 + 5 =))))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 16-6-2012 21:44:51 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: Nguyet1331
Tên thân mật (nickname): lợn (vì mềnh sinh ra nặng 4,8kg lận, trạm xá sợ má sinh đôi nên cho lên huyện, nhưng chưa kịp mềnh đã chui ra rùi! hjjjjjjjj)
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 04/11/1986
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ): 1m60, 55kg, 85-72-92
Đôi dòng giới thiệu về bản thân:
Ban đầu nhìn các mem tham gia, thấy toàn 9x mềnh cũng thấy ngại, nhưng đọc qua thể lệ & mềnh cũng là 1 trong những fan thành viên ban đầu của Kites lẫn tiền thân của nó (mềnh đến với Krfilm.net từ 2008 qua bài hát Họa tâm của Trương Lương Dĩnh, sau đó là kst.vn, rùi tách ra là kst.net.vn, và giờ là "những cánh diều với những ước mơ bay cao" nên cũng có đôi chút tự tin khi tham gia Kites Next Top Model. Với mềnh, đây ko chỉ là 1 cuộc thi, mà quan trọng hơn là cơ hội để các thành viên của diễn đàn qua các thế hệ có thể biết đến nhau bằng những hình ảnh chân thực đời thường, chứ ko fai là những avatar đại diện nữa.hjjjjjj
Mềnh có sở trường là: đá bóng, cầu lông, tìm tòi về máy tính, làm phó nháy trong các sự kiện hay các cuộc đi chơi... Vì mải chụp ảnh mọi người nên mềnh thường ko có nhìu ảnh, đặc biệt là ảnh mùa hè (vì khi đi biển thì mềnh còn mải bơi hay đá bóng bãi biển. hjjjjj)
Mềnh cũng rất thích xem film và nghe nhạc, đặc biệt là C-pop! Các movie của Kites nhà mềnh ít khi mình bỏ quá lém nhé! I love Kites.vn

Hình dự thi:
Tình nguyện thời sinh viên luôn hết mình nhất, vui nhất mà không bao giờ tính toán, suy nghĩ gì hết!
Mồ hôi ướt đẫm áo nhưng vẫn luôn vui cười!!!!!!!
[img][/img]

Lễ tốt nghiệp bảo vệ luận văn đại học, mềnh suýt trượt vỏ chuối vì tội... ko chịu mặc áo dài khi bảo vệ (dù ko có quy định nào bắt buộc như thế cả! hjjjjjjj, tóa mồ hôi hột )
[img][/img]

Chuẩn bị ra trường, mọi người lun mún ghi lại nhìu kỷ niệm bên nhau! Mấy đứa bạn cùng các e khóa sau trong KTX chụp ảnh chia tay, trèo lên hẳn nóc giảng đường chụp mới hoành tá tràng chứ!
[img][/img]

Bảo vệ luận văn Thạc sỹ xong, mấy đứa tự thưởng cho nhau ngày phi xe máy đi Thiên Đường Bảo Sơn chơi! Tạm thời chấm dứt sự nghiệp học hành ở đây thui! hehehe
[img][/img]
[img][/img]

Bạn thân lâu ngày gặp lại, giờ mỗi đứa một nơi, lần lượt lập gia đình, còn mềnh fai chơi thêm đã! hí hí
[img][/img]

"Phi đội gà bay" ở cơ quan của mềnh! đủ lứa tuổi nhưng fai là những mem "hết mình trong công việc, cũng nhiệt tình trong vui chơi", mỗi khi tụ tập luôn cười hết cỡ, ai cũng như trẻ ra vài tuổi! Mỗi năm phi đội tự túc tổ chức 1 lần dã ngoại xa, chồng con, vợ con hay người iu là cho ở nhà hết, thế mới vui và hết mình đc! hjjjj! Đây là lần đầu tiên của mình, vì mới đi làm mà!
[img][/img]
Đây là sở trường của mình , tiếc là khi cả đội đang chơi vui thì 2 anh chàng bảo vệ ở biển tiến tới tịch thu quả bóng lun, kêu bãi biển cấm đá bóng??? pótay! Chắc cả nước Việt Nam chỉ Sầm Sơn mới cấm vậy các bạn nhỉ?
[img][/img]
Cơ quan tổ chức dịp 8/3 cho các chị e đi lễ Đền Hùng! Tấm hình nè mềnh rất tâm đắc, 10 người xem thì 10 người bảo mềnh đã kiss cái "phao câu" gà, nhưng thực ra chỉ là "1 nụ hun gió" thui, vì mềnh cũng sợ ăn cái nè lém! hjjjjj
[img][/img]

Tấm hình nè là mới nhất của mềnh, tình nguyện với tư cách Đoàn viên thanh niên nhân ngày Môi trường thế giới 5/6! Khoác lên mình tấm áo xanh tình nguyện lúc nào cũng thấy bản thân thật trẻ trung và tràn đầy nhiệt huyết!
[img][/img]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +19 Thu lại Lý do
thaopeo166 + 5 Cá tính ^^
panda_loly + 4 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách