Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 73501|Trả lời: 101
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kites Next Top Model - Kết thúc vòng 1

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bạn có tự tin mình là người năng động, có tính sáng tạo, đầy nhiệt huyết trong cuộc sống?

Bạn có muốn mùa hè này để lại ấn tượng khó quên trong lòng bạn và tất cả mọi người?

Bạn có muốn thể hiện mình trước cả thế giới, khẳng định được cái "tôi" của bản thân?

Bản thân bạn - là riêng, là duy nhất?

Vậy còn chờ đợi gì nữa, cuộc thi này chính là giành cho bạn!

THỂ LỆ - HƯỚNG DẪN

Thời gian:

Từ 09/06/2012 đến 30/06/2012 (3 tuần)

Đối tượng tham gia:

Tất cả các thành viên trong diễn đàn Kites.vn ( không phân biệt giới tính và tuổi tác  )

Hướng dẫn tham dự:

Tiêu đề bài dự thi ghi rõ :
Bài dự thi Kites Next Top Model

Nick Kites:
Tên thân mật (nickname):
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân):
Các số đo hình thể (chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng - bắt buộc ):

Hình dự thi:

Người tham dự có thể gửi tối thiểu 2 tấm ảnh và tối đa là 5 tấm ảnh để tham dự chương trình. Trong đó, bạn cần gửi tối thiểu 1 ảnh chụp cá nhân ( chụp 1 mình - chân dung tổng thể rõ nét mặt ). Ghi lại những khoảng khắc độc đáo trong cuộc sống của bạn hoặc có ý nghĩa to lớn với bạn.
Ghi chú ý nghĩa của từng bức ảnh ( điều này rất quan trọng, nó chiếm phần lớn điểm nội dung và bài thi của bạn có được giải hay không là chủ yếu ở phần này )

Viết một đoạn ngắn giới thiệu về bản thân ( cũng quan trọng ko kém, điều này giúp cho những người bạn xem bài thi của bạn có thể hiểu hơn về con người bạn )

Sau khi cuộc thi kết thúc, BTC sẽ lập Poll để mọi người tham gia bình chọn cho các bài dự thi, chỉ có duy nhất 1 giải đặc biệt giành cho người có số điểm bình chọn cao nhất.

GIẢI THƯỞNG:

Edit-ing

Rate

Số người tham gia 51Sức gió +263 Thu lại Lý do
CaMilOvE + 5 Ủng hộ 1 cái!
cay_xanh_810 + 5 có vụ này hay mà h mình mới biết=.
AndyLee26 + 5 Ủng hộ 1 cái!
ớt_bột + 5 3 vòng ;;)
kunie + 5 Ủng hộ 1 cái!
pharmcop + 5 Ủng hộ 1 cái!
putin_Đa_Bum + 5 Ủng hộ 1 cái!
thtung + 5 Ủng hộ bạn
josemario + 5 Ủng hộ 1 cái! =))
kanu + 5 Hay!
phuong123 + 5 Ủng hộ 1 cái!
roshajoley + 5 :x
Kazehime + 5 Ủng hộ 1 cái!
BabyMoon + 5 BTC nộp hình đê
hai2an + 10 Ủng hộ 1 cái!
ngocxit + 5 Cảm ơn bạn
tieunien + 5 Mềnh rate chưa nhẩy???
citycat + 5 Ủng hộ 1 cái!
nhoxjuak + 5 Cảm ơn bạn
porcupine_minoz + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-6-2012 23:55:13 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: kwonyuly
Tên thân mật : Bi-en hoặc En
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 03/08/1995

Các số đo hình thể :
+ chiều cao: 1m61
+cân nặng: 44.5kg
+ số đo: 79-61-94  (sao lại có cả cái này hả chèn? đuối quá cái vụ này )

Hình dự thi:

pic1 : trong lần đi chơi Thác Giang Điền với lớp, lúc chuẩn bị "xì quim" thì đú đỡn pose 1 tấm Sau pic này là hàng loạt hành động "dữ tợn, quyết liệt" của mình để leo lên mấy cục đá, ngồi dưới thác. Một cảm giác rất là Yomost! Bạn nào làm rồi sẽ biết, nước cứ tát vào mặt, lưng với đầu. ôi!~ tắm xong đâu óc sáng sủa ra.

pic2: trường mình tổ chức đêm văn nghệ gây quỹ cho học sinh "giàu - táo bạo" Tức là tham gia mấy cái này tốn kém + tốn sức, nhưng vui!   Lớp mình tập chăm chỉ 1 tháng ròng mới được giải Khuyến khích. Yay! [sẵn dịp khoe khoang ]

pic3: lớp đi làm vệ sinh "từ thiện"   ở khu tưởng niệm chủ tịch Tôn Đức Thắng. Đây là lần đâu tiên cả lớp "hang out" chung với nhau. Cực mà vui! Mình quét được hàng trăm cái lá, đổ mấy chục cái thùng rác (Quá tài ! ) *Nổ thôi*

pic4: này thuộc chùm ảnh đi Giang Điền (chung với pic1). Chả biết nói gì nhiều... Nói chung, đi lần đó làm lớp mình đoàn kết hơn, mình cũng hiểu bạn bè nhiều hơn. Ngoài ra đó là lần đâu tiên mình đi xa với bạn bè, lần đầu dám ngồi dưới thác nước đổ ầm ầm, và lần đầu ... đi xe ko bị "say"

pic5: đi làm vệ sinh ở khu Bác Tôn lần 2. Đây là bức ảnh chụp tập thể đẹp nhất, điệu bộ nhất, và "phỡn " nhất của lớp. Mình nằm ở hàng trên cùng.. mà thôi có chỉ cũng ko biết đâu ạ! Mình trưng tấm này ra là muốn khoe khoang một chút về cái "hòa đồng, vui vẻ" của lớp .... .............. cũng như của "mình" ( Big claps, plz! )

Đôi lời về bản thân:

Chà, đây là phần khá quan trọng mà mình lại chả biết nói gì. Thật ra mình gia nhập kites chưa lâu.. (Mới biết năm nay ). Nhưng mà mình thích kites lắm. Vì trong này có rất nhiều thứ hay và bổ ích (đồng thời cũng "thị phi lên xuống" không kém, hề hề ). Quay lại bản thân, mình là một người nói nhiều (nếu bắt trúng đài, xàm là chính, 8 là phụ {:438:} ). Ngoài ra mình cũng "dễ giận" ( còn chuyện có "quên hay không thì còn tùy ...  *joke* ). Mình quen rất ít bạn trên kites nên chắc chắn không được ủng hộ nhiều. Nhưng mình tham gia vì mục đích "vui là chính", "làm nổi " là phụ [đùa nhé, vui không?? - không vui thì thôi. ] Mong rằng ít nhất mình cũng được "1 người" ủng hộ. Làm ơn đừng ăn con "0". {:423:}

Nói đến đây thôi, em xin hết ạ. Cám ơn mọi người vì đã xem.

P/S: nói xong nhẹ nhõm qá . Em mong là ko bị chém, hoặc "ăn dép" của dân chúng.{:425:}

Bình luận

@Sa: tks nàng nhé! *hun*  Đăng lúc 16-6-2012 12:14 PM
chưa rết được nên thôi, comt ủng hộ vậy♥ vote cho cô 1 phiếu ;))  Đăng lúc 16-6-2012 11:10 AM
@anhkiu: hehe @Nhim_bong: tks ạ :D @Wind: làm cái rì mà như khủng bố thế này? :))  Đăng lúc 15-6-2012 10:07 PM
OMG - My baby, The Girl of My Dreams. :XXXXXXXXXXXXX  Đăng lúc 14-6-2012 08:30 PM
vote cho em này.  Đăng lúc 14-6-2012 08:18 PM

Rate

Số người tham gia 21Sức gió +108 Thu lại Lý do
khigialonely + 5 Ảnh đẹp quá
bori21 + 5 yêu :X
lavender1204 + 5 Ủng hộ 1 cái!
thuongrabbit + 5 ^^ Xinh :X
Kenzie + 5 Ủng hộ 1 cái!
BabyMoon + 5 xinh đấy ^^!
Chich_bong + 5 minh thich cai chan :X
tieunien + 5 Ủng hộ 1 cái!
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ bạn
tam_9x + 5 e iu :x
gaconlonton + 5 Ủng hộ 1 cái!
leciel89 + 5 Ủng hộ 1 cái!
hailinh_3112 + 5 Bài viết hữu ích
froidgarcon + 5 xinh :x :x :X :X
ilove_icecream + 5 Ủng hộ 1 cái!
pharmcop + 3 Ủng hộ 1 cái!
Múp♥... + 5 Ủng hộ 1 cái!
thinhmailinh + 5 BTC xem lại profile ng này nhá, sao V.
TrongDuc2903 + 5 Ủng hộ 1 cái!
thuy_junie + 5 Bi En cố nhên ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-6-2012 02:22:26 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites:Sunnie
Tên thân mật (nickname): Sun
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 13/05/1993

• Chiều cao: 1m64
• Cân nặng: 51kg {:436:}
• Số đo 3 vòng: 80-65-92{:447:}  [ Sao phải bắt buộc cái này{:439:} ]

Hình dự thi:

Xuân 2012- Ngày mồng 4 -tết, tại Huyền Không Sơn Thượng: Hình này, Sun mới chụp vào tết năm nay, lúc này cùng với nhóm bạn thân lên chùa với mục đích: • Cầu an đầu năm
                                                  • Nghe dân tình đồn đại, chùa này đẹp, nên cũng ham hố đu bám theo.
Mặc dù chỉ đi có 6 người, nhưng Sun cảm thấy vui vẻ {:418:} .

Ngày này là vì rãnh rỗi, hứng lên đi về biển chụp ảnh vào sáng sớm, nhưng về thì mặt trời mọc rồi, chẳng làm ăn được gì. Nên lủi thủi 2 đứa chạy xe lên, đi ăn đồ chay. Tranh thủ đợi thức ăn ra thì làm vài tấm {:438:}

Hình này là vào dịp lể kỉ niệm ngày đời chữ hangul[ Chữ hàn quốc], Sun cũng tham gia diễn văn nghệ để chào mừng lễ hội này. Trước giờ lên biểu diễn, đã thành thủ cùng bạn thân mới quen ở Đại học cũng tự sướng. Vì  phải biểu diễn trên sân khâu, nên có trang điểm hơi đậm. {:436:}

Cả 2  tấm trên đều chụp cùng 1 ngày, cũng cùng 1 thời gian =]]. Vào thời gian này là thời gian nghỉ tết, là cái khoảng thời gian phè phỡn của Sun. Ở nhà onl Kites, Facebok cho sung sướng rồi thì Sun quyết định lôi cái máy hình ra tự sướng, cuối cùng thì cũng tậu được nhiều tấm, Sun gọi cái này là " Sản phẩm của rãnh rỗi" =]]

------------

Bài dự thi giới thiệu về bản thân:

Bản thân của Sun cũng không có gì đặc sắc, cũng chỉ là một cô bé năm nay tròn 19 tuổi, nhưng vẫn luôn có những suy nghĩ chưa chính chắn. Là một người có ngoại tình bình thường, khôgn nổi trội như mọi người, đặc biệt Sun có 1 đặc điểm mọi người ai cũng có thể nhận ra khi đi từ xa đó là " lan da đen" của Sun. Vì đặc điểm đó, khi đi học hay đi ở ngoài, Sun thường bị bạn bè, mọi người trêu chọc, nhưng mà Sun không cảm thấy đó là điều xấu hổ, ngại ngùng mà ngược lại, Sun cảm thấy vui vì điều đó.  Sun cám thấy mình hòa đồng, vui tính, dễ nói chuyện, dễ tiếp cận nhưng vẫn có những điểm xấu mà Sun muốn sửa mà chẳng sửa được đó là cái tính " bốc đồng, khó tính" của mình. Nhưng bây giơ, Sun vẫn đang cố gắng hoàn thiện bản thân mình.

------------

Lời cuối cùng mà Sun muốn nói là, tham gia cái cuộc thi này Sun đắng đó lắm. Vì thật tình, bắt buộc viết số đo 3 vòng thì nó ngàn chấm lắm ạ.

Mong là mọi người tha vì cái tội của Sun ham hố.. =]] thặc tềnh thì Sun khôgn thể cưỡng lại cái giải thưởng vô cùng to lớn ấy được =]]]]]].

Pê ẹt: vck hâm, 3, cô cô.. theo yêu cầu thì mình vác cái mặt đi thi đây này...

Mềnh mòa được giật giải mềnh sẽ bonnut cho cái bợn Vid Butt của DINO nhà mềnh =]]]]]]

Bình luận

há há.. âu kê;))  Đăng lúc 16-6-2012 10:03 AM
ta đang bận bịu nên k cóa tham gia cuộc thi này đc, nên h vote cho cô, lần sau tới lượt ta thì nhớ vào ủng hộ nhá nhá :X  Đăng lúc 16-6-2012 10:02 AM
:)))))))))))))))))))  Đăng lúc 15-6-2012 09:20 PM
trùi ui, vô đây ủng hộ bạn lại vớ đc cô Sun ở đây, ko ủng hộ hơi phí, vốt cho cô 1000 cái lun (nếu có thể keke)  Đăng lúc 15-6-2012 09:19 PM
âu kê tình yêui của e:*  Đăng lúc 11-6-2012 09:15 PM

Rate

Số người tham gia 23Sức gió +120 Thu lại Lý do
anhkiu + 5 xinh quá
tehaino + 5 nài thì rết =))))))))))
Shinhari + 5 Đáng iu :D
tam_9x + 5 Ss xinh :x
neriAmi + 5 chào nàng ;))
daugaran91 + 5 5ting!!!
casanovar + 5 cố lên ^^
tieunien + 5 Chệ tưởng phải làm cú sexy giống .
icevy + 5 butt No....so Hot..=)))))
boconganhpp + 5 Cái má phồng giống papa iem kìa. :).
panda_loly + 5 ss nhà mềnh :X, may chưa hết rết..
pharmcop + 5 ủng hộ em Sún! :))
nhoxjuak + 5 xinh quá e ơi :x
.Ran. + 5 thị này ở đâu cũng có mặt =))
myclover + 5 sun ham hố
ღ♥Nh0kBj♥ღ + 5 Ủng hộ 1 cái!
thinhmailinh + 5 ........................................
-XQ- + 5 Ôi. Cháu chị linh thật á

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-6-2012 10:55:03 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: Linh.Jenny
Tên thân mật (nickname): Linh =]], Jen (có mỗi ss Bô gọi :-")
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 3/2/1996 :">

• Chiều cao: 1m67 (2 năm rồi chưa cao lên tí nào T^T buồn rũ rượi)
• Cân nặng: 50,5kg :))
• Số đo 3 vòng: 77 - 68 - 92 [e chỉ nhớ thế thôi :-" từ hồi may áo dài cách đây 1 năm :))][con số chỉ là tương đối]

Hình dự thi:

Hình cá nhân của iem đây :"> Đi sinh nhật con bạn hồi đầu năm lớp 10 :))
Buổi sinh nhật buồn có vui có, chơi trò sai khiến quả thực rất "bựa", bị chụp cả mái tóc giả lên đầu rồi chụp ảnh
Rồi ôm cái bình nước tạo dáng siu mấu =]] Có đứa còn ôm đĩa hoa quả hát bài 1 con vịt, ôi cái lũ bựa của mềnh =]]

Buổi đi tham quan đầu tiên của lớp cấp 3 :)) Tam Cốc Bích Động đã đi từ hồi lớp 8, cơ mà bọn dở trong lớp nó cứ đòi đi chỗ này, đành ngậm ngùi đắng cay đồng ý, đi rất vui, toàn chụp ảnh, tạo dáng đậm chất dân tộc miền núi, cơ mà cực đáng yêu :"> Tự dưng hồi đó êu lớp mềnh thế k biết :x
Đi về mệt đứ đừ, k còn biết trời đất là gì, chả bù cho lúc đi, hò hét ầm ĩ như mấy con điên, hát hò thác loạn trên xe đến ông hướng dẫn viên còn sợ =]], hốt hoảng trước 1 lớp toàn con gái mà như lũ giặc cái 8-}

Đi chơi tất niên, sau khi đánh chén phè phởn lẩu ở nhà con bạn, ăn đến nỗi k thể đứng dậy nổi, nghỉ ngơi hát hò nhảy múa xong đi tiếp tăng 2, đi uống nước ở quán cafe nào đó, chài ai chỗ vừa đắt mà uống chả ngon, đến đấy view đẹp là chính, tranh thủ pose ảnh đủ kiểu, vừa pose vừa ngó ngó nghiêng nghiêng xem có bà phục vụ nào ghé qua không, ngại trết :">

Chài ai, đi chơi vs lớp cấp 2 nhân dịp giỗ tổ =]] và cũng là tự hứa vs lòng mình lần đi chơi cuối trước khi thi cấp 3, thế mà về sau vẫn đi chơi ầm ầm :-" Chả học hành gì cả :)) Aigooo, lần đi trượt pa tanh đầu tiên, một từ thôi, "ê". Người đau ê ẩm, đi về mà mấy hôm sau nhấc người ra khỏi chỗ là lại thấy đâu =))) Đã thế hôm đi còn bị lũ con trai mất dạy nó đẩy ngã đủ kiểu, dìm lên dìm xuống đến người tê tái vì đau :( Mỗi tội về sau chúng nó galant phết, giả hết tiền =]] Cả lúc đi ăn mấy tăng sau nữa đều là chúng nó giả tiền, thành ra đi chơi phè phỡn phè phỡn mà chưa đến 50k =)))) Thế ms biết con trai lớp mềnh cũng đáng êu, chả bù cho lúc ở lớp toàn giở trò bỉ ổi, xấu xa, đánh người như đánh thù =]]

Đi chơi hôm khai giảng trường cấp 2, về trường cũ, thăm trường, thăm thầy thăm cô rồi đi xõa =]] Cả lũ góp tiền mua 2 bó hoa tặng thầy chủ nhiệm và tặng cô dạy văn, cô dạy Anh cứ đi ở gần đấy, thành ra cả lũ cứ giấu giấu giếm giếm bó hoa đi k cho cô nhìn thấy =]] Về sau lân la hỏi mới biết cô về rồi, lại ôm bó hoa ra tặng cô dạy Anh =))))) Mặt cô phấn khởi, nhg k biết lúc nãy có nhìn thấy bọn e làm trò gì k =]] Rồi đi ăn, chọn đúng cái nhà hàng đông khách, dồi ôi, k có chỗ ngồi, có chỗ cầu trượt chui vào đấy ngồi chơi rồi mãi về sau ms đc ăn, đến lả cả người 8-} Ăn xong cả lũ tứ tán hết, còn mỗi mấy đứa đòi đi tăng nữa, lại đi uống nước, kiếm chỗ view đẹp pose ảnh :">

Đôi lời về bản thân:
Lúc điên lúc dở, thỉnh thoảng bình thường. Một người khá nóng tính, lúc bình thường thì rất ngoan hiền, đáng yêu, lúc điên lên thì đừng động vào, k thì đừng trách =]] Không thích giận dỗi, nên chả bao giờ dỗi ai quá 1 ngày :)) Khá nhạy cảm với mọi thứ xung quanh, hay để ý mấy chuyện lặt vặt nhg chả bao h nói ra, nói chung là spy ngầm 8-> Đôi khi cạy răng k nói nửa lời, nhg đến khi động vào chỗ ngứa thì nói k ngừng, nói xuyên biên giới, cái miệng k ngậm vào đc :-" Nhiều lúc khá là kiêu [bạn bè bảo thế], người mới quen lúc đầu ai cũng bảo ít nói =]], cứ thử quen thân thêm thì lúc đó biết đc bản chất thật 8->

Thôi, nói dài nói dai thành ra toàn kể xấu chính mình =))
E xin hết!!!!!

Bình luận

ôi, bé Linh nhà mình, nhìn hiền quá đi, cái miệng dễ thương quá xá  Đăng lúc 17-6-2012 05:14 PM
Like mạnh nhé  Đăng lúc 13-6-2012 02:55 PM
chài, em cũng tham gia cái nè hả, ủng hộ mĩ nhơn nhà ta chứ, oaaa, xinh quá đi ^ ^  Đăng lúc 12-6-2012 04:21 PM
yaya ^^^ ủng hộ ủng hộ &&  Đăng lúc 11-6-2012 03:11 PM
ss muốn rết cho e mà ko có =))  Đăng lúc 11-6-2012 12:14 PM

Rate

Số người tham gia 23Sức gió +120 Thu lại Lý do
Vikky + 5 Ủng hộ 1 cái!
anhkiu + 5 xinh quá
dotamvu + 5 Ủng hộ 1 cái!
porcupine_minoz + 5 Ủng hộ 1 cái!
nh0k_k0j + 5 :x
lavender1204 + 5 :X
hyeah + 5 cô cao thế @@
thuongrabbit + 5 em iêu :*****
thinhmailinh + 5 k rết vì chân dài =)) hót thế này.
boconganhpp + 5 Hj em. :x
CaMilOvE + 5 em iu cua anh^^
thu2ta + 5 cú nhên giật giải rùi chia chác ss.
pharmcop + 5 ku Linh nhìn iu quá cỡ! :))
juchan + 5 Ủng hộ 1 cái!
-XQ- + 5 Ủng hộ gà nhà =))
myclover + 5 linh hâm:))
phuongminh.122 + 5 Ngưỡng mộ quá!!!!!!!!!!! Chị có đ.
Joongbo + 5 Bài viết hữu ích =))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-6-2012 12:29:15 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: nhoxjuak
Tên thân mật (nickname): Xì Dầu
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 26/11/89
Các số đo hình thể: cao 1m55, nặng 42kg, 79-65-90 (mình không được bốc lửa cho lắm)

Hình dự thi:

Đồng Nai 2007 - lần đầu tiên đi thuyền này, chèo nó hông đi mà cứ quay vòng vòng phát sợ

Đà Lạt 2008 - 4 nàng ngự lâm đang đi ngao du Thung Lũng Tình Yêu - đây là những người bạn gắn bó với mình suốt 3 năm cấp 3

Nha Trang 2010 - tự sướng trong lúc chờ papa lấy xe

Bình Thuận 2011- kỷ niệm chuyến đi thăm nhà người đặc biệt

Sài Gòn 2012 - Bờm ơi đừng bơ em *hun cái nè*{:438:}

Đám cưới chị họ 2012 - xỉn rùi, mắt đỏ kè nhưng vẫn tự sướng xíu, hí hí

Bài dự thi giới thiệu về bản thân:

Mình thấp bé, nhẹ cân, số đo 3 vòng lại hông chuẩn, tuy hông được xinh nhưng xin hứa sẽ thật lung linh khi cần thiết. Mong mọi người đừng ném đá mình, mà hãy rết cho mình *cười nham nhở*. Tính tình vui vẻ, dễ hòa đồng, hay cười, thích kể chuyện tào lao cho bạn bè cười theo, yêu chung thủy, ghét giả dối, túm lại chơi với mình rùi bạn sẽ bít mình như thế nào ^^. Nhược điểm của mình là nóng tính nên rắc rối hay kéo đến với mình, và mình đang cố gắng sữa đổi tính xấu ấy từ từ, mong rằng sẽ thành công{:412:}.

Mình thấy cuộc thi này vô cùng ý nghĩa, vừa kết nối mem lại với nhau, vừa giúp mem tự tin hơn khi giao tiếp và nếu mình đạt giải mình sẽ có 2000$ để cuối tháng phát lương cho mem Box nên mình mạo muội tham gia, mong mọi người ủng hộ mình^^, mình xin chân thành cảm ơn.

P/s: giá như BTC chia thành 3 giải thì hay hơn{:438:}

Bình luận

vote cho nàng này ^^ Giật giải 2k về cuối tháng trả lương cho mem nha :) Mod này quan tâm đến mem quá :)  Đăng lúc 14-6-2012 04:46 PM
@CaMi: hè hè.. lúc đó sẽ thành phiên bản nữ tây du ký dạo Thung Lũng Tình Yêu=)), mình xin đảm nhận vai nữ ngộ không ;)))  Đăng lúc 11-6-2012 06:25 PM
4 nàng có thêm trư bát giới nữa thì hết sẩy ^^  Đăng lúc 11-6-2012 03:12 PM
@kẹo: tau nhỏ tuổi hơn mài à? mài an bao nhiu mà kiu tao là con nhóc hả *đạp* *vênh mặt* =))))  Đăng lúc 11-6-2012 11:44 AM
tau với mày có duyên mà =))))))) ts con nhóc nó nhỏ tuổi hơn mềnh =))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 11-6-2012 10:43 AM

Rate

Số người tham gia 17Sức gió +95 Thu lại Lý do
anhkiu + 5 xinh quá
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
tam_9x + 5 Em kết cái qần của ss r` đếy :x ...
van + 5 Ủng hộ 1 cái!
chang_icy + 5 next top nay` :x
Chich_bong + 5 like casi quan :X
tieunien + 5 Cái hình cuối rớt là nóng bỏng nh.
yuri907 + 5 Ủng hộ 1 cái!
icevy + 5 e cũng mún gầy như ss...
sieunhantaithe + 10 làm vật hy sinh hả =))
thinhmailinh + 5 hiền hơn mềnh nghĩ =))
Sunnie + 5 há há...
juchan + 5 ủng hộ cô dầu điiiiiiiiiiiii
.Ran. + 5 đáng lẽ rết - vì mấy tấm này gầ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-6-2012 14:21:02 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-6-2012 14:42:26 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: Heybaby
Tên thân mật (nickname): Ifyou
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 8/12/1990
+Chiều cao: 1m64
+ Cân nặng 46kg
+ Số đo 3 vòng :( 82-60-89
Hình dự thi:

Giới Thiệu Bản Thân ^^
Nickname Ifyou, nhưng mà bạn thân hay kêu là If ..."Đụt" =)) Tự nhận bản thân hâm hâm ^o^ Thích hát hò, vui chơi cùng bạn bè, cung hoàng đạo Nhân Mã nên rất ư là ba chấm...và thích đi du lịch =)) Khả năng là tự sướng mọi lúc , mọi nơi, bất kể thời gian địa điểm (_ __") Bạn bè thân thường bảo đôi lúc mình quá 'hiền" , tính tình khá vui vẻ và hòa đồng, yêu thích trẻ em cùng động vật nuôi  ^^ Khi buồn thường ngồi 1 mình hàng giờ , thích t8m nhảm cùng fr trên facebook ^^ Hiện tại đang hẹn hò với anh chàng họ Sự, tên Tự Do :">
Thích đọc ngôn tình tiểu thuyết những lúc rảnh rỗi, ngồi mơ mộng về mấy anh soái ca biến thái hehe @@
Trong cuộc sống không mong gì nhiều, hy vọng gia đình cùng bản thân và bạn bè luôn vui vẻ, hạnh phúc, ước mơ cũng không quá xa vời, nên đang cố gắng thực hiện thật tốt ^^
Câu nói mình rất thích "Tin thì có, không tin thì không có!"
Tham gia kites lâu rồi nhưng lần đầu tiên tham dự event ở đây ^^ Do sự dụ dỗ + ủng hộ của em Ủ nên 'liều" tham gia góp vui cùng mọi người !

Bình luận

nhìn chị sweet ghê  Đăng lúc 16-6-2012 09:37 PM
em dễ thương lắm x  Đăng lúc 15-6-2012 07:41 PM
Cung cung voi em.^^. Nhan Ma, oh yeah. ung ho ss.=)) P/s: Ss co phai cung nha voi em k? neu k thi thoi o.=))))))))))))))  Đăng lúc 15-6-2012 05:07 PM
thanks ^^  Đăng lúc 14-6-2012 12:07 AM
Chị xinh kiểu nhẹ nhàng í :x E thích style ăn mặc của chị :x  Đăng lúc 14-6-2012 12:03 AM

Rate

Số người tham gia 11Sức gió +56 Thu lại Lý do
lavender1204 + 5 chị ơi chị xinh quá :X :x :X :X :X :.
Sunnie + 5 EM thiK SS ùi :X
yuri907 + 5 xinh tóa ss âu =)) :xxxxxxxxxxxxxxxxxx.
hailinh_3112 + 5 xinh quá bạn
thinhmailinh + 5 chị xinh thế =))
Kenzie + 5 xinh the
panda_loly + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Ran. + 1 xyn quá ạ :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-6-2012 15:08:15 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: IamChanh

Tên thân mật (nickname): Chanh, Xoài

Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 25/10/1992

- Chiều cao: 1.7m ( mềnh tự hào ghê gớm)
- Cân nặng: 47kg ( mềnh tự ti cũng nhiều lớm )
- Số đo 3 vòng: 80-62-88 ( lâu rồi ko có đo nên lấy lại số từ hồi xưa :">

Hình dự thi

Một ngày trời hêm đẹp lắm, ông thầy CNPM cho nghỉ sớm, mềnh và con bạn đã đú đởn đi chộp ảnh. Chủ yếu là nó chộp cho mềnh.. Gớm rõ yêu nó ếh.. Một kỉ niệm đáng nhớ.. Nhờ lần này mà mình và con bạn đã được bọn con trai phong cho cái chức" Người tốn nhiều phim nhất lớp " ( H còn ai chụp = phim nữa đâu )

và đây chính là mềnh cùng với con bạn đã nói ở trên :">. Hai đứa đã tự bảo là không chơi cùng nhau thì qua phí .  Chí là những khoảnh khắc nhỏ nhưng với hai đứa thì đã gần nhau hơn..Cùng chia sẻ sở thích của mình

Buổi thi hết môn Thể Dục.. Môn đầu tiên và cũng là một trong những môn mình lo nhất. Mình dốt TD. Rất may là ddaxx sống sót và toàn mạng..

Đi chơi cùng chị gái ở Hồ Tây. Một ngày trời nắng hơn bao giờ hết... Nhưng hy sinh vì nghệ thuật thì dù có đen hơn cũng ko sao   

Cái toàn thân duy nhất.. Đi biển ở nhà cùng Rum, con em thân yêu của mềnh.   Khu nghỉ dưỡng ở quê mới khai trương.. Tinh thần fan gơn không thể bỏ vì thế mà đã có những shot hình đầy chất bựa dân . cái này là cái bình thường nhất rầu .

Nếu moi người muốn thưởng thức những hình ảnh bựa hơn thì có thể ghé face mềnh )

Bản thân trải qua nhiều kỉ niệm nhưng những giây phút đáng nhớ nhất thì ko có chộp lại ảnh. Đây là những kỉ niệm mình thấy nhớ hơn hết

----

Bài giới thiệu về  bản thân:

Bạn Chanh là mình đây không có gì đặc biệt nổi trội ngoài cái tính điên và bựa dân. Gặp bạn lần đầu mọi người bảo bạn hơi khó gần cùng ít nói, những ai chơi với bạn thì bảo bạn dễ tính, những vị nào chơi thân thì bảo bạn " Sao điệu cười của mày dã man thế? Sao mày bựa thế? Sao mày điên quá đi ". Vâng, cái gì chứ điên và đú thì bạn Chanh rất chi là tự tin.

Nhưng, bạn Chanh cũng tự thấy bản thân có nhiều lúc rất đáng yêu, bạn Chanh dễ tính, ngoan ngoãn, gọi dạ bảo vâng.. Và đặc biệt bạn Chanh biết lắng nghe a..

Bạn Chanh cũng không tự tin lắm đâu, bằng chứng là ở Kites rất lâu rồi.. cái thời ấy năm ấy cơ mà bạn Chanh không tham gia event nào hết.. Bạn Chanh cũng thích làm silent reader hơn :">. Nhưng rồi những ngày gần đây, tinh thần ham hố bất chợt dồi dào trong người bạn nên quyết tâm tham gia event này với tinh thân giao lưu và học hỏi.

Hy vọng mọi người sẽ ủng hộ bạn Chanh. Kamsamida :">

-===

P/s: Đi tham gia theo sự gợi ý và kì vọng của BAteam và tiếng gọi nơi hoang vu của zai nhà B1A4.

các gái nhà vào ủng hộ ta với nhé...ko ủng hộ coi chùng ta tét đít từng đứa

Bình luận

@Yuly =)) ss biết rầu ;)) hôm trước lượn thấy có người 1.73 liền @@ dã man ếh...  Đăng lúc 14-6-2012 10:19 AM
thị Chanh àh! có người cao hơn ss rầu... ss hết chân dài nhất rầu. ;)) còn nhớ e ko? tên gì nào?  Đăng lúc 13-6-2012 09:44 PM
Cố lên ss :X :))  Đăng lúc 12-6-2012 09:13 AM
@Kyn: nàng nhớ vốt ta..=)) Nhà đang chuẩn bị cho con rít đi thi =))  Đăng lúc 11-6-2012 05:16 PM
BAteam toàn hươu cao cổ =)) vote nhớ ;)  Đăng lúc 11-6-2012 04:29 PM

Rate

Số người tham gia 13Sức gió +70 Thu lại Lý do
Katy1210 + 5 Em ss Ngô đây nè :X
phuong123 + 5 Ủng hộ 1 cái!
Harukimiki + 5 cùng trường =)
thinhmailinh + 5 chân dài quá
IamNgo + 5 Rate đây
panda_loly + 5 Ủng hộ 1 cái!
ilove_icecream + 5 rết vì ps =)))))
chini106 + 5 chưn rài số 1 đã ra trận =))
nhoxjuak + 5 đậu nhớ cho ss ít xèng nha =))))
.Ran. + 5 cái ps dã man quá =)) BATeam :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-6-2012 18:11:43 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: rainie_yang97
Tên thân mật (nickname): Mưa :x
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 04/01/1997
Các số đo hình thể :
- Chiều cao : 1m56
- Cân nặng : 41kg
- Số đo 3 vòng : 78 - 63 - 84

Hình dự thi:

Đây là em ạ ^^. Tấm hình đc chụp cách đây vài tuần trong lớp học thêm =))))))))

Đây là nhóm e ạ ;)) Tên là Always Smile. Thành viên gồm 10 người ;)) Chơi vs nhau đã đc 2 năm rồi nhóe. Tuy ko phải là khoảng thời gian quá dài nhưng có rất nhìu kỉ niệm. Khiến e cảm thấy iêu c.nó thế nào ♥

Còn đây là trong buổi tổng kết lớp 9 ;)) Ai cũng buồn rười rượi. Thế mà e vữn iêu cuộc đời =)))))))) Vữn tin rằng 1 nụ cười là 10 viên thuốc bổ =)))

E hơm biết người ta có tin hay ko, nhưng e tin là càng ác thì càng đợp =))) Thế nhưng đẹp đâu ko thấy, chỉ thấy người ta càng ngày càng "ghét" e =)))

4 năm ! Là con bạn thân thân thân thân nhất của e :x. Một đứa tuy trái tính trái nết vs e. Nhưng nc vs nó thì hợp rơ ;))
Chính vì thế, 2 đứa phải nói là giận thì khó mà lành :P. Đôi lúc, 2 đứa cùng ngồi ngắm trăng, ngắm sao, ngắm trời để nói về thời đấy sao 2 đứa mềnh ngơ quá, thế mà cũng giận =))))

Đôi lời về bản thân:
Một người khá là biết điều ! Ít khi giận người khác ! Nhưng 1 khi đã giận rồi thì đừng hòng mà nói 1 lời nào nữa, say goodbye 4ever =))). Ở ngoài đời, ít nói vs những ai mới quen biết, ko thân. Nhưng lại nói khá nhiều ( thật ra là nói nhiều =)) ) vs những ai mà thân cực thân =))). Ở Kites thì thôi rồi lượm ơi, ko biết cái bản chất lắm choẹn lại bộc phát và phát triển mạnh mẽ đến thế ;)).

Rất thích ăn uống, cái gì cũng biết ăn và uống ngoại trừ những thứ ko ăn và uống đc =))))). Đặc biệt là ăn bánh tráng =))))). Rất thích đi chơi và chịu chơi nhưng ko sa ngã và quá đà ! Luôn là 1 đứa con ngoan trò giỏi, cháu ngoan Bác Hồ trong mắt bố mẹ, thầy cô =))))). Luôn là 1 đứa ít có bình thường, ít có bị điên trong mắt bạn bè =)))). Luôn là 1 đứa chị nhỏ mọn, hẹp hòi, dữ dằn trong mắt đứa e nhỏ của mềnh =))))

E xin hết !
Mong mọi người ủng hộ em ạ :*

Bình luận

ôi, bé mưa tình yêu có đôi mắt đẹp quá, đôi mắt long lanh dễ thương  Đăng lúc 17-6-2012 05:20 PM
Cái khoản chưa quen thì ít nói, quen r thì nói rõ lắm của bé này giống mềnh.. ủng hộ e 1 phiếu  Đăng lúc 15-6-2012 08:43 PM
thật ra tôi thấy tôi cứ như vô gia cư ấy! đủ thứ chỗ cô àh. cơ mà thường đến nhất là khu K - bên ấp SNSD + ấp EXO ấy! trả lời vậy cô vừa lòng chưa? ;))   Đăng lúc 11-6-2012 09:15 PM
qá dữ! vậy là cô đang phtrien bt đấy! :)) chúc mừng cô nhé :))  Đăng lúc 11-6-2012 03:24 PM
^^  Đăng lúc 11-6-2012 03:14 PM

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +45 Thu lại Lý do
Sunnie + 5
myclover + 5 mưa đáng yêu của ss
boconganhpp + 5 Iem Mưa iu. :x
thinhmailinh + 5 nhỏ tuổi nhất sao ?

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-6-2012 20:19:19 | Chỉ xem của tác giả

Nick Kites: Lady_Wiona
Nickname: Ladydermort ( Ghép giữa Lady và Voldermort :) )
D.O.B: 25.04.1992
Các số đo hình thể:

Chiều cao: 1m68
Cân nặng: 50kg
Số đo 3 vòng: 89 . 65 . 91

Hình dự thi:

Chỉ là một ngày bình thường như rất nhiều ngày bình thường khác.
Tôi sống, nói chuyện, và cười thảnh thơi trước ống kính của đứa bạn thân với tư thế pose kì quặc.
Nhưng đã rất lâu rồi, không còn lưu lại được bức ảnh nào mình cười thảnh thơi như thế.
Nên tôi giữ lại, cho riêng tôi một ngày bình thường...

Trước ngày lên tàu rời Hải Phòng trở lại Hà Nội.
Tự chụp, tự pose, tự căn góc máy.
Đôi lúc thấy ánh sáng từ căn nhà mình chuẩn bị rời đi vừa mơ hồ vừa lóa sáng đến cay mắt...

Những bức ảnh chụp lại Noel ở Unicorn Coffee.
Lại một lần nữa pose gượng gạo trước ống kính của đứa bạn thân.
Anywayz, rất là thích con cún ở đây :)). Một phần lí do khiến Noel đã lạnh càng lạnh đến điên lên vì thích :)).

Buổi sáng ngày cuối cùng của năm 2011.
Trở về nhà vào một ngày cuối năm.
Chỉ là một bức ảnh tự sướng, căn góc không chuẩn và chẳng có gì chuẩn trong bức ảnh này :)).
Nhưng là những giờ phút cuối cùng trước khi bước sang tuổi 20.

Đôi lời về bản thân:

Ích kỷ, nóng tính, thích áp đặt tư tưởng của mình lên người khác. Ít bạn thân, nhưng một khi đã thân thì khó mà dứt ra được. Chỉ cần không động chạm đến tự ái của bản thân, chắc chắn sẽ nhiệt tình giúp đỡ người mà mình coi là bạn thân. Sống theo tư tưởng "đời tát ta 1, ta phải tát lại 10".Ghét ai, bực mình chuyện gì thường giữ trong lòng, thành ra ủ bệnh, tích tụ lại đến khi nào không chịu được, phát tiết ra thì chỉ có cắt đứt quan hệ luôn, nên là tuy bạn ít nhưng kẻ thù nhiều gấp mấy lần =)). Ít cười, nhưng với bạn thân thì cười rất nhiệt tình. Nếu là trên mạng thì khác, có vẻ hài hước hơn ngoài đời thực. Bạn bè thường nhận xét là người ngoài hành tinh :)).
Có nhiều tài lẻ nhờ chịu khó tìm tòi. Tự tin nhất khả năng vẽ vời, viết lách. Có điều cũng rất tự ti và nổi máu ghen ăn tức ở với những người có khả năng vượt trội hơn mình.
Căn bản cũng có thể coi là một người xấu tính toàn diện :)). Nhưng chỉ có xấu tính mới là chính mình được nên thà chọn làm người xấu tính còn hơn phải thay đổi bất cứ điều gì thuộc về bản quyền của mình. Trong thế giới của tôi, tôi là một, là riêng, là duy nhất :)).

Có lẽ nên stop tại đây, vì có muốn kể hết tính xấu chắc phải hết 10 trang A4 =)).

Đó là tình yêu tôi ôm lấy trong vòng tay mình

Bình luận

@YJisreal 8-}  Đăng lúc 13-6-2012 02:12 PM
=)) Ới YJisreal =)))  Đăng lúc 13-6-2012 08:18 AM
Nây Đi của mình :(( (mượn tạm Linh Linh vài giây thôi) :X:X:X:X:X  Đăng lúc 12-6-2012 11:56 PM
@¶\¶ğỐ¢♥: Nó là cái bỉm mà =)), có phải cái quần đâu bạn =)).Chúng mềnh hay gọi đùa nhau thế mà :)).  Đăng lúc 12-6-2012 04:52 PM
bạn YJisreal cm ác vãi =)  Đăng lúc 12-6-2012 04:48 PM

Rate

Số người tham gia 19Sức gió +99 Thu lại Lý do
Laputa + 5 cha chả là xưn :-*
crazy_crazy178 + 5 model nè, chuẩn không cần chỉnh :-x.
gaumapu + 5 Mĩ nhân ahhhh! =)) Muốn cướp em từ.
-XQ- + 5 Đẹp quá :))
kunie + 5 k cưỡng đc. gái xinh =p~
kanu + 5 Lady ah ^^
lavender1204 + 5 dáng chị đẹp tóa :X
chang_icy + 5 dáng chuẩn, tính hay, ủng hộ :D
josemario + 5 mỹ nhưn cụa LinhLinh đây sao :X Ủn.
ngocxit + 5 :D! Chuan qua
FankBu + 5 mĩ nhân :-ss
phank + 5 :X
Naviwik + 5 Ủng hộ mĩ nhưn nhà Linh già 1 phá.
ilove_icecream + 5 cá tính :x
thinhmailinh + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Ran. + 4 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách