Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kites Next Top Model - Kết thúc vòng 1

Đóng [Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 18-6-2012 17:35:42 | Chỉ xem của tác giả
Bài Dự Thi Kites Next Top Model

Nick trong Kites : anhsaobang
Tên gọi thân mật : Sao Băng nhưng cũng có bạn gọi mình là Sao Chổi ))
Nhà : Sones
Ngày sinh : 8 tháng 9 năm 1989
Các số đo hình thể :
Chiều cao : 1m6
Cân nặng : 45kg

Hình dự thi :

Chân dung ngày thường như bao ngày, thức dậy sớm để đến trường, tâm trạng thật là thoải mái và mình đã ghi lại hình ảnh hằng ngày của mình bằng chiếc điện thoại thân thương

Nhiều bạn xem ảnh nói khuôn mặt mình có nét giống mợ Sò nhưng thật ra chỉ là do góc chụp mới giống thôi chứ mặt mình tròn và cũng không chân dài ngút ngàn được như mợ ấy Ảnh này là chị mình trang điểm cho mình trước khi đi đám cưới, thế là lấy di động và chụp lại 1 cái Lúc này đã cắt tóc mái rồi nên nhìn hơi lạ

Còn gì yên bình và thư thả hơn một buổi chiều nắng đẹp, được dạo chơi ở ngoại ô, thả mình xuống thảm cỏ xanh mướt và đọc một cuốn sách mà mình yêu thích :" Bức ảnh do một người bạn mình rất quý đã chụp lại cho mình nhân ngày cuối tuần , hai đứa rong chơi ở ngoại ô :X

Tuy đã lớn như vậy rồi nhưng đôi khi mình có cảm giác mình vẫn là cô gái nhỏ như ngày nào, vẫn rất thích những trò chơi trẻ con như thổi bong bóng

Và đây là một hình ảnh trưởng thành của mình nhưng đừng hiểu lầm nhé   Bức ảnh này được chụp vào một ngày mình đến giúp một người chị đi chụp ảnh cưới. Trong lúc chờ cô dâu ngồi trang điểm, mình đã nghịch ngợm lấy chiếc voan đội lên đầu và nhờ người chụp hình chụp lại cho mình một bức làm kỷ niệm. Trông mình cũng ra dáng cô dâu đấy chứ

Đôi dòng về bản thân : Mình là một cô gái vui vẻ, hòa đồng, dễ gần và rất đơn giản. Mình thích kết bạn và đi du lịch khắp nơi trên thế giới Tính cách của mình có phần thẳng thắn, yêu ghét rõ ràng, rất hài hước ( bạn bè nhận xét lúc nào gặp mình cũng thấy vui vẻ ) và có thiên hướng đam mê với nghệ thuật. Hiện tại mình đang theo học ngành thiết kế. Ước mơ tương lai của mình là thiết kế thật nhiều đồ nội thất nhỏ xinh và đáng yêu, đem lại cho những ngôi nhà trên thế giới này sự ấm cúng và thoải mái

Bình luận

xinh quá nhìn quen quen =))) *kéo áo* ss gì ơi em có quen ss ko nhỉ? ^^  Đăng lúc 19-6-2012 10:30 PM
Cứ tưởng trỵ chổi chớ =))... Giống Sò quá!  Đăng lúc 19-6-2012 10:20 AM
sao nhin giong so` theeeeeeeeeee >"<  Đăng lúc 19-6-2012 09:03 AM
OMG vẻ đẹp Ấn ^____^ vote cái nào  Đăng lúc 19-6-2012 12:54 AM
ảnh đẹp quá ^^  Đăng lúc 18-6-2012 10:59 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +30 Thu lại Lý do
panda_loly + 5 Ảnh đẹp quá
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ bạn
Kenzie + 5 Ủng hộ 1 cái!
camngoc + 5 quen hông đây ;))
leciel89 + 5 ủng hộ bạn cùng tên =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 18-6-2012 19:36:47 | Chỉ xem của tác giả
Nick trong Kites : ngoclolly
Tên gọi thân mật : gọi là lolly đi ak ^^
Nhà : K3 :X
Ngày sinh : 19 tháng 04 năm 1992
Các số đo hình thể "
Chiều cao : 1m62
Cân nặng : 52kg

cái mẹt ý ạ.hê hê * mặt mộc con nhà mạc*

yêu K3 nhà mềnh lắm. hôn hít tít mù :*********

Pic này hôm đi vườn đào Nhật Tân tư nhiên đc 1 nhóm các bác + anh chị đi chụp cảnh gọi vào làm mẫu.hí hí

Pic này là chụp hôm kỷ niệm ngày thành lập trường TLU ak. 2 đứa hôm trc' xí xọn đi mua đc 2 cái quần skin, đc hôm đồng bóng máu lên làm mỗi đứa 1 màu chóe lọe ( xanh + hồng)=))) hôm sau mình chơi nguyên 1 bộ màu sắc cứ phải gọi là k liên quan * 10 sắc cầu vồng chứ k phải 7 nữa=))* thế mà cũng tự tin rong ruổi cả ngày ở trường đấy =)))

Pic này nhìn iêu chưa * sắp Tết r đi làm bộ ảnh cho có không khí đấy * Đây là lúc dắp về r, tự nhiên 2 đứa trêu nhau thế là đứa bạn bấm máy luôn. hihi

Xem mông ai cong hơn nào=))))) tạo hết dáng này đến dáng khác rồi k bik ls cho đẹp nữa=> mấy đứa quyết định chụp phần mà hiếm khi đc xuất hiện:)) pic đầy tính sáng tạo và nghệ thuật nhá :x

toàn mấy pic mùa đông rồi, nóng quá. mấy hôm nữa edit thêm pic mùa hè đc k ak ^^

Còn bây giờ đến phần bản thận ak.....e hèm.....phải nói thế nào đây ak. tự nhận xét về mình khó lắm * h vẫn đang ế nên chỉ thjk nói tốt nói đẹp thôi =))) * Mình là nhà K3 nên trc' hết nói về bản thân thì mình là con ng có tc rất nhiều vs lão suk và gđ K3 nhà mình ak ^^ Là 1 người bik cảm nhận cái đẹp * ngắm zai đẹp ý.hô hô .nhg trc' h suk vẫn no.1 :"> * theo như n~ ng đã từng tiếp xúc vs mình thì " lúc đầu nhìn cái mặt rõ khó gần nhg khi nói chuyện thì...zời ơi....sao lại có 1 đứa tính k chấp nhận đc thế này=))))))) * ( mọi người đừng nghĩ tiêu cực nhé.hehe) Dễ gần lắm ak, dễ nói chuyện lắm, hài lắm, nghịch lắm=))) nhg mà khi làm việc thì rất nghiêm túc, không làm thì thôi đã làm phải hoàn hảo ^^ cũng rất nóng tính, nhưng k bik giận ai lâu :( thẳng tính nữa. Tính xấu nhất của mình là lúc đang điên thì đừng ai nói thêm gì...k bị vạ lây ấy.hixxxxxx -cái này ko sửa đc. còn tội đôi lúc quá lười nữa :-s * con gái thế này sao=))) *....
Đôi lời như vậy thôi ạ. Mình tham gia cuộc thi này thứ nhất do lời động viên của 1 ss nhà K3 quen trên FB, sau là cũng để cho mọi người thấy nhà K3 cũng tự tin khoe cá tính lắm.hihi. Mong mọi người ủng hộ nha.
Thân.......:X:X:X:X

Bình luận

cùng trường TLU !! ^^  Đăng lúc 19-6-2012 11:43 PM
cái ng ấy là cái ng cực kỳ nguy hiểm và còn vô cùng tự tin * tự nhận là đẹp giai*=)))))) Puta tiền bối:)) K3 yêu, tks cưng nhé^^  Đăng lúc 19-6-2012 03:29 PM
bợn ơi cho mềnh hỏi thế cái ng mà túm cổ bợn đi thi là ai ế ;)),à e nhầm là ss mới đúng ợ ==". chào ss! e là mem k3 nề hê hê. chúc ss thắng giải nhoa :x  Đăng lúc 19-6-2012 11:12 AM
Má ơi, giờ mới đọc, giống tính mình 90% OMG =))))))))))))))))))))  Đăng lúc 19-6-2012 08:09 AM
Quay lại khoe Sexy Back ;))  Đăng lúc 18-6-2012 10:35 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +30 Thu lại Lý do
panda_loly + 5 Ủng hộ 1 cái!
_TD_ + 5 rết cho ng` quen ^^
剣心スック + 5 lại bị puta túm cổ=))
eels.cricri + 5 cái mặt nhìn mún cắn cho vài cái.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 19-6-2012 20:57:38 | Chỉ xem của tác giả

Bài dự thi Kites Next Top Model

Em ở nhà Gác mái

Nick Kites: hbe.fc19
Tên thân mật : Hân Bé
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 19.07.1995

Các số đo hình thể :
+ chiều cao: 1m55
+ cân nặng: 43kg

Hình dự thi:

Pic 1 , 2 : rãnh rỗi sinh nôg nỗi . mình vào wc tự sướg jiết thời jan =) {:422:}

Pic 3 : Noel , ai ai cũng có người yêu . mình alone =) dạo q1 chung với đứa bạn . nó mua tặng mình cái bong bóng

Pic 4 : Này là tết , mua đồ mới . mặc thử )))

Đôi lời về bản thân :
Phần này giốg phần ứng xử qá Mình mới tham gia kites thôi . được chừg 1 tháng hơn à Nhưng mình thấy ở đây rất vui . Các ss rất là thân thiện Nói về bản thân mình thì mình có tật nói nhiều =) hình như đó là tật bẩm sinh của con gái . Nếu kêu mình nhận xét về bản thân thì mình cũg không biết nói gì .Nói ra mắc côg lại nói " mèo khen mèo dài đuôi " nên mọi người cứ tiếp xúc và trò chuyện với mình thì sẽ hiểu Tự mình cảm nhận và trải ngiệm vẫn thích hơn là xem qảg cáo . Mình tham ja cũg chỉ vì vui là chính khôg mog gì hơn Mong mọi người đừng ném đá và qăg dép mình ♥
Cám ơn mọi người đã xem qua ♥♥♥

Bình luận

Pé xinh GM hoho <3  Đăng lúc 19-6-2012 10:57 PM
nàng xinh quá :x cố lên nào  Đăng lúc 19-6-2012 10:50 PM
Mong mọi ng júp đỡ :P  Đăng lúc 19-6-2012 10:33 PM
cố lên chiaki :XXXXXXXXXXXXXXXXXXX  Đăng lúc 19-6-2012 10:27 PM
Gác Mái Fighting! :x  Đăng lúc 19-6-2012 10:05 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +23 Thu lại Lý do
juchan + 5 GM
Chich_bong + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 19-6-2012 21:47:11 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: aurora2712 Nickname: Ỉn, July, Aurora
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 27/12/1990
Các số đo hình thể : + chiều cao: 1m53 +cân nặng: 49kg +số đo: bắt buộc sao huhuhu 83-62-90
Hình dự thi:
Pic 1: HÌnh này e đi chụp vào ngày mùa đông cuối năm, 1 ảnh trong bộ ảnh chụp vào thời gian Noel, không khí giáng sinh đang đến. 1 khoảnh khắc của những ngày cuối đông. 1 phút ngẫu hứng

Pic 2 là chụp vào hôm đi phố hoa 1/1/2012. chơi 1 cây đỏ cho cả năm may mắn,hihhi, chụp với đứa bạn từ cấp 2 1 khoảnh khắc ngẫu hứng nhưng cũng đáng nhớ. Màu đỏ cũng là màu iu thik của e

1 pic hồ sen cho không khí mát mẻ tươi xanh nào

1 pic được chụp vào 1 ngày cuối tuần đi cafe với bạn, lưu lại 1 bức: :">

Pic típ là đi chụp hình nghệ thuật theo phong cách tự nhiên nên ko make up nhìu quá, vẫn lại màu đỏ là tông màu chủ đạo

Pic cuối là pic vừa taken by sis Cong hôm đi off nhà GM, đến muộn nên không dc chụp chung với  cả nhà nhìu, cười tự nhiên 1 tấm để "điểm danh

Đôi lời về bản thân: Không thích sự giả dối, thik những gì đến từ tự nhiên, những gì gọi là duyên phận, có duyên ắt sẽ đến với nhau và moi thứ đều có sự sắp xếp của nó. Rất ngại bon chen và trah chấp. Về con người e mới gặp thì không thể hiểu được, có lúc thì rất vui tươi nhưng có thể 1 lúc sau lại trầm ngâm suy nghĩ ngay. Thich cảm nhận và lắng nghe quan sát. Là người thực tế và rất cẩn trọng, đôi khi rất hài hước và sẵn sàng cháy hết mình... Sống như thể không có ngày mai
"Nói chung là mới gặp có thể không có j đặc biệt, nhưng gặp lâu rồi và hiểu được rồi thì sẽ muốn ở lại và không nỡ rời xa "

Bình luận

hah, fai-tênhggg, vào ủng hộ gà GM <3  Đăng lúc 19-6-2012 10:58 PM
nhà mình toàn mĩ nhơn k là thế nào =))  Đăng lúc 19-6-2012 10:51 PM
Gác Mái no1 :XXXXXXXXXXXx  Đăng lúc 19-6-2012 10:28 PM
Đặt kèo j đới sss eiiii :">  Đăng lúc 19-6-2012 10:26 PM
cấm mụ Nhím nhá, em Dung là ta đặt kèo rồi đớ  Đăng lúc 19-6-2012 10:18 PM

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
panda_loly + 2 Ủng hộ 1 cái!
bingo_carot + 5 Ủng hộ 1 cái!
APTX4869 + 5 muộn nhất buổi off nhá ^^
juchan + 5 GM nè
Chich_bong + 5 Ủng hộ 1 cái!
anglemoon + 3 xinh thế :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 19-6-2012 21:48:44 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: alway_chunnie
Tên thân mật (nickname): Ón chói
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân):  22/10/1993
Chiều cao:  1m67
Cân nặng: 53kg
Số đo 3 vòng: 79-65-91

A lô… A lô… 1… 2… 3… 4… 5… 10… A lô

Mọi người chú ý nghe thông báo

Thông báo là em đang thử loa nên mọi người không cần chú ý đâu ạ

A lô… A lô… 1… 2… 3… 4… 5… 10… A lô

Ơ, không có ai chú ý à

Lần này là em có đôi lời muốn ngỏ thật đấy.

Dạ, trước tiên, Ón em xin gửi lời chào trân trọng nhất đến toàn thể anh chị em và các bạn.

Sau đây, em xin được phép trình bày về bản thân cũng như con đường dẫn em đến với vinh quang “có khi sắp tắt” của ngày hôm nay.

Không giống như bao đồng liêu nơi Gác mái, Ón em vốn vô cùng ngoan ngoãn hiền lành. Tuổi thơ em vốn gắn liền với đồng ruộng quê hương, chăm lo cày cấy làm ăn, chứ không bao giờ dám học theo các bạn mà đổi nghề ngư nghiệp.

Ai dè, xem ra ngoan quá cũng không được. Thấy bản chất em thiện lương chong xáng, bà con quanh nơi em ở hè nhau bầu em làm “Cháu ngoan Bác Hồ” suốt n năm liền. Mà anh chị em biết đấy, đã là cháu ngoan Bác Hồ thì hẳn phải yêu Bác Hồ rồi. Thế là dần dần, em cứ thế vô thức mà kinh yêu Bác Hồ đến vô cùng.

Được biết cuộc thi này nếu thắng sẽ được rất nhiều xèng. Thế nên, lần này các má mì cũng như bao công dân Gác mái nhà em quyết tâm muốn em tham gia, mang thật nhiều xèng về nhà, để bồi đắp cái tình yêu Bác Hồ của em.

Ôi, các má mì vfa công dân Gác mái thật toẹt vời quá đi

Em biết em đây không được xinh đẹp như ai. Nhưng trên hết, sự ngây thơ chong xáng của em thì vượt lên trên tất cả.

Vì vậy, em kinh mong các đại ra và các anh chị em, không vốt cho em thì cũng đừng ném dép, mà có ném dép thì cũng ném cả đôi dép đẹp. Để em có thể mang đi bán, để em có thế tiếp tục yêu Bác Hồ.

Em xin hết ạ.

Bình luận

ss Ón xinh tóa :x *lẩm nhẩm* Mình nói câu này bao lần rồi nhỉ =))  Đăng lúc 19-6-2012 10:54 PM
Ối giời, iem Ónnnnn <3 lúm xinh wá <3  Đăng lúc 19-6-2012 10:45 PM
ón iu đã post rùi ak =)) nc đến chân mới nhảy =))  Đăng lúc 19-6-2012 10:32 PM
:XXXXXXXX  Đăng lúc 19-6-2012 10:28 PM
chệ dễ xương qá đi :X:X:X:X  Đăng lúc 19-6-2012 10:25 PM

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +33 Thu lại Lý do
APTX4869 + 5 ớ ầu ~.~
juchan + 5 GM tấn công sao :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 19-6-2012 21:52:37 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: Joongie_4rever
Tên thân mật (nickname): Joo, Nini
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 6/11/1990
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ):
Cao: 1m61 - Nặng: 46 - Số đo: 82/63/86

Villa Gác Mái nhà em
Member đông đảo đáng yêu vô cùng
GakHa kết mối tương phùng
Nhân tài không thiếu mĩ nhân có thừa
Bạn ơi đã ghé xem chưa
Dừng chân Gác Mái tới thăm Hội mình
ChunMin Hội những niềm tin
We Believe đó kết tin nụ cười

Nhờ má Chích và các mems đáng iu của Gác Mái và ChunMin Hội e mới có động lực tham gia contest này. Với mục tiêu ngắm nghía là chính, PR cho Villa Gác Mái nhà em và ChunMin Hội là 10

Phần hình dự thi của em

Chuyến du lịch bụi đầu tiên 4 ngày 3 đêm ở miền Trung.. Tự mình làm 1 event planner, sau mỗi chuyến đi mà một sự trải nghiệm thú vị.

Kỉ niệm lần đầu tiên đi làm, có money,, Chấm dứt thời kỳ " ăn bám" bố mẹ và tự mưu sinh... Hoho, tiền lương tháng đầu tiên e đã tiêu hết trong vòng 3 ngày....

Đôi dòng giới thiệu  bản thân: Em girl cung Bò Cạp chính hiệu, tính tình nóng lạnh khác thường. Tự nhận thấy bản thân khá vui vẻ, hòa đồng..Nhưng khi nổi điên rồi thì không biết được . Tính khá bướng, khi e thích cái gì rồi thì khó ai bắt em bỏ cuộc được.  Điểm đặc biệt mọi người nói là e có mái tóc xoăn tự nhiên, dù nhà em chả ai giống vậy cả.
-        Villa Gác Mái : nơi cho em những cái đầu tiên – lần đầu tiên coi onl  20 ep ko bỏ ep nào, lần đầu tiên trải qua vui buồn cùng nhân vật trong film mà ko bao giờ nghĩ e sẽ trải qua, lần đầu tiên thức đêm nhiều ngày làm thơ và có niềm vui khi cùng cả nhà chia sẽ những ám ảnh và tình cảm của mình. Vila nhà e dù trải qua thăng trầm sóng gió nhưng em vui vì mọi người lun yêu thương và sát cánh bên nhau
-        ChunMIn Hội aka Chuột Sen Club: ngôi nhà nhỏ xinh nằm trong Villa,  nơi e cùng  shippers chân chính trải qua tâm trạng như biểu đồi hình sin. Lúc vui lúc buồn lúc hân hoan lúc tự kỷ. ….Ngôi nhà nhỏ có những con người e rất iu mến, là nơi ngày nào ko vào e cảm thấy bứt rứt ko yên.
-        Sun Ah family: ngôi nhà có những người chị mà e vô cùng trân trọng và iu thương, luôn bên cạnh chăm sóc và ủng hộ e.

E chỉ nói 1 điều thôi :  Villa Gác Mái – Ai Nớp diu
                                 ChunMin Hội aka Chuột Sen Club: Ai Nớp diu
                                 Sun Ah Family – Ai Nớp diu

Bình luận

xinh quá Joo ơi!  Đăng lúc 20-6-2012 12:01 AM
nàng Joo, ai nớp diu :X  Đăng lúc 19-6-2012 11:45 PM
ờ ss quên hem nói Joo: ai lớp diu >__<  Đăng lúc 19-6-2012 11:31 PM
xinh lém e iu ^^  Đăng lúc 19-6-2012 11:30 PM
*đá cái* nhớ cưa đôi $$ cho em nhớ ;;) p.s nhà anh zai em đâu >"<  Đăng lúc 19-6-2012 11:24 PM

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +33 Thu lại Lý do
coliavn01 + 5 Cố lên em^^
APTX4869 + 5 GM đổ bộ ác quá =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 19-6-2012 21:57:48 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 19-6-2012 22:26:51 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: RainyMoon
Tên thân mật: nhiều (heo, nấm,...)nhưng,..hãy gọi em là Moon ^^
DOB (theo CMND): 2/10/1994
Các số đo hình thể: chiều cao 1m45 (thua cả bé út Zany ^^) 39kí lô ,
                               số đo 3 vòng: 75-64-90 (đuối khoản này quá)
Hình dự thi:

đeo kính nobita giả tri thức đây. đã qua chỉnh sửa scape mà chẳng khác là bao ^^

còn đây là hình chụp hôm bế giảng cùng con bạn thân nhất, hôm đó có hơi điệu đà phấn son chút ít

thằng bạn thân 6 năm giời của em đây (lăng xê nó chút) ^^, 6 năm mà chụp chung với nhau đc duy nhất 1 tấm này

3 năm học cấp 3 và đây là chuyến đi tham quan đầu tiên của cả lớp, điểm đến: sầm sơn. vẫn ham hố đi mặc dù em chẳng bơi lội gì nhiều ^^

em là đứa nhắm tịt mắt mặc áo kính cận kia kìa. hôm đó thức dậy sớm ngắm bình minh trên biển mà ông trời chẳng thương, hôm ý mưa mới đau. (

pic cuối cùng này là chụp cả bọn với cô giáo dạy toán của lớp em- người vẫn luôn kiên nhẫn giảng từng bài toán cho cái lớp như giặc ấy, hôm nay qua kites, thay mặt cả lớp em cảm ơn cô (dù em biết cô sẽ ko đọc đc những dòng này)

_Đôi lời về Moon:
+ Moon là người có nhiều tính cách, có khi sôi nổi, nói nhiều; có khi lại trầm lắng ít nói.
   Đặc biệt có cái tính cực kì trẻ con. Sở thích giống trẻ con, cách nói cũng trẻ con, gương mặt và thân hình thì càng trẻ con (học lớp 12 mà vẫn có người nhầm tưởng em lớp 7 ), nên hay bị trêu chọc, và nhường nhịn như 1 cô em gái.
   Là người cởi mở và vui tính hơn rất nhiều sau khi tham gia Kites (nịnh BGK ^^)
+ Đối với Moon, thứ quan trọng nhất là gia đình và bạn bè. Đó là những người luôn sát cánh bên Moon mọi lúc vui buồn, luôn quan tâm, chăm sóc Moon.
   Quan trọng thứ 2 đó là nhà Queen, vì đó là....những người sẽ trực tiếp có khả năng cho em vào vòng trong hay không. Nên mấy ss ơi, rate cho em, nếu em đc giải sẽ mở game + pạt ty tưng bừng, xây nhà cao thật cao

Tham gia game với mục đích vui là chính còn em biết em sẽ chẳng đc vào vong trong.
Cuối cùng em xin cảm ơn BTC đã tổ chức game cho em và toàn thể gia đình kites có cơ hội khẳng định mình và có 1 mùa hè thật đáng nhớ

Bình luận

ủng hộ ss nè :x đáng iu quá :x  Đăng lúc 19-6-2012 11:56 PM
thích tên Nấm ::xxx nghe iu iu gì đâu á XD  Đăng lúc 19-6-2012 11:36 PM
ủng hộ nhà Q !!  Đăng lúc 19-6-2012 11:13 PM
mun đây à ... yêu thế e :)  Đăng lúc 19-6-2012 11:07 PM
Vote ủng hộ nhà Queen nào!!!!!!!!!!  Đăng lúc 19-6-2012 11:05 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +25 Thu lại Lý do
tam_9x + 5 Nha Queen :x
thinhmailinh + 5 ^^ Queen's House

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 19-6-2012 22:44:28 | Chỉ xem của tác giả

Nick trong Kites : traanmiao
Tên gọi thân mật : traan
Nhà : Queen's House (vé máy bay mời các bạn ghé nhà chúng mình chơi nhé ^^)
Ngày sinh : 19 tháng 8 năm 1996
Các số đo hình thể : 85 - 63 - 91
Chiều cao : 1m65
Cân nặng : 48kg

Hình dự thi :

Xin chào mọi người, mình là traanmiao xin được ra mắt *cười*

Tuy rằng tham gia trễ nhưng hy vọng mọi người vẫn ủng hộ *lè lưỡi*

Trong tuần có 7 ngày nhưng trường học đã chiếm trọn 5 ngày của mình. Vì thế 2 ngày còn lại mình thường dành thời gian cho bản thân hoặc là đi chơi với bạn bè. Thường thì buổi sáng ngày chủ nhật mình hay đi ăn sáng cùng những người bạn thân.

Đợt tết và trước hè vừa qua mình đã cắm trại ở Jungel Beach và đi du lịch cùng với trường ^.^, khoảng thời gian đó thật đáng nhớ. Vì trường mình rất ít học sinh, và các bạn đó cũng sẽ sớm đi du học xa, nên những giây phút ở bên nhau rất quý hiếm ^^~

Lúc này mình đang nhận phần thưởng cuối kỳ. Ôi một năm học trôi nhanh quá, để hè về lại nhớ trường rồi.. Ko biết năm sau mình có còn được gặp lại các bạn ấy nữa ko TT_TT

Còn đây là lúc mình đi chơi với gia đình vào dịp Tết, ở Bà Nà ^^. Bố mình đi công tác xa nên những dịp mình được ở bên Bố, mình rất quý trọng nó, và nâng niu từng phút giây.

Sở thích của mình là chụp ảnh. Mình không dám tự nhận là một photography đâu :P
Nhưng đó là mục đích mà mình đang hướng tới ^.^

Đây là một số tấm ảnh do chính mình đã chụp, các bạn hãy xem và cho mình ý kiến nhé :P

Các bạn có thể xem thêm ở Flickr của mình ^-^~

Đôi dòng về bản thân: mình cũng chỉ là một bạn gái bình thường, yêu thích màu hồng và những thứ nhẹ nhàng. Gặp người lạ mình rất ít nói và thường chỉ im lặng, hoặc cười. Tham dự cuộc thi này mình đã suy nghĩ rất lâu nên mới tham dự trễ thế này. Đối với những người ngoài thì mình thật sự khá "kiêu" *cười* và bí ẩn. Hy vọng sau khi tham gia cuộc thi này mọi người sẽ thay đổi quan niệm đối với mình ^_^~. Nếu các bạn thân với mình hơn, các bạn sẽ thấy rõ mình cũng rất biết nói đùa, và một khi mình pha trò thì rất vui nhé hehe XD.

Ngoài màu hồng, mình cũng rất thích màu xanh của bầu trời và màu trắng của những đám mây trôi bồng bềnh. Nhiều khi mình ước có thể được bơi trong một bầu trời xanh thẵm như thế thì thích biết bao, nhưng mà mình lại ko biết bơi *cười*

Mình còn là một VIPs (tên gọi của fanclub BIGBANG). Mình rất tự hào khi được là một fangirl, đừng đánh giá thấp những cô gái đang theo đuổi các nghệ sĩ Hàn Quốc, họ có trái tim trong sáng hơn bất kì ai, họ yêu một cách can đảm, họ sẽ dốc hết sức mình để vượt qua những trở ngại khó khăn, những rào cản về ngôn ngữ và văn hóa.

Và hẳn các bạn cũng biết đến bộ phim Queen In Hyun's Man, đó chính là bộ phim yêu thích nhất của mình từ trước đến giờ ^.^, đây cũng chính là lý do mình đã vào lại Kites ^.<

Ngoài ra mình cũng giống các bạn nữ khác, rất thích nữ công gia chánh :P, tuy mình làm đồ ăn còn vụng và chưa đc ngon, nhưng mình vẫn luôn cố hết sức để học hỏi ^^

Mọi người có tò mò tại sao tên mình lại là traanmiao ko? Đó là vì tên thật của mình là Trân và mình rất thích mèo, cũng như tiếng kêu của chúng :P Với mình, mèo là loài động vật đáng yêu nhất thế giới này ^.^

Các bạn đừng quên SBD của mình nhé ! SBD080 chính là mình ^-^

Cảm ơn các bạn đã nghe mình "lảm nhảm" *cười*, đó cũng là một sở thích của mình.
Dù sao, cảm ơn các bạn đã không bỏ qua những dòng mình đã viết ở trên, kể cả dòng này ^-^~

Thân chào các bạn.

ôi sau khi gửi bài này xong thì người mình nóng hết cả lên rồi.
ôi ôi ngại quá.
*ôm mặt* *chạy như bay*

Bình luận

Em em, cái bánh gì mà ngon thế hử em? ;)) http://i963.photobucket.com/albums/ae114/yongaholic/7183152333_f499bc9fd2_o.jpg  Đăng lúc 20-6-2012 08:06 AM
hihi em miao đã ghi danh rùi nè :P cả quầy dép của ss có tác dụng thật :"> xinh thế này mà giờ mới tham gia :P  Đăng lúc 19-6-2012 11:44 PM
like pé này ghê cơ..xinh wá...  Đăng lúc 19-6-2012 11:15 PM
dễ thương wá...ủng hộ e nè, nhà Quenn toàn mĩ nữ thoai^^  Đăng lúc 19-6-2012 11:10 PM
thấy gơn nhà giống Na gê cơ ^^  Đăng lúc 19-6-2012 11:09 PM

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ bé ;))
chang_icy + 5 hih dep :x, pic cuoi iu :x
panda_loly + 4 Ủng hộ 1 cái!
oopssy + 5 Ảnh đẹp quá
tam_9x + 5 Nha Queen :x
eels.cricri + 1 xênh
thinhmailinh + 5 yêu quá =))))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 19-6-2012 23:12:38 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: Fangel
Tên thân mật (nickname): Fang
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 16/8/1995
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc): 1m65,49kg,87-65-92

Hình dự thi:

Lúc chưa cắt tóc ngắn
Trông hiền lắm không? nhưng cắt tóc xong mọi người giống trẻ con lắm, giống học sinh cấp 2

đi văn nghệ, ít khi có dịp trang điểm vì bản thân 17 tuổi còn k phân biệt nổi phần nềm và kem lót
Nên đã lập tức chụp vài kiểu )
Hưng đáng tiếc là sau khi bỏ make up đi thì mặt đã bị dị ứng TT.TT

9x xì teen nên cứ rảnh là thử chụp 1 kiểu, đôi lúc như 1 hình thức ghi lại nhật ký bằng ảnh. Trong 1 phút ngẫu hứng, pose theo kiểu "Feel Like A Model" *Rất hợp để đem đi thi Next Top Model*

Đây là mình qua các giai đoạn
Tự cảm thấy rằng bản thân đang già đi rất nhiều
Chắc chủ yếu là do thức đêm xem phim
Mà cái sự nghiệp xem phim thì không thể bỏ được TT.TT

vì là Next Top Model nên phải có ảnh toàn thân T.T
Mà chụp đến nghìn cái chả cái nào ra hồn
Rất xin lỗi mọi người… ảnh có vẻ giống ma hơn là là người (

Về bản thân:
Mọi người nói tôi là một (cung) Sư tử điển hỉnh, kiêu ngạo, nóng tính, tự tin, to mồm, v.v... Nhưng bản thân lại tự cảm thấy mình vẫn còn rất hiền, y như khuôn mặt vậy

Nhiều lúc thể hiện bản thân rất tốt, nhiều lúc hơi nóng tính, nhưng những lúc như thế là lúc bên cạnh người quen và bạn bè thôi. Còn khi bước chân ra khỏi thế giới của mình thì luôn thu lại bản chất thật của bản thân, vô thức trở thành cô gái nhỏ nhẹ, rụt rè, nhường nhịn mọi người... Chính vì vậy mà cũng thường bị bắt nạt.
Nhiều lúc phải tự nhủ với bản thân phải mạnh mẽ hơn nữa nhưng vẫn là khó khăn khi giao tiếp với người không thân.

Mọi người nói tôi thù dai nhớ lâu. Nhưng thực chất tôi cảm thấy tôi chấp nhận mọi chuyện nhanh và cũng rất nhẹ dạ... Đó là một điểm yếu mạnh.

Lúc đầu tham gia forum để tìm người cùng chia sẻ những cảm xúc đối với thần tượng của mình. Rồi sau đó nhận ra rằng việc này cũng khiến cho bản thân cảm thấy tự tin hơn nên quyết định tham gia cuộc thi để khiến sử tử này mạnh mẽ và tự tin hơn.
Và còn một điều muốn gửi tới nhà DB và KJJ khi tham gia cuộc thi đó là em tham gia cuộc thi để chứng minh rằng em sẽ lấy đc và phải lấy người như anh

Bình luận

Ko phải là manh động đâu Fang ạ mà là quá manh động =))  Đăng lúc 19-6-2012 11:50 PM
vốt choa gái shinh 1 phiếu :*:*:*:*:*  Đăng lúc 19-6-2012 11:48 PM
T.T câu cuối manh động vậy sao =))))))  Đăng lúc 19-6-2012 11:37 PM
nuột quá Fang à <3 bn là bn ưng cực kì ấy :x gái xinh của mềnh :*  Đăng lúc 19-6-2012 11:35 PM
kiểu này thì KJJ hơm có vote cho cô rồi =))  Đăng lúc 19-6-2012 11:33 PM

Rate

Số người tham gia 12Sức gió +65 Thu lại Lý do
kanu + 5 Chậc... châc... già rầu nên hơi n.
josemario + 5 ờ thì phải lấy người như anh =)).
Laputa + 5 :-*
ngocxit + 5 :X
rafalex + 5 dồi ôi :xxxxxxxxx
alonebadchick + 5 Fangle có khác ha...sương quá
phank + 5 Ôi Fang của chị :X
Skye + 5 Muốn thấy rõ tấm cuối =)))
kunie + 5 Toẹt vời em ơi =))
Libra + 5 Nuột =)))))))))))) Siêu ma ý gái ạh.
FankBu + 5 ngon :)))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách