Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kites Next Top Model - Kết thúc vòng 1

Đóng [Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 19-6-2012 23:57:18 | Chỉ xem của tác giả
Bài dự thi Kites Next Top Model

♥ Nick Kites: FankBu
♥ Nickname: Fank, Bu, FankBu và Bư (lấy cảm hứng từ Ma Bư mập trong 7 viên ngọc rồng :"> )
♥ D.O.B: 13.01.1992
♥ Các số đo hình thể:

• Chiều cao: 1m68
• Cân nặng: 55kg
• Số đo 3 vòng: 94 - 70 - 100

Hình dự thi

Cái ngày còn xì ten xì khói, cô gái 19 tuổi chạy vội vào nhà tắm để chụp hình tự sướng, với mái tóc búi vội - đơn giản chỉ vì lướt qua gương và tự thấy mình đáng yêu :">

Cái nơ - hãy chú ý vào cái nơ :"> Chỉ bởi vì nó giống với cái mà KJJ đã dùng trong phim :"> Và nó là toàn bộ lý do cho sự ra đời của bức ảnh này :">

Ảnh chụp gần đây - khi tôi nghĩ đến một người, cùng một nụ cười :) Nhưng không bao h nghĩ rằng nó sẽ là kỉ niệm cuối cùng của tôi :)

Đám cưới chị gái, và tôi - một đứa con gái 20 tuổi - lần đầu tiên biết cảm giác mặc váy là như thế nào :">

Một chút nghịch ngợm cho chuỗi tự kỉ dài ngày mà tôi biết nó đã chấm dứt :P Cô gái 20 tuổi vẫn còn rất trẻ con mà :">

Về bản thân

Có ai đó nói rằng, Ma Kết kì thực là chòm sao rất ngây thơ. Trái tim dễ rung động từ những tình cảm nhỏ bé nhất, và cũng vì những rung động đó mà có thể phải đau khổ một thời gian dài. Có lẽ với người khác, tính cách này sẽ làm bản thân phải chịu khổ, nhưng với tôi, nói rằng ngốc nghếch cũng được, hay ngây thơ cũng được, nhưng chính nhờ cái tính cách này mà tôi biết trân trọng cuộc sống hơn ♥

Tôi sống hết mình với từng niềm vui nhỏ, tôi chia sẻ hết lòng mình với những người tôi yêu. Đôi khi vẫn bị chọc ghẹo là đồ mít ướt, đôi khi người ta nghĩ tôi ngốc mà đôi khi người ta nghĩ tôi ngốc mà "qua mặt", nhưng thực ra tôi chỉ không muốn tùy tiện nói ra suy nghĩ của mình. Đó cũng chính là 1 cách để tôi giữ cho mọi việc "vừa đủ"...

And now I think I should stop here :"> That's enough ♥

Bình luận

Buuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu cũnggggggggggggggg điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii thiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii saooooooooooooooooooooooooooooooo? :))  Đăng lúc 20-6-2012 07:05 AM
ồ ố gửi nghìn cái hun tới BuBu :***** (5 cái làm đại diện)  Đăng lúc 20-6-2012 12:10 AM
vốt ngay lập tức choa BuBu đáng yêu :*:*:*:*:*  Đăng lúc 20-6-2012 12:08 AM
Diu a sâu kiuuuuuuuuuuuuuuuuuuu ♥♥♥♥♥  Đăng lúc 20-6-2012 12:06 AM
zồ ôi, Bubu đáng iu của ss :x  Đăng lúc 20-6-2012 12:04 AM

Rate

Số người tham gia 36Sức gió +195 Thu lại Lý do
kanu + 5 Dồi ôi hôm nai mới biết có cả th.
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ Bubu :))
lucifer133 + 5 :X
nuk89 + 5 ủng hộ nnnnnn cáiiii!!!!!!!!!
anhkiu + 5 cưới cùng chị xinh đẹp cũng vào .
leeteuk.chip + 5 Bư hưm :xxx
nhoc_way2008 + 5 Ủng hộ 1 cái :x
bmwx1ilu + 5 Ủng hộ 1 cái!
suzannenguyenvn + 5 cư te quá em gái Fank ạ! ^^
zazazu_lynk + 5 Này thì rate =))
YanKees + 5 Bu ơi là Bu!
Laputa + 5 :-*
ngocxit + 5 :X
hai2an + 10 Tuyệt vời em iu!
mini_max_love + 5 Đại diện K hả? ;))
baby.junsu + 5 hehe
phuongminh.122 + 5 Ủng hộ 1 cái!
trangjae + 5 yêu tóa :X
LaRose + 5 Ủng hộ 1 cái!
siwang + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 19-6-2012 23:58:33 | Chỉ xem của tác giả
Bài Dự Thi Kites Next Top Model

Chắc có lẽ mình là thí sinh cuối cùng rùi đây!!

Sau bao ngày suy ngẫm mãi cũng đến ghi danh.. thà muộn còn hơn không có..1 lần rùi thôi chứ ko lại hối tiếc 1 đời!! ^^

Sau đây là pro5 của mình:
Trên đây mình xin có tý đôi lời về bản thân trên Kites này: Thuộc nhà Ếch.. sống và làm việc tại nhà Running man, và vui chơi la liếm bên nhà Queen mạnh mẽ ạ! ^^

Nick Kites: p.pun

Tên thân mật (nickname): Hồ Ly

Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 15.01.1992 ạ

Các số đo hình thể :
Chiều cao: 1m63 ạ

Cân nặng: 45 kí

Số đo 3 vòng: 79-57-90 (ko tự tin lắm về cái này ạ)

Hình dự thi của em ạ:

Em không khá lắm về ảnh ọt vì em ko ăn ảnh lắm và chụp hình thì rất nhố nhăng ạ!

Ảnh dưới chụp với bạn thân vì với em bè là điều ko thể thiếu..cơ mà up lên vs bạn nam này vì bạn ấy đã giúp đỡ em rất nhiều..bạn thân chứ ko phải bạn trai..em chưa có ny..qua cuộc thi hy vọng sẽ có bạn để mắt tới ạ ko chắc em ế già mất ^^            

Người ta thường nói: "“Đôi mắt là cửa sổ tâm hồn”, tất cả cái thiện - ác, thông minh hay ngu đần của con người đều biểu hiện ra ở con mắt." Mắt em không đẹp nhưng em luôn tự tin để mọi người nhìn vào nó và có thể hiểu hơn về em qua ánh mắt mọi người nhìn em và em nhìn mọi người

Về bản thân thì em luôn luôn lạc quan trong mọi việc..em thuộc cung ma kết nên em có thể điều hòa được bản thân ở trong mọi hoàn cảnh ạ! Mọi người thì đánh giá em là 1 người rất vui tính, cực kỳ dễ gần chứ ko phải là dễ gần bình thường!
Cơ mà chắc em  là người hư nhất hội vì tham gia muộn nên em cũng đang chưa biết nói ji` hơn cả…

Ngoài ra em còn chăm đi la liếm..ở đây là la liếm theo ý tốt vì em rất nghịch và ngố mà!! Vào đại học rùi đi trêu ghẹo loạn xì ngậu cả lớp là em còn bé lắm…sinh năm 96 là thần đồng mà ai ai cũng tin và nghe theo răm rắp ..cơ mà mọi người giờ cũng biết hết là em đùa rồi và nói là: "mày, ấy, bạn để lại ở mình ấn tượng ngay buổi đầu gặp gỡ thật là bá đạo..thề là sẽ không bao giờ quên đc đấy”

Tuy là nhố nhăng và nghịch ngợm vầy chứ em cũng có nhiều mong ước nhỏ nhoi lắm: Du lịch chính là sở thích của em, em đang tiết kiệm cho bản thân để có tiền tự đi du lịch (em có 1 cái nốt ruồi ở lòng bàn chân..mọi ng` bảo là nốt ruồi xuất ngoại của em đấy ạ), và căn bản là em cũng khoái nước ngoài vì mọi thứ ở đấy đều tuyệt vời hơn rất nhiều so với Việt Nam. Nói vậy ko có ý là chê Việt Nam bởi bản thân em sống cũng hướng ngoại nên cái ji` với em "Ngoại " cũng tốt hơn "nội" cơ mà "nội" lại cưng em nhiều hơn mới khổ em ạ! ke ke ke

Em hy vọng tham gia tất nhiên là có giải ji` đó mang về rồi..còn không thì tham gia cho vui là chính , để cọ sát và làm quen thêm với nhiều bạn mới trong kites

Cám ơn các bạn trong kites đã tạo nên 1 sân chơi rất thú vị cho mọi người

Bình luận

bị chê dữ lắm đó! ko xinh tẹo nào hết!! toàn bị kêu là Ngố ko à!  Đăng lúc 20-6-2012 12:10 AM
nhà queennnnn :* :* ôi ss xinh quá :*  Đăng lúc 20-6-2012 12:06 AM

Rate

Số người tham gia 10Sức gió +60 Thu lại Lý do
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ bạn
panda_loly + 5 Ủng hộ 1 cái!
pharmcop + 5 xinh này, nhà Queen này! :x
hai2an + 10 SBD cuối cùng!5ting!
siwang + 5 xinh
FankBu + 5 ^^ ra đời sau mình 2 ngày ;))
nonelse + 5 Pix cuối xinh tóa :X
Linh.Jenny + 5 Ối ss :))
tam_9x + 5 Nhà Queen :x
thinhmailinh + 5 Queen's House

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách