Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kites Next Top Model - Kết thúc vòng 1

Đóng [Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-6-2012 21:28:00 | Chỉ xem của tác giả
Bài dự thi Kites Next Top Model

Nick Kites: zonzon91
Tên thân mật (nickname): Trang mèo
D.O.B (theo chứng minh nhân dân): 04/09/1991

Các số đo hình thể:
Chiều cao: 1m65
Cân nặng: 45kg
Số đo ba vòng: 80-65-85

Này thì toàn thân, cái này là đi chơi với ban ở Thái Nguyên

Cái này là rảnh rỗi quá nên chụp chơi thôi đủ các thể loại tự sướng

2 cái này là đi chụp mẫu cho bạn

Hình ảnh đời thường nhất, chỉ là tự thấy nổi hứng thôi

Đôi lời về bản thân: Là 1 người rất nóng tính và thẳng tính.nên rất bị ghét  không biết nịnh bợ nên toàn bị mất lòng.chắc cũng 1 vài người biết mình là ai rồi nói thật mình reg nick thi cho vui vì bác bi mời nưa  với tinh thần vui là chính. Rất ít bạn Kites vì chỉ thât sự quí ai mới nói chuyện và ở nhà nào thật sự thích.Và kẻ thù kst cũng rất nhiều nên chắc được vote ít lắm.mà cái này mình không quan tâm.vui là chính mà.

Bình luận

ủng hộ nhà mình  Đăng lúc 18-6-2012 06:19 PM
ủng hộ nhà mình :))  Đăng lúc 17-6-2012 10:58 AM
tớ dạo này bận ko về nhà mưa được b ạ.ít ol lắm:( à thanks mọi ng đã ủng hộ^^  Đăng lúc 17-6-2012 09:42 AM
nhà mình nhà mình :x ủng hộ :x  Đăng lúc 16-6-2012 08:38 PM
Bạn Pj dạo này khg về nhà Mưa nữa à? Thi tốt nhé.:)  Đăng lúc 16-6-2012 06:10 PM

Rate

Số người tham gia 21Sức gió +107 Thu lại Lý do
tydet + 5 Fighting!
happydzai + 5 Ủng hộ bạn
Linh.Jenny + 5 ss iu ;))
aqben + 5 Ủng hộ 1 cái!
MrStyle + 5 Ủng hộ 1 cái!
pharmcop + 5 ty của ss! :xxx
putin_Đa_Bum + 5 ss iu :*
gaconlonton + 5 Pjpj đây mà :*. Ủng hộ em nhoé :X.
CaMilOvE + 5 Ai ai nói xinh đâu.... mà là quá x.
thuongrabbit + 5 :X ss xinh quá :X
Kenzie + 5 Ủng hộ 1 cái!
ღ♥Nh0kBj♥ღ + 5 Ủng hộ 1 cái!
Joongbo + 5 rảnh rỗi xinh nông nổi =)))))
Sunnie + 5 xinh :)
thinhmailinh + 5 =))
tieunien + 5 Ủa em Pj đây mờ, sao lại nick lạ .
myclover + 5 ủng hộ ss
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ bạn
froidgarcon + 5 vãi xinh :x ở TN à? :-o
porcupine_minoz + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

múp Tài khoản bị xóa
12#
Đăng lúc 10-6-2012 22:24:05 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: Múp
Tên thân mật (nickname): Ty or Olly
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 06.02.1993
Các số đo hình thể :cái này hơi căng
chiều cao:1m55........cân nặng:40kg
số đo 3 vòng:74.61.79

Hình dự thi:
pic 1:

"ai bẩu ik chơi là xấu? là vô bổ??!! đây là pic lúc đi chơi Dimond ở quận 1..rất rất vui..cụ thể buổi đi chơi xả strees hôm đo đầu tiên là ăn KFC,ăn rất nhều mặc dù ăn mãi mà người cũng ko lớn nên nỗi cả chiều cao lẫn cân nặng mới khổ(nhìn hinh chắc mọi người sẽ thấy),tiếp đến ăn no xong đi trút bỏ bực tức của 1 tuần học là lên tầng trên ném Bowling mặc dù không giỏi..từ nhỏ mình cứ thích làm những viec mà tương như ng nhỏ bé như mình sẽ không làm đc như cầm trái bowling chẳng han..rất khác người ạ..cơ mà nói túm lại đây là píc rất có ý nghia với mình vừa đc ăn đc uống dc chơi{:290:} ...đc xả...........

pic 2:

còn pic này là vừa đi sinh nhật con bạn thân về, chui vào phòng nhưng dư âm vẫn còn niềm vui sinh nhật với con bạn khiến mình ko cầm lòng được nên  chụp một túm làm kỉ niệm, coi như kỉ niệm và vui dùm con bạn......đây là tấm mình rất thích vì bây giờ con bạn mình hiện đang đi du học rồi nên cứ giữ cái tấm ni làm kỉ niệm...{:313:}

pic 3:

còn đây là pic đánh dấu sự thay đổi bước qua trang mới,thay đổi kiểu tóc từ duỗi sang uốn nên cũng dc liệt cơ zô danh sách nổi bật với mềnh..thêm nữa cái pic này thực sự rất đặc biệt vì khung cảnh ko dc chẹp là mấy vì lí do từ lúc 3 mẹ sinh ra tinh thần tự sướng đã thấm vào máu mềnh ở bất cứ đâu cũng có thể nháy hình, chính nó là lúc vừa đánh răng xong cũng kỉ niệm làm pic trong nhà tắm lun cho nó máu )))))))){:292:} nói túm lại là rất đặc biệt {:309:}

pic 4:

cái ni là buổi đi chơi 26.3 trường mềnh tổ chức đi Vũng Tàu nên rất vui 3400 sinh viên đi nên giờ vẫn còn nhớ như in cái cảnh tượng ngày hôm ấy zui nhưng cứ như đi tệ nạn ế{:297:} vì đi quá đông nên không đủ chỗ ở cho sinh viên vì thế 1 số phải ngủ ngoài trời trong đó có mình{:303:} và thầy đã an ủi tụi mềnh đó chính là khách sạo ngàn sao...còn nhớ lúc đó ngủ lạnh không có ji hết lại bị muỗi chích nữa nên đó là chuyến đi mà mình nhớ nhất..thêm nữa lí do ma mình đeo khăn là  trường hôm đó bắt buộc mỗi khoa phải đeo 1 cái khăn rằn khác nhau,và khao mình là khăn rằn màu đỏ rất ý nghỉa nhưng thực sự là không muốn đeo chút nào...chính buồi đi chơi đó đa giúp lớp mình đoàn kết hơn,thân nhau hơn,và hiểu nhau hơn nữa...tuy đi "tệ nan"{:301:} nhưng đó chính la lân đi chơi mình sẽ nhớ mãi ...{:263:}

pic 5:

tiếp theo là pic chuẩn bị đi học...như đã nói ở pic trên thì tinh thần tụ sương của mình rất cao{:297:} mặc dù tối hôm đó tám toét với nhà kites và trên face về idol tới khuya nhưng vẫn phát huy tinh thần học học nữa học mãi nên đành phải "cắn răng" mở mắt zậy sớm đi học...vì vậy nên mắt như panda và đây chính là tuyệt phẩm của cú đêm cũng như bắt kịp xu hướng của teen bây giờ là "phồng mang trợn má"{:292:} ..cho nó xôm bằng bạn  bằng bè.

Giới thiệu về bản thân: bản thân mềnh cũng không có gì là quá nổi bật...lúc nắng lúc mưa nói chung tếnh cũng như thời tiết rất hâm đơ...và có cái gọi là 4D...bình thường rất ít nói nhưng chỉ cần đụng đến chủ đề mình thích là bắt đầu nổi cơn 8 toét xuyên lục đia quên giờ quên giấc...bạn bè trong lớp nhất là mấy đứa con zai thì kêu mềnh đanh đá và đáng ra fai là 1 thằng con zai đúng nghỉa{:307:}  nhưng nhìu ng lại nói mềnh hiền nhá{:292:} ...tùy theo tiếp xúc ít hay nhiều thôi à...nói tóm lại là bản tếnh hiền lành...không dể bảo,mún làm theo í mềnh...nên thế cũng không béc sao...rất thic nói chuyện với mấy em kém tuổi vì dễ bắt nạt cơ mà thích được chiều chuộng nhất nhà..người thì như cái que nhưng đặt cái nick trong nhà là múp cho nó ngược đời,tự sướng với bản thân...mềnh xin hết....

tình hình tinh thần của mềnh vẫn con xôm nên xin bonus thêm pic về tềnh iu củn mềnh cũng như mình đại diện(đúng hơn là bị dụ dỗ) cho nhà CNBlue đi thi nên minh xin cho mấy zai ké để cổ vũ cho cái tinh thần học hỏi   cũng như mong mún giật giải của mềnh{:298:} mong nhận được sự ủng hộ cả các bạn^^cộng thêm nhà Bisung ú êu vấu

{:312:}

p/s:theo lời em Vic,ss hăng MC,ss ken đã đi thi với hi vọng mang vih quang về cho gia tộc CNBlue và nhà Bisung ú ù.....{:300:}

Bình luận

pic 3 và 5 nhìn em giống ma quớ (đặc biệt là pic 3 - chụp ảnh gì thấy ghê vậy, mỗi con ngươi đen thùi ).. những cái còn lại thì dễ thương  Đăng lúc 15-6-2012 08:56 PM
em yêu của ta đi thiiii.. Cố gắng giành cái giải gây quỹ em nhé. ss ủng hộ hết mình ;;)  Đăng lúc 15-6-2012 10:25 AM
á à .. bắt gặp người quen :)) xinh quá em ơi :X chúc em đoạt giải nhóe *tung hoa*  Đăng lúc 13-6-2012 03:47 PM
a Bisung nhà m :X :X Ủng hộ vô điều kiện :X :X Tiếc là ko rết đc :((  Đăng lúc 12-6-2012 11:23 AM
tôi là tôi ủng hộ cô hết mình đấy nhá...cố mà mang giải về cho nhà xanh chúng ta ko thì tôi giân cô lun đấy hahahhaha....hwaiting nào!!!!!!  Đăng lúc 12-6-2012 01:40 AM

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +40 Thu lại Lý do
gaconlonton + 5 Ủng hộ 1 cái!
NhậtVy + 5 from Bi sung with love :x
myclover + 5 ss múp đây sao
thinhmailinh + 5 gơn nhà CN - gái trai mềnh đều th.
Sunnie + 5 kutè quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-6-2012 01:29:13 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: Shani
Tên thân mật (nickname): Shan
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 21/4/1994
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ):Chiều cao 1m48, cân nặng 40kg( k nhớ rõ lắm nhưng hình như là thế này =)))
74.65.88 =))

Hình dự thi:

Lần đầu tiên đi bê tráp. Những ngày cuối cùng được cùng lũ bạn làm vài chuyện đáng nhớ, sau đó còn nhiều nhiều lần bê tráp, nhưng lần này thấy xênh nhất đới, hố hố.

Ngày tổng kết ^^

Sau ngày tổng kết cuối cùng của thời học sinh, lớp đi chơi với nhau, ( hòn đá cập kênh, đung đưa trên hòn đá :d )

Bon chen cho cái ảnh này vào :)):)) ( đi Trà Cổ-Quảng Ninh)

Tự giới thiệu về bản thân: Tự thấy mình rất nóng tính, nhưng đôi khi cũng rất nhẹ nhàng, thích giúp đỡ nhiều người dù nhiều khi chẳng ai nhờ cũng đi giúp khiến người ta ghét...Bản chất lương thiện, tuy nhiên là một trong các sắc nữ =)), mê phim, mê các anh đệp zai, căn bản là con gái hầu hết ai chẳng thế, cái này không chối cãi :D
Tham gia cuộc thi cho có khí thế, chúc cuộc thi diễn ra thành công và tốt đẹp ^^.
Xin chân thành cảm ơn :D.

Bình luận

vào đây xem mới phát hiện ra là kém tuổi ta nha.. :)))).. Chúc em giành giải. Ủng hộ! ^^  Đăng lúc 15-6-2012 10:26 AM
e iu, khi nào có poll hay gì đó, báo cho ss nhé :x  Đăng lúc 13-6-2012 10:12 PM
hú hú mem nhà ếch à, vote!!  Đăng lúc 11-6-2012 10:51 PM
ô, bé cá tính quá ^^  Đăng lúc 11-6-2012 02:41 PM
giờ mới biết em gái mình xênh thế này :* =)))))  Đăng lúc 11-6-2012 09:56 AM

Rate

Số người tham gia 18Sức gió +95 Thu lại Lý do
eunjo112 + 5 Cố lên em iu :x
bus-bus + 5 cô em bé nhỏ :D
G-Tu + 5 Ủng hộ 1 cái ^^
himido + 5 được người nhờ cậy ^^
vicuamua89 + 5 :x
Shalimoon + 5 e gái iu :X
haianh79 + 5 Ủng hộ 1 cái!
bori21 + 5 này thì ếch xồ :))
Shjv4 + 5 Gái nhà :x
crazy_crazy178 + 5 cute quá nè :-x
putin_Đa_Bum + 5 e gái :*
thinhmailinh + 5 đẹp mộc =))
thanhduongtu9x + 5 =)) có cả cuộc thi này nữa à =)).
libra.91 + 5 Ủng hộ 1 cái! :x
Chich_bong + 5 Ủng hộ 1 cái! ổ ôi em tôi

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-6-2012 01:40:01 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: kebowa
Tên thân mật (nickname): Nu
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 11.05.1991
Các số đo hình thể : (là ctrai nên mong mọi người chém nhẹ tay)
chiều cao:1m78........cân nặng:67kg
số đo 3 vòng:95.75.90

Hình dự thi:

cái này là nữa người được không vậy mọi người. tại mới bị mất nick photobucket nên không có hình cũ,có gì sẽ post tiếp thêm hình...đây là hình bữa đi chơi với thằng bạn thân vừa về nước....1 buổi tối rất vui....đi bowling,karaoke,game và xem phim

đây là bức ảnh đầu tiên của cái lap momi mua mừng sinh nhật 20t :). nhưng cũng có cái buồn là mami hi sinh không đổi xe mới để mua cho mình có lap để học nhóm cùng chúng bạn. do đó nên mình giữ máy rất là kĩ.hic! nghĩ tới mà thương mami

cái khoảng khắc khó quên nhất sau 20 năm được sinh ra...giây phút tự kỉ suy nghĩ về mình đã làm được gì và chưa làm được gì khi đang tâm sự với thằng bạn. có nhiều lúc ăn chơi lêu lỏng không học đàng hoàng để mẹ buồn phiền...tấm hình bị chụp lén >.<

Mình tham gia là thành viên từ lâu rồi...từ lúc forum chưa tách ra riêng mà toàn silent reader. hôm nay thấy có thread lập ra cũng vui vui với lại thấy toàn là nữ nên bon chen vào nhiều chuyện cho xôm tụ. có gì thiếu xót xin mọi người rộng lòng bỏ qua. à mình là boice,rất mong được quen biết các boice và mọi người

Bình luận

Sho
từ nãy giờ thấy toàn gơ, bên trag này thấy có boy, ủng hộ BOY ;;) BOY năng nổ tham gia vào ;))  Đăng lúc 14-6-2012 03:47 AM
ồ hố hot boy  Đăng lúc 11-6-2012 10:31 PM
^^ boy ủng hộ boy tham gia ^^  Đăng lúc 11-6-2012 09:55 PM
hot boy, đẹp trai nhất từ nãy tới giờ =)))))))))))))  Đăng lúc 11-6-2012 07:43 PM
@ ss Ken: pé Múp ham zai đẹp, bl cho zai nào ở dưới íh, thía mà ko chịu đọc ở trên ni, nên chắc chưa nhận ra boice ni đâu ss àh :)  Đăng lúc 11-6-2012 03:48 PM

Rate

Số người tham gia 11Sức gió +60 Thu lại Lý do
crazy_crazy178 + 5 ủng hộ hotboy nè :-x
thinhmailinh + 5 Ủng hộ 1 cái!
kanu + 5 Rate vì chú này có tên thân mật g.
chang_icy + 5 Goo Mi Nam ;))
tam_9x + 5 Bạn trai đầu tiên ;))
sui_92 + 5 Boy hot nhất từ nãy tới giờ :X
Sunnie + 5 ủng hộ hot boi :))
yuri907 + 5 hot boy =)))))))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-6-2012 06:54:58 | Chỉ xem của tác giả

♥ Nick Kites: Cake
Tên thân mật : Bánh
♥ Ngày tháng năm sinh : 15 ♥ 8 ♥ 2000
♥ Chiều cao : 1m55 ( vì còn bé nên chưa phát triển hết cho nên mới lùn thế nì :(
♥ Cân nặng : 39kg
♥ Số đo 3 vòng : 74-58-90

Hình dự thi:

Nghỉ hè r` nên mới dám đáh móg tay xog tự sướg để khoe ai ngờ chụp thấy mỗi 1 cái ngón tay :(

Mới đáh màu tay màu khác nên tự sướg để khoe tiếp. Cuối cùg cx khoe đc r`. Vui tóa :)

Một ngày tẻ nhạt ngồi nghe nhạc và tự sướg. Sao mà mìh thík chụp ảnh thế nhờ. Thế là thế lào ?

My sister :x E gét c và cx iêu c lắm í. Tuy c e mìh như chó với mèo nhưg vẫn rất iêu thươg nhau mà đúg k?

Đôi lời về bản thân:

Một con ng sốg nội tâm, ít nói, lạh lùg, mọi ng thườg n.x như vậy. Nhưg một khi đã thân với ai đó thì sẽ khác. Sẽ nói nhiều, cười nhiều và tính cách qái dị cx lộ ra hết. Sống tìh cảm nhưg k bh dám thổ lộ, iêu quý 1 ai đó nhưg lại làm nhữg hàh độg có vẻ là k ưa ng đó, ác độc với họ. Tốt bụg và thật thà nên sau này mới b' bị 1 đứa b.thân lợi dụg, nghĩ lại mới thấy mìh ngu. Nhưng cứ sống thật với mìh thôi. Ở hiền gặp làh mà.
MINH ANH - Là chính tôi, rất ổn :)

Bình luận

mới coá 12t mà cao 1m55 là ổn ồi.. như chị (hay cô nhỉ? hơn bé này 16t mà) đây ăn hết mấy tấn gạo rồi cũng mới được chừng ấy.. ủng hộ bé gái..  Đăng lúc 15-6-2012 08:59 PM
Sho
năm 2000 hả? nhỏ hơn cả thèng cháu nhà mềnh :)) ủng hộ pé gái ;))  Đăng lúc 14-6-2012 03:50 AM
sn 2000 mà cao 1m55 là đỉnh cao rồi em ơi :x  Đăng lúc 14-6-2012 02:40 AM
@pi: 2000 chứ 200 gì cô? cô tính quay về thời vua nào? :))  Đăng lúc 13-6-2012 09:37 PM
Ui bé này sn 2000 :X :X cute  Đăng lúc 12-6-2012 11:25 AM

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +50 Thu lại Lý do
cay_xanh_810 + 5 trời, 2k sao, kites nhà mình h nhiều.
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ &quot;cháu&quot; ;))
panda_loly + 5 bé nhất :)))
chang_icy + 5 mẹ ơi, e pé 2k ;)), uh e nhỏ :x
tam_9x + 5 Em trẻ qá :P
Sunnie + 5 Ủng hộ cake của ss :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-6-2012 10:08:58 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: Sweetdream
Tên thân mật (nickname): SW
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 30-12-1989
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ):
Chiều cao: 1m75
Cân nặng: 65
Số đo 3 vòng  80 70 90

Hình dự thi:

Cái này là đang tập làm model nên pose dáng :))

Thời còn đi học.... :(

Giới thiệu về bản thân

Là người ít nói, lạnh lùng nhưng thực chất lại rất vui tính và hòa đồng, chỉ là không, không muốn, không bộc lộ được ra ngoài.

Bình luận

Ôi trời ơi,cái nhà này =)) Hám trai quá đi mất =))  Đăng lúc 14-6-2012 09:32 AM
Sho
thêm 1 BOY nữa, ủng hộ đẹp trai ;;)  Đăng lúc 14-6-2012 03:51 AM
b này cool ghê  Đăng lúc 12-6-2012 11:26 AM
đẹp traqi kiểu baby tóa:x  Đăng lúc 12-6-2012 09:47 AM
vote cho 1 phiếu  Đăng lúc 11-6-2012 10:34 PM

Rate

Số người tham gia 13Sức gió +70 Thu lại Lý do
camngoc + 5 =))
crazy_crazy178 + 5 Ủng hộ 1 cái!
ngocxit + 5 Ủng hộ 1 cái!
chang_icy + 5 hot boi nữa :))
sui_92 + 5 Ủng hộ 1 cái!
tam_9x + 5 Nà con trai ;));))
Chich_bong + 5 Ủng hộ 1 cái!
Skye + 5 Ủng hộ nhiều cái ^^!
Kenzie + 5 Ủng hộ 1 cái!
leciel89 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-6-2012 10:33:32 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: alinh
Tên thân mật (nickname): AM , Lìn *ngoan hiền =]]*
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 09/09/1993
Các số đo hình thể   : 75-57-82
Chiều cao : 1m62
Cân nặng : 43kg
.
.
.

Đi xuyên qua cô đơn và phiền muộn một mình ... sống và mong muốn được sống thật lòng !
Với biển... Với bầu trời ...tất cả ... rồi một ngày có thể chạm tới tận cùng hay ...chẳng có gì...
từ giờ tới lúc đó tự nhủ bản thân sẽ  luôn hài lòng với những thứ mình đang có

.
.
.
.

Đôi khi sự bình yên lại có phần nhạt nhẽo, nhưng mình yêu sự nhạt nhẽo ấy bởi...
"Hôm nay cũng là quá khứ và chúng ta cố giành giựt với thời gian để biến ngày hôm nay thành một hiện tại vô tận. "
Đơn giản mỗi buổi sáng thức dậy, đánh răng, xúc miệng, chải đầu, soi ngắm mình trong gương và tự thốt lên :
"ai kia mà đẹp dữ rứa ?" :">
chỉ đơn giản như thế nhưng...nào có phải ai cũng tìm thấy bình yên giản đơn và nhạt nhẽo ấy?

.
.
.
.

Yêu một bài hát thường thường là vì ca từ của nó, nhưng khiến cho bạn động lòng thật sự không phải ở những câu ca từ kia, mà là nó gợi bạn nhớ đến những chuyện xưa .
lập Rock-band cũng là một cách để quên nỗi buồn ... và tìm lại nụ cười :)

...
"Cười thật nhiều để không ai thấy ta đau thương
Cười thật nhiều để chẳng ai biết ta yếu đuối
Ta cười cho giọt nước mắt đã khô
và cười cho tình yêu chưa bao giờ với tới  "
:)

.
.
.
.
.

"Mùa của say mê, khao khát và nông nổi

Cũng có lúc thấy lòng bối rối

Vì những lời hẹn ước năm xưa

Thôi thì cho qua như một cơn mưa

Cho quên những bông hồng trắng lòng tháng Sáu

Đã đi qua ngày mưa mà lòng thôi hi vọng

Xin đừng ngoảnh lại tìm nhau…"

.
.
.
.
.

“Con bướm không thể thấy đôi cánh của chính nó. Nên nó không thể biết mình đẹp như thế nào. Con người cũng vậy :) Hãy tự tin với chính bạn,vì chúng ta ai cũng có vẻ đẹp tiềm ẩn mà tự ta không biết đó thôi”
cùng bước xuống phố với sự tự tin nào  ... :)

Giới thiệu về bản thân :

☆ Là 1 "củ hành tây chính hiệu" , ai làm mình đau thì  mình khiến người đó sẽ phải khóc :">
☆ Khá ích kỷ ,muốn nhận được nhiều thứ nhưng lại không muốn cho đi bất kỳ điều gì
☆Yêu bản thân nhất (tự hỏi nếu không yêu mình nhất thì ai sẽ yêu thương nó thay mình đây :D)
☆ Là người thích hoài niệm, thích sống trong quá khứ và không thể vứt bỏ những gì đã từng nỗ lực
rất nhiều mới có được

Bình luận

đề nghị các bợn bên dưới ko bôi bác, dìm hàng captain AM ngoan hiền nữa :">  Đăng lúc 14-6-2012 05:04 PM
cái áo ...... thiệt là ngàn chấm =))))))))))))))  Đăng lúc 14-6-2012 12:41 PM
=)))))))))))) Lìn bựa .....  Đăng lúc 14-6-2012 12:34 PM
@ thím bủm: e type nhầm đó mà, AM thành SM =)))))0 với phía trên thành phái trên =)) thông cảm, đọc xong bài diễn văn của cô Lìn e run tay T_T =))  Đăng lúc 14-6-2012 12:31 PM
cô viết thế này =))... thêm mấy cái icon màu mè hoa lá vào =)), Osin tưởng là Xù viết ms trết =)), AM... sock quá  Đăng lúc 14-6-2012 12:27 PM

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +45 Thu lại Lý do
camngoc + 5 Vãi Lìn ;))
crazy_crazy178 + 5 cười duyên quá :-x
lavender1204 + 5 bạn nầy cute quá \m/
leciel89 + 5 Ủng hộ 1 cái!
Kenzie + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-6-2012 12:12:47 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: minhanh12i       
Tên thân mật : Nhím yêu or ú em
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 23/10/92

Các số đo hình thể :
+ chiều cao: 1m62
+cân nặng: 48
+ số đo: 85-65-91

Hình dự thi:

Buổi sáng tỉnh giậy quyết định thay đổi f5 bản thân  

mami người mà mình yêu  thương nhất , luôn luôn nắng nghe tâm sự và cho mình những lời khuyên thật tốt .. hạnh phúc vì đã là con của mami ...

biển , nơi thân thuộc và yêu mến ... biển Trà Cổ hok xanh = màu da trời hihi

ảnh này chụp từ hồi cuối cấp 3  ... những kỉ niệm khó quên về thời học sinh .. tung tăng hồn nhiên

MTV exit ... giữa giờ nghỉ  , bổ sung năng lượng hò hét thả phanh :P
Đôi lời về bản thân:
1 điều mà trước giờ  mọi người hay nhận xét về mình  là  hơi men... mà nghĩ lại quả thực có chút chút là vậy à , thích nơi đông người và yêu các hoạt động tình nguyện , việc gì đã quyết tâm thì sẽ phải làm cho bằng được , thích lang thang vào những  góc nhỏ phố cổ … ngắm mọi người  từ 1 nơi thật tĩnh nặng (kì nhỉ ^^ ) ,
sở thích thì nhiều lắm  : ăn , chơi , ngủ , shopping (có bạn nào giống mình ko ^^) ,  chơi ghita ,du lịch  

mong muốn được kết bạn với tất cả mọi người ^^
cảm ơn vì đã nghe mình nói ~o~

Bình luận

ước gì mình cũng được như mình nói  Đăng lúc 15-6-2012 02:25 PM
nhìn mũi và miệng xinh xinh như Park Shin Hye ấy. Xinh quá bạn ah ^^  Đăng lúc 15-6-2012 10:28 AM
ac ac sao ss này nhìn giống huynna thế nhỉ ??  Đăng lúc 14-6-2012 06:51 PM
cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình nhiều nhé :D  Đăng lúc 12-6-2012 08:46 PM
wao! cân nặng ## qá gầy lun ~  Đăng lúc 11-6-2012 03:30 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +30 Thu lại Lý do
crazy_crazy178 + 5 mắt đẹp quá:-x
panda_loly + 5 mamì cũng xinh :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-6-2012 12:48:14 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites:kimli_lovely123
Tên thân mật (nickname):Bò ú
D.O.B (theo chứng minh nhân dân):24.09.1993
Chiều cao: 1m65
Cân nặng: 50kg
Số đo ba vòng: 90-65-92

Hình dự thi:

Hình cá nhân của em đấy
Nhà có Dượng làm nghệ sĩ nhiếp ảnh!!mới đi học về dượng bảo ra dượng nhờ xíu!!kết quả là ra cái ảnh nè!!hihi!
Đi được một lần!! nên lần nào dượng cũng nhờ hết!!ở nhà chờ đi học về là xin mẹ chở đi !!huhu
Píc 2 nhé!!

Vẫn là thành quả của cuộc chụp hình trên
Píc 3 nè

Nhân dịp đi sinh nhật nhỏ bạn!!mẹ mới mua máy uốn tóc!!thử nghiệm liền!!đám bạn cười no nên vì tưởng mình đổi kiểu tóc!!
Píc 4!!
Báo cáo đây là tự sướng với em sâu yêu quí!!!
Píc cuối!!

Không biết viết gì cả!!huhuhu
Đôi lời về bản thân
Vì làm giấy khai sinh bị sớm nên hơi lớn tuổi!!ui mình muốn nhỏ tuổi cơ!!gặp mấy đứa bạn bằng tuổi thấy giấy chứng minh điều gọi bằng chị!!híc híc!vì lớn tuổi mà mất bao nhiêu là cơ hội để thể hiện bản thân!Mình là một người nghịch ngợm(có tiếng đó)!!Nhưng rất nóng tính cũng rất dzể lạnh,huề!!hơi bị kỉ tính nhé!!dzể ăn uống!!Thích trẻ con nhưng trẻ con toàn sợ mình thôi!Hết biết nói gì rồi{:441:} !Đang là sinh viên năm 2!! mình không biết nói sao nữa đây!!tự mình nói về mình thì không công bằng cho lắm nên nhờ nhỏ em nó nói rồi ngồi ghi đây!!giống phóng viên {:438:}

Bình luận

Ủng hộ mem nhà Love Rain đi thi...bạn xinh tươi thế.;))  Đăng lúc 16-6-2012 06:11 PM
@ss Moon: toàn nhìn mấy cái v! :))  Đăng lúc 13-6-2012 09:39 PM
Ủng hộ thành viên nhà mưa :xxxx  Đăng lúc 11-6-2012 11:18 PM
trời 3 vòng chuẩn dữ, vote!><  Đăng lúc 11-6-2012 10:54 PM
xênh!!!!!!!!!!  Đăng lúc 11-6-2012 10:38 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +25 Thu lại Lý do
wallace79 + 5 Ủng hộ em nè^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 11-6-2012 13:48:01 | Chỉ xem của tác giả

♥ Nick Kites:
♥ Tên thân mật : Chuột
♥ Ngày tháng năm sinh : 14 ♥ 7 ♥ 1996
♥ Chiều cao : 1m58
♥ Cân nặng : 45kg
♥ Số đo 3 vòng : 80-62-85
♥ Hình dự thi:
Pic1

Hi mọi người, ủng hộ cho mình nhé, cảm ơn mọi người nhiều
Pic2

Một bầy vịt zời  nhưng C1 vẫn no1 hi, Iu c1 nhất {:290:}
Pic3

Con bạn thân lớn lên cùng nhau, cấp 1, cấp 2 học chung đã đành, lên cấp 3 hai đứa thi vào cùng một trường cứ nghĩ mình chắc rớt rùi sẽ ko còn được học cùng nó nữa, nhưng hỡi ôi{:297:} cả hai đứa cùng đậu vào trường lại được xếp chung một lớp nữa chứ  hi .  Mãi là bạn của tau nhen mi{:306:}
Pic4

Cái cảm giác trước mắt mình là biển xanh nhìn thật thích {:301:} iu biển lắm lắm{:290:}
pic 5

Một ngày mùa đông hai dì cháu thấy buồn wa, mặc dù trời lạnh căm căm vẫn leo lên mái nhà( hok bit lên làm gì) và kết quả là bị mama mắng một trận tả tơi  Nhưng vẫn nhanh tay chộp được 1 pic làm kỷ niệm
♥ Đôi lời về bản thân:
Bị gọi là chảnh nhưng tự nhận thấy mình chỉ ít nói thui, ko thích ồn ào nên những ai ko hiểu lại gán cho mình cái tên như vậy nên đôi khi thấy hơi bùn. Là con gái nhưng mình lại thích học võ, thích cái cảm giác đấm đấm đá đá vừa xả stress vừa giúp cơ thể khỏe mạnh ko bị ăn hiếp

. Đôi khi hơi tự ti về mình nhưng từ ngày vào học cấp 3 với môi trường mới nên mình đã tự tin lên rất nhiều. Mình bit kts lâu rùi chỉ toàn lên down phim thui, tại trang này có nhiều phim hàn, luôn cập nhật thông tin của mấy a zai hàn nữa hi. Thấy cuộc thi tuyển model dù ko cao nhưng vẫn phải bắt mọi người ngước nhìn bằng được  nên quyết định thi thố xem thử, mọi người ủng hộ mình với nhen{:311:}

Bình luận

em cảm ơn nha, e đổi lại rùi^^  Đăng lúc 12-6-2012 10:57 PM
k dùng màu đỏ cho chữ em nhé. màu đỏ là màu của cấp mod trở lên ^^ anyway, ủng hộ \m/  Đăng lúc 12-6-2012 05:02 PM
bằng tuổi nà...cute nhá:x  Đăng lúc 12-6-2012 09:35 AM
:">  Đăng lúc 11-6-2012 02:36 PM
xinh gái quá ^^  Đăng lúc 11-6-2012 02:24 PM

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +35 Thu lại Lý do
Shjv4 + 5 Ảnh đẹp quá, ủng hộ e này :D
thuy_junie + 5 cute :X
panda_loly + 5 thích học võ :x

Xem tất cả